• เชียงใหม่

      วิลล่า พร้อม สวนส่วนตัว ให้เช่า ใกล้ ลากูน่า, เชิงทะเล

      (มี วิลล่า 159)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สายธาร วิลล่า, เชิงทะเล
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สายธาร วิลล่า, เชิงทะเล
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สายธาร วิลล่า, เชิงทะเล
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สายธาร วิลล่า, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สายธาร วิลล่า, เชิงทะเล
      สายธาร วิลล่า
      เชิงทะเล
      ฿420,000/เดือน ฿550,000 /เดือน (฿705/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สายธาร วิลล่า
      สายธาร วิลล่า (Sai Taan Villas), วิลล่าสไตล์บาหลี ออกแบบลักษณะบ้านโดยให้บ้านล้อมรอบสระว่ายน้ำและมีอ่างจากุชชี่กลางแจ้ง บนพื้นที่ทำเลอันแสนสะดวก ติดกับโรงแรมห้าดาวลากูน่า ภูเก็ต ใกล้แหล่งร้านอาหารชั้นน...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 594 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.61 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์, เชิงทะเล
      ลากูน่า ลิ้งค์
      เชิงทะเล
      ฿450,000/เดือน (฿998/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์
      ขอต้อนรับเข้าสู่ Laguna Links (ลากูน่า ลิ้งค์) โครงการพูลวิลล่าสไตล์บ้านเดี่ยวที่เป็นดั่งสวรรค์ของการพักผ่อนอย่างแท้จริง ซึ่งได้นำเอาความสะดวกสบายของวิถีการใช้ชีวิตแบบยุโรป และความงดงามของธรรมชาติที่อ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 450 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.25 กม.
      สร้างเสร็จ 2554
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สายธาร วิลล่า, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สายธาร วิลล่า, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สายธาร วิลล่า, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สายธาร วิลล่า, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สายธาร วิลล่า, เชิงทะเล
      สายธาร วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿500,000/เดือน (฿1,160/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สายธาร วิลล่า
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 430 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.61 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      ลากูน่า โฮมส์
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿500,000/เดือน (฿843/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
      Laguna Homes (ลากูน่า โฮมส์) โครงการวิลล่าสุดหรู ที่จะมอบประสบการณ์การพักอาศัยเหนือระดับอย่างครบวงจร ด้วยวิลล่าที่มีขนาดพื้นใช้สอยเริ่มต้นกว่า 400 ตร.ม. พร้อมการออกแบบสุดพิถีพิถันในสไตล์ร่วมสมัย ที่ตอ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 592 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.18 กม.
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      ลากูน่า โฮมส์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿575,000/เดือน (฿1,010/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 570 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.18 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เล ดา วิลล่า, เชิงทะเล
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เล ดา วิลล่า, เชิงทะเล
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เล ดา วิลล่า, เชิงทะเล
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เล ดา วิลล่า, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เล ดา วิลล่า, เชิงทะเล
      เล ดา วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿600,000/เดือน (฿1,250/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เล ดา วิลล่า
      เล ดา วิลล่า - เราสร้างสรรค์พื้นที่อยู่อาศัยอันสงบสุข ผสานความหรูหราและความสะดวกสบายเข้าด้วยกัน สร้างบ้านที่เหมาะสมกับไลฟ์สไตล์ของคุณในสรวงสวรรค์ ตั้งอยู่ใจกลางลากูน่าภูเก็ต และห่างจากหาดบางเทาอันเงีย...
      Details:
      5 Bedroom(s) 4.5 Bathroom(s) 480 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.58 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      ชานบ้าน
      สถานะการเช่า: 23 ก.พ. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      ลากูน่า โฮมส์
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿650,000/เดือน ฿690,000 /เดือน (฿572/ตรม.)
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
      Details:
      8 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 1,134 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.18 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สายธาร วิลล่า, เชิงทะเล
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สายธาร วิลล่า, เชิงทะเล
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สายธาร วิลล่า, เชิงทะเล
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สายธาร วิลล่า, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สายธาร วิลล่า, เชิงทะเล
      สายธาร วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿900,000/เดือน (฿1,800/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สายธาร วิลล่า
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.61 กม.
      สร้างเสร็จ 2551
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      ลากูน่า โฮมส์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿950,000/เดือน (฿911/ตรม.)
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
      Details:
      6 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 1,040 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.18 กม.
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      • 5
      • 6