• เชียงใหม่

      อพาร์ทเม้นท์ พร้อม สวนส่วนตัว ให้เช่า ใกล้ ลากูน่า, เชิงทะเล

      (มี อพาร์ทเม้นท์ 9)

      เปิดแผนที่
      อัลลามันดา ลากูนา
      มีอพาร์ทเม้นท์ 2
      ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ
      มีอพาร์ทเม้นท์ 2
      อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
      มีอพาร์ทเม้นท์ 1
      บ้านมันดาลา
      มีอพาร์ทเม้นท์ 1
      เดอะ ลอฟท์ แอท ลากูน่า วิลเลจ
      มีอพาร์ทเม้นท์ 1
      สกายพาร์ค
      มีอพาร์ทเม้นท์ 1
      แคนวาส เชิงทะเล
      มีอพาร์ทเม้นท์ 1
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แคนวาส เชิงทะเล, เชิงทะเล
      แคนวาส เชิงทะเล
      ประกาศเมื่อ 3 ชั่วโมงที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿85,000/เดือน (฿1,410/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แคนวาส เชิงทะเล
      จินตนาการถึงระเบียงโปร่งสบาย ถึงห้องนั่งเล่นกว้างขวาง สัมผัสถึงความเย็นของสายลม ความเป็นอิสระใต้แสงแดดร่มรื่นในสวนเขียวขจี เอนกายสบายๆ มองรอยยิมของคนที่คุณรัก สนุกกับการกระโดดลงในสระนาสีฟ้าครามอันเปล่...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 60 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 2.34 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ลอฟท์ แอท ลากูน่า วิลเลจ, เชิงทะเล
      เดอะ ลอฟท์ แอท ลากูน่า วิลเลจ
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿125,000/เดือน (฿904/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ลอฟท์ แอท ลากูน่า วิลเลจ
      Welcome to your dream Phuket escape! This stylish 2-bedroom, 3-bath loft (138 sqm) sits on the 3rd floor of a secure, modern residence in the heart of Laguna Phuket.Here, you’ll enjoy a harmonio...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 138 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      สร้างเสร็จ 2554
      ชั้น 3
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      Gap Loan
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศอพาร์ทเม้นท์ให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล ลากูน่า, เชิงทะเล
    • อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัลลามันดา ลากูนา, เชิงทะเล
      อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัลลามันดา ลากูนา, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      อัลลามันดา ลากูนา
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿55,000/เดือน (฿645/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัลลามันดา ลากูนา
      อัลลามันดา ลากูนา (Allamanda Laguna) อพาร์ทเม้นท์สุดหรู จากการออกแบบสไตล์ยุโรป ตั้งอยู่ริมทะเลสาบใจกลางลากูน่า พร้อมทิวทัศน์อันงดงามของสนามกอล์ฟ ในบรรยากาศที่เงียบสงบ ห้อมล้อมไปด้วยต้นไม้อันเขียวขจี ม...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 85 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.33 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเลสาป
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สกายพาร์ค, เชิงทะเล
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สกายพาร์ค, เชิงทะเล
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สกายพาร์ค, เชิงทะเล
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สกายพาร์ค, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สกายพาร์ค, เชิงทะเล
      สกายพาร์ค
      เชิงทะเล
      ฿42,000/เดือน (฿1,050/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สกายพาร์ค
      Sky Park (สกาย ปาร์ค)คอนโดมิเนียมริมชายหาดแห่งใหม่ล่าสุดจากเครือลากูน่า ภูเก็ต ตั้งอยู่ในบรรยากาศที่มีทัศนียภาพของธรรมชาติอันเขียวชอุ่ม ที่คุณสามารถเพลิดเพลินไปกับวิวของสนามกอล์ฟ ลากูน่า ภูเก็ต ทะเลส...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 40 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.99 กม.
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเลสาป
      วิวสนามกอล์ฟ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ, เชิงทะเล
      ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿175,000/เดือน ฿245,000 /เดือน (฿1,310/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 133 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 133 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 3.44 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ, เชิงทะเล
      ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿70,000/เดือน (฿1,180/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 59 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 25...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 59 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 3.44 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      สวนส่วนตัว
      สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ค่าเช่าที่คุ้มค่าที่สุด สำหรับอพาร์ทเม้นท์ทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านมันดาลา, เชิงทะเล
      บ้านมันดาลา
      เชิงทะเล
      ฿200,000/เดือน (฿665/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านมันดาลา
      Baan Mandala (บ้านมันดารา) บนทำเลอันเงียบสงบ มีความเป็นส่วนตัว เหมาะสำหรับการพักผ่อน อย่างแท้จริง ประกอบด้วยคอนโดมิเนียม เพนท์เฮาส์ และพูลวิลล่าสุดหรู ทุกยูนิตมาพร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว สะท้อนคุณภาพการอ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 2.97 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เชิงทะเล
      ฿60,000/เดือน (฿748/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัลลามันดา ลากูนา
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 80 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.33 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวสนามกอล์ฟ
      วิวสวนสาธารณะ
      Office
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์, เชิงทะเล
      อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
      เชิงทะเล
      ฿750,000/เดือน (฿2,140/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
      ที่พักสุดหรูพร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว สัมผัสบรรยากาศธรรมชาติ และวิวทะเลที่สวยงาม ซึ่งเป็นคอนโดมิเนียมที่เหมาะสำหรับพักผ่อนตากอากาศ บนทำเลศักยภาพ ที่ใกล้สถานที่ท่องเที่ยว สถานที่อำนวยความสะดวกต่าง ๆ มากมา...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 2.31 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • 1
      1 - 9 จาก 9 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. ถลาง
      4. เชิงทะเล
      5. ลากูน่า

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของลากูน่า

      อัลลามันดา ลากูนา
      อัลลามันดา ลากูนา
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿54.9K - ฿59.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ
      ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿69.8K - ฿175K
      ดูข้อมูลโครงการ
      อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
      อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿748K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านมันดาลา
      บ้านมันดาลา
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿200K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ลอฟท์ แอท ลากูน่า วิลเลจ
      เดอะ ลอฟท์ แอท ลากูน่า วิลเลจ
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿125K
      ดูข้อมูลโครงการ
      สกายพาร์ค
      สกายพาร์ค
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿41.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      แคนวาส เชิงทะเล
      แคนวาส เชิงทะเล
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿84.8K
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการอพาร์ทเม้นท์ในลากูน่า

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง