• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม ให้เช่า ใกล้ ลากูน่า, เชิงทะเล

      (มี บ้าน 6)

      เปิดแผนที่
      สกายพาร์ค
      มีบ้าน 39
      แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      มีบ้าน 31
      ลากูน่า พาร์ค
      มีบ้าน 25
      ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ
      มีบ้าน 23
      แคนวาส เชิงทะเล
      มีบ้าน 21
      อัลลามันดา ลากูนา
      มีบ้าน 19
      มะฮอกกานี พลู วิลล่า
      มีบ้าน 16
      เดอะ รีเจนต์ บางเทา
      มีบ้าน 14
      บี วิลล่า เวลเนส รีสอร์ต ภูเก็ต
      มีบ้าน 12
      สกายปาร์ค ออโรร่า ลากูน่า ภูเก็ต
      มีบ้าน 11
      อารีคา พูล วิลล่า
      มีบ้าน 10
      ลากูน่า เลคไซด์
      มีบ้าน 10
      สายธาร วิลล่า
      มีบ้าน 9
      ยิปมันตรา พูลวิลลา
      มีบ้าน 9
      บ้านมันดาลา
      มีบ้าน 8
      อัลลามันดา วัน คอนโดมิเนียม บาย โคซี่ เลค
      มีบ้าน 7
      อัลลามันดา 2 & 3 คอนโดมิเนียม
      มีบ้าน 7
      สกายพาร์ค เซเลส ลากูน่า
      มีบ้าน 7
      ภูรี ศาลา
      มีบ้าน 6
      ซัมบาลา แกรนด์ วิลล่า บาย โคซี่ เลค
      มีบ้าน 6
      ลากูน่า โฮมส์
      มีบ้าน 5
      ลากูน่า วอเตอร์
      มีบ้าน 5
      คาซัวรีนา ชอร์
      มีบ้าน 5
      โอเชี่ยน สโตน
      มีบ้าน 5
      อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
      มีบ้าน 5
      โรงแรม 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แคสเซีย ภูเก็ต, เชิงทะเล
      โรงแรม 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แคสเซีย ภูเก็ต, เชิงทะเล
      โรงแรม 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แคสเซีย ภูเก็ต, เชิงทะเล
      โรงแรม 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แคสเซีย ภูเก็ต, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      โรงแรม 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แคสเซีย ภูเก็ต, เชิงทะเล
      แคสเซีย ภูเก็ต
      ประกาศเมื่อ 11 ชั่วโมงที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 4 ชั่วโมงที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿18,000/เดือน (฿450/ตรม.)
      โรงแรม 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แคสเซีย ภูเก็ต
      Cassia Phuket เป็นโครงการคอนโดมิเนียมจากเครือ Laguna Property โดยโครงการเปิดเป็นส่วนของโรงแรมและคอนโดมิเนียมที่ให้บริการสิ่งอำนวยความสะดวกแบบครบครัน รายล้อมไปด้วยสวนหย่อมและทะเลสาบขนาดใหญ่ตั้งอยู่ใกล้...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 40 ตรม. Property Type: โรงแรม
      ชายหาด 0.65 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ Low Rise
      วิวทะเลสาป
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 ชั่วโมงที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      โรงแรม 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล
      โรงแรม 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล
      โรงแรม 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล
      โรงแรม 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      โรงแรม 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล
      6 Bedrooms Building For Rent in Phuket
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿50,000/เดือน (฿500/ตรม.)
      โรงแรม 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿50,000 ต่อเดือน
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: โรงแรม
      สนามกอล์ฟ 0.56 กม.
      วิวสวน
      ดาดฟ้า
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สถานะการเช่า: 31 มี.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล
      พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล
      พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล
      พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล
      rental space for rent in choeng thaley
      เชิงทะเล
      ฿80,000/เดือน (฿444/ตรม.)
      พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
       อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
      Details:
      2 Bathroom(s) 180 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ท แกลเลอเรีย บาย โบ๊ท พัฒนา, เชิงทะเล
      โบ๊ท แกลเลอเรีย บาย โบ๊ท พัฒนา
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿120,000/เดือน (฿1,000/ตรม.)
      พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ท แกลเลอเรีย บาย โบ๊ท พัฒนา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โบ๊ท แกลเลอเรีย บาย โบ๊ท พัฒนา บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า พื...
      Details:
      สตูดิโอ 2 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      ชายหาด 1.4 กม.
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      สถานะการเช่า: 26 พ.ค. 2572
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ตึกทั้งหมด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล
      Commercial Building for Rent Prime Location
      เชิงทะเล
      ฿250,000/เดือน (฿833/ตรม.)
      ตึกทั้งหมด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้ได้ด้วย...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: ตึกทั้งหมด
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      140 ตรม. Office for rent in ลากูน่า, เชิงทะเล, เชิงทะเล
      140 ตรม. Office for rent in ลากูน่า, เชิงทะเล, เชิงทะเล
      140 ตรม. Office for rent in ลากูน่า, เชิงทะเล, เชิงทะเล
      140 ตรม. Office for rent in ลากูน่า, เชิงทะเล, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      140 ตรม. Office for rent in ลากูน่า, เชิงทะเล, เชิงทะเล
      Office Space for Rent Prime Location level 3 and 4
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿250,000/เดือน (฿1,790/ตรม.)
      140 ตรม. Office for rent in ลากูน่า, เชิงทะเล
       อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿250,000 ต่อเดือน
      Details:
      140 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      สร้างเสร็จ 2568
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ข้อเสนอพิเศษ เฉพาะเมื่อจองผ่าน FazWaz
      • 1
      1 - 6 จาก 6 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. ถลาง
      4. เชิงทะเล
      5. ลากูน่า

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของลากูน่า

      สกายพาร์ค
      สกายพาร์ค
      มี 39 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25K - ฿160K
      ดูข้อมูลโครงการ
      แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      มี 31 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿50K - ฿185K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลากูน่า พาร์ค
      ลากูน่า พาร์ค
      มี 25 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿75K - ฿250K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ
      ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ
      มี 23 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿65K - ฿175K
      ดูข้อมูลโครงการ
      แคนวาส เชิงทะเล
      แคนวาส เชิงทะเล
      มี 21 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿45K - ฿115K
      ดูข้อมูลโครงการ
      อัลลามันดา ลากูนา
      อัลลามันดา ลากูนา
      มี 19 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿55K - ฿150K
      ดูข้อมูลโครงการ
      มะฮอกกานี พลู วิลล่า
      มะฮอกกานี พลู วิลล่า
      มี 16 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿50K - ฿120K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ รีเจนต์ บางเทา
      เดอะ รีเจนต์ บางเทา
      มี 14 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿22K - ฿90K