• เชียงใหม่

      ประกาศบ้านให้เช่า ในโครงการ อารีคา พูล วิลล่า

      (มี บ้าน 10)

      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อารีคา พูล วิลล่า, เชิงทะเล
      อารีคา พูล วิลล่า
      เชิงทะเล
      ฿120,000/เดือน (฿600/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อารีคา พูล วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อารีคา พูล วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2563 ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อารีคา พูล วิลล่า, เชิงทะเล
      อารีคา พูล วิลล่า
      เชิงทะเล
      ฿135,000/เดือน (฿1,290/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อารีคา พูล วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 105 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อารีคา พูล วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 105 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศบ้านให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล เชิงทะเล, ถลาง
    • วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อารีคา พูล วิลล่า, เชิงทะเล
      อารีคา พูล วิลล่า
      เชิงทะเล
      ฿135,000/เดือน (฿1,350/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อารีคา พูล วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อารีคา พูล วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿140,000/เดือน (฿700/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อารีคา พูล วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อารีคา พูล วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ครัวฝรั่งครบชุด
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ค่าเช่าที่คุ้มค่าที่สุด สำหรับบ้านทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      เชิงทะเล
      ฿140,000/เดือน (฿700/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อารีคา พูล วิลล่า
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เชิงทะเล
      ฿140,000/เดือน (฿700/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อารีคา พูล วิลล่า
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา คุณจะได้รับส่วนลดค่าเช่าบ้าน ใน เชิงทะเล
      เชิงทะเล
      ฿140,000/เดือน (฿700/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อารีคา พูล วิลล่า
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เชิงทะเล
      ฿140,000/เดือน (฿700/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อารีคา พูล วิลล่า
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อารีคา พูล วิลล่า, เชิงทะเล
      อารีคา พูล วิลล่า
      เชิงทะเล
      ฿170,000/เดือน (฿680/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อารีคา พูล วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อารีคา พูล วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อารีคา พูล วิลล่า, เชิงทะเล
      อารีคา พูล วิลล่า
      เชิงทะเล
      ฿200,000/เดือน (฿666/ตรม.)
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อารีคา พูล วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อารีคา พูล วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ...
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • 1
      1 - 10 จาก 10 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. ถลาง
      4. เชิงทะเล
      5. อารีคา พูล วิลล่า

      รายละเอียดของโครงการ อารีคา พูล วิลล่า

      ชื่อโครงการ: อารีคา พูล วิลล่า
      เจ้าของโครงการ: ไม่ระบุ
      สถานะการก่อสร้าง: สร้างเสร็จแล้ว (ม.ค. 2563)
      จำนวนชั้น: ไม่ระบุ
      จำนวนอาคาร: ไม่ระบุ
      ยูนิต: 20
      พื้นที่ของโครงการ: ไม่ระบุ
      สถานที่ หาดบางเทา -1.6 กม.
      ทำเลที่ตั้ง: เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      รายละเอียดของโครงการ อารีคา พูล วิลล่า

      ข้อมูลที่ควรทราบเกี่ยวกับโครงการ อารีคา พูล วิลล่า

      ใน FazWaz นั้นมียูนิตที่ลงประกาศให้เช่าอยู่ในโครงการ อารีคา พูล วิลล่า กว่า 10 ยูนิต โดยมีค่าเช่าให้คุณเลือกตั้งแต่ ไปจนกระทั่งถึง ซึ่งในโครงการนี้มียูนิตเริ่มตั้งแต่แบบ 3 ห้องนอน ไปจนถึงแบบ 6 ห้องนอน

      โดยในโครงการ อารีคา พูล วิลล่า จะมีสิ่งอำนวยความสะดวกดังนี้: รปภ. 24ชั่วโมง, กล้องวงจรปิด และ สวนหย่อม

       

       

      คำค้นหายอดนิยม

      บ้านให้เช่าใน กรุงเทพมหานคร บ้านให้เช่าใน ภูเก็ต บ้านให้เช่าใน พัทยา บ้านให้เช่าใน หัวหิน บ้านให้เช่าใน เกาะสมุย บ้านให้เช่าใน เชียงใหม่