• เชียงใหม่

      ประกาศบ้านให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน

      (มี บ้าน 6)

      อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน, เชิงทะเล
      โอเชี่ยน สโตน
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿0/เดือน ฿43,000 /เดือน (฿0/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน
      Ocean Stone คอนโดตากอากาศ สไตล์ Modern Tropical ดีไซน์ทันสมัย ด้วยโทนสีขาว สีน้ำตาล เป็นการตกแต่งแบบเรียบง่ายและมีเอกลักษณ์ในตัว โดยนำธรรมชาติมาเป็นองค์ประกอบในการตกแต่ง ให้เห็นความสวยงามอันแท้จริงของ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 46 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.23 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      ชานบ้าน
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน, เชิงทะเล
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน, เชิงทะเล
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน, เชิงทะเล
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน, เชิงทะเล
      โอเชี่ยน สโตน
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿40,000/เดือน (฿889/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน
      High quality construction condo fully furnished with washer/dryer.
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 45 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.23 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวโล่งๆ
      ระเบียง
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿45,000/เดือน (฿1,000/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 45 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.23 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ Low Rise
      ชั้น 7
      วิวภูเขา
      วิวสวนสาธารณะ
      ระเบียง
      ฟรี Wifi
      ทีวี
      สถานะการเช่า: 18 ส.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน, เชิงทะเล
      โอเชี่ยน สโตน
      เชิงทะเล
      ฿55,000/เดือน ฿60,000 /เดือน (฿821/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 67 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.23 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      ระเบียง
      ฟรี Wifi
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 31 ต.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน, เชิงทะเล
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน, เชิงทะเล
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน, เชิงทะเล
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน, เชิงทะเล
      โอเชี่ยน สโตน
      ประกาศเมื่อ 14 ชั่วโมงที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 11 ชั่วโมงที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿65,000/เดือน (฿1,080/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถซื้...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 60 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.23 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      Gap Loan
      สถานะการเช่า: 30 พ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 11 ชั่วโมงที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน, เชิงทะเล
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน, เชิงทะเล
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน, เชิงทะเล
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน, เชิงทะเล
      โอเชี่ยน สโตน
      เชิงทะเล
      ฿70,000/เดือน (฿1,230/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 57 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.23 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      Palm View
      ยิมส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      ระเบียง
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา คุณจะได้รับส่วนลดค่าเช่าบ้าน ใน เชิงทะเล
      เข้าสู่ระบบ
      ลงทะเบียน
      • 1
      1 - 6 จาก 6 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. ถลาง
      4. เชิงทะเล
      5. โอเชี่ยน สโตน

      รายละเอียดของโครงการ โอเชี่ยน สโตน

      ชื่อโครงการ: โอเชี่ยน สโตน
      เจ้าของโครงการ: X2 Resorts
      สถานะการก่อสร้าง: สร้างเสร็จแล้ว (ส.ค. 2560)
      จำนวนชั้น: 7
      จำนวนอาคาร: 2
      ยูนิต: 84
      พื้นที่ของโครงการ: 2,880 ตรม.
      สถานที่ หาดบางเทา -0.9 กม.
      ทำเลที่ตั้ง: เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      รายละเอียดของโครงการ โอเชี่ยน สโตน

      ข้อมูลที่ควรทราบเกี่ยวกับโครงการ โอเชี่ยน สโตน

      ใน FazWaz นั้นมียูนิตที่ลงประกาศให้เช่าอยู่ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน กว่า 6 ยูนิต โดยมีค่าเช่าให้คุณเลือกตั้งแต่ ฿40,000 ไปจนกระทั่งถึง ฿70,000 ซึ่งในโครงการนี้มียูนิตเริ่มตั้งแต่แบบ 1 ห้องนอน ไปจนถึงแบบ 2 ห้องนอน

      โดยในโครงการ โอเชี่ยน สโตน จะมีสิ่งอำนวยความสะดวกดังนี้: การจัดการโรงแรม, สระว่ายน้ำ, ห้องออกกำลังกาย, บาร์, รปภ. 24ชั่วโมง, กล้องวงจรปิด, ลานจอดรถ, แผนกต้อนรับ, ห้องประชุม / ห้องแบบ Co-Working, เลานจ์, สวนหย่อม และ รถรับส่ง

       

       

      คำค้นหายอดนิยม