• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม ให้เช่า ใกล้ ตลาดกลางคืนพัฒน์พงษ์, สุริยวงศ์

      (มี บ้าน 189)

      เปิดแผนที่
      1,200 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon, สีลม
      1,200 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon, สีลม
      1,200 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon, สีลม
      1,200 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon, สีลม
      ดูรูปทั้งหมด
      1,200 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon, สีลม
      Sethiwan Sathon
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      สีลม
      ฿840,000/เดือน (฿698/ตรม.)
      1,200 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
       ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿840,000 ต่อเดือน
      Details:
      1,200 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.2 กม.
      MRT 1.97 กม.
      กำลังก่อสร้าง
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      เตาไมโครเวฟ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      937 ตรม. Office for rent at อาคาร ซี. พี. ทาวเวอร์ 1 (สีลม), สีลม
      อาคาร ซี. พี. ทาวเวอร์ 1 (สีลม)
      สีลม
      ฿843,300/เดือน (฿898/ตรม.)
      937 ตรม. Office for rent at อาคาร ซี. พี. ทาวเวอร์ 1 (สีลม)
       ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร ซี. พี. ทาวเวอร์ 1 (สีลม) บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿843,300 ต่อเดือน
      Details:
      937 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.2 กม.
      MRT 0.44 กม.
      แบบ High Rise
      วิวเมือง
      แอร์
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      717 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1, สุริยวงศ์
      717 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1, สุริยวงศ์
      717 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1, สุริยวงศ์
      717 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1, สุริยวงศ์
      ดูรูปทั้งหมด
      717 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1, สุริยวงศ์
      ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
      สุริยวงศ์
      ฿860,400/เดือน (฿1,200/ตรม.)
      717 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 717 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
      Details:
      สตูดิโอ 717 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      MRT 0.53 กม.
      BTS 0.69 กม.
      สร้างเสร็จ 2528
      แบบ High Rise
      ชั้น 1
      วิวสวน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      1,765.64 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์, ทุ่งวัดดอน
      เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
      ทุ่งวัดดอน
      ฿1,642,100/เดือน (฿928/ตรม.)
      1,765.64 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 1,765.64 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื...
      Details:
      สตูดิโอ 1,765.64 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.35 กม.
      MRT 1.66 กม.
      สร้างเสร็จ 2542
      แบบ High Rise
      ชั้น 17
      วิวเมือง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      2,501.91 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์, ทุ่งวัดดอน
      เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
      ทุ่งวัดดอน
      ฿2,702,100/เดือน (฿1,080/ตรม.)
      2,501.91 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 2,501.91 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื...
      Details:
      สตูดิโอ 2,501.91 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.35 กม.
      MRT 1.66 กม.
      สร้างเสร็จ 2542
      แบบ High Rise
      ชั้น 31
      วิวเมือง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      2,511.71 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์, ทุ่งวัดดอน
      เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
      ทุ่งวัดดอน
      ฿2,712,700/เดือน (฿1,080/ตรม.)
      2,511.71 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 2,511.71 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื...
      Details:
      สตูดิโอ 2,511.71 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.35 กม.
      MRT 1.66 กม.
      สร้างเสร็จ 2542
      แบบ High Rise
      ชั้น 35
      วิวเมือง
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      2,264.06 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์, ทุ่งวัดดอน
      เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
      ทุ่งวัดดอน
      ฿2,784,800/เดือน (฿1,230/ตรม.)
      2,264.06 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 2,264.06 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื...
      Details:
      สตูดิโอ 2,264.06 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.35 กม.
      MRT 1.66 กม.
      สร้างเสร็จ 2542
      แบบ High Rise
      ชั้น 55
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      2,937.31 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์, ทุ่งวัดดอน
      เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
      ทุ่งวัดดอน
      ฿3,612,900/เดือน (฿1,230/ตรม.)
      2,937.31 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 2,937.31 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื...
      Details:
      สตูดิโอ 2,937.31 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.35 กม.
      MRT 1.66 กม.
      สร้างเสร็จ 2542
      แบบ High Rise
      ชั้น 51
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      3,272.29 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์, ทุ่งวัดดอน
      เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
      ทุ่งวัดดอน
      ฿4,025,000/เดือน (฿1,230/ตรม.)
      3,272.29 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 3,272.29 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื...
      Details:
      สตูดิโอ 3,272.29 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.35 กม.
      MRT 1.66 กม.
      สร้างเสร็จ 2542
      แบบ High Rise
      ชั้น 40
      วิวเมือง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 5
      • 6
      • 7
      181 - 189 จาก 189 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. บางรัก
      4. สุริยวงศ์
      5. ตลาดกลางคืนพัฒน์พงษ์

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของตลาดกลางคืนพัฒน์พงษ์

      ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร
      ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร
      มี 220 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿17K - ฿45.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      แอชตัน จุฬา – สีลม
      แอชตัน จุฬา – สีลม
      มี 177 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20.9K - ฿84.8K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดิ แอดเดรส สาทร
      ดิ แอดเดรส สาทร
      มี 113 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿24.9K - ฿120K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
      ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
      มี 109 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿54.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ลอฟท์ สีลม
      เดอะ ลอฟท์ สีลม
      มี 92 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿29.9K - ฿140K
      ดูข้อมูลโครงการ
      นารา ไนน์ บาย อีสเทอร์น สตาร์
      นารา ไนน์ บาย อีสเทอร์น สตาร์
      มี 90 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿19K - ฿59.9K
      ดูข้อมูลโครงการ