เชียงใหม่
บ้าน พร้อม ให้เช่า ใกล้ ตลาดกลางคืนพัฒน์พงษ์, สุริยวงศ์
(มี บ้าน 189)
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿38,500/เดือน
(฿2,490/ตรม.)
15.40 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿38,500 ต่อเดือน
Details:
15.40 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿39,000/เดือน
(฿2,450/ตรม.)
15.91 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿39,000 ต่อเดือน
Details:
15.91 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
สุริยวงศ์
฿39,000/เดือน
(฿648/ตรม.)
60 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2...
Details:
สตูดิโอ
60 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2528
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ไอทีเอฟ สีลม พาเลส
สุริยวงศ์
฿40,000/เดือน
(฿499/ตรม.)
80 ตรม. Office for rent at ไอทีเอฟ สีลม พาเลส
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไอทีเอฟ สีลม พาเลส บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2529 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿40,000 ต่อเดือน
Details:
80 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.66 กม.
MRT 0.88 กม.
ARL 4 กม.
สร้างเสร็จ 2529
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ไอทีเอฟ สีลม พาเลส
สุริยวงศ์
฿40,000/เดือน
(฿464/ตรม.)
86 ตรม. Office for rent at ไอทีเอฟ สีลม พาเลส
Details:
86 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.66 กม.
MRT 0.88 กม.
ARL 4 กม.
สร้างเสร็จ 2529
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โรงแรม เดอะทานตะวัน สุรวงศ์
สุริยวงศ์
฿43,000/เดือน
(฿998/ตรม.)
โรงแรม 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โรงแรม เดอะทานตะวัน สุรวงศ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 43 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โรงแรม เดอะทานตะวัน สุรวงศ์ บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า โรง...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
43 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
MRT 0.44 กม.
BTS 0.93 กม.
ชั้น 1
วิวโล่งๆ
ระเบียง
แอร์
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Rent at Si Pha Ya
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สี่พระยา
฿45,000/เดือน
(฿117/ตรม.)
ร้านขายของ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สี่พระยา, กรุงเทพมหานคร
ให้เช่าอาคารพาณิชย์ ทำเลทอง ติดถนนสี่พระยา ใกล้สามย่านมิตรทาวน์เพียง 800 เมตร อาคารพาณิชย์ 1 คูหา 4 ชั้น(ไม่รวมชั้นลอย – รวมทั้งหมด 5 ชั้น) รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง! พร้อมใช้งานทันที หน้ากว้าง...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
384 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วัด 0.61 กม.
สร้างเสร็จ 2514
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: 31 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿45,000/เดือน
(฿2,490/ตรม.)
18 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿45,000 ต่อเดือน
Details:
18 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿46,000/เดือน
(฿2,200/ตรม.)
20.90 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿46,000 ต่อเดือน
Details:
20.90 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿46,000/เดือน
(฿2,480/ตรม.)
18.49 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
Details:
18.49 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ฟรี Wifi
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ตลาดกลางคืนพัฒน์พงษ์
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
สบาย สาทร เอกซ์คลูซีฟ เรสซิเดนท์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿50,000/เดือน
(฿978/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สบาย สาทร เอกซ์คลูซีฟ เรสซิเดนท์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 51 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สบาย สาทร เอกซ์คลูซีฟ เรสซิเดนท์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
51 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 0.93 กม.
MRT 1.94 กม.
แบบ Low Rise
วิวเมือง
ระเบียง
สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿50,000/เดือน
(฿2,470/ตรม.)
20.23 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿50,000 ต่อเดือน
Details:
20.23 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Rent at Silom Road
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿55,000/เดือน
(฿249/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
220 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.31 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
แอร์
สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ
฿55,000/เดือน
(฿549/ตรม.)
100 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 8
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สามารถเสนอราคาค่าเช่าที่คุณต้องการ ไปหาเจ้าของบ้านได้โดยตรง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ
฿55,000/เดือน
(฿549/ตรม.)
100 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
Details:
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 6
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ
฿55,000/เดือน
(฿549/ตรม.)
100 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
Details:
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 5
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿57,000/เดือน
(฿1,990/ตรม.)
28.59 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿57,000 ต่อเดือน
Details:
28.59 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
สุริยวงศ์
฿59,340/เดือน
(฿998/ตรม.)
59.34 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 59.34 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค...
Details:
สตูดิโอ
59.34 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2528
แบบ High Rise
ชั้น 1
วิวสวน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space for Rent in Bang Rak
฿60,000/เดือน
(฿239/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล บางรัก, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล บางรัก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.35 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for rent 3rd Floor at the S&B TOWER
สีลม
฿68,790/เดือน
(฿379/ตรม.)
181 ตรม. Office for rent in ตลาดกลางคืนพัฒน์พงษ์, สุริยวงศ์
อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿68,790 ต่อเดือน
Details:
181 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office Space for Rent Prime Sathorn Location
สีลม
฿71,200/เดือน
(฿399/ตรม.)
178 ตรม. Office for rent in ตลาดกลางคืนพัฒน์พงษ์, สุริยวงศ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 178 ตรม. อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿71,200 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
178 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ
฿71,500/เดือน
(฿549/ตรม.)
130 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿71,500 ต่อเดือน
Details:
2
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 6
ดูรูปทั้งหมด
Office Space for Rent Prime Sathorn Location
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿72,800/เดือน
(฿399/ตรม.)
182 ตรม. Office for rent in ตลาดกลางคืนพัฒน์พงษ์, สุริยวงศ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 182 ตรม. อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿72,800 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
182 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿74,000/เดือน
(฿2,470/ตรม.)
29.92 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿74,000 ต่อเดือน
Details:
29.92 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿79,000/เดือน
(฿2,470/ตรม.)
31.89 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿79,000 ต่อเดือน
Details:
31.89 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿79,000/เดือน
(฿2,470/ตรม.)
31.97 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
Details:
31.97 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Rent at Si Pra Ya
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สี่พระยา
฿80,000/เดือน
(฿416/ตรม.)
ร้านขายของ 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สี่พระยา, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 192 ตรม. อยู่ในทำเล สี่พระยา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2514 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
192 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2514
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿80,000/เดือน
(฿2,470/ตรม.)
32.30 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
Details:
32.30 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ข้อเสนอพิเศษ
เฉพาะเมื่อจองผ่าน FazWaz
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for rent in prime location - Silom Road
สีลม
฿80,000/เดือน
(฿798/ตรม.)
ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2572
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Rent Silom Road
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สุริยวงศ์
฿85,000/เดือน
(฿170/ตรม.)
ร้านขายของ 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿85,000 ต่อ...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วัด 0.31 กม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
...
5
6
7
31 - 60 จาก 189 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
บางรัก
สุริยวงศ์
ตลาดกลางคืนพัฒน์พงษ์
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของตลาดกลางคืนพัฒน์พงษ์
ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร
มี 220 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17K - ฿45.9K
ดูข้อมูลโครงการ
แอชตัน จุฬา – สีลม
มี 177 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20.9K - ฿84.8K
ดูข้อมูลโครงการ
ดิ แอดเดรส สาทร
มี 113 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿24.9K - ฿120K
ดูข้อมูลโครงการ
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
มี 109 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K - ฿54.9K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ลอฟท์ สีลม
มี 92 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿29.9K - ฿140K
ดูข้อมูลโครงการ
นารา ไนน์ บาย อีสเทอร์น สตาร์
มี 90 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿19K - ฿59.9K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ราชดำริ
มี 90 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿21.9K - ฿200K
ดูข้อมูลโครงการ
185 ราชดำริ
มี 88 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿64.8K - ฿449K
ดูข้อมูลโครงการ
ไอดีโอ คิว จุฬา-สามย่าน
มี 87 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿16K - ฿44.9K
ดูข้อมูลโครงการ
แอชตัน สีลม
มี 86 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿24.9K - ฿87.8K
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในตลาดกลางคืนพัฒน์พงษ์
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในตลาดกลางคืนพัฒน์พงษ์
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง