เชียงใหม่
บ้าน พร้อม ให้เช่า ใกล้ ตลาดกลางคืนพัฒน์พงษ์, สุริยวงศ์
(มี บ้าน 189)
สีลม
฿239,564/เดือน
(฿678/ตรม.)
352.30 ตรม. Office for rent at ลิเบอร์ตี้ สแควร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลิเบอร์ตี้ สแควร์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿239,564 ต่อเดือน
Details:
352.30 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.17 กม.
MRT 0.41 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน
฿240,400/เดือน
(฿1,080/ตรม.)
222.57 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 222.57 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
222.57 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 30
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน
฿241,600/เดือน
(฿928/ตรม.)
259.75 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 259.75 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
259.75 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน
฿241,700/เดือน
(฿928/ตรม.)
259.80 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 259.80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
259.80 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Phanjaphum Building
อัพเดทล่าสุด 5 ชั่วโมงที่แล้ว
ทุ่งมหาเมฆ
฿242,000/เดือน
(฿549/ตรม.)
440 ตรม. Office for rent at Phanjaphum Building
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 440 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Phanjaphum Building บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
1.5
Bathroom(s)
440 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 6
วิวเมือง
ระเบียง
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
อัพเดทล่าสุด: 5 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
สุริยวงศ์
฿247,000/เดือน
(฿648/ตรม.)
380 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 380 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
สตูดิโอ
380 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2528
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
สุริยวงศ์
฿247,000/เดือน
(฿648/ตรม.)
380 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
Details:
สตูดิโอ
380 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2528
แบบ High Rise
ชั้น 7
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน
฿249,300/เดือน
(฿928/ตรม.)
268.03 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 268.03 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
268.03 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 28
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ซอยสันติภาพ ใกล้สถานทูตรัสเซีย
สี่พระยา
฿250,000/เดือน
(฿326/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล สี่พระยา, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล สี่พระยา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿250,000 ต่อเดือน
Details:
764 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Rent in Silom
สีลม
฿250,000/เดือน
(฿227/ตรม.)
ตึกทั้งหมด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,100 ตรม. อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2555 ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้ได...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,100 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
สร้างเสร็จ 2555
วิวเมือง
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ตลาดกลางคืนพัฒน์พงษ์
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
ดูรูปทั้งหมด
2 Storeys Shophouse for Rent in Anuman Rajathon Alley
สุริยวงศ์
฿250,000/เดือน
(฿665/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿250,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bathroom(s)
375 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
โรงพยาบาล 0.46 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ
฿264,000/เดือน
(฿549/ตรม.)
480 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 480 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526&...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
480 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 6
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน
฿268,950/เดือน
(฿928/ตรม.)
289.14 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 289.14 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
289.14 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน
฿270,200/เดือน
(฿928/ตรม.)
290.50 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 290.50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
290.50 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for rent, Soi Narathiwat 2, near BTS Chong Nonsi
฿290,000/เดือน
(฿463/ตรม.)
ตึกทั้งหมด 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางรัก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 625 ตรม.อยู่ในทำเล บางรัก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿290,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
625 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สาธร นคร ทาวเวอร์
สีลม
฿290,000/เดือน
(฿599/ตรม.)
482.64 ตรม. Office for rent at สาธร นคร ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สาธร นคร ทาวเวอร์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿290,000 ต่อเดือน
Details:
482.64 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.26 กม.
MRT 1.32 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
สุริยวงศ์
฿295,100/เดือน
(฿649/ตรม.)
453.94 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 453.94 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ....
Details:
สตูดิโอ
453.94 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2528
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shop House for Rent at surawong
สุริยวงศ์
฿300,000/เดือน
(฿748/ตรม.)
ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿300,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
KTV Venue for Rent – Thaniya Road
สุริยวงศ์
฿300,000/เดือน
(฿998/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿300,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เรสซิเดนซ์ แอท สินธร เคมปินสกี้ โฮเทล แบงค็อก
ลุมพินี
฿300,000/เดือน
(฿1,980/ตรม.)
โรงแรม 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ แอท สินธร เคมปินสกี้ โฮเทล แบงค็อก
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 151 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ แอท สินธร เคมปินสกี้ โฮเทล แบงค็อก บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร ซึ่ง...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
151 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
BTS 1.07 กม.
MRT 1.26 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน
฿309,800/เดือน
(฿1,080/ตรม.)
286.85 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 286.85 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
286.85 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 38
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน
฿311,100/เดือน
(฿928/ตรม.)
334.47 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 334.47 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
334.47 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ
฿313,500/เดือน
(฿549/ตรม.)
570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 570 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526&...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
570 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ
฿313,500/เดือน
(฿549/ตรม.)
570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
570 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 7
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ
฿313,500/เดือน
(฿549/ตรม.)
570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿313,500 ต่อเดือน
Details:
1
Bathroom(s)
570 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน
฿316,800/เดือน
(฿928/ตรม.)
340.63 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 340.63 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
340.63 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
7 Storey Office Shophouse for Rent BTS Sala Deang
สีลม
฿319,000/เดือน
(฿994/ตรม.)
ร้านขายของ 18 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 18 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 320 ตรม. อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿319,000 ต่อเดือน
Details:
18
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
320 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
BTS 0.05 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
แอร์
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลิเบอร์ตี้ สแควร์
สีลม
฿329,120/เดือน
(฿857/ตรม.)
383 ตรม. Office for rent at ลิเบอร์ตี้ สแควร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลิเบอร์ตี้ สแควร์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿329,120 ต่อเดือน
Details:
383 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.17 กม.
MRT 0.41 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
วิวเมือง
แอร์
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน
฿333,400/เดือน
(฿1,230/ตรม.)
271.03 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 271.03 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
271.03 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 45
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน
฿341,200/เดือน
(฿928/ตรม.)
366.86 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 366.86 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
366.86 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 28
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
4
5
6
7
121 - 150 จาก 189 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
บางรัก
สุริยวงศ์
ตลาดกลางคืนพัฒน์พงษ์
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของตลาดกลางคืนพัฒน์พงษ์
ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร
มี 220 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17K - ฿45.9K
ดูข้อมูลโครงการ
แอชตัน จุฬา – สีลม
มี 177 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20.9K - ฿84.8K
ดูข้อมูลโครงการ
ดิ แอดเดรส สาทร
มี 113 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿24.9K - ฿120K
ดูข้อมูลโครงการ
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
มี 109 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K - ฿54.9K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ลอฟท์ สีลม
มี 92 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿29.9K - ฿140K
ดูข้อมูลโครงการ
นารา ไนน์ บาย อีสเทอร์น สตาร์
มี 90 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿19K - ฿59.9K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ราชดำริ
มี 90 ยูนิต