เชียงใหม่
บ้าน พร้อม ให้เช่า ใกล้ ตลาดกลางคืนพัฒน์พงษ์, สุริยวงศ์
(มี บ้าน 189)
ดูรูปทั้งหมด
Building & Land for Sale & Rent in Samyan - Rama 4
ประกาศเมื่อ 4 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
สี่พระยา
฿350,000/เดือน
(฿287/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล สี่พระยา, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล สี่พระยา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿425,000,000
Details:
1,216 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Retail space for rent near BTS Saint Louis
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿350,000/เดือน
(฿358/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 976 ตรม. อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลี...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
976 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สร้างเสร็จ 2569
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Bare Shell Building for Hostel in Center of Silom Near MRT
สีลม
฿350,000/เดือน
(฿445/ตรม.)
โรงแรม ให้เช่า ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดือน
Details:
785 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
ศูนย์การค้า 0.12 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ขายและให้เช่า ที่ดิน ติดถนนพระราม 4
ประกาศเมื่อ 4 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
สี่พระยา
฿350,000/เดือน
(฿287/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล สี่พระยา, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 1,216 ตรม. อยู่ในทำเล สี่พระยา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
1,216 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
KWG Living Gallery
ประกาศเมื่อ 4 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
สี่พระยา
฿350,000/เดือน
(฿291/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล สี่พระยา, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 1,200 ตรม. อยู่ในทำเล สี่พระยา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ
฿354,750/เดือน
(฿549/ตรม.)
645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿354,750 ต่อเดือน
Details:
2.5
Bathroom(s)
645 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 8
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ
฿354,750/เดือน
(฿549/ตรม.)
645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 645 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526&...
Details:
สตูดิโอ
3
Bathroom(s)
645 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 9
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ
฿354,750/เดือน
(฿549/ตรม.)
645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
Details:
3
Bathroom(s)
645 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 6
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน
฿372,300/เดือน
(฿928/ตรม.)
400.30 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 400.30 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
400.30 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน
฿372,600/เดือน
(฿928/ตรม.)
400.61 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 400.61 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
400.61 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ตลาดกลางคืนพัฒน์พงษ์
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
ทุ่งวัดดอน
฿389,200/เดือน
(฿928/ตรม.)
418.49 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 418.49 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
418.49 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สีลม สุรวงศ์
สุริยวงศ์
฿402,531/เดือน
(฿3,090/ตรม.)
130 ตรม. Office for rent at สีลม สุรวงศ์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สีลม สุรวงศ์ บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2536 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿402,531 ต่อเดือน
Details:
130 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.69 กม.
BTS 0.74 กม.
ARL 3.89 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสวนสาธารณะ
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
570SQM Retail Space for Rent
สี่พระยา
฿420,000/เดือน
(฿735/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล สี่พระยา, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล สี่พระยา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿420,000 ต่อเดือน
Details:
570 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สาธร นคร ทาวเวอร์
สีลม
฿420,000/เดือน
(฿598/ตรม.)
700.26 ตรม. Office for rent at สาธร นคร ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สาธร นคร ทาวเวอร์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿420,000 ต่อเดือน
Details:
700.26 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.26 กม.
MRT 1.32 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ
฿423,500/เดือน
(฿549/ตรม.)
770 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿423,500 ต่อเดือน
Details:
3.5
Bathroom(s)
770 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 2
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ
฿423,500/เดือน
(฿549/ตรม.)
770 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
Details:
3.5
Bathroom(s)
770 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 1
ดูรูปทั้งหมด
JustCo Samyan Mitrtown
วังใหม่
฿436,348/เดือน
(฿3,110/ตรม.)
140 ตรม. Office for rent at JustCo Samyan Mitrtown
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ JustCo Samyan Mitrtown บนทำเลของ วังใหม่, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿436,348 ต่อเดือน
Details:
140 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.31 กม.
BTS 1.39 กม.
สร้างเสร็จ 2562
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน
฿438,700/เดือน
(฿928/ตรม.)
471.70 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 471.70 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
471.70 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 6
ดูรูปทั้งหมด
สาธร นคร ทาวเวอร์
สีลม
฿443,000/เดือน
(฿599/ตรม.)
737.25 ตรม. Office for rent at สาธร นคร ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สาธร นคร ทาวเวอร์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿443,000 ต่อเดือน
Details:
737.25 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.26 กม.
MRT 1.32 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space for Rent in Si Lom Area
สีลม
฿450,000/เดือน
(฿1,280/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿450,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 0.36 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Dusit Suit Penthouse
ลุมพินี
฿450,000/เดือน
฿550,000 /เดือน
(฿1,120/ตรม.)
โรงแรม 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2552 ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้ได้ด้วยรา...
Details:
5
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สร้างเสร็จ 2552
วิวเมือง
ชั้นลอย
ระเบียง
ทีวี
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สาธร นคร ทาวเวอร์
สีลม
฿466,000/เดือน
(฿598/ตรม.)
777.28 ตรม. Office for rent at สาธร นคร ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สาธร นคร ทาวเวอร์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿466,000 ต่อเดือน
Details:
777.28 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.26 กม.
MRT 1.32 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ระเบียง
แอร์
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน
฿469,900/เดือน
(฿1,230/ตรม.)
382 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 382 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก....
Details:
สตูดิโอ
382 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 2
ทุ่งวัดดอน
฿478,600/เดือน
(฿1,080/ตรม.)
443.07 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 443.07 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
443.07 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 39
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารสาทร สแควร์
สีลม
฿552,587/เดือน
(฿981/ตรม.)
562 ตรม. Office for rent at อาคารสาทร สแควร์
ให้เช่าสำนักงาน อาคารสาทร สแควร์ ชั้น 18 ยูนิต ขนาด 562 ตร.ม. พื้นที่บิ้วอินพร้อมใช้งานทันที ภายในประกอบด้วยห้องประชุม 6 ห้อง พื้นที่สำนักงานหลัก โซนพักผ่อน และพื้นที่แคนทีน เหมาะสำหรับองค์กรที่ต้องกา...
Details:
562 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.17 กม.
MRT 1.47 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
7 Floor Office Building for Rent at Narathiwas-Silom Road
สีลม
฿600,000/เดือน
(฿249/ตรม.)
2,400 ตรม. Office for rent in ตลาดกลางคืนพัฒน์พงษ์, สุริยวงศ์
ให้เช่าอาคาร 399 ปรับปรุงใหม่ 7 ชั้น ติดสถานีรถไฟฟ้าช่องนนทรี หน้ากว้าง 14 x 14 เมตร เนื้อที่ใช้สอยภายใน ประมาณ 2,400 ตารางเมตร มีดานฟ้า แต่ละชั้น มีห้องน้ำแยกชายหญิงทุกชั้น มี ลิฟต์ มีทีจอดรถชั้นใต้ด...
Details:
2,400 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.31 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลิเบอร์ตี้ สแควร์
สีลม
฿706,350/เดือน
(฿848/ตรม.)
831 ตรม. Office for rent at ลิเบอร์ตี้ สแควร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลิเบอร์ตี้ สแควร์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿706,350 ต่อเดือน
Details:
831 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.17 กม.
MRT 0.41 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ
฿721,000/เดือน
(฿998/ตรม.)
721 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿721,000 ต่อเดือน
Details:
3.5
Bathroom(s)
721 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 1
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน
฿728,550/เดือน
(฿928/ตรม.)
783.34 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 783.34 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...