ขายวิลล่า ใน ปทุมธานี
(มี วิลล่า 781)
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,950,000
(฿20,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 96 ตรม. อยู่ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,950,000 (฿20,313/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บียอนด์ เอ็กซ์
ระแหง, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿1,950,000
(฿18,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บียอนด์ เอ็กซ์
ขายด่วนบ้านพร้อมอยู่ ขายขาดทุน บ้านแค่ 1 ปี โซนนี้น้ำไม่ท่วมแน่นอน !!! โครงการ Beyond X ปทุมธานี-ลาดหลุมแก้ว ** โครงการพึ่งสร้างเสร็จหมดปลายปี 2568 ** 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ที่จอดร...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
103 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-Storey Townhouse for Sale in Rangsit
บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,950,000
(฿23,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 84 ตรม. อยู่ในทำเล บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,950,000 (฿23,214/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 21.31 กม.
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for sale, Thanarom, near Sai Mai Avenue.
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,950,000
(฿18,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ลาดสวาย, ปทุมธานี
ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 18 ตารางวา2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ที่จอดรถ* หน้าบ้านหันไปทางทิศเหนือการเดินทางสะดวก✔️ทางเข้าหมู่บ้านติดถนนหทัยราษฎร์ / สายไหม✔️ใกล้ส...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
105 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ทรัพย์เทพา-พิศภิมุข
เทศบาลนครรังสิต, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,950,000
(฿16,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ทรัพย์เทพา-พิศภิมุข
บ้านทาวน์เฮ้าส์ไซต์บิ๊ก 20 ตร.ว หน้ากว้าง 6 ม. - ติดถนนใหญ่รังสิต-นครนายกเพียง 150 ม. (ไม่ต้องเข้าคลอง) - ติดมอเตอร์เวย์ ถนนเมนหลัก ไม่มีซอยย่อย ไม่แออัด - สไตส์โมเดิร์น พื้น SPC ทั้งหลัง ตกแต่ง...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Good location near BTS Khu Khot station, only 7 minutes away. There is a shuttle bus passing in front.
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,950,000
(฿27,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
ทำเลดีใกล้รถไฟฟ้าBTSสถานีคูคตเพียง 7 นาที มีรถรับส่งผ่านหน้าหมู่บ้านด้วยจ้าา หมู่บ้านพฤกษา17(ลำลูกกา-คลอง3) ต.ลาดสวาย อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12130 ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชัน 51/550 ซ.5/1 พื้น...
Details:
3
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ทรัสต์ วงแหวน - ลำลูกกา
ราคาคุ้มค่า
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,950,000
(฿15,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ทรัสต์ วงแหวน - ลำลูกกา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 129 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ ทรัสต์ วงแหวน - ลำลูกกา บนทำเลของ บึงคำพร้อย, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเม...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
129 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2559
ระเบียง
ที่จอดรถ
ประมาณการค่าเช่า:
฿7,680/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿800/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 stories Townhouse for Sale in Pathum Thani
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,950,000
(฿23,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน คลองสอง, ปทุมธานี
ขายด่วนทาวเฮ้าส์2ชั้น+แอร์ทุกห้องพร้อมต่อเติมครัวด้านหลังแล้วพื้นที่21ตร.ว.ราคา
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
รีโนเวทห้องครัวใหม่
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษา 60/1 รังสิต-บางพูน
บางพูน, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿1,950,000
(฿25,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษา 60/1 รังสิต-บางพูน
ขายทาวน์เฮ้าสฺ์ 2 ชั้น ม.พฤกษา 60/1 รังสิต บางพูน เนื้อที่ 19.8 ตรว. มี 3 ห้องนอน 2 ห้องน้่ำ 1 ห้องครัว ต่อเติมด้านหน้าโรงรถและด้านหลังห้องครัวแล้ว จอดรถในบ้านได้ 1 คันตรงข้ามบ้านได้อีก 1 คัน ตรงข้ามบ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
76 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชานบ้าน
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent Sale 3BR Town House
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿15,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ลาดสวาย, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 130 ตรม. อยู่ในทำเล ลาดสวาย, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ท...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2561
วิวเมือง
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ชานบ้าน
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ปทุมธานี
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿14,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 140 ตรม. อยู่ในทำเล ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿1,990,000 (฿14,214/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 2.77 กม.
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿16,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ทรัสต์ วงแหวน - ลำลูกกา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ ทรัสต์ วงแหวน - ลำลูกกา บนทำเลของ บึงคำพร้อย, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ท...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวเมือง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿8,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿800/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เบล็สซิตี้ พาร์ค รังสิต - คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿16,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เบล็สซิตี้ พาร์ค รังสิต - คลอง 3
ทาวโฮม 2 ชั้น โครงการเบล็สซิตี้ พาร์ค รังสิต - คลองสาม พรีเมี่ยมทาวน์โฮม เป็นทาวน์โฮม 2 ชั้น มี 2 แบบ ถนนเมนโครงการ กว้าง 12 เมตร พื้นที่เริ่มต้น 18.00- 20.80. ตารา...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
120 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
อุบลฉัตร กรีนวิลล์ 2
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿16,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อุบลฉัตร กรีนวิลล์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อุบลฉัตร กรีนวิลล์ 2 บนทำเลของ หน้าไม้, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 25...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2546
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อินดี้ รังสิต-คลอง 3
บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿22,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อินดี้ รังสิต-คลอง 3
ติดต่อ : คุณเจมส์ 093-627-4798/020-777-054 LINE OA : @jjinfinity (มี @ ข้างหน้า) เว็บไซต์ : www.jjinfinityproperty.com ชื่อโครงการ : อินดี้ รังสิต คลอง 3 ที่ตั้ง : ถนนโยธาธิการคูคต...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
กำลังก่อสร้าง
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านสราญสิริ รังสิต
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿23,100/ตรม.)
ขายวิลล่า สตูดิโอ ในโครงการ บ้านสราญสิริ รังสิต
ขายบ้านเดี่ยว 1 ชั้น เนื้อที่ 70.7 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 86 ตร.ม.จอดรถ 2 คัน ที่ตั้ง :โซน A โครงการสราญสิริ (คุณาลัย-นาวาร่า รังสิต-คลอง2) ถ.รังสิตนคร-นายก คลองหลวง ปทุมธานี ลักษณะ : บ้านเ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
86 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2569
วิวสวน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน พฤกษา 116 (รังสิต-ธัญบุรี)
คลองหก, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿29,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน พฤกษา 116 (รังสิต-ธัญบุรี)
บ้าน2ชั้น หมู่บ้านพฤกษา116 ย่าน มหาวิทยาลัย ราชมงคลคลอง6 ธัญบุรี ต.คลองหก อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี ซอย 10 พื้นที่ 17.4 ตารางวา มี3ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ห้องครัว 1ห้องรับแขก จอดรถหน้าบ้านได้2คัน การเดินทางสะด...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
68 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน พฤกษา ซี รังสิต-คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿20,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน พฤกษา ซี รังสิต-คลอง 3
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 95.60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้าน พฤกษา ซี รังสิต-คลอง 3 บนทำเลของ คลองสาม, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาว...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
95.60 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful house, ready to move in, good location, Pruksa 9, Khlong 3 (corner house), Soi 16.
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿23,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คลองสาม, ปทุมธานี
Vายบ้านสวยพร้อมอยู่ ทำเลดี ทาวน์เฮาส์ พฤกษา 9 คลอง 3 (หลังมุม) ซอย16 ต.คลองสาม อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี ยินดี #รับตัวแทนขายบ้าน #ฟรีโอน – เนื้อที่ 20.9 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 98 ตร.ม...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สุขภิรมย์ คลอง 5
คลองห้า, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿15,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขภิรมย์ คลอง 5
แบบบ้านโรเซ่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำจอดรถได้ 2 คัน พื้นที่ใช้สอยรวม 132 ตรม. ที่ดินเริ่มต้น 38.5 ตรว. ถูกแบบนี้หาไม่ได้แล้ว ในพื้นที่กรุงเทพมหานครและปริมณฑลฟังก์ชันการใช้งานครบครัน พื้นที่ใช้สอยเยอะ อยู่อ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
132 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
วิวสวน
ชั้นลอย
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ค่าส่วนกลาง:
฿15/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
โนโว วิลล์ วงแหวน-ลำลูกกา คลอง 5
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿22,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ โนโว วิลล์ วงแหวน-ลำลูกกา คลอง 5
หมู่บ้าน Novo View วงแหวนลำลูกกาคลอง 5 ผู้ซื้อออกค่าโอนเองนะคะ ซอย 12 อายุบ้าน 4 ปี 18.4 ตรว. 2 นอน 2 น้ำ 1 ครัว จอดรถหน้าบ้านได้ 1 คัน (Fortuner จอดได้ค่ะ) แอร์ 3 ตัว แทงค์น้ำ + ปั๊...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿500/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ทรัสต์ วงแหวน - ลำลูกกา
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿14,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ทรัสต์ วงแหวน - ลำลูกกา
The Trust Town วงแหวน-ลำลูกกา(ใกล้BTSคูคต) โครงการคุณภาพจากQ.House มีดีไซน์ที่เรียบง่าย สไตล์ Modern Contemporary ราคาขาย 1,990,000 บาท สนใจติดต่อ : Tel : 082-728-7999(คุณกุ้ง) Line : jurairat63  ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿7,840/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿800/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สุขภิรมย์ คลอง 5
คลองห้า, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿15,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สุขภิรมย์ คลอง 5
แบบบ้านโรเซ่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ จอดรถได้ 2 คัน พื้นที่ใช้สอยรวม 132 ตรม. ที่ดินเริ่มต้น 38.5 ตรว.พรีเซลล์บ้านชุดแรก อยู่หน้าสวน ทำเลดีสุดๆ ราคาก็ดีสุดๆราคานี้หาไม่ได้แล้ว ในพื้นที่กรุงเทพมหานครและปริ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
132 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
วิวสวน
ชั้นลอย
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านมโนรมย์เพลส 7
ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,990,000
(฿14,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านมโนรมย์เพลส 7
บ้านเดี่ยวชั้นเดียว 76 ตรว. หมู่บ้านมโนรมย์เพลส7 ลำลูกกาคลอง8 3 นอน 2 น้ำ 1ห้องอเนกประสงค์ ห้องครัวต่อเติมเเยก พร้อมของเเถมอีกหลายรายการ
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
135 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2526
บ้านฟ้าปิยรมย์ เรือนหลวง
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,999,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านฟ้าปิยรมย์ เรือนหลวง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านฟ้าปิยรมย์ เรือนหลวง บนทำเลของ บึงคำพร้อย, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
160 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿400/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองห้า, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,999,999
(฿16,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คลองห้า, ปทุมธานี
ขายบ้านเดี่ยวคลอง5 โฉนด พร้อมโอน 76.1 ตรว. หมู่บ้านเพชรมณี คลอง5 ซอยคลองห้าตะวันตก 25 ตรงข้าม อบต.คลองห้า เอกสารโฉนด 76.1 ตร.ว. พร้อมโอน สนามหญ้าหน้าบ้าน จอดรถได้ 2 คัน ภายในตัวบ้าน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องค...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
120 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษา บี รังสิต-คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,999,999
(฿16,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษา บี รังสิต-คลอง 3
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น บ้านพฤกษา บี รังสิต-คลอง 3 คลองสาม คลองหลวง ปทุมธานี ขนาด 24 ตารางวา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว ราคาเพียง 1,999,999 บาท บ้านต่อเติมและตกแต่งครบ เรียบร้อย พร้อมเข้าอยู่...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษา 119 รังสิต-คลอง 2
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,000,000
(฿21,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษา 119 รังสิต-คลอง 2
บ้านสวย สภาพดี พร้อมเข้าอยู่ บ้านหันหน้าทางทิศใต้ เนื้อที่: 17.80 ตารางวา ห้องนอน : 3 ห้อง ห้องน้ำ : 2 ห้อง จอดรถ 1 คัน เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่องแถมเครื่องปั๊มน้ำ-แทงค์น้ำ สถานที่ใกล้เคียง ทางเข้าออก...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
95 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พลีโน่ รังสิตคลอง 4-วงแหวน
คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,000,000
(฿16,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พลีโน่ รังสิตคลอง 4-วงแหวน
[Agent Post] 📍 ขอปล่อยต่อทาวน์โฮม 2 ชั้นหลังมุม หมู่บ้านพลีโน่ รังสิต คลองสี่-วงแหวน เพียง 2 ล้าน หมู่บ้านเข้าออกได้สองทาง ใกล้ทางด่วน วงแหวนเพียง 5 นาที เชื่อมต่อรังสิต-นครนายก ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ค่าส่วนกลาง:
฿1,250/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วรารักษ์ รังสิต คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,010,000
(฿17,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ วรารักษ์ รังสิต คลอง 3
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 112 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วรารักษ์ รังสิต คลอง 3 บนทำเลของ คลองสาม, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
112 ตรม.
>
1
...
7
8
9
...
27
211 - 240 จาก 781 ยูนิต
ไทย
ปทุมธานี
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของปทุมธานี
ลำลูกกา
มี 233 ยูนิต
ราคา: ฿512K - ฿509M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คลองหลวง
มี 200 ยูนิต
ราคา: ฿789K - ฿79.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองปทุมธานี
มี 188 ยูนิต
ราคา: ฿1.1M - ฿64.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ธัญบุรี
มี 150 ยูนิต
ราคา: ฿589K - ฿30M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ลาดหลุมแก้ว
มี 23 ยูนิต
ราคา: ฿879K - ฿54.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สามโคก
มี 10 ยูนิต
ราคา: ฿1.29M - ฿18M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองเสือ
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿434K - ฿15M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในปทุมธานี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง