ขายวิลล่า ใน ปทุมธานี
(มี วิลล่า 783)
ดูรูปทั้งหมด
พลีโน่ รังสิตคลอง 4-วงแหวน
คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,000,000
(฿16,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พลีโน่ รังสิตคลอง 4-วงแหวน
[Agent Post] 📍 ขอปล่อยต่อทาวน์โฮม 2 ชั้นหลังมุม หมู่บ้านพลีโน่ รังสิต คลองสี่-วงแหวน เพียง 2 ล้าน หมู่บ้านเข้าออกได้สองทาง ใกล้ทางด่วน วงแหวนเพียง 5 นาที เชื่อมต่อรังสิต-นครนายก ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ค่าส่วนกลาง:
฿1,250/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วรารักษ์ รังสิต คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,010,000
(฿17,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ วรารักษ์ รังสิต คลอง 3
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 112 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วรารักษ์ รังสิต คลอง 3 บนทำเลของ คลองสาม, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
112 ตรม.
บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,100,000
(฿10,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ นันทนาการ์เด้น รังสิต
บ้านสวย หน้าบ้านเป็นแนวโครงการไม่ติดกับบ้านคนอื่น สามารถจอดรถหน้าบ้านได้เลย ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ค รังสิต ใกล้ทางด่วนบางพูน รถไฟฟ้าสายสีแดง ห้าง the nine ใกล้ตลาดพูนทรัพย์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2548
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿500/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน พฤกษา วิลล์ 52/2
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,100,000
(฿110,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน พฤกษา วิลล์ 52/2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 19 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้าน พฤกษา วิลล์ 52/2 บนทำเลของ คลองหนึ่ง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
19 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
ประกาศให้เช่า:
฿8,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿291/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย โนโววิลล์ ลำลูกกา คลอง 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿2,100,000
(฿17,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย โนโววิลล์ ลำลูกกา คลอง 2
ทาวน์โฮมรถไฟฟ้า คูคต หมู่บ้านศุภาลัย โนโว วิลล์ ลำลูกกา คลอง2 พื้นที่ใช้สอย 120 ตรม.- 2 ชั้น 2 นอน 2 น้ำ 2 จอด - ต่อเติมครัว หลังคาโรงจอดพร้อมปูกระเบื้อง- หน้าบ้านกว้าง5.5เมตร- แอร์ 2 เครื...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
ค่าส่วนกลาง:
฿500/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลลิลทาวน์ ไลโอ ลำลูกกาคลอง 4-5
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿2,100,000
(฿21,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ลลิลทาวน์ ไลโอ ลำลูกกาคลอง 4-5
ทาวน์โฮม 2 ชั้น ลลิลทาวน์ไลโอ ลำลูกกา คลอง 4-5 ลาดสวาย ลำลูกกา ปทุมธานี หลังมุม พร้อมอยู่ที่ตั้งทรัพย์สินประเภท : ทาวน์โฮม 2 ชั้น ที่ตั้ง : ม.ลลิลทาวน์ ไลโอ ลำลูกกา คลอง 4-5 พื้นที่:&...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2561
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วรารักษ์ รังสิต คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,113,000
(฿17,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ วรารักษ์ รังสิต คลอง 3
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วรารักษ์ รังสิต คลอง 3 บนทำเลของ คลองสาม, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
กำลังก่อสร้าง
ชั้น 1
วิวสวนสาธารณะ
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เวิร์ฟ ติวานนท์-รังสิต
บางกะดี, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,140,000
(฿19,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เวิร์ฟ ติวานนท์-รังสิต
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น สไตล์โมเดิร์นลอท์ฟ ม.เวิร์ฟติวานนท์ รังสิต เนื้อที่ 17.80 ตร.ว แต่งครบ สวย ทำเลดี ติดรถไฟฟ้าพิกัด : 13.99256272,100.54629318โครงการ : หมู่บ้านเวิร์ฟ ติวานนท์ รังสิตที่ตั้ง...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
109 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเกษมสันต์
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,150,000
(฿10,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเกษมสันต์
ขายบ้าน คลองสาม 6/7 คลองหลวง ปทุมธานี บ้านร่มรื่น เงียบสงบ ทำเลดี ราคาถูก พื้นที่35 ตร.วา 3ห้องนอน 2ห้องน้ำ1ห้องนั่งเล่น มีห้องซักผ้า ด้านหลังต่อเติมมีพื้นที่ใช้สอย สถานที่ใกล้เคียง- แมคโคร คลองสาม 3...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
บ้านสินทรัพย์ รังสิต – คลอง 4
บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿2,150,000
(฿22,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสินทรัพย์ รังสิต – คลอง 4
ขายด่วน ราคาถูกที่สุดในย่าน ม.สินทรัพย์ 1 คลองสี่ ถนนรังสิต-นครนายก บ้านหลังมุม 24 ตารางวา (กว้างกำลังดี) 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ครัวใหญ่ 1 ที่จอดรถ สถานที่ใกล้เคียง เซเว่...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2552
วิวสวน
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ปทุมธานี
เมททาวน์ ปทุม-ติวานนท์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บ้านฉาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,150,000
(฿22,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เมททาวน์ ปทุม-ติวานนท์
ขายทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านเมททาวน์ ปทุม - ติวานนท์ 3 ห้องนอน โครงการจาก แสนสิริ - ขนาด 17.8 ตรว. พื้นที่ใช้สอย 96 ตรม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - บ้านหลังมุม- จอดรถในบ้าน 1 คัน หน้าบ้าน 1 คัน อายุบ้านประมาณ 9...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2557
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿10,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษา ไพร์ม รังสิต-คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,190,000
(฿18,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษา ไพร์ม รังสิต-คลอง 3
ตัวบ้านอยู่ถนนเส้นเมนหลักของโครงการ ถนนกว้าง 16 เมตร ขนาดที่ดิน 18.1 ตร.ว. พื้นที่ใช้สร้อย : 120 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก 1 จอดรถ ของแถมฟรี : ถังเก็บน...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วิลเลจจิโอ รังสิต-คลอง 3
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿2,190,000
(฿24,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ วิลเลจจิโอ รังสิต-คลอง 3
ขายทาวน์โฮมราคาพิเศษ! ที่ตั้ง: Villaggio ลำลูกกา คลอง3 ขนาดพื้นที่ใช้สอย: 89 ตร.ม. ขนาดที่ดิน: 18.1 ตร.ว. จำนวนชั้น: 2 ชั้น ห้องนอน: 2 ห้องนอน ห้องน้ำ: 3 ห้องน้ำ รายละเอียดเพิ่มเติ...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
89 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
ค่าส่วนกลาง:
฿702/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สิริ เพลส รังสิต
สวนพริกไทย, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,190,000
(฿23,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สิริ เพลส รังสิต
ทาวน์เฮาส์ สิริเพลส รังสิต BY แสนสิริ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 16.3 ตร.วา ติดถนนใหญ่ ที่ตั้ง : หมู่บ้านสิริเพลส รังสิต ถ.รังสิต-ปทุมธานี ตำบลสวนพริกไทย เมืองปทุมธานี ปทุ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
93 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿800/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale 3BR in Rangsit Pathum Thani
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿2,200,000
(฿19,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี
ขาย บ้าน 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก 1 ห้องครัว มีเครื่องปรับอากาศ 2 ตัว หมู่บ้านพรจิราคลอง 2 พร้อม มุ่งลวด เหล็กดัด, ครัว, มีปั๊มน้ำ, มีแท๊งน้ำ ที่จอดรถ เข้าออกสะดวก ใกล้ป้าย รถเม...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
112 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 2.78 กม.
สร้างเสร็จ 2555
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเอกสิริน ลำลูกกา คลอง 7
ราคาคุ้มค่าที่สุด
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿2,200,000
(฿8,860/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเอกสิริน ลำลูกกา คลอง 7
ค้นพบสิ่งที่ดีเลิศของการใช้ชีวิตอันเงียบสงบที่ บ้านเอกสิริน ลำลูกกา คลอง 7 สวรรค์แห่งการพักอาศัยอันทรงเกียรติที่ตั้งอยู่ในย่านที่มีเสน่ห์ของบึงคำพร้อย ลำลูกกา ปทุมธานี ด้วยทำเลที่ตั้งที่ดีเยี่ยมและข้อ...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
248 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
ชั้น 1
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเอกสิริน ลำลูกกา คลอง 7
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿2,200,000
(฿8,860/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเอกสิริน ลำลูกกา คลอง 7
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
248 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
ชั้น 1
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน ฟ้า รังสิต-คลอง2
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿2,200,000
(฿19,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ฟ้า รังสิต-คลอง2
ขายทาวน์เฮ้าส์หลังมุม รังสิต พร้อมอยู่ ทำเลสะดวกสบาย สถานที่ตั้ง โครงการบ้านฟ้ารังสิต คลองสอง 2 ที่ดิน &...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
112 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2549
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿300/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ไพรินศิริ คลอง 3
ราคาคุ้มค่าที่สุด
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,200,000
(฿11,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ไพรินศิริ คลอง 3
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 190 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไพรินศิริ คลอง 3 บนทำเลของ คลองสาม, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2541&n...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
190 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2541
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษาวิลล์ 41 บางกระดี - ติวานนท์
บางกะดี, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,200,000
(฿22,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษาวิลล์ 41 บางกระดี - ติวานนท์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พฤกษาวิลล์ 41 บางกระดี - ติวานนท์ บนทำเลของ บางกะดี, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้ว...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2557
วิวโล่งๆ
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พลีโน่ รังสิต
บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,200,000
(฿23,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ พลีโน่ รังสิต
ความสะดวก : รถไฟฟ้าสายสีแดง, จุดขึ้น-ลงทางด่วนศรีรัช (บางพูน), ถนนวิภาวดี, ถนนติวานนท์, ศรีสมาน-สรงประภา The nine center tiwanon, โรบินสันศรีสมาน มหาวิ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
92 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2563
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะแมวเท่านั้น
ประกาศให้เช่า:
฿15,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน พฤกษา 116 (รังสิต-ธัญบุรี)
คลองหก, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,200,000
(฿31,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน พฤกษา 116 (รังสิต-ธัญบุรี)
รหัสทรัพย์สิน : W45303 ขายทาวน์เฮ้าส์ ในโครงการ หมู่บ้าน พฤกษา 116 รังสิต-ธัญบุรี (Baan Pruksa 116 Rangsit-Thanyaburi) 2 ชั้น บนพื้นที่ 20 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 70 ตารางเมตร และมีฟังก์ชันครบครั...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านฟ้ารังสิต คลอง 4
บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿2,200,000
(฿22,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ บ้านฟ้ารังสิต คลอง 4
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 96 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านฟ้ารังสิต คลอง 4 บนทำเลของ บึงยี่โถ, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์...
Details:
5
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะเฟิร์ส โฮม ลำลูกกา คลอง 2
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,200,000
(฿22,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะเฟิร์ส โฮม ลำลูกกา คลอง 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 96 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะเฟิร์ส โฮม ลำลูกกา คลอง 2 บนทำเลของ คลองสาม, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
กำลังก่อสร้าง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะมันนี่ มี รังสิต-คลอง 3
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,250,000
(฿18,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะมันนี่ มี รังสิต-คลอง 3
ขายทาวน์โฮม The Money รังสิต-คลอง 3 บ้านเลขที่มงคล พร้อมเข้าอยู่! #ต่ำกว่าประเมิน รายละเอียดทรัพย์ • เนื้อที่ 23 ตร.วา • พื้นที่ใช้สอย 120 ตร.ม • 4 ห้องนอ...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พลีโน่ รังสิตคลอง 4-วงแหวน
คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,250,000
(฿30,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พลีโน่ รังสิตคลอง 4-วงแหวน
หมู่บ้านพลีโน่รังสิตคลองสี่-วงแหวน ฝั่งธัญบุรี จ.ปทุมธานี▫️ทาวน์โฮม 2 ชั้น พื้นที่ 18.5 ตรว.▪️หน้าบ้านกว้าง 5.5 เมตร3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำแอร์ 3 ตัว..***ล้างให้ฟรีก่อนเข้าอยู่***ผ้าม่าน โซฟา ตู้เย็นปั้มน...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
74 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
วิวเมือง
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ค่าส่วนกลาง:
฿1/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
กรีนการ์เด้นโฮม คลอง 11
บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿2,260,000
(฿20,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ กรีนการ์เด้นโฮม คลอง 11
จุดเด่นโครงการ สามารถเข้าออกได้หลายทาง เช่น ถนนเพชรเกษม-บางแค, ถนนราชพฤกษ์-รัชดาภิเษก, ถนนสาทร สิ่งอำนวยความสะดวก เดอะมอล์ลบางแค, ฟิวเจอร์บางแค, ซีคอนบางแค, โรงเรียนปทุมอนุสรณ์ ใกล้ MRT สายสีน้ำ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
ดูรูปทั้งหมด
เวิร์ฟ ติวานนท์-รังสิต
บางกะดี, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,280,000
(฿20,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เวิร์ฟ ติวานนท์-รังสิต
แอร์ Daikin 2 เครื่อง (18,000 btu และ 12,000 btu) - เฟอร์นิเจอร์ทุกชิ้นในบ้านเป็นของ SB เป็นสีไม้โอ็คและเวอร์นัท - เฟอร์นิเจอร์ชุดห้องนอน ทุกชิ้นเป็นของ SB เตียง ตู้เสื้อผ้า(มีไฟ) โต๊ะแต่งหน้า เข้า se...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
ชั้นลอย
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿980/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สิริ เพลส รังสิต
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
สวนพริกไทย, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,290,000
(฿22,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สิริ เพลส รังสิต
บ้านสวยพร้อมเข้าอยู่ โครงการ สิริ เพลส รังสิต (Siri Place Rangsit) หนึ่งในโครงการของ แสนสิริ บนทำเลทองถนน รังสิต-ปทุมธานี พื้นที่ใช้สอย 100 ตารางเมตร บนที่ดิน 16.2 ตารางวา ขนาด 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
วิวสวนสาธารณะ
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สิริ เพลส รังสิต
สวนพริกไทย, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,290,000
(฿24,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สิริ เพลส รังสิต
ทาวน์เฮาส์ สิริเพลส รังสิต BY แสนสิริ 2,290,000 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 16.3 ตร.วา ติดถนนใหญ่ ที่ตั้ง : หมู่บ้านสิริเพลส รังสิต ถ.รังสิต-ปทุมธานี ตำบลสวนพริกไทย เมืองปทุมธานี...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
93 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿896/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
8
9
10
...
27
241 - 270 จาก 783 ยูนิต
ไทย
ปทุมธานี
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของปทุมธานี
ลำลูกกา
มี 233 ยูนิต
ราคา: ฿512K - ฿509M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คลองหลวง
มี 202 ยูนิต
ราคา: ฿789K - ฿79.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองปทุมธานี
มี 188 ยูนิต
ราคา: ฿1.1M - ฿64.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ธัญบุรี
มี 150 ยูนิต
ราคา: ฿589K - ฿30M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ลาดหลุมแก้ว
มี 23 ยูนิต
ราคา: ฿879K - ฿54.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สามโคก
มี 10 ยูนิต
ราคา: ฿1.29M - ฿18M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองเสือ
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿434K - ฿15M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในปทุมธานี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง