ขายวิลล่า ใน ปทุมธานี
(มี วิลล่า 781)
ดูรูปทั้งหมด
ราชพฤกษ์ 1
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,850,000
(฿12,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ราชพฤกษ์ 1
ขายด่วนบ้านเดี่ยว หมู่บ้านราชพฤกษ์ 2 คลองสาม ปทุมธานี พร้อมอยู่ โครงการ: ราชพฤกษ์ 2 คลองสาม (Ratchapruek 2 Khlong 3) ที่ตั้ง: ต.คลองสาม อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี ประเภท: บ้านแฝด ชั้น: 1 ชั้น เนื้อที่:...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
145 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านลัลลี่วิลล์
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,850,000
(฿19,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านลัลลี่วิลล์
ทาวน์โฮม 2 ชั้น หมู่บ้านลัลลี่วิวล์ ลำลูกกา ปทุมธานี ทาวน์โฮม 2 ชั้น หมู่บ้านลัลลี่วิว เนื้อที่ 24 ตารางวา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 2 ที่จอดรถ (ในบ้าน1หน้าบ้าน1) 1 ห้องรับแขก บ้านลึ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿7,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿10/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษาวิลล์ 7 คลองสอง
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,850,000
(฿16,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษาวิลล์ 7 คลองสอง
ขายทาวเฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านพฤกษาวิลล์ 7 รังสิตคลอง 2 ธัญบุรี ปทุมธานี อยู่ซอย 5 ใกล้สวนหมู่บ้าน ใกล้ป้อมยาม ฝนตกน้ำไม่ท่วม สะดวกมากรายละเอียด- ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ต่อเติมหน้า-หลังลงเสาเข็มหน้าหลังไม่ท...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
115 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Two-story townhouse for sale on Lam Luk Ka Road, Khlong Song, Khuk Khot.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,850,000
(฿26,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ติดถนนใหญ่ลำลูกกาคลองสอง คูคต - บ้านเลขที่ 51/54 ซ.ลำลูกกา 15 คลอง 2 คูคต - &...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษาวิลล์ 46/1 รังสิต-คลองสาม
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,870,000
(฿17,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษาวิลล์ 46/1 รังสิต-คลองสาม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 106 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พฤกษาวิลล์ 46/1 รังสิต-คลองสาม บนทำเลของ คลองสาม, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
106 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2554
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ธนนันท์ วิลเลจ
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,880,000
(฿26,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ธนนันท์ วิลเลจ
จอดรถได้ 3 คัน ถนนหน้าบ้านกว้าง 4 เลน ใกล้บิ๊กซีเดิน 5 นาทีถึง ต่อเติมบ้านครบทั้งหลัง อยู่สบาย บรรยากาศสงบ
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
วิวเมือง
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿275/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Chatnarong Village 3, Soi Piyanon, very good location near Khu Khot BTS.
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,890,000
(฿29,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
Vายทาวน์เฮ้าส์ ม.ฉัตรณรงค์3 ซอยเปียร์นนท์ลำลูกกาคลองสาม ทำเลดีมากใกล้รถไฟฟ้าคูคต บ้านสวย มีระเบียง รีโนใหม่ทั้งหลัง ราคา : 1,890,000 บาท ห้องนอน : 2 ห้อง ห้องน้ำ : 2 ห้อง ขนาด 16 ตรว. เนื้อที่ใช...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
รีโนเวทห้องครัวใหม่
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ไอลีฟ ทาวน์ ลำลูกกา คลอง 3
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,890,000
(฿18,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ไอลีฟ ทาวน์ ลำลูกกา คลอง 3
- ขนาด 21.9 ตรว 4 นอน 2 น้ำ - ใกล้บีทีเอสคูคต 5 กิโล - ต่อเติมหน้าบ้าน หลังบ้านแล้ว - ปั๊มน้ำ แทงค์น้ำพร้อมใช้งาน - ราคาเพียง 1.89 ล้าน บ้านตรงข้ามขาย 2.29 ล้าน - โทร 065-832-8979 #บ้านถูก #บ้า...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วินนิ่ง เรสซิเดนซ์ วงแหวน-คลอง 5
คลองห้า, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,890,000
(฿13,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ วินนิ่ง เรสซิเดนซ์ วงแหวน-คลอง 5
ฟรีเฟอร์ทั้งหลัง+แอร์ ทาวน์โฮม 2ชั้นสร้างใหม่ คลองหลวง คลอง 5 ทำเลดี เดินทางสะดวก หลังใหญ่ พื้นที่เยอะ เหมือนได้อยู่บ้านเดี่ยว สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ผ่อนเริ่มต้นเพียง 7,000 บาทต่อเดือน  ...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
145 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2561
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พนาสนธิ์ วิลล่า คลองสี่
ราคาคุ้มค่าที่สุด
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,890,000
(฿14,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พนาสนธิ์ วิลล่า คลองสี่
ขายถูกมากบ้าน 2 ชั้น สร้างใหม่ โครงการพนาสนธิ์ วิลล่า ลำลูกกา (คลอง 4) บ้านสวยหลังใหญ่พื้นที่เยอะ ติดถนนลำลูกกาคลอง 4 เดินทางเข้าออกได้หลากหลายเส้นทาง อยู่ในย่านชุมชน หาของกินง่าย เงียบ สงบ เป็นส่วนตั...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
135 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2554
วิวเมือง
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ปทุมธานี
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษา 92 (รังสิต – ลำลูกกา)
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,890,000
(฿21,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษา 92 (รังสิต – ลำลูกกา)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ม.พฤกษา92 รังสิต ลำลูกกา เนื้อที่ 24.10 ตร.ว แปลงมุม เดินทางสะดวก ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ค รังสิตพิกัด : 13.95755243,100.66567931โครงการ : หมู่บ้านพฤกษา 92 รังสิต-ลำลูกกาที่ตั...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
กำลังก่อสร้าง
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
นันทนาการ์เด้น รังสิต
บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿1,890,000
(฿26,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ นันทนาการ์เด้น รังสิต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 72 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นันทนาการ์เด้น รังสิต บนทำเลของ บ้านกลาง, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2...
Details:
3
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2548
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,890,000
(฿18,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ฟ้าครามนคร
ขายบ้านเดี่ยว 40 ตรว. 2 นอน 2 น้ำ จอดรถในบ้านได้ 2 คัน หน้าบ้านก็จอดได้อีก2 คัน หมู่บ้านฟ้าครามนคร ถนนเสมาฟ้าคราม(คลองสองลำลูกกา) ใกล้ BTS คูคต เพียง 3 กม.
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ฮาบิทาวน์ โฟลด์ ติวานนท์-แจ้งวัฒนะ
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บ้านใหม่, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿1,890,000
฿2,190,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ฮาบิทาวน์ โฟลด์ ติวานนท์-แจ้งวัฒนะ
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น โครงการ ฮาบิทาวน์ โฟลด์ ติวานนท์-แจ้งวัฒนะ Habitown Fold Tiwanon-Chaengwattana จากแสนสิริ ติดถนนติวานนท์ ใกล้เมืองทองธานี.จุดเด่นทาวน์โฮมหลังนี้• ทาวน์โฮม 2 ชั้น สุดคุ้ม ราคาดี...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
126 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2556
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿15,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
10%
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-story townhouse for sale, village in the middle of the alley, next to BTS Khu Khot, Lam Luk Ka.
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,890,000
(฿23,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
โปรโมชั่นพิเศษ สุดๆ !! แถมฟรี ปั๊มน้ำ & แทงค์น้ำ ไปเลยยย 🔥🔥 . เพียง 1.89 ล้านบาทเท่านั้น ❤️ (ผ่อนแค่วันละ 3xx บาทสบายๆ) . #หมู่บ้านกลางซอย 🚆ใกล้ BTS สถานีคูคต . ใครอยากเป็นเจ้าของรีบจองด่วน !!...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
ลาดหลุมแก้ว, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿1,890,000
(฿15,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านนพวงศ์
ขายตึก 3ชั้น 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ หมู่บ้านนพวงศ์ ปทุมธานี ตึกทำเลดี ติดถนนนพวงศ์ รายละเอียด - ตึกมี 3ชั้น + ชั้นดาดฟ้า (ชั้นดาดฟ้าสามารถเพิ่มพื้นใช้สอยได้) - เนื้อที่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษา 12/1 รังสิต คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,890,000
(฿15,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษา 12/1 รังสิต คลอง 3
📣📣 ทาวน์เฮ้าส์ มบ พฤกษา 12/1 คลองสาม คลองหลวง ปทุมธานี 🚩🚩 บ้านรีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่ พื้นที่ 24 ตรว หลังใหญ่ อยู่ต้นโครงการ 3 นอน 2 น้ำ 1 จอด ---------------------------------- 🔥🔥 sาคๅ 2.15 ล 🔥...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ คัลเลอร์ส รังสิต-คลอง 4
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,890,000
(฿17,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ คัลเลอร์ส รังสิต-คลอง 4
ทาวโฮม2ชั้น โครงการเดอะคัลเลอร์ส รังสิต-คลอง4 ใกล้รถไฟฟ้า ต่อเติมโรงจอดรถและครัวแล้ว ทำเลดีเดินทางสะดวก เข้า-ออก ได้หลายเส้นทาง ใกล้รถไฟฟ้า ใกล้ตลาด เซเว่น บิ๊กซี พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครับครัน  ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2561
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษา 9 รังสิต-คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,890,000
(฿16,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษา 9 รังสิต-คลอง 3
ขาย/เช่า บ้านพฤกษา 9 ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น ขนาด 28 ตารางวา พร้อมต่อเติมครัว ที่จอดรถ ห้องเก็บของ มี 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ อยู่ใกล้สถานที่สำคัญ เช่น ใกล้ห้างบิ๊กซีคลองสาม ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต เซียร์รังสิต โลต...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
112 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿6,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เค.ซี. คลัสเตอร์ นิมิตรใหม่
ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,890,000
(฿92,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เค.ซี. คลัสเตอร์ นิมิตรใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 20.50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เค.ซี. คลัสเตอร์ นิมิตรใหม่ บนทำเลของ ลำลูกกา, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาว...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
20.50 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿300/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านชลิดาคลอง 11(บึงน้ำรักษ์)
บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,890,000
(฿15,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านชลิดาคลอง 11(บึงน้ำรักษ์)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 119 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านชลิดาคลอง 11(บึงน้ำรักษ์) บนทำเลของ บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
119 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
กำลังก่อสร้าง
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านวรุณพร
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,890,000
(฿18,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านวรุณพร
ขายบ้าน วรุณพร คลอง2 (รังสิต-นครนายก 54) หน้าหมู่บ้านมีเซเว่นโลตัส ประชาธิปัตย์ ธัญบุรี ปทุมธานี 3 นอน 2 น้ำ 2ชั้น 18ตร.ว. หน้าปากซอยมี โลตัส และ เซเวน ใกล้กับ ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต 11นาที โรงพยาบาลเปาโ...
Details:
3
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2540
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
รีโนเวทห้องครัวใหม่
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Well-maintained, affordable detached house in the Khlong 4 housing project.
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,900,000
฿2,000,000
(฿6,780/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน คลองสี่, ปทุมธานี
รหัสทรัพย์สิน : W45464 ขายบ้านเดี่ยวสภาพดี ในโครงการเคหะชุมชน คลอง 4 พื้นที่กว้างขวางถึง 41.20 ตร.ว. แบ่งสัดส่วนห้องไว้อย่างดีถึง 6 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ที่จอดรถ 1 คัน รองรับการใช้งานหลากหลายรูปแบ...
Details:
6
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษา 52/1
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,900,000
(฿21,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษา 52/1
ขายทาวโฮมโครงการพฤกษา 52/1 คลองหลวง ปทุมธานี พื้นที่ใช้สอย : 90 ตร.ม. ขนาดที่ดิน : 18 ตร.วา 3ห้องนอน 2ห้องน้ำ
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2557
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ดูรูปทั้งหมด
B8625 Townhouse, Pruksa Ville 119/2 Phahonyothin-Ramintra, near...
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,900,000
(฿25,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน คลองสาม, ปทุมธานี
**ฟังก์ชันบ้าน** ห้องนอน : 4 ห้อง ห้องน้ำ : 2 ห้อง จำนวนชั้น : 2 ชั้น ที่จอดรถ : 1 คัน - แถมฟรี! เครื่องปรับอากาศ 4 เครื่อง, เครื่องทำน้ำอุ่น 2 เครื่อง **จุดเด่นโครงการ–สภาพแวดล้อม** - โค...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
73.50 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษา 63 บางกะดี-ปทุมธานี
บางกะดี, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿1,900,000
(฿10,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษา 63 บางกะดี-ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านพฤกษา 63 บางกะดี-ปทุมธานี บนทำเลของ บางกะดี, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2554
ชั้น 1
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
VILLA AOM
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางพูน, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿1,900,000
(฿13,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางพูน, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 141 ตรม. อยู่ในทำเล บางพูน, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ร...
Details:
5
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
141 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
ดูรูปทั้งหมด
Single House for Sale in Khlong Luang
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,900,000
(฿63,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
ทำเลดี เดินทางสะดวก ติด ม.ธรรมศาสตร์ รพ.ธรรมศาสตร์ ถ.พหลโยธิน รถไฟฟ้า
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 7.57 กม.
สร้างเสร็จ 2513
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษา 12/1 รังสิต คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,900,000
(฿19,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษา 12/1 รังสิต คลอง 3
ขายบ้านมุม 24ตร.ว นอน3 น้ำ2 พฤกษา12/1 รังสิตคลองสาม รายละเอียด ลงเสาเข็มรอบบ้าน หมู่บ้านพฤกษา12/1 ซ.3 รังสิต คลอง3 ใกล้ถนนเมน ไม่ไกลจากหน้าหมู่บ้าน เดินทางสะดวก มีรถประจำทาง รถโดยสาร...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2554
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
แพรมาพร เพลส
บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,920,000
(฿15,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ แพรมาพร เพลส
ขายทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านแพรมาพร เพลส รังสิต คลอง 4 ทาวน์เฮ้าส์ ขนาด 31 ตรว. หน้ากว้าง 6 เมตร 2 ชั้น 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ครัวบิ้วอิน เตาแก๊สและเครื่องดูดควัน ติดถนนใหญ่ ถนนรังสิต-นครนายก หมู่บ้า...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
124 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
รีโนเวทห้องครัวใหม่
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
6
7
8
...
27
181 - 210 จาก 781 ยูนิต
ไทย
ปทุมธานี
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของปทุมธานี
ลำลูกกา
มี 233 ยูนิต
ราคา: ฿512K - ฿509M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คลองหลวง
มี 200 ยูนิต
ราคา: ฿789K - ฿79.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองปทุมธานี
มี 188 ยูนิต
ราคา: ฿1.1M - ฿64.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ธัญบุรี
มี 150 ยูนิต
ราคา: ฿589K - ฿30M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ลาดหลุมแก้ว
มี 23 ยูนิต
ราคา: ฿879K - ฿54.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สามโคก
มี 10 ยูนิต
ราคา: ฿1.29M - ฿18M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองเสือ
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿434K - ฿15M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในปทุมธานี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง