ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,385)
ดูรูปทั้งหมด
50 sq.wah land for sale, leveled and ready for construction. Quiet and peaceful location, easy access.
คลองมะเดื่อ, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿1,010,000
(฿5,040/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองมะเดื่อ, สมุทรสาคร
ที่ดิน 50 ตารางวา ถมนานแล้วพร้อมให้คุณได้สร้างทั้งบ้าน หรือ โกดังขนาดย่อม บนรูปทรงที่ดินสี่เหลี่ยมผืนผ้า ที่ง่ายต่อการใช้งาน และการก่อสร้าง เพื่อให้คุณได้ใช้ประโยชน์ได้เต็มพื้นที่อย่างแท้...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองมะเดื่อ, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿1,010,000
(฿5,040/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองมะเดื่อ, สมุทรสาคร
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองมะเดื่อ, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿1,010,000
(฿4,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองมะเดื่อ, สมุทรสาคร
Details:
202 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale near Robinson Lifestyle Mukdahan
มุกดาหาร, เมืองมุกดาหาร, มุกดาหาร, ไทย
฿1,050,000
(฿2,680/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มุกดาหาร, มุกดาหาร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 392 ตรม. อยู่ในทำเล มุกดาหาร, มุกดาหาร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,050,000 (฿0/ตรม.)
Details:
392 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 201.43 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
3 Rai Land for Sale in Phon Ngam
โพนงาม, เดชอุดม, อุบลราชธานี, ไทย
฿1,050,000
(฿214/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โพนงาม, อุบลราชธานี
ขายที่ดิน นส.3ก. เหมาะสร้างบ้านเดี่ยว ทำรีสอร์ท บ้านเช่า หรือโรงงาน เนื้อที่ทั้งหมด 3ไร่กว่า เหมายกแปลงต่อรองได้หรือแบ่งขายแปลงละ 175 ตร.ว.
Details:
4,900 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
70 Sqw Land for Sale in San Kamphaeng
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สันกำแพง, เชียงใหม่, ไทย
฿1,050,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สันกำแพง, เชียงใหม่
แบ่งแปลงละประมาณ 70 ตารางวา มีจำนวนจำกัด ตามภาพแผนผังผ่อนได้กับเจ้าของขายเอง ที่ดินถมแล้ว ทำสัญญาเข้าสร้างบ้านอยู่ได้เลย
Details:
280 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามกอล์ฟ 2.56 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 800 SQ.M in Wanggata Thap Tai
ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,050,000
(฿1,310/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทับใต้, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล ทับใต้, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,050,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 4.16 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Lom Sak
บ้านกลาง, หล่มสัก, เพชรบูรณ์, ไทย
฿1,050,000
(฿2,620/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านกลาง, เพชรบูรณ์
ขายที่ดินถมแล้ว ติดถนนใหญ่ อ.หล่มสัก จ.เพชรบูรณ์ ทำเลดีใจกลางแหล่งชุมชน เยื้องธนาคาร ธกส. โฉนดพร้อมโอน ฝั่งตรงข้ามมีตลาดนัด ใกล้เซเว่น สถานีตำรวจ ขายราคาถูกสุดในย่านนี้ ใครได้ไปคุ้มสุดๆ ขนาดที่...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ขาย. /เช่า ที่ดิน 300 ตรว. อ.วังปลาจีด เยื้องอนามัยวังปลาจีด
บ้านใหญ่, เมืองนครนายก, นครนายก, ไทย
฿1,050,000
(฿874/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านใหญ่, นครนายก
ขาย. /เช่า ที่ดิน 300 ตรว. อ.วังปลาจีด เยื้องอนามัยวังปลาจีด -ใกล้โรงเรียนวังปลาจีด และ สถานีอนามัย วังปลาจีด -ใกล้ รร. นายร้อย จปร. -ใกล้สถานที่ราชการ (อยู่ในแหล่งความเจริญ) ไม่เปลี่ยว ไฟฟ้าประปาครบ...
Details:
1,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Top Sale Land 3.5 Rai (5720sqm) or 1 Rai near Ban Krut Beach
ธงชัย, บางสะพาน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,060,000
(฿186/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ธงชัย, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 5,720 ตรม. อยู่ในทำเล ธงชัย, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,060,000 (฿0/ตรม.)
Details:
5,720 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
63 SQW Land for Sale in Nakhon Sawan
หนองปลิง, เมืองนครสวรรค์, นครสวรรค์, ไทย
฿1,076,950
(฿4,270/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองปลิง, นครสวรรค์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 252 ตรม. อยู่ในทำเล หนองปลิง, นครสวรรค์ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,076,950 (฿0/ตรม.)
Details:
252 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Filled Land for Sale in Mae Ka
แม่กา, เมืองพะเยา, พะเยา, ไทย
฿1,090,000
(฿1,590/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่กา, พะเยา
ขายที่ดินเปล่าถมที่เรียบร้อย พิกัด :แม่กาหลวง อ.พะเยา จ.พะเยา ขนาด 171 ตร.วา ราคา 1,300,000 บาท/แปลง ราคานี้รับผ่อนตรงกับเจ้าของที่ดิน สิทธิพิเศษ สำหรับท่านที่ซื้อเงินสด พร้อมโอน&nb...
Details:
684 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
น้ำตก 67.09 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Just over a million baht! Land for sale near Khao Yai, on the Saraburi side. 0811703998
มวกเหล็ก, มวกเหล็ก, สระบุรี, ไทย
฿1,092,000
(฿2,620/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มวกเหล็ก, สระบุรี
ขายที่ดินใกล้ เขาใหญ่ ด้านสระบุรี อากาศดี เหมาะเป็นบ้านเกษียณ ลงทุน ถนนดี ลาดยาง น้ำไม่ท่วม ไม่มีแผ่นดินไหว ที่โฉนด 104 ตรว.กว้าง 16 ม.x ยาว 26 m อ.มวกเหล็ก สระบุรี 0811703998
Details:
416 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land near Pho Thale Subdistrict Administrative Organization, Phichit Province
อัพเดทล่าสุด 22 ชั่วโมงที่แล้ว
โพทะเล, โพทะเล, พิจิตร, ไทย
฿1,099,000
(฿218/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โพทะเล, พิจิตร
-รหัสทรัพย์ : 6268-ที่ดินแปลงสวย อยู่ใกล้ อบต.โพทะเล-เนื้อที่ 3 ไร่ 56.3 ตร.ว.-ด้านหน้าที่แปลงที่ดินติดถนนปูนซีเมนต์-สาธารณูปโภค ไฟฟ้า ประปา ครบครัน-ทำเลดี ห่างจากถนนใหญ่เพียง 400 เมตร–เหมาะเป็น...
Details:
5,024 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 22 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land, Pho Thale Subdistrict, Pho Thale District, Phichit Province
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
โพทะเล, โพทะเล, พิจิตร, ไทย
฿1,099,000
(฿219/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โพทะเล, พิจิตร
Details:
5,024 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ดุสิตา วิลเลจ 1
ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,100,000
(฿4,580/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ ดุสิตา วิลเลจ 1
Dusita Village 1 (ดุสิตา วิลเลจ 1)ตอบโจทย์ทุกการใช้ชีวิตที่สมบูรณ์แบบกับโครงการบ้านเดี่ยวคุณภาพที่ Dusita Village 1 (ดุสิตา วิลเลจ 1) บ้านเดี่ยวสไตล์โมเดิร์นพร้อมอยู่ มาพร้อมรูปแบบบ้านให้เลือกตั้งแต่ข...
Details:
240 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Chakkarat District, Thesaban Road 21, Soi 3
จักราช, จักราช, นครราชสีมา, ไทย
฿1,100,000
(฿687/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน จักราช, นครราชสีมา
ขายที่ดินแปลงสวย เขตเทศบาล อำเภอจักราช จังหวัดนครราชสีมา ถนนเทศบาล21 ซอย 3 อยู่ปากซอย ติดถนน เอกสารสิทธิ์โฉนดครุฑแดง #ขนาด 1ไร่20 ตรว. โฉนด ครุฑแดง ขาย 1,10,000บาท สถานที่ใกล้เคียง สำนักงานเขตประถมศึก...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1-1-0 Rai Land for Sale in Tha Wang Thong
ท่าวังทอง, เมืองพะเยา, พะเยา, ไทย
฿1,100,000
(฿549/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าวังทอง, พะเยา
ข้อมูลสินทรัพย์ประเภทอสังหา ฯ ที่ดินขนาดที่ดิน 1 ไร่ 1 งานรายละเอียดจุดเด่น ทำเลดี : ที่ดิน แปลงสวย พื้นที่สีเขียว พื้นที่ธรรมชาติ เหมาะกับการสร้างบ้านพักอาศัย และการทำสวนต่างๆและการเกษรสถานที่ใกล้เคี...
Details:
2,000 ตรม.
ทวีวัฒนา, ทวีวัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,100,000
(฿5,490/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ บ้านสินพัฒนาธานี
ที่ดินเปล่า 50 ตรว หมู่บ้านสินพัฒนาธานี ซอย 12|3 ที่ดิน รูปสี่เหลี่ยมผืนผ้าเกือบจัตุรัสหันหน้าทิศใต้ เหมาะปลูกบ้านพักอาศัย ผู้ซื้อผู้ชายออกค่าโอนค่าธรรมเนียมคนละครึ่ง
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
4 Rai Land for Sale in Phu Kradueng
ศรีฐาน, ภูกระดึง, เลย, ไทย
฿1,100,000
(฿172/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศรีฐาน, เลย
ขายที่ดินโฉนด 4 ไร่ ค่าโอนคนละครึ่ง อ.ภูกระดึง จ.เลย ห่างจากภูกระดึง 8 กิโลเมตร ที่ราบสวยวิวภูกระดึง ไฟถึง น้ำดีติดคลอง หน้า-หลัง
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Beautiful Plot at Ubon Ratchathani
ไร่น้อย, เมืองอุบลราชธานี, อุบลราชธานี, ไทย
฿1,100,000
(฿94/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไร่น้อย, อุบลราชธานี
ขายที่ดิน แปลงสวยเหมาะลงทุนสร้างขาย ต.ไร้น้อย อุบลราชธานี ครุฑแดง โฉนด 2 ใบรวมกัน 7-1-14.6 ไร่ห่างถ.อุบลตระการ 160 เมตร ทรัพย์นี้รีบขาย ราคาเงื่อนไขใดๆเข้าคุยได้เลย ใกล้ รพ. 50 พรรษา/ตลาดสันติสุข/อบต....
Details:
11,656 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
600m3 ที่ดินขาย Land for Sale in Lampang
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ่อแฮ้ว, เมืองลำปาง, ลำปาง, ไทย
฿1,100,000
(฿1,830/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อแฮ้ว, ลำปาง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 600 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อแฮ้ว, ลำปาง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,100,000 (฿0/ตรม.)
Details:
600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
7-1-71 Rai of Land for Sale in Phra Nakhon Si Ayutthaya
คลองน้อย, บ้านแพรก, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿1,100,000
(฿92/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองน้อย, พระนครศรีอยุธยา
ที่ดิน ในอำเภอมหาราช จ.อยุธยา 7 ไร่ 1 งาน 71 ตารางวา
Details:
11,884 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีขนส่ง 48.3 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale along the Ban Lan Chang - Ban Namtok Phaiwan rural highway.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองเฉลิม, กงหรา, พัทลุง, ไทย
฿1,100,000
(฿17,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองเฉลิม, พัทลุง
รหัสทรัพย์สิน : S35133 ขายที่ดินเปล่า 3 ไร่ 6 ตร.ว. บนทางหลวงชนบทบ้านลานช้าง-บ้านน้ำตกไพรวัลย์ ทำเลสวย อยู่ในชุมชมชนอิสลาม การเดินทางสะดวกมากห่างจากถนนเอเชียประมาณ 12 กิโลเมตร และอยู่ใกล้แหล่งท่อ...
Details:
62.80 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, Salaya Garden 29 project, area 89.60 sq m.
ลานตากฟ้า, นครชัยศรี, นครปฐม, ไทย
฿1,100,000
(฿3,070/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลานตากฟ้า, นครปฐม
ขายที่ดินจัดสรร โครงการศาลายาการ์เด้นท์29 เนื้อที่ 89.60 ตร.ว ทำเลดี ติดถนน เหมาะพักอาศัยพิกัด : 13.83738263,100.24286572โครงการ : โครงการศาลายาการ์เด้นท์29ที่ตั้ง : ถนนดาวทอง ถนนศาลายา...
Details:
358.40 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land 4 Rai For Sale
แหลมฟ้าผ่า, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ, ไทย
฿1,100,000
(฿142/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แหลมฟ้าผ่า, สมุทรปราการ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 7,756 ตรม. อยู่ในทำเล แหลมฟ้าผ่า, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,100,000 (฿0/ตรม.)
Details:
7,756 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ดุสิตา วิลเลจ 1
ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,100,000
(฿4,580/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ ดุสิตา วิลเลจ 1
Details:
240 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ดุสิตา วิลเลจ 1
ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,100,000
(฿4,580/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ ดุสิตา วิลเลจ 1
Details:
240 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ดุสิตา วิลเลจ 1
ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,100,000
(฿4,580/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ ดุสิตา วิลเลจ 1
Details:
240 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ดุสิตา วิลเลจ 1
ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,100,000
(฿4,580/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ ดุสิตา วิลเลจ 1
Details:
240 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
...
30
31
32
...
333
901 - 930 จาก 10,385 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,394 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 897 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿5.49B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 715 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.49K - ฿36.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 364 ยูนิต
ราคา: ฿2 - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿3.99B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿190B
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,197,246
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลากูน่า โฮมส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿49,937,400
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เดอะ เบส ไฮท์
ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿2,696,620
▼ -8.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
บ้าน ปรางทอง
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต