ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,385)
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Plot of Land for Sale near Sisaket City
ตะดอบ, เมืองศรีสะเกษ, ศรีสะเกษ, ไทย
฿1,000,000
(฿106/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตะดอบ, ศรีสะเกษ
ขายด่วนที่ดินสวยโฉนด 5 ไร่เศษ ทำเลดี ใกล้ตัวเมือง จ.ศรีสะเกษ ติดทางสาธารณะประโยชน์ น้ำ-ไฟ เข้าถึง พื้นที่เหมาะแก่การทำเกษตรกรรม และ ที่อยู่อาศัย สถานที่ใกล้เคียง-วัดตะดอบ ห่างประมาณ 8 นาที-มหาลัยราชฏั...
Details:
9,448 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สวนสาธารณะ 229.94 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
🌟 Urgent sale! Prime location land in Sai Noi 🌟
ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿1,000,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไทรน้อย, นนทบุรี
ที่ดินสวย พร้อมปลูกสร้าง ทำเลเยี่ยม ติดถนนสาธารณะที่ดินถมแล้ว มีไฟฟ้าและน้ำประปาเข้าถึง เหมาะสำหรับสร้างบ้านพักอาศัยหรือการลงทุนอสังหาริมทรัพย์ 🏠 รายละเอียดที่ดิน: ขนาดที่ดิ...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเลสาป
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
200 SQM Land Plot for Sale
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿1,000,000
(฿4,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 200 ตรม. อยู่ในทำเล เทพกระษัตรี, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, title deed, Ban Nong Hua Chang, Dan Nai Subdistrict, Dan Khun Thot District
ด่านใน, ด่านขุนทด, นครราชสีมา, ไทย
฿1,000,000
(฿78/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ด่านใน, นครราชสีมา
ขายที่ดินโฉนดบ้านหนองหัวช้าง ตำบลด่านในอำเภอด่านขุนทดเนื้อที่ 8 ไร่ 2 งาน 74 ตารางวา ราคา 1 ล้านบาท ที่ดินอยู่ห่างจากหมู่บ้าน 600 เมตรหน้าที่ดินเป็นถนนหินคลุก เหมาะสำหรับปลูกบ้านทำบ้านสวนเกษตร ดินดี เ...
Details:
12,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale 11-1-13 Rai
โพธิ์ไชย, โคกโพธิ์ไชย, ขอนแก่น, ไทย
฿1,000,000
(฿55/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โพธิ์ไชย, ขอนแก่น
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 18,052 ตรม. อยู่ในทำเล โพธิ์ไชย, ขอนแก่น ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
18,052 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Prakhon Chai
จรเข้มาก, ประโคนชัย, บุรีรัมย์, ไทย
฿1,000,000
(฿624/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน จรเข้มาก, บุรีรัมย์
ขายที่ดิน 10ไร่ ทำเลดี ติดถนนใหญ่ อำเภอประโคนชัย บุรีรัมย์ ใกล้ปราสาทหินเมืองต่ำ ใกล้เขาพนมรุ้ง ใกล้แหล่งชุมชน เดินทางสะดวกสบาย บรรยากาศดีมาก ขนาดที่ดิน 10 ไร่ + สามารถแบ่งขายแปลงละ...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale Near Lotus Uttaradit
บ้านเกาะ, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์, ไทย
฿1,000,000
(฿2,840/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านเกาะ, อุตรดิตถ์
ต.ท่าอิฐ อ.เมืองอุตรดิตถ์ จ.อุตรดิตถ์ รร.ต้นทอง รีสอร์ท 1 กม. ขนส่ง อุตรดิตถ์ 1.7 กม.
Details:
352 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Suitable for business
ปัว, ปัว, น่าน, ไทย
฿1,000,000
(฿49,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ปัว, น่าน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 20 ตรม. อยู่ในทำเล ปัว, น่าน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
20 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, Buriram, Mueang District, vacant land, 3 rai, divided for sale (cheap sale)
กลันทา, เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์, ไทย
฿1,000,000
(฿624/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กลันทา, บุรีรัมย์
👉ที่เปล่า 3 ไร่ แบ่งขาย ไร่ละ 1 ล้าน (แบ่งหรือยกหมดได้) ที่รูปทรงสวย อยู่ตำบลกลันทา อำเภอเมือง บุรีรัมย์ หน้ากว้าง ติดถนนรวม 3 ไร่ ประมาณ 78 เมตร เฉลี่ยต่อไร่ติดถนนยาวประมาณ 26 เมตร ลึกประมาณ 62 เมตร...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะเนเจอร์โฮม เชียงใหม่
หารแก้ว, หางดง, เชียงใหม่, ไทย
฿1,000,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ เดอะเนเจอร์โฮม เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะเนเจอร์โฮม เชียงใหม่ บนทำเลของ หารแก้ว, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,000,000...
Details:
400 ตรม.
ตลาด, เมืองมหาสารคาม, มหาสารคาม, ไทย
฿1,000,000
(฿3,840/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลาด, มหาสารคาม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 260 ตรม. อยู่ในทำเล ตลาด, มหาสารคาม ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
260 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
100 SQW Land for Sale in Ban Chang
พลา, บ้านฉาง, ระยอง, ไทย
฿1,000,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พลา, ระยอง
ที่ดินมีโฉนด เดินทางสะดวกและทำเลดีมาก ใกล้มอเตอร์เวย์เพียง 5 นาที ใกล้สนามบินอู่ตะเภา ใกล้โรงเรียนนานาชาติและโรงเรียนสองภาษาระยอง ใกล้สนามกอล์ฟอีสเทิร์นใกล้หาดพลา
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามบิน 2.29 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
🔥Urgent sale🔥 Land 200 sq.w. Khlong 5, owner sells it himself. It's time to...
คลองห้า, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿1,000,000
(฿1,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองห้า, ปทุมธานี
🔥ขายด่วน🔥 ที่ดิน 200 ตร.ว. คลอง 5 เจ้าของขายเอง ถึงเวลาต้องปล่อย มี 2 โฉนดคับ ซื้อ2แปลงรวมกัน 1ไร่ คลองหลวง คลอง5 ซ.คลองห้าตะวันตก 48 ใกล้สนามกอ...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 4 plots, Bang Klam, Songkhla. Area: 100 square wa. Good location.
ท่าช้าง, บางกล่ำ, สงขลา, ไทย
฿1,000,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าช้าง, สงขลา
ขายที่ดิน 4 ห้อง บางกล่ำ สงขลา เนื้อที่ 100 ตารางวา ทำเลดี เหมาะปลูกบ้านพักอาศัย ประกอบกิจการ โรงงาน โกดัง คลังสินค้าพิกัด : 7.04738146,100.39992950โครงการ : ที่ดินบางกล่ำที่ตั้ง : ถนนอ...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
50 sq.wah land for sale, leveled and ready for construction. Quiet and peaceful location, easy access.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองมะเดื่อ, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿1,000,000
(฿4,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองมะเดื่อ, สมุทรสาคร
ที่ดิน 50 ตารางวา ถมนานแล้วพร้อมให้คุณได้สร้างทั้งบ้าน หรือ โกดังขนาดย่อม บนรูปทรงที่ดินสี่เหลี่ยมผืนผ้า ที่ง่ายต่อการใช้งาน และการก่อสร้าง เพื่อให้คุณได้ใช้ประโยชน์ได้เต็มพื้นที่อย่างแท้...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
คลองมะเดื่อ, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿1,000,000
(฿4,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองมะเดื่อ, สมุทรสาคร
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Hua Hin – Beautiful Mountain View
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,000,000
฿1,200,000
(฿1,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทับใต้, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 712 ตรม. อยู่ในทำเล ทับใต้, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
712 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Urgent Sale Land in Mueang Lamphun with 200 sqw
มะเขือแจ้, เมืองลำพูน, ลำพูน, ไทย
฿1,000,000
(฿1,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเขือแจ้, ลำพูน
ขายด่วน!!! ที่ดินเพื่อสร้างบ้านหรือเก็งกำไร พิกัด ต.มะเขือแจ้ อ.เมืองลำพูน จ.ลำพูน ประเมิน 8 แสน ขายเพียง 1 ล้านฟรีค่าโอน!!! รายละเอียดที่ดินเบื้องต้น - เนื้อที่ทั้งสิ้น 200 ตารางวา (2งาน) - ที่ดินอยู...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 3.46 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
200 Sqw Land For Sale in Phra Nakhon Si Ayutthaya
สามเมือง, ลาดบัวหลวง, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿1,000,000
(฿1,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สามเมือง, พระนครศรีอยุธยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล สามเมือง, พระนครศรีอยุธยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
MRT 32.04 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 Rai Land for Sale in Bua Pak Tha Subdistric
บัวปากท่า, บางเลน, นครปฐม, ไทย
฿1,000,000
(฿624/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บัวปากท่า, นครปฐม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล บัวปากท่า, นครปฐม ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 Rai 1 Ngan Land for Sale in Phu Kamyao
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ดงเจน, ภูกามยาว, พะเยา, ไทย
฿1,000,000
(฿499/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ดงเจน, พะเยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,000 ตรม. อยู่ในทำเล ดงเจน, พะเยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
น้ำตก 77.98 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale in Mae On Chiang Mai
บ้านสหกรณ์, แม่ออน, เชียงใหม่, ไทย
฿1,000,000
(฿624/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านสหกรณ์, เชียงใหม่
ที่ดินพร้อมบังกะโลพร้อมครัวเปิด ในตำบลออนเหนือ อำเภอแม่ออน ขนาด 1 ไร่ 37 ตารางวาราคาเพียง 1 ล้านบาทที่ตั้งห่างจากตลาดสดบ้านสหกรณ์และร้าน 7-Elevenซึ่งเป็นทางผ่านไปน้ำพุร้อนสันกำแพงเพียง 1.5 กม.ใกล้ร้าน...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ขายที่ดิน 1 ไร่ 44 ตรว อำเภอเมืองสุรินทร์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ตระแสง, เมืองสุรินทร์, สุรินทร์, ไทย
฿1,000,000
(฿562/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตระแสง, สุรินทร์
ขายที่ดิน 1 ไร่ 44 ตรว. มีทางเข้า-ออกสะดวก ต.ตระแสง อ.เมือง จ.สุรินทร์ หน้าที่ดินเป็นถนนลาดยาง ไฟฟ้าพร้อม แค่500 เมตร ลงจากถนนหลักเส้น226 กระสัง-สุรินทร์ เลี้ยวลงไปทางไปวัดมงคลรัตน์(หลวงพ่อพวน)ไปปั๊มน...
Details:
1,776 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, Nakhorn, Phrae, 99.6 sq m.
นาจักร, เมืองแพร่, แพร่, ไทย
฿1,000,000
(฿2,510/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาจักร, แพร่
ขายที่ดิน นาจักรแพร่ 99.6 ตรวา กาดน้ำทอง 1,000,000 บาท ติดต่อ 087-3104600
Details:
398.40 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Phetchaburi Province, cheap price
ไร่ส้ม, เมืองเพชรบุรี, เพชรบุรี, ไทย
฿1,000,000
(฿2,560/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไร่ส้ม, เพชรบุรี
เนื้อที่ 97.7 ตารางวา ราคา 1,000,000 พร้อมโอน ถ.เพชรเกษม ต.ไร่ส้ม อ.เมือง จ.เพชรบุรี ที่ดินถมแล้ว ใกล้ตัวเมืองเพชรบุรี น้ำไม่ท่วม บรรยากาศดี มีทางเข้า-ออกได้หลายทาง ห่างจากถนนเพชรเกษม (สายหลัก)...
Details:
390.80 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 100 sq.w., Khlong 4, near the Khlong Luang Transport Office, Pathum Thani
คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿1,000,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองสี่, ปทุมธานี
Property ID : M68010 ที่ดินเปล่า ติดถนนคอนกรีต คลองหลวง คลองสี่ ใกล้ ถ.กาญจนภิเษก - เนื้อที่ 100 ตรว. - ที่ดิน กว้าง 14 ม. ลึก 28.5 ม. โดยประมาณ - ที่ดินหันหน้า ทิศใต้ ติดถนนคอนกรีต ยาว 14 ม. -------...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
Land for sale, divided into lots, 243 sq m.
งิ้วงาม, เสาไห้, สระบุรี, ไทย
฿1,000,000
(฿1,030/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน งิ้วงาม, สระบุรี
ติดถนนลูกรัง6 เมตร มีไฟฟ้าผ่าน น้ำบาดาล ปลูกบ้านทำสวน บรรยากาศดี สนใจติดต่อ 0851900992 น๊อต
Details:
972 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Land For Sale In Phrao
เวียง, พร้าว, เชียงใหม่, ไทย
฿1,000,000
(฿3,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เวียง, เชียงใหม่
ที่ดินสี่เหลี่ยมสวยๆ เหมาะกับการปลูกบ้าน หรือบ้านพักตากอากาศ ได้อาศัยในย่านแหล่งชุมชน สะดวกในการติดต่อราชการ หาซื้อกับข้าวกับปลาได้สบาย ใกล้ปั๊มปตท.พร้าว 150 เมตร และไม่ไกลจากตลาดสด ต.เวียง อ.พร้าว จ....
Details:
320 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Chomtong-Chiangmai
ดอยแก้ว, จอมทอง, เชียงใหม่, ไทย
฿1,000,000
(฿1,560/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ดอยแก้ว, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 640 ตรม. อยู่ในทำเล ดอยแก้ว, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
640 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Cheap land near Chiang Khan Walking Street
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชียงคาน, เชียงคาน, เลย, ไทย
฿1,000,000
฿1,200,000
(฿832/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชียงคาน, เลย
🏡 ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว ทำเลทอง ใจกลางเมือง! 🏡 📍 พิกัด: คลิกดูแผนที่ /div> 📌 รายละเอียดทรัพย์: เนื้อที่ 3 งาน ที่ดินถมแล้ว พร้อมปลูกสร้างทันที ติดถนน 2 ด้าน เด่น สะดุดตา เหมาะท...
Details:
1,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
29
30
31
...
333
871 - 900 จาก 10,385 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,394 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 897 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿5.49B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 715 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.49K - ฿36.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 364 ยูนิต
ราคา: ฿2 - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿3.99B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿190B
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,197,246
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลากูน่า โฮมส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿49,937,400
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เดอะ เบส ไฮท์
ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿2,696,620
▼ -8.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
บ้าน ปรางทอง
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿7,190,986
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
88 แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ ฮิลไซด์ ภูเก็ต
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,788,982
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 307 โครงการ สำหรับที่ดินในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง