ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,386)
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale! Vacant land, 200 square wah, Khao Yai Subdistrict, Cha-am District, Chonburi Province.
ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว
เขาใหญ่, ชะอำ, เพชรบุรี, ไทย
฿1,100,000
(฿1,370/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เขาใหญ่, เพชรบุรี
ขายด่วน ที่ดินเปล่า 200 ตารางวา ที่ดิน ต เขาใหญ่ อ ชะอำ จ เพชรบุรี เนื้อที่ 200 ตารางวา ถมดินเรียบร้อยพร้อมสร้างบ้านหรือโกดัง เดินทางสะดวก ใช้เวลา 8 นาที ถึงหาดชะอำ ที่ดินอยู่ตรงข้ามกับสำนักงานป...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ดุสิตา วิลเลจ 1
ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,100,000
(฿4,580/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ ดุสิตา วิลเลจ 1
Dusita Village 1 (ดุสิตา วิลเลจ 1)ตอบโจทย์ทุกการใช้ชีวิตที่สมบูรณ์แบบกับโครงการบ้านเดี่ยวคุณภาพที่ Dusita Village 1 (ดุสิตา วิลเลจ 1) บ้านเดี่ยวสไตล์โมเดิร์นพร้อมอยู่ มาพร้อมรูปแบบบ้านให้เลือกตั้งแต่ข...
Details:
240 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
281 Sq.m Land in Mueang Phayao District for Sale
แม่ใส, เมืองพะเยา, พะเยา, ไทย
฿1,100,000
(฿977/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่ใส, พะเยา
ขายที่ดินสวยสี่เหลี่ยมผืนผ้า ถ.ฟากน้ำ ขนาด 2.81 ตรว. สงบมีความเป็นส่วนตัว มีทางเข้าออกได้หลายทาง อยู่ไม่ไกลจากสี่แยกแม่ต๋ำ, ปั๊ม ปตท.แม่ใส,ห้างแมคโคร,และตัวเมืองพะเยา
Details:
1,124 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
น้ำตก 66.18 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Located in the community area of Chakkarat District
จักราช, จักราช, นครราชสีมา, ไทย
฿1,100,000
(฿172/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน จักราช, นครราชสีมา
ขายที่ดินแปลงสวย เขตเทศบาลจักราช ต.จักราช อ.จักราช จ.นครราชสีมา ทำเลดีหายาก สวยราคาถูก ขนาด 4ไร่ 2 งาน ติดถนน ขายยกแปลง เอกเอกสารสิทธิ์ ภบท.5 สถานที่ใกล้เคียง ที่ว่าการอำเภอจักราช สภ.อจักรา...
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful plot of land for sale Location: Ban Laem Wang
คูขุด, สทิงพระ, สงขลา, ไทย
฿1,100,000
(฿191/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คูขุด, สงขลา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 5,756 ตรม. อยู่ในทำเล คูขุด, สงขลา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,100,000 (฿0/ตรม.)
Details:
5,756 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Phetchabun
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
หนองสว่าง, หล่มสัก, เพชรบูรณ์, ไทย
฿1,100,000
฿1,300,000
(฿114/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองสว่าง, เพชรบูรณ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 9,600 ตรม. อยู่ในทำเล หนองสว่าง, เพชรบูรณ์ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,100,000 (฿0/ตรม.)
Details:
9,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Ratchaburi, 185,000 baht per rai, free transfer fee
เบิกไพร, จอมบึง, ราชบุรี, ไทย
฿1,110,000
(฿115/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เบิกไพร, ราชบุรี
ขายที่ดินราชบุรี ไร่ละ 185,000 บาท ฟรีค่าโอน ข้อดีของแปลงนี้มีเพียบ 1. ติดทางสาธารณะ เข้า-ออก สะดวก 2. รูปแปลงเป็นสี่เหลี่ยมผืนผ้ายาว ทรงสวย แบ่งขายจะสวยมาก จะทำหอพักก็เหมาะ 3. ไฟฟ้าถึงหน้าที่ เ...
Details:
9,600 ตรม.
กลัดหลวง, ท่ายาง, เพชรบุรี, ไทย
฿1,120,000
(฿699/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กลัดหลวง, เพชรบุรี
ที่ดินแบ่งขาย จ.เพชรบุรี เปิดให้จับจองแล้วค๊า ที่ดินตั้งอยู่ที่ ต.กลัดหลวง อ.ท่ายาง จ.เพชรบุรี สำหรับท่านที่กำลังมองหาที่ดินสำหรับปลูกบ้านตากอากาศสำหรับพักผ่อนท่ามกลางธรรมชาติ และอยากจะมีที่ดิน...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามกอล์ฟ 18.55 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสนามกอล์ฟ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Soi Hua Hin 102
หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,125,000
(฿6,240/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองแก, หัวหิน
ขายที่ดินซอยหัวหิน 102 หัวหินซีฮิลล์ 1พื้นที่ 45 ตารางวา
Details:
180 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Cheapest Land for Sale in Nam Phrae Hang Dong
น้ำแพร่, หางดง, เชียงใหม่, ไทย
฿1,128,750
(฿1,340/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน น้ำแพร่, เชียงใหม่
ที่ดินแบ่งขาย ราคาดีที่สุดในน้ำแพร่ เริ่มต้นเพียง 3,750 บาท/ตรว. เท่านั้น! ที่ดินรอบข้างขายกัน 8,000 – 15,000 บาท/ตรว. คุ้มที่สุดในโซนนี้ !!! ใครกำลังหาซื้อที่ดิน ลงทุนหรือเก็บเก็งกำ...
Details:
840 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 2.56 กม.
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Vacant land for sale, 206 square wah, Bang Rakam Subdistrict, Bang Len District, Nakhon Pathom.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางระกำ, บางเลน, นครปฐม, ไทย
฿1,133,000
(฿1,370/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางระกำ, นครปฐม
ขายที่ดินเปล่า 206 ตารางวา ตำบลบางระกำ อำเภอบางเลน นครปฐม ใกล้ตัวเมืองนครปฐม ..... คุณเอ : 081-331-6666
Details:
824 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale near Khon Kaen University
ศิลา, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น, ไทย
฿1,140,000
(฿2,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศิลา, ขอนแก่น
ขายที่ดินติดถนนคอนกรีต-ทางสาธารณะ ตั้งอยู่ภายในบ้านสินสุข ถนนโนนม่วง หลังมหาวิทยาลัยขอนแก่น ทำเลที่ตั้งของหมู่บ้านฯ อยู่ใกล้กับประตูทางเข้าออก.ด้านหลังมหาวิทยาลัยฯ มาก อีกทั้งยังอยู่ไม่ห่างจากสนามบิน...
Details:
392 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สำนักงานตรวจคนเข้าเมือง 3.26 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Multiple Land Plots in Samorprong Area for Sale
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,150,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หัวหิน, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 460 ตรม. อยู่ในทำเล หัวหิน, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,150,000 (฿0/ตรม.)
Details:
460 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามบิน 3.49 กม.
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
1 Rai Of Land For Sale Near Ban Mak Road - Suan Maduea, Wang Muang, Saraburi
แหลมฟ้าผ่า, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ, ไทย
฿1,150,000
(฿523/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แหลมฟ้าผ่า, สมุทรปราการ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,196 ตรม. อยู่ในทำเล แหลมฟ้าผ่า, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,150,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,196 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
800 Sqm Land for Sale in Cha-Am
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี, ไทย
฿1,150,000
(฿1,440/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชะอำ, เพชรบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล ชะอำ, เพชรบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,150,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land with Title Deed for Sale in Takhli District
ห้วยหอม, ตาคลี, นครสวรรค์, ไทย
฿1,150,000
(฿163/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยหอม, นครสวรรค์
รายละเอียดประกาศ จำนวนที่ดิน:4 ไร่ 1 งาน 57 ตารางวา เพิ่มเติม: ขายที่ดินทำเลดี เป็นที่โฉนด 1 ใบ เจ้าของขายเอง ที่ตั้ง : ตำบล ห้วยหอม อำเภอตาคลี นครสวรรค์ 60210 ขนาดพื้นที่ : 4 ไร่...
Details:
7,028 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีขนส่ง 95.58 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful plot of land, rubber plantation, rice field, rubber plantation with tapping, convenient entrance and exit.
นาคาย, ตาลสุม, อุบลราชธานี, ไทย
฿1,150,000
(฿72/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาคาย, อุบลราชธานี
ที่ดิน จำนวน 10 ไร่เป็นสวนยาง ประมาณ 6 ไร่ ยาง 10 ปี พร้อมกรีดที่นาประมาณ 4 ไร่สนใจต่อรองกันได้
Details:
16,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
🎯⛳️*Land for sale⛳️⛳️
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
จอหอ, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿1,150,000
(฿4,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน จอหอ, นครราชสีมา
ตั้งอยู่ตรงข้าม ..ณัชชา คาซ่า ริโก เรสสิเดนท์ ..บ้านช่องอู่ หมู่ 5 ต.จอหอ อ.เมือง จ.นครราชสีมา **เนื้อที่ 50 ตรว.** 🎯*ราคา 750,000.บาท **เนื้อที่ 70 ตรว.** 🎯*ราคา1,150,000...
Details:
280 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land in the community area of Keha 1, Tha Chang Subdistrict, Mueang District, Chanthaburi Province
เทศบาลเมืองจันทบุรี, เมืองจันทบุรี, จันทบุรี, ไทย
฿1,155,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทศบาลเมืองจันทบุรี, จันทบุรี
ใครคิดอยากได้ที่ดินสร้างบ้านในเมืองมุมสงบ ไม่พลุกพล่าน ที่ดินย่านชุมชนเคหะ1 แปลงสี่เหลี่ยมติดถนน เนื้อที่ 77 ตรว. ราคาเพียง 1,155,000 บาท(ตรว.ละ15,000ต่อรองได้) เอกสารสิทธิ์โฉนด ถนนเชื่อมต่อได้หลาย...
Details:
308 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Na Yao Subdistrict Phra Phutthabat District
นายาว, พระพุทธบาท, สระบุรี, ไทย
฿1,160,000
(฿369/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นายาว, สระบุรี
✅vายที่ดินวิวภูเขาราคาถูกเจ้าของvายเอง✅ ต.นายาว อ.พระพุทธบาท จ.สระบุรี เหมาะสร้างบ้านพักตากอากาศ มีเพื่อนบ้านใกล้แหล่งชุมชน น้ำไฟพร้อม 🏔️🗻🏕️วิวด้านหลังเป็นภูเขา🌳🌴⛰️🏔️🗻 1ไร่ 385ตรว....
Details:
3,140 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Garden land for sale, very cheap, 2 rai, Khok Sa-ard, Nong Saeng, Saraburi
โคกสะอาด, หนองแซง, สระบุรี, ไทย
฿1,160,000
(฿362/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โคกสะอาด, สระบุรี
ที่ดินติดถนนลาดยาง มีน้ำไฟพร้อม มีต้นมะม่วงหลากหลายพันธุ์ ให้ผลได้แล้ว ใกล้อบต. โคกสอาดเพียง 1.5 กม. ราคาพิเศษ 1,160,000 บาท (เพียงไร่ละ 580,000 บาท) สนใจติดต่อสอบถามได้ที่ Mobi...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Ayutthaya Worachet Intersection
บ้านป้อม, พระนครศรีอยุธยา, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿1,160,000
(฿2,350/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านป้อม, พระนครศรีอยุธยา
ที่ดินแบ่งขาย ถมแล้ว พิกัดแยกวรเชษฐ์ ใกล้ถนนเส้น 347 ทำเลดีมาก อยู่ในแหล่งชุมชน เพื่อนบ้านดี สงบ ไม่พลุกพล่าน ต.บ้านป้อม อ.พระนครศรีอยุธยา จ.พระนครศรีอยุธยา มีแค่ 2 แปลงเท่านั้น แปลงที่ 1 = 125 ตร.ว....
Details:
492 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale of land, Sadao District, 390,000 baht per room *
สะเดา, สะเดา, สงขลา, ไทย
฿1,170,000
(฿4,330/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สะเดา, สงขลา
ขายที่ดินด่วน โฉนด 3 ห้อง * ห้องละ 390,000 บาท * ใกล้โรงพยาบาลพัทยเวรสะเดา ตลาดสะเดา(ซอย 1 หลังแป๊ะกง) เขตเทศบาลสะเดา จังหวัดสงขลา โฉนด 3 ห้อง ขนาด 67.5 ตารางวา หน้ากว้าง 13.5 เ...
Details:
270 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
วิวสวน
ติดริมชายหาด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land plot (with wide frontage on a concrete road) in Mon Din Daeng community, already leveled.
ท่าเสา, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์, ไทย
฿1,170,000
(฿1,460/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าเสา, อุตรดิตถ์
ที่ดินเปล่า รูปแปลง4เหลี่ยมสวยๆ ติดถนนคอนกรีต2ด้าน แปลงนี้ทำเลดีมากๆ แหล่งชุมชน เงียบสงบ ปลอดภัย มีเพื่อนบ้าน พร้อมสาธารณูปโภคครบๆ ไฟฟ้า,น้ำประปา,,อินเตอร์เน็ต และอื่นๆ โซนนี้ใกล้หมู่บ้านจัดสรรหลายโคร...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเลบางส่วน
วิวสวนสาธารณะ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
195 Sqw Land for Sale near Kasetsart University Ongkharak
องครักษ์, องครักษ์, นครนายก, ไทย
฿1,170,000
(฿1,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน องครักษ์, นครนายก
รายละเอียด :- เนื้อที่รวม 1 งาน 95 ตรว. แปลงหัวมุม- ติดถนนลาดยาง กว้าง 25 เมตร ลึก 35 เมตร- ถนนคอนกรีตหน้าแปลงกว้าง 8 เมตร - รูปแปลงสี่เหลี่ยมผืนผ้า จัดสรรใช้ประโยชน์ได้หลายรูปแบบ- ทำเลดี เดินทา...
Details:
780 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 34.98 กม.
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Flat land near centre for sale l!
บ้านแป้น, เมืองลำพูน, ลำพูน, ไทย
฿1,172,000
(฿999/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านแป้น, ลำพูน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,172 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านแป้น, ลำพูน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,172,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,172 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
🌟 Beautiful 2 Plots of Flat Land Available for Sale 🌟
บ้านแป้น, เมืองลำพูน, ลำพูน, ไทย
฿1,172,000
(฿3,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านแป้น, ลำพูน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 293 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านแป้น, ลำพูน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,172,000 (฿0/ตรม.)
Details:
293 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Land for Sale Ready to Build Your Dream Home
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,173,000
(฿5,090/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หัวหิน, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 230 ตรม. อยู่ในทำเล หัวหิน, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,173,000 (฿0/ตรม.)
Details:
230 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Multiple Land Plots at Samorprong Area for Sale
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,180,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หัวหิน, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 472 ตรม. อยู่ในทำเล หัวหิน, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,180,000 (฿0/ตรม.)
Details:
472 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามบิน 3.5 กม.
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land in Khlong 10, Nong Suea, 200 square for Sale
บึงบา, หนองเสือ, ปทุมธานี, ไทย
฿1,180,000
(฿1,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงบา, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล บึงบา, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,180,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 20.53 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
31
32
33
...
333
931 - 960 จาก 10,386 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,393 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 897 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿5.49B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 715 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.49K - ฿36.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 364 ยูนิต
ราคา: ฿2 - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿3.99B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿190B
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,197,246
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น