ขายบ้านราคาถูก ใน เชียงราย
(มี บ้าน 340)
ดูรูปทั้งหมด
House for sale (3 houses), mountain and rice field view, 230 sq m., Phan District, Chiang Rai Province
ธารทอง, พาน, เชียงราย
฿4,300,000
(฿16,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ธารทอง, เชียงราย
Property ID : M67019 บ้านสวยบรรยากาศดีมาก (มีทั้งหมด 3 หลัง) วิวภูเขาและทุ่งนา ที่สำคัญน้ำไม่ท่วม มีพื้นที่กว้าง แบ่งเป็นสัดส่วน พร้อมเข้าอยู่ จ.เชียงราย - ที่ดินเนื้อที่ 2 งาน 30 ตารางวา (230 ตรว.)...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
260 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Empty land for sale, price 4,000,000 baht, near Big C 1, Central Home.
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿4,300,000
(฿2,740/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน รอบเวียง, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,572 ตรม. อยู่ในทำเล รอบเวียง, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿4,300,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,572 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale, cheap land, lower than appraisal price, 1 rai 3 ngan 90.4 sq m.
ท่าสาย, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿4,500,000
(฿1,420/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าสาย, เชียงราย
Property ID : M67030 ที่ดินแแปลงเล็ก ใกล้สนามกอล์ฟ สันติบุรี เชียงราย - ที่ดิน เนื้อที่ 1 ไร่ 3 งาน 90.4 ตารางวา (790.4 ตร.ว.) - กว้าง 18 เมตร ยาว 186 เมตร โดยประมาณ - ที่ดินหันหน้า ทิศตะวันตก ติดถนน...
Details:
3,161.60 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านริมธาร เชียงราย
รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿4,500,000
(฿22,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านริมธาร เชียงราย
🏡 บ้าน 2 ชั้นให้เช่า | หลัง Big C ในตัวเมืองเชียงราย รายละเอียดบ้าน • 🛏️ 3 ห้องนอน • 🛁 3 ห้องน้ำ • 🍴 1 ห้องครัว • 🛋️ โถงชั้นล่างกว้างขวาง พร้อมเฟอร์นิเจอร์ &nbs...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ที่จอดรถ
ประกาศให้เช่า:
฿20,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, NS3K document, Doi Ngam Subdistrict, Phan District, Chiang Rai Province
ดอยงาม, พาน, เชียงราย
฿4,500,000
(฿281/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ดอยงาม, เชียงราย
ขายที่ดิน เอกสาร นส3ก10 ไร่ 3งาน 70ตรวต.ดอยงาม อ.พาน จ.เชียงรายติดทางสาธารณะ และภูเขาวิวสวยงามขาย 4,500,000บาทสนใจติดต่อ 0892151775 คุณพล
Details:
16,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for sale Supalai Park Ville Chiang Rai, 53 sq m, 3 bedrooms, 3 bathrooms
ท่าสาย, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿4,750,000
(฿13,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ท่าสาย, เชียงราย
ขายบ้านเดี่ยวโครงการศุภาลัยพาร์ควิลล์ แม่กรณ์-เชียงราย 🏡บ้านเดี่ยว2ชั้นบนที่ดิน 53 ตร.ว. 3ห้องนอน 3ห้องน้ำ ต่อเติมห้องครัวและห้องทำงานเสร็จสรรพ แบบบ้านศุภลักขณา เป็นบ้านประหยัดพลังงาน มี...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2562
วิวสวนสาธารณะ
วิวสวน
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale! House with land, much cheaper than market price, Ban Hua Fai, Khet Thet
รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿4,800,000
(฿34,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน รอบเวียง, เชียงราย
บ้าน - 2 ห้องนอน - 3 ห้องน้ำ - 1 ห้องครัว - 1 ห้องซักล้าง จอดรถได้ 3 คัน พื้นที่ใช้สอย 140 ตรม. เนื้อที่ 1-1-32.7 ไร่ ห่างจากถนน เส้นเด่นห้า-ดงมะดะ 350 เมตร ห่างจ...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ที่ 6-2-74 ไร่
เวียง, เวียงป่าเป้า, เชียงราย
฿4,800,000
(฿500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เวียง, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 9,600 ตรม. อยู่ในทำเล เวียง, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿4,800,000 (฿0/ตรม.)
Details:
9,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ที่ 7-3-88 ไร่
เวียง, เวียงป่าเป้า, เชียงราย
฿4,800,000
(฿429/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เวียง, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 11,200 ตรม. อยู่ในทำเล เวียง, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿4,800,000 (฿0/ตรม.)
Details:
11,200 ตรม.
บ้านดู่, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿4,890,000
(฿26,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ อิมเพรส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 184 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ อิมเพรส บนทำเลของ บ้านดู่, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2553 ซ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
184 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2553
ชั้น 1
วิวภูเขา
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เชียงราย
ดูรูปทั้งหมด
Cosy Private Pool Villa with Mountain Views for Sale in Mueang Chiang Rai
ป่าอ้อดอนไชย, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿4,900,000
฿5,200,000
(฿28,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ป่าอ้อดอนไชย, เชียงราย
Quiet location yet close to all amenities.
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
170 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2553
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, good location, reasonable price ✅
แม่คำ, แม่จัน, เชียงราย
฿4,900,000
(฿1,820/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่คำ, เชียงราย
ที่ดินแบ่งขายทำเลดี ราคาเหมาะสม - โซนด้านหลัง ( ภาพและวิดีโอประกอบอยู่ในเม้นท์ ) ตารางวาละ 5,000 บาท.- - เพิ่มเติมสำหรับพิกัดที่ดิน ~ เข้าไปทางถนนที่ติดกับ 7-11 สาขาแม่คำ ไม่เกิน 1 กิโลเมตร - อยู่ไม่...
Details:
2,688 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Praewvidi The Prime, Den Ha, 2 floors, 4 bedrooms, no flooding
รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿4,990,000
(฿23,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน รอบเวียง, เชียงราย
บ้านเดี่ยว ถนนโครงการกว้าง สงบเงียบไม่แออัด บรรยกาศดี
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
215 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2567
วิวภูเขา
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 Rai Land for Sale in Chiang Rai
แม่จัน, เชียงราย
฿5,000,000
(฿3,130/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่จัน, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม.อยู่ในทำเล แม่จัน, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿5,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Detached house on a 100 sq.m. plot of land, 2 bedrooms, 2 bathrooms.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿5,000,000
(฿32,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน รอบเวียง, เชียงราย
🏡 บ้านเดี่ยว บนที่ดิน100 ตร.ว. 2ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พร้อมพื้นที่สวนหน้าบ้าน เหมาะสำหรับอยู่อาศัย หรือทำโฮมออฟฟิส ที่จอดรถกว้าง ห้องครัวกว้าง พื้นที่ใช้สอย 153ตร.ม. ----------------------------- ข...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
153 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2568
วิวภูเขา
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
A hillside sanctuary framed by endless mountain vistas.
ป่าซาง, แม่จัน, เชียงราย
฿5,175,000
(฿938/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าซาง, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 5,520 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าซาง, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿5,175,000 (฿0/ตรม.)
Details:
5,520 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 20.9 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Panoramic Hillside Estate with Uninterrupted Mountain Vistas
ป่าซาง, แม่จัน, เชียงราย
฿5,175,000
(฿938/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าซาง, เชียงราย
Details:
5,520 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 20.9 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ป่าซาง, แม่จัน, เชียงราย
฿5,175,000
(฿938/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าซาง, เชียงราย
Details:
5,520 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บ้านดู่, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿5,300,000
(฿35,300/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บ้านดู่, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านดู่, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ ได้ที่รา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2563
วิวเมือง
ดาดฟ้า
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Two-Story House for Sale in Chiang Rai
แม่สาย, แม่สาย, เชียงราย
฿5,350,000
(฿31,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน แม่สาย, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 170 ตรม. อยู่ในทำเล แม่สาย, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿5,350,000 (฿31,471/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
170 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 137.21 กม.
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Three adjoining commercial buildings/warehouse, Huai Sak, Chiang Rai City.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ห้วยสัก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿5,490,000
(฿18,300/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 2 ห้องนอน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
อาคารพาณิชย์ 3 คูหา 2 ชั้น พร้อมโกดังเก็บสินค้า ตำบลห้วยสัก เมืองเชียงราย ระบบน้ำ-ไฟฟ้าพร้อมอยู่ได้ทันที ..... สอบถามโทร : 089-899-4482
Details:
2
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse and Office for Sale in Huai Sak Subdivision
ห้วยสัก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿5,490,000
(฿5,490/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 2 ห้องนอน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
โกดังและออฟฟิศสำนักงาน ที่อยู่อาศัย พื้นที่กว่า 1,000 ตารางเมตร ตำบลห้วยสัก, เชียงราย ขนาด 2 ชั้น 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอยกว่า 1,000 ตารางเมตร ขนาดที่ดิน 1 งาน 24 ตารางวา &...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 77.36 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House and land for Sale next to Mae Fah Luang farm
รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿5,500,000
(฿4,120/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รอบเวียง, เชียงราย
ขาย บ้านพร้อมที่ดิน ทำเลดี ราคาดี ขนาด 334.8 ตารางวา เชียงราย ( ตรงข้ามไร่แม่ฟ้าหลวง ) มี อาคาร 3 หลัง / บ้านปูน 2ชั้น 2 หลัง / เรือนไม้ 1 หลัง / บริเวณสวน มีไฟฟ้า+ประปา ครบ. เนื้อที่กว้างขวาง 334.8 ต...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
1,336 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วัด 28 กม.
วิวสวน
สวนส่วนตัว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Property, well maintained in desirable area
รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿5,750,000
฿6,500,000
(฿35,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รอบเวียง, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 161.19 ตรม. อยู่ในทำเล รอบเวียง, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
161.19 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2562
วิวภูเขา
สวนส่วนตัว
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful 2 Rai Land with Unblocked View for Sale
เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿5,800,000
(฿1,810/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองเชียงราย, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,200 ตรม.อยู่ในทำเล เมืองเชียงราย, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿5,800,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Exceptional Home for Sale in Chiang Rai
ริมกก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿5,900,000
(฿26,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ริมกก, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. อยู่ในทำเล ริมกก, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿5,900,000 (฿26,818/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วัด 16.01 กม.
ริมกก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿5,900,000
(฿26,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ริมกก, เชียงราย
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
โรงเรียน 102.68 กม.
Exceptional Home for Sale in Chiang Rai
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
ริมกก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿5,900,000
(฿26,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ริมกก, เชียงราย
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Best House for Sale in Chiang Rai
เวียงพางคำ, แม่สาย, เชียงราย
฿5,900,000
(฿39,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน เวียงพางคำ, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 148.64 ตรม. อยู่ในทำเล เวียงพางคำ, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
148.64 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ตลาด 131.23 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวสวน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Exceptional Home for Sale in Chiang Rai
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ริมกก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿5,900,000
(฿26,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ริมกก, เชียงราย
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
>
1
...
6
7
8
...
12
181 - 210 จาก 340 ยูนิต
ไทย
เชียงราย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของเชียงราย
เมืองเชียงราย
มี 171 ยูนิต
ราคา: ฿850K - ฿100M
ดูทำเลเพิ่มเติม
แม่สาย
มี 11 ยูนิต
ราคา: ฿1.82M - ฿15M
ดูทำเลเพิ่มเติม
แม่จัน
มี 9 ยูนิต
ราคา: ฿1.59M - ฿11M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พาน
มี 9 ยูนิต
ราคา: ฿1.2M - ฿11.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เทิง
มี 7 ยูนิต
ราคา: ฿1.88M - ฿300M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เวียงชัย
มี 4 ยูนิต
ราคา: ฿1.99M - ฿14M
ดูทำเลเพิ่มเติม
แม่ลาว
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿1.35M - ฿12M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงแสน
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿1.5M - ฿39M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เวียงป่าเป้า
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงของ
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿2.5M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในเชียงราย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง