ขายบ้านราคาถูก ใน เชียงราย
(มี บ้าน 340)
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 6 rai, 55 sq m, beautiful view on a hill behind a mountain, Chiang Rai
ดอยลาน, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿3,600,000
(฿367/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ดอยลาน, เชียงราย
Property ID : M67044 ที่ดินสวยบนเนินเขา บรรยากาศดี เดินทางสะดวก ใกล้ตัวเมืองเชียงราย 25 กม. - ที่ดิน 2 แปลง เนื้อที่ 6 ไร่ 55 ตารางวา (2,455 ตร.ว.) - ที่ดินติดถนนลาดยาง กว้าง 44 ม. ลึก 206 ม. โดย...
Details:
9,820 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land and House for Sale in Chiang Rai
ยางฮอม, ขุนตาล, เชียงราย
฿3,600,000
(฿4,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ยางฮอม, เชียงราย
บ้านพร้อมที่ดิน จังหวัดเชียงราย อำเภอขุนตาล ทำเลเหมาะกับการค้าขายและทำธุรกิจ ติดถนน 4 เลน และสามแยกใหญ่จำนวนพื้นที่ 2 งาน 11 ตารางวา 60KM จากสนามบินเชียงราย 30KM สู่ภูชี้ฟ้า สถานที่ท่องเที่ยวชื่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2555
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Baan Nang Lae for Sale with Good Atmosphere
นางแล, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿3,600,000
(฿23,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน นางแล, เชียงราย
ขายบ้านนางแล ที่ดิน 115 ตร.ว. บรรยกาศดี 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องกินข้าว 1 ห้องครัว 1 ห้องรับแขกแพดานสูงสไตล์นอร์ดิก มีแท๊งค์ปั๊มและเครื่องกรองน้ำแล้ว ห้องน้ำชั้นบนมีอ่างอาบน้ำ และ น้ำร้อนน้ำเย็น ใกล...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
155 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วัด 16.18 กม.
สร้างเสร็จ 2565
วิวภูเขา
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Empty Land for Sale in Huai Sak at Chiang Rai
ห้วยสัก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿3,631,044
(฿375/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
ขายที่ดิน ห้วยสัก เมืองเชียงราย เนื้อที่ 6 -0-34 ไร่ หน้ากว้าง 36.41 เมตร ลึก 238 เมตร ถนนหน้าแปลงที่ดินกว้าง 6 เมตร อยู่ในซอยห่างจากถนนสายเทิง-เชียงราย 1,400 เมตร ตรงข้ามกับไร่เมล่อนเชียงราย ใกล้บ้าน...
Details:
9,680 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single-storey house for sale with 6 rai garden, located in Ban Dong Mahawan, Chiang Rai
ดงมหาวัน, เวียงเชียงรุ้ง, เชียงราย
฿3,690,000
(฿384/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ดงมหาวัน, เชียงราย
สอบถามได้โทร 080-929-4228 ขายบ้านชั้นเดียวพร้อมสวน 6 ไร่ อยู่บ้านดงมหาวัน ใกล้อบต. ใกล้วัด จากสนามบินเชียงรายไปบ้าน 20 กิโลใช้เวลาเดินทางครึ่งชม. อยู่ใกล้แหล่งชุมชน เข้าซอยมานิดเดียวมีความเป็นส่วนตัว...
Details:
9,600 ตรม.
ศรีค้ำ, แม่จัน, เชียงราย
฿3,700,000
฿3,708,000
(฿1,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ กรีนวิว แอท แม่จัน
ขายที่ดินจัดสรร จังหวัดเชียงรายขายที่ดินจัดสรร โครงการ Greenview at Maechan ขนาด 1 ไร่ 218 ตารางวาที่ดินเหมาะสำหรับการปลูกบ้านพักตากอากาศหรืออยู่อาศัยและถมพื้นที่ดินเรียบร้อยแล้ว ไฟฟ้า น้ำประปาพร้อม ท...
Details:
2,472 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Praewvidi The Prime Den Ha, single-storey detached house, no flooding
รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿3,790,000
(฿29,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รอบเวียง, เชียงราย
เหลืองเพียง1หลัง พร้อมเฟอร์นิเจอร์พรีเมี่ยม บรรยากาศดีสงบเงียบ พร้อมของแถม13รายการ
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2567
วิวภูเขา
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Mountain View Land with House for Sale
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
หงาว, เทิง, เชียงราย
฿3,800,000
(฿792/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หงาว, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,800 ตรม. อยู่ในทำเล หงาว, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿3,800,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 51.66 กม.
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
6-0-70 Rai Land for Sale in Phaya Mengrai
แม่ต๋ำ, พญาเม็งราย, เชียงราย
฿3,800,000
(฿385/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่ต๋ำ, เชียงราย
พิกัด ตำบล แม่ต๋ำ อำเภอ พญาเม็งราย ทำเลดี ติดถนน 1174 เชียงราย-พญาเม็งราย-เชียงของ วิวภูเขาสวย อยู่ใกล้ชุมชน โรงเรียน อนามัย ตลาด ขายยกแปลง (ต่อรองราคาได้)
Details:
9,880 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 31.47 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Private House 3 Bedrooms In Chiang Rai
ราคาคุ้มค่าที่สุด
บ้านดู่, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿3,900,000
(฿24,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน บ้านดู่, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านดู่, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2558
ชั้น 1
วิวสวนสาธารณะ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ครัวฝรั่งครบชุด
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เชียงราย
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale with vacation home, area over 7 rai, Red Garuda title deed.
ทรายขาว, พาน, เชียงราย
฿3,900,000
(฿328/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทรายขาว, เชียงราย
ขายที่ดินพร้อมบ้านพักตากอากาศ เนื้อที่ 7 ไร่กว่า ครุฑแดง: โฉนดที่ดิน นส.4 ติดถนนสาธารณะสองด้าน เนื้อที่ 7 ไร่ 1 งาน 69 ตารางวา มีบ้านพัก 1 หลัง ไฟฟ้าพร้อม มีต้นมะขาวเปรี้ยว 70 กว่าต้น พร้อมเก็บเกี่ยว...
Details:
11,876 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Rai Land for Sale in Ban San Po Taeng
บ้านดู่, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿3,900,000
(฿1,220/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านดู่, เชียงราย
ขายที่ดิน 2 ไร่ บ้านสันปอแตง ซอย 6/2 ใกล้สนามบินเชียงราย แปลงสวย สี่เหลี่ยมผืนผ้า ติดถนนซอย แถมไร่กล้วยให้ฟรี
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 83.87 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Praewvidi The Prime, Den Ha, 2 floors, no flooding
รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿3,940,000
(฿19,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รอบเวียง, เชียงราย
บ้านเดี่ยว2ชั้น พื้นที่ใช้สอยเยอะ สงบเงียบ ไม่แออัด มี รปภ24ชั่วโมง กล้องcctv24 ชั่วโมง
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
198 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2567
วิวภูเขา
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
For sale modern Lanna-style house in Chiang Rai city
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿3,950,000
(฿18,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รอบเวียง, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 216 ตรม. อยู่ในทำเล รอบเวียง, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿3,950,000 (฿18,287/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
216 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Huay Sak, Chiang Rai (Northern Thailand)
ห้วยสัก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿3,950,000
(฿2,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยสัก, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿3,950,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 77.36 กม.
วิวทะเลสาป
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Prime Land for Sale in Chiang Rai's Huay Sak
ห้วยสัก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿3,950,000
(฿2,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเลสาป
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Modern Lanna house for sale center of Chuang Rai
ริมกก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿3,950,000
(฿18,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ริมกก, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 216 ตรม. อยู่ในทำเล ริมกก, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿3,950,000 (฿18,287/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
216 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Huay Sak, Chiang Rai (Northern Thailand)
ห้วยสัก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿3,950,000
(฿2,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเลสาป
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Nestled in Nature, Crafted by You: Build in Chiang Rai
ห้วยสัก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿3,950,000
(฿2,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเลสาป
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Mueang Chiang Rai
แม่ยาว, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿4,000,000
(฿1,430/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่ยาว, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,800 ตรม. อยู่ในทำเล แม่ยาว, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿4,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 84.89 กม.
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land with House for Sale in Wiang Pa Pao
บ้านโป่ง, เวียงป่าเป้า, เชียงราย
฿4,000,000
(฿14,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน บ้านโป่ง, เชียงราย
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง : เวียงป่าเป้า เชียงรายที่ตั้ง : ต.เวียง อ.เวียงป่าเป้า จ.เชียงราย
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
Restaurant 41.99 กม.
สร้างเสร็จ 2538
House and Land for Sale in Chiang Khian
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เชียงเคี่ยน, เทิง, เชียงราย
฿4,000,000
(฿45,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน เชียงเคี่ยน, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 88 ตรม. อยู่ในทำเล เชียงเคี่ยน, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿4,000,000 (฿45,455/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
88 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale close to the main road
เมืองพาน, พาน, เชียงราย
฿4,000,000
(฿184/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองพาน, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 21,776 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพาน, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿4,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
21,776 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงพยาบาล 58.85 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ขายโกดังพร้อมที่ดิน
บัวสลี, แม่ลาว, เชียงราย
฿4,000,000
(฿26,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บัวสลี, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล บัวสลี, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿4,000,000 (฿26,667/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
150 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Semi Detached Houses on 2.6 Rai for Sale
ริมกก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿4,000,000
(฿11,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ริมกก, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 346 ตรม. อยู่ในทำเล ริมกก, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2548 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่รา...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
346 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2548
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Mueang Chiang Rai
รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿4,000,000
(฿42,600/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน รอบเวียง, เชียงราย
รายละเอียด:-ตึก 3 ชั้น - ทาสีใหม่ทั้งตึก-มีการปรับปรุงห้องน้ำทั้งหมด - ทุกชั้นมีระเบียง-ต่อเติมปูกระเบื้องเต็มพื้นที่ข้างหลังชั้นล่างพื้นที่ 4 x10 เมตร ใส่หลังคาเม็ททัลชีท-เปลี่ยนระบบสายไฟใหม่ทุกชั้น...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
94 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ตลาด 89.84 กม.
สร้างเสร็จ 2541
วิวภูเขา
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Golden Teak House and Takhianthong Wood Thai House
ธารทอง, พาน, เชียงราย
฿4,200,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ธารทอง, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 280 ตรม. อยู่ในทำเล ธารทอง, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่รา...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2561
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
For sale/rent: 2-storey detached house, ready to move in, near Wat Rong Khun
ป่าอ้อดอนไชย, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿4,200,000
(฿21,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ป่าอ้อดอนไชย, เชียงราย
Property ID : M68008 บ้านเดี่ยว 2 ชั้น พร้อมอยู่ บรรยากาศดี วิวสวย ใกล้วัดร่องขุ่น - บ้านเดี่ยว 2 ชั้น - เนื้อที่ 1 งาน 6.6 ตรว (106.6 ตรว.) - พท.ใช้สอยประมาณ 200 ตร.ม. - 3 ห้องนอน , 3 ห้องน้ำ -...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Spacious House for Sale in Mae Chan District
แม่จัน, เชียงราย
฿4,200,000
(฿23,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน แม่จัน, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม.อยู่ในทำเล แม่จัน, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿4,200,000 (฿23,333/ตรม.)
Details:
6
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ตลาด 118.62 กม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse in Mueang Chiang Rai for Sale
รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿4,200,000
(฿40,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน รอบเวียง, เชียงราย
ขายอาคารพาณิชย์ 2ชั้นครึ่ง ในตัวเมืองจ.เชียงราย ติดถนนพหลโยธิน หลังบ้านมีพื้นที่เยอะ เขตชุมชนหนาแน่น ทำเลสำหรับค้าขาย และทำธุรกิจ อาคารพาณิชย์ 2ชั้นครึ่ง 25.9 ตารางวา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1ที่จอดรถ เดิ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
103 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2553
วิวเมือง
ชานบ้าน
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
5
6
7
...
12
151 - 180 จาก 340 ยูนิต
ไทย
เชียงราย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของเชียงราย
เมืองเชียงราย
มี 171 ยูนิต
ราคา: ฿850K - ฿100M
ดูทำเลเพิ่มเติม
แม่สาย
มี 11 ยูนิต
ราคา: ฿1.82M - ฿15M
ดูทำเลเพิ่มเติม
แม่จัน
มี 9 ยูนิต
ราคา: ฿1.59M - ฿11M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พาน
มี 9 ยูนิต
ราคา: ฿1.2M - ฿11.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เทิง
มี 7 ยูนิต
ราคา: ฿1.88M - ฿300M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เวียงชัย
มี 4 ยูนิต
ราคา: ฿1.99M - ฿14M
ดูทำเลเพิ่มเติม
แม่ลาว
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿1.35M - ฿12M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงแสน
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿1.5M - ฿39M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เวียงป่าเป้า
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงของ
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿2.5M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในเชียงราย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง