ขายบ้านราคาถูก ใน เชียงราย
(มี บ้าน 340)
Exceptional Home for Sale in Chiang Rai
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ริมกก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿5,900,000
(฿26,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ริมกก, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. อยู่ในทำเล ริมกก, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿5,900,000 (฿26,818/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
2 Stories House for Sale in Chiang Rai
รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿5,900,000
(฿30,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน รอบเวียง, เชียงราย
บ้านเดี๋ยว 2 ชั้นในตัวเมืองเชียงราย บ้านพร้อมที่ดิน โซนในเมืองตัวบ้าน 4 นอน 3 น้ำ พื้นที่ใช้สอยขนาด 198 ตรม. ที่ดิน 110 ตรว. การเดินทางสะดวกสะบาย ใกล้ตลาด โรงเรียน และสถานที่ราชการ เดินทางสะดวก ใกล้ตั...
Details:
4
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
196 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ตลาด 89.84 กม.
สร้างเสร็จ 2562
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
บ้านสินธานี 10
ริมกก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿5,900,000
(฿26,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสินธานี 10
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านสินธานี 10 บนทำเลของ ริมกก, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2558
เวียงชัย, เวียงชัย, เชียงราย
฿6,000,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เวียงชัย, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล เวียงชัย, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿6,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 25.16 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
3 Bedrooms House For Sale in Rim Kok
ริมกก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿6,100,000
(฿27,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ริมกก, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. อยู่ในทำเล ริมกก, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2556 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราค...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2556
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
A House in the Heart of Chiang Rai City Near Central Department Store
ประกาศเมื่อ 4 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿6,190,000
(฿51,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รอบเวียง, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล รอบเวียง, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2549 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วัด 28 กม.
สร้างเสร็จ 2549
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Modern Villa with Private Pool and Spa available
ห้วยสัก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿6,250,000
(฿22,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 284 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยสัก, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿6,250,000 (฿22,007/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
284 ตรม.
รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿6,500,000
(฿51,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน รอบเวียง, เชียงราย
หาดเชียงราย เมืองเชียงราย รายละเอียด บ้านหลังที่ 2 - 3ห้องนอน 3 ห้องน้ำ แอร์ 3 ตัว 1ห้องครัว พื้นที่ 2 งาน 80 ตารางวา
Details:
8
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
126 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ตลาด 89.84 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale In Chiang Rai 5 Rai
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าอ้อดอนไชย, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿6,500,000
(฿686/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าอ้อดอนไชย, เชียงราย
ขายที่ดินเปล่า จังหวัดเชียงราย ถนนเด่นห้า-ดงมะดะ ตำบลป่าอ้อดอนชัยอำเภอเมือง จังหวัดเชียงราย 57000 เนื้อที่: 5 ไร่ 3 งาน 63 ตารางวา ราคาขาย: 7 ล้านบาทต่อ...
Details:
9,472 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single house for sale, Supalai Park Ville, Chiang Rai, 63 sq m, 4 bedrooms
ท่าสาย, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿6,500,000
(฿16,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ท่าสาย, เชียงราย
ขายบ้านเดี่ยวโครงการ ศุภาลัยพาร์ควิลล์ แม่กรณ์-เชียงราย 🏡แบบบ้านศุภดำรง บนที่ดิน 63 ตร.ว. 4ห้องนอน 3ห้องน้ำ ตกแต่งพร้อมอยู่ พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าใหม่เอี่ยม บ้านประหยัดพลังงาน มีบานหน้าต...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2563
วิวภูเขา
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 5 ก.ย. 2569
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เชียงราย
ดูรูปทั้งหมด
Luxury single house, Nirati Chiang Rai, modern Lanna style, ready to move in
รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿6,500,000
(฿32,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน รอบเวียง, เชียงราย
Property ID : M68016 บ้านเดี่ยวพร้อมอยู่ ตกแต่งสวย สไตล์โมเดิร์นล้านนา ติดถนนเวียงบูรพา (บายพาสตะวันออกเชียงราย) - บ้านเดี่ยว 2 ชั้น - เนื้อที่ 62.7 ตรว. - ที่ดิน กว้าง 18.5 x 14.6 ม. โดยประมาณ - พท....
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
200 ตรม.
บ้านดู่, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿6,530,000
(฿3,060/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านดู่, เชียงราย
ที่ดินแบ่งขาย ทำเลทอง อ.เมือง จ.เชียงราย ใจกลางแหล่งชุมชน ใกล้เซเว่น ตลาด บิ๊กซี แม็คโคร ติดถนนเดินทางสะดวก บรรยากาศร่มรื่น น่าอยู่ เป็นส่วนตัว พร้อมเข้าใช้งานได้ทันที สิ่งอำนวยความสะดวก +...
Details:
2,132 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Your Private Chiang Rai Escape: Pool, Spa, Sanctuary.
ห้วยสัก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿6,550,000
(฿23,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 284 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยสัก, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿6,550,000 (฿23,063/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
284 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Brand New Off-Plan Pool & Spa Villa For Sale – Chiang Rai
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
ห้วยสัก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿6,550,000
(฿23,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
284 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Off-Plan Pool/Spa Villas – Luxury Living in Chiang Rai
ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
ห้วยสัก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿6,550,000
(฿23,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
284 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Chiang Rai Villa: Private Pool and Spa
ห้วยสัก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿6,550,000
(฿23,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
284 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Your Opportunity Awaits Build a Modern Pool Spa Villa
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ห้วยสัก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿6,550,000
(฿23,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
284 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วัด 39.68 กม.
วิวทะเลสาป
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Developer Opportunity: Off-Plan Pool Villa Project – Chiang
ประกาศเมื่อ 2 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
ห้วยสัก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿6,550,000
(฿23,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
284 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
High-Demand Pool Spa Villa in Chiang Rai
ห้วยสัก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿6,550,000
(฿23,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
284 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วัด 39.68 กม.
ห้วยสัก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿6,550,000
(฿23,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
284 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วัด 39.68 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Build Your Dream Pool Villa in Chiang Rai
ห้วยสัก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿6,550,000
(฿23,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
284 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Modern Villa with Private Pool/Spa in Huay Sak, Chiang Rai
ห้วยสัก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿6,550,000
(฿23,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
284 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
365 SQW Land for Sale in Central Chiang Rai
ริมกก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿6,570,000
(฿4,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ริมกก, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,460 ตรม. อยู่ในทำเล ริมกก, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿6,570,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,460 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office for Sale in Mueang Chiang Rai
เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿6,730,000
(฿16,100/ตรม.)
418 ตรม. Office for sale in เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 418 ตรม.อยู่ในทำเล เมืองเชียงราย, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿6,730,000 (฿16,100/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
418 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวสระว่ายน้ำ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
For rent or sale: Detached house in Supalai Parkville project, show home.
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ท่าสาย, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿6,800,000
฿7,200,000
(฿17,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ท่าสาย, เชียงราย
ให้เช่า-ขายบ้านเดี่ยว โครงการศุภาลัยพาร์ควิลล์ แม่กรณ์-เชียงราย 4ห้องนอน 3ห้องน้ำ🏡แบบบ้านศุภดำรง บนที่ดิน 72 ตร.ว. ตกแต่งพร้อมอยู่ พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าใหม่เอี่ยม ———&...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
380 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2566
วิวภูเขา
วิวเมือง
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Chiang Rai Modern Lanna Style House for Sale
รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿6,900,000
฿8,800,000
(฿34,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน รอบเวียง, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล รอบเวียง, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2548 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿6...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2548
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
อ่างอาบน้ำ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Chiang Rai
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
งิ้ว, เทิง, เชียงราย
฿6,900,000
(฿188/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน งิ้ว, เชียงราย
ขายที่ดิน อ.เทิง จ.เชียงราย มีสัญญาและโฉนดถูกต้องตามกฏหมาย เจ้าของขายเอง นัดดูสถานที่จริงได้ ปี 2022 ได้ปลูกสวนทุเรียนจำนวนสามไร่กำลังเจริญเติบโต สามารถปลูกผลไม้อื่นหรือทำแปลงเกษตรหรืออื่นได้ ประกาศห...
Details:
36,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1-0-94 Rai of Land in Wiang Pa Pao District for Sale
เวียง, เวียงป่าเป้า, เชียงราย
฿6,900,000
(฿3,490/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เวียง, เชียงราย
ที่ดินติดถนนใหญ่- เนื้อที่ 1 งาน 94 ตารางวา ลักษณะเด่น:- เอกสารสิทธิ์โฉนด - ใกล้แหล่งชุมชน การเดินทางสะดวก สามารถ เข้า-ออก ได้หลายเส้นทาง - น้ำประปา-ไฟฟ้า และ อินเตอร์เน็ต เข้าถึง- เหมาะทำ คาเฟ่...
Details:
1,976 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 49.88 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Chiang Rai Vacation Home for Sale
ห้วยสัก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿6,990,000
(฿28,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
ประเภททรัพย์ : บ้านตากอากาศเมืองเชียงราย สถานที่ตั้ง : หมู่ 25 ถนนสาย 1020 (เชียงราย-อ.เทิง) ต.ห้วยสัก อ.เมืองเชียงราย จ.เชียงราย ลักษณะบ้าน : บ้านเดี่ยว 2 ชั้น พร้อมที่ดิน ด้านหน้าบ้านมีคลอง บรรยาก...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ตลาด 89.92 กม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Vacation Home for Sale in Mueang Chiang Rai
ห้วยสัก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
฿6,990,000
(฿3,380/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
ขายบ้านพักตากอากาศเชียงราย 517 ตารางวา 4 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ตกแต่งครบ ใกล้ไร่เชิญตะวัน ใกล้ตลาดสดห้วยสัก ประเภททรัพย์ : บ้านตากอากาศเมืองเชียงราย สถานที่ตั้ง : หมู่ 25 ถนนสาย 1020 (เชียงราย-อ.เทิง) ต....
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
2,068 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 77.36 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
7
8
9
...
12
211 - 240 จาก 340 ยูนิต
ไทย
เชียงราย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของเชียงราย
เมืองเชียงราย
มี 171 ยูนิต
ราคา: ฿850K - ฿100M
ดูทำเลเพิ่มเติม
แม่สาย
มี 11 ยูนิต
ราคา: ฿1.82M - ฿15M
ดูทำเลเพิ่มเติม
แม่จัน
มี 9 ยูนิต
ราคา: ฿1.59M - ฿11M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พาน
มี 9 ยูนิต
ราคา: ฿1.2M - ฿11.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เทิง
มี 7 ยูนิต
ราคา: ฿1.88M - ฿300M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เวียงชัย
มี 4 ยูนิต
ราคา: ฿1.99M - ฿14M
ดูทำเลเพิ่มเติม
แม่ลาว
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿1.35M - ฿12M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงแสน
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿1.5M - ฿39M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เวียงป่าเป้า
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงของ
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿2.5M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในเชียงราย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง