ขายบ้านราคาถูก ใน เชียงราย

      (มี บ้าน 340)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ป่าอ้อดอนไชย, เชียงราย, ป่าอ้อดอนไชย, เมืองเชียงราย, เชียงราย
      Villa 306m²+Guest House Thailand | €486K | 0% Finance Deal
      ป่าอ้อดอนไชย, เมืองเชียงราย, เชียงราย
      ฿18,000,000 (฿58,800/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ป่าอ้อดอนไชย, เชียงราย
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 306 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าอ้อดอนไชย, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2552 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 306 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2552
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน เมืองเชียงราย, เชียงราย, เมืองเชียงราย, เชียงราย
      Spacious House for Sale Near Santiburi Golf
      เมืองเชียงราย, เชียงราย
      ฿18,000,000 (฿90,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน เมืองเชียงราย, เชียงราย
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม.อยู่ในทำเล เมืองเชียงราย, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿18,000,000 (฿90,000/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ตลาด 92.57 กม.
      วิวสนามกอล์ฟ
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      อ่างอาบน้ำ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 12 ห้องนอน ใน รอบเวียง, เชียงราย, รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย
      House for Sale with 12BR
      รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย
      ฿18,000,000 (฿45,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 12 ห้องนอน ใน รอบเวียง, เชียงราย
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 12 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล รอบเวียง, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที...
      Details:
      12 Bedroom(s) 12 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      โรงพยาบาล 87.63 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      วิวสวน
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน ท่าสาย, เชียงราย, ท่าสาย, เมืองเชียงราย, เชียงราย
      3 Rai of Land for Sale in Mueang Chiang Rai
      ท่าสาย, เมืองเชียงราย, เชียงราย
      ฿18,000,000 (฿3,750/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ท่าสาย, เชียงราย
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,800 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าสาย, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿18,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      4,800 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ตลาด 91.77 กม.
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน ป่าก่อดำ, เชียงราย, ป่าก่อดำ, แม่ลาว, เชียงราย
      ขายที่ดิน ใน ป่าก่อดำ, เชียงราย, ป่าก่อดำ, แม่ลาว, เชียงราย
      ขายที่ดิน ใน ป่าก่อดำ, เชียงราย, ป่าก่อดำ, แม่ลาว, เชียงราย
      ขายที่ดิน ใน ป่าก่อดำ, เชียงราย, ป่าก่อดำ, แม่ลาว, เชียงราย
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ป่าก่อดำ, เชียงราย, ป่าก่อดำ, แม่ลาว, เชียงราย
      2 Rai of Land for Sale in Mae Lao District
      ป่าก่อดำ, แม่ลาว, เชียงราย
      ฿18,260,000 (฿5,710/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ป่าก่อดำ, เชียงราย
      ที่ดินสวยบรรยากาศดีติดถนนหลัก ใกล้แหล่งชุมชน ไม่ไกลจากตัวเมืองเชียงราย- เนื้อที่ 2 ไร่ 1 งาน 12 ตารางวา ลักษณะเด่น:- เอกสารสิทธิ์โฉนด - ใกล้แหล่งชุมชน การเดินทางสะดวก สามารถ เข้า-ออก ได้หลายเส้นทาง -...
      Details:
      3,200 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ตลาด 76.51 กม.
      วิวสวน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน ห้วยสัก, เชียงราย, ห้วยสัก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
      Garden Land for Sale in Mueang Chiang Rai
      ห้วยสัก, เมืองเชียงราย, เชียงราย
      ฿18,500,000 (฿1,630/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
      ขายที่ดินสวน 7 ไร่ 37 ตรว.ที่ตั้ง บ้านโป่งฮึ่ง ตำบลห้วยสัก อำเภอเมือง จังหวัดเชียงราย 
      Details:
      11,348 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ตลาด 93.07 กม.
      Urgent sale!! Fruit orchard, size 4 rai, with 1 house in the
      ท่าสาย, เมืองเชียงราย, เชียงราย
      ฿19,200,000 (฿3,000/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ท่าสาย, เชียงราย
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,400 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าสาย, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿19,200,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      6,400 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รอบเวียง, เชียงราย, รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย
      Warm, beautiful, and serene home in Chiang Rai
      รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย
      ฿19,900,000 (฿57,800/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รอบเวียง, เชียงราย
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 344 ตรม. อยู่ในทำเล รอบเวียง, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 344 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2561
      วิวทะเลสาป
      วิวภูเขา
      ดาดฟ้า
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายคลังสินค้า ใน เชียงเคี่ยน, เชียงราย, เชียงเคี่ยน, เทิง, เชียงราย
      Warehouse for sale/rent on main road in Thoeng District, Chiang Rai. Accessible by 10-wheel trucks.
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เชียงเคี่ยน, เทิง, เชียงราย
      ฿20,000,000 (฿26,700/ตรม.)
      ขายคลังสินค้า ใน เชียงเคี่ยน, เชียงราย
      โพสปล่อยโกดัง ขาย/เช่าโกดังทำเลดีติดถนนใหญ่: โกดังขนาดใหญ่ พื้นที่โกดังประมาณ 750 ตร.ม.  และพื้นรวมทั้งผืน3ไร่ ตั้งอยู่ใจกลางอำเภอเทิง ติดถนนสายหลัก เชียงราย–เชียงของ  รองรับรถบรรทุกขน...
      Details:
      750 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      สร้างเสร็จ 2549
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวภูเขา
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายคลังสินค้า ใน ดอยลาน, เชียงราย, ดอยลาน, เมืองเชียงราย, เชียงราย
      Large warehouse for sale/rent in a prime location in Thoeng District, measuring 3 rai (approximately 1.2 acres).
      ดอยลาน, เมืองเชียงราย, เชียงราย
      ฿20,000,000 (฿20,000/ตรม.)
      ขายคลังสินค้า ใน ดอยลาน, เชียงราย
      ทำเลดีติดถนนใหญ่: โกดังขนาด 3 ไร่ (พื้นที่รวมประมาณ 4,800 ตร.ม.) ตั้งอยู่ใจกลางอำเภอเทิง ติดถนนสายหลัก เชียงราย–เชียงของ ใกล้จุดขึ้นทางด่วน/เชื่อมต่อภาคเหนือ รองรับรถบรรทุกขนาดใหญ่: หน้ากว้างพอ...
      Details:
      1,000 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      วิวเมือง
      วิวสวน
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม

      ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เชียงราย

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      ชั้นลอย ดูเพิ่มเติม ชั้นลอย จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ติดริมชายหาด ดูเพิ่มเติม ติดริมชายหาด
      วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสนามกอล์ฟ ดูเพิ่มเติม วิวสนามกอล์ฟ วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 10
      • 11
      • 12
      331 - 340 จาก 340 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงราย

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของเชียงราย

      เมืองเชียงราย
      เมืองเชียงราย
      มี 171 ยูนิต
      ราคา: ฿850K - ฿100M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      แม่สาย
      แม่สาย
      มี 11 ยูนิต
      ราคา: ฿1.82M - ฿15M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      แม่จัน
      แม่จัน
      มี 9 ยูนิต
      ราคา: ฿1.59M - ฿11M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      พาน
      พาน
      มี 9 ยูนิต
      ราคา: ฿1.2M - ฿11.9M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เทิง
      เทิง
      มี 7 ยูนิต
      ราคา: ฿1.88M - ฿300M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เวียงชัย
      เวียงชัย
      มี 4 ยูนิต
      ราคา: ฿1.99M - ฿14M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      แม่ลาว
      แม่ลาว
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿1.35M - ฿12M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เชียงแสน
      เชียงแสน
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿1.5M - ฿39M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เวียงป่าเป้า
      เวียงป่าเป้า
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿4M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เชียงของ
      เชียงของ
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿2.5M

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในเชียงราย คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      คำค้นหายอดนิยม

      ขายบ้านใน กรุงเทพมหานคร ขายบ้านใน ภูเก็ต ขายบ้านใน พัทยา ขายบ้านใน หัวหิน ขายบ้านใน เกาะสมุย ขายบ้านใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน

      ขายบ้าน ใกล้ฉัน
      Fazwaz Group Sites
      ไทย
      พม่า ฟิลิปปินส์ มาเลเซีย สิงคโปร์ อินเดีย อินโดนีเซีย เวียดนาม (EN) เวียดนาม (VI) All Countries
      นโยบาย ข้อกำหนดและเงื่อนไข นโยบายคุกกี้ ติดต่อเรา FazWaz สื่อพูดถึงเรา ร่วมงานกับเรา แผนผังเว็บไซต์ เกี่ยวกับเรา