• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม วิวสวนสาธารณะ ให้เช่า ใน ปทุมธานี

      (มี บ้าน 38)

      เปิดแผนที่
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านบุณฑรีก์ รังสิต – คลอง 2, คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
      บ้านบุณฑรีก์ รังสิต – คลอง 2
      คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
      ฿18,000/เดือน (฿45/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านบุณฑรีก์ รังสิต – คลอง 2
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านบุณฑรีก์ รังสิต – คลอง 2 บนทำเลของ คลองสอง, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2557
      ชั้น 1
      ระเบียง
      อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1, ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
      ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1
      ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
      ฿20,000/เดือน (฿463/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1
       เจ้าของปล่อยเอง | คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต ห้องใหม่ แต่งครบ พร้อมอยู่ ห้องสวยที่สุดในโครงการ รีโนเวทใหม่ทั้งห้อง สไตล์โมเดิร์น พร้อมเข้าอยู่ทันที! ลุมพินี ทาวน...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 43.11 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสวน
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ฟรี Wifi
      เครื่องซักผ้า
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซีพีเอ็น วิลล์ 2, บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
      ซีพีเอ็น วิลล์ 2
      บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
      ฿22,000/เดือน (฿152/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซีพีเอ็น วิลล์ 2
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 145 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซีพีเอ็น วิลล์ 2 บนทำเลของ บึงคำพร้อย, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 256...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 145 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวสวนสาธารณะ
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      ที่จอดรถ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ แพลนท์ รังสิต-คลอง 2, คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
      เดอะ แพลนท์ รังสิต-คลอง 2
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
      ฿30,000/เดือน (฿248/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ แพลนท์ รังสิต-คลอง 2
      🏡✨ ให้เช่าบ้านเดี่ยว The Plant Rangsit-Klong 2 บ้านสวย บรรยากาศร่มรื่น ใกล้สโมสร ทำเลดีเข้า–ออกสะดวก เหมาะสำหรับครอบครัว 🏡💚   📍 ทำเลโครงการ • ใกล้ทางเข้าโครงการ เดินทางสะดวก &bull...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 121 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2559
      เครื่องซักผ้า
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สราญสิริ ติวานนท์-แจ้งวัฒนะ, บ้านใหม่, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
      สราญสิริ ติวานนท์-แจ้งวัฒนะ
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บ้านใหม่, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
      ฿35,000/เดือน (฿235/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สราญสิริ ติวานนท์-แจ้งวัฒนะ
      Detached 2-storey house, corner plot inside, peaceful & private**Built-in furniture throughout, ready to move in!  66 sq.wah | 3 Bedrooms | 3 Bathrooms | 1 Living room | 1 Kitchen | 2 Parking...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 149 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสวนสาธารณะ
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ธัญญธานี โฮม ออน กรีน วิลเลจ, ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
      ธัญญธานี โฮม ออน กรีน วิลเลจ
      ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
      ฿45,000/เดือน (฿160/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ธัญญธานี โฮม ออน กรีน วิลเลจ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 280 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ธัญญธานี โฮม ออน กรีน วิลเลจ บนทำเลของ ลาดสวาย, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 280 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2552
      ชั้น 1
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ การ์เด้นโฮม วิลเลจ , คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
      การ์เด้นโฮม วิลเลจ
      คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
      ฿45,000/เดือน (฿82/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ การ์เด้นโฮม วิลเลจ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ การ์เด้นโฮม วิลเลจ บนทำเลของ คูคต, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2539&n...
      Details:
      6 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 550 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      BTS 2.01 กม.
      สร้างเสร็จ 2539
      วิวทะเลสาป
      วิวสวนสาธารณะ
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แกรนดิโอ วิภาวดี-รังสิต, คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
      แกรนดิโอ วิภาวดี-รังสิต
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
      ฿59,000/เดือน (฿295/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แกรนดิโอ วิภาวดี-รังสิต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แกรนดิโอ วิภาวดี-รังสิต บนทำเลของ คลองหนึ่ง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวโล่งๆ
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 38 จาก 38 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ปทุมธานี

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของปทุมธานี

      ลำลูกกา
      ลำลูกกา
      มี 25 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿5.99K - ฿44.9K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      คลองหลวง
      คลองหลวง
      มี 7 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿5.89K - ฿58.9K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ธัญบุรี
      ธัญบุรี
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿5.29K - ฿20K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เมืองปทุมธานี
      เมืองปทุมธานี
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿13.5K - ฿35K

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในปทุมธานี คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      คำค้นหายอดนิยม

      บ้านให้เช่าใน กรุงเทพมหานคร บ้านให้เช่าใน ภูเก็ต บ้านให้เช่าใน พัทยา บ้านให้เช่าใน หัวหิน บ้านให้เช่าใน เกาะสมุย บ้านให้เช่าใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน

      บ้านให้เช่า ใกล้ฉัน
      Fazwaz Group Sites