คลังสินค้าพร้อมวิวสวนสาธารณะ ใน ปทุมธานี

      (มี คลังสินค้า 5)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ลำลูกกา
      มีคลังสินค้า 2
      ธัญบุรี
      มีคลังสินค้า 2
      คลองหลวง
      มีคลังสินค้า 1
      ขายคลังสินค้า 1 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี, คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
      No need to rent!! Warehouse for sale, 41.7 sq.wah, near Kukot BTS station (KPO).
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
      ฿2,590,000 (฿15,200/ตรม.)
      ขายคลังสินค้า 1 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
      ⭐ไม่ต้องเช่า!! ⭐ขายโกดัง 41.7 ตรว. ใกล้สถานีรถไฟฟ้าคูคต สถานีคปอ รถไฟฟ้าสายสีเขียว มาแล้ว ไม่ต้องรอความเจริญ ✅ ซอยพหลโยธิน62 ซอยวิเชียร3 ✅ ซอยชื่นสิทธิ์ 39 ✅ ชุมชนซอย 39 คูคต ลำลูกกา ✅ ที่ดิ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 170 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวเมือง
      ดาดฟ้า
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายคลังสินค้า 1 ห้องนอน ในโครงการ เสนากรีนวิลล์ รังสิต-คลอง 11, บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
      เสนากรีนวิลล์ รังสิต-คลอง 11
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
      ฿2,700,000 (฿13,500/ตรม.)
      ขายคลังสินค้า 1 ห้องนอน ในโครงการ เสนากรีนวิลล์ รังสิต-คลอง 11
      ด่วน ราคาเบาๆ สำหรับผู้ประกอบการเพียง คุ้มค่าที่สุด สำหรับการลงทุนเพื่อธุรกิจของคุณ โฉนด 50 ตรว. ขายพร้อมผู้เช่า 2 ยูนิตเท่านั้น Yield 8.5% สไตล์มูจิ มินิมอล โทนสีขาว โมเดิร์น สวยงาม โกดังพร้อมอยู่ เ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      กำลังก่อสร้าง
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวเมือง
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      ค่าส่วนกลาง: ฿200/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายคลังสินค้า 1 ห้องนอน ใน ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี, ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
      No need to rent! Warehouse for sale in Rangsit, suitable for home office or other use. Located in Rangsit Khlong 2.
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
      ฿2,780,000 (฿13,900/ตรม.)
      ขายคลังสินค้า 1 ห้องนอน ใน ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี
      ขายโกดังรังสิต Home office Warehouse ทำเลดีมาก #รังสิตคลอง2 ธัญบุรี สร้างใหม่ โฉนด 50 ตร.ว. ซอยเกลียวทอง รังสิต-นครนายก 39 📢ขายโกดังรังสิต Home office Warehouse ทำเลดีมาก #รังสิตคลอง2 ธัญบุรี สร้าง...
      Details:
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวเมือง
      เข้าถึงชายหาดได้
      ดาดฟ้า
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายคลังสินค้า 1 ห้องนอน ใน ลาดสวาย, ปทุมธานี, ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
      No need to rent!! Warehouse for sale, 100 square wah, Soi Sawai Pracharat 33, Soi Ruam Suk 8.
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
      ฿4,590,000 (฿15,300/ตรม.)
      ขายคลังสินค้า 1 ห้องนอน ใน ลาดสวาย, ปทุมธานี
      ⭐ไม่ต้องเช่า!!⭐โกดัง 100 วา ซอยไสวประชาราษฎร์33 ซอยร่วมสุข8 ใกล้สถานีรถไฟฟ้าสายสีเขียว สถานีคลอง4 N26 ✅ ตรงข้าม ตลาดเอซี ลำลูกกา คลองสี่ ✅ ใกล้สถานีรถรถไฟฟ้าสายสีเขียว ส่วนต่อขยาย คลอง4 ✅ โฉนด /...
      Details:
      1 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวเมือง
      ดาดฟ้า
      ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายคลังสินค้า ใน คลองสอง, ปทุมธานี, คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
      Warehouse for sale by the canal, 300 sq m, lots of usable space, can build a house
      คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
      ฿6,850,000 (฿18,200/ตรม.)
      ขายคลังสินค้า ใน คลองสอง, ปทุมธานี
      โกดังริมคลอง แปลงใหญ่ 300 ตรว. 1 แปลง ใกล้ตลาดไท โกดัง ขนาดใหญ่ 12.5*30เมตร = 375 ตรม. ซอย เอราวัณ 28/2 ซอยวิปัสสนา วัดดำรงธรรมสถิต มีรั้วสำเร็จรูปด้านหน้าและด้านข้าง  ประตู 6 เมตร น้ำประปา ไฟ...
      Details:
      2 Bathroom(s) 375 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวทะเลสาป
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ติดริมชายหาด
      ดาดฟ้า
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      จองยูนิตที่ต้องการง่ายๆ ปลอดภัย ผ่านระบบออนไลน์ของเรา กับระบบการชำระเงิน ที่เชื่อถือได้ ความปลอดภัยระดับสากล
      • 1
      1 - 5 จาก 5 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ปทุมธานี

      ดูคลังสินค้าเพิ่มเติมในทำเลของปทุมธานี

      ลำลูกกา
      ลำลูกกา
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿2.59M - ฿4.58M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ธัญบุรี
      ธัญบุรี
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿2.7M - ฿2.78M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      คลองหลวง
      คลองหลวง
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿6.84M
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการคลังสินค้าในปทุมธานี

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับคลังสินค้าในปทุมธานี คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในปทุมธานี

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดคลังสินค้า ใน ปทุมธานี ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน ปทุมธานี

      ราคาขายเฉลี่ยใน ปทุมธานี อยู่ที่ประมาณ ฿10,200,000 ราคาขายเฉลี่ยใน ปทุมธานี อยู่ที่ประมาณ ฿10,200,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ปทุมธานี อยู่ที่ ฿29,300 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ปทุมธานี อยู่ที่ ฿29,300 ขณะนี้ใน ปทุมธานี มี 5 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน ปทุมธานี มี 5 ยูนิตสำหรับขาย

      ภาพรวมของ คลังสินค้า ใน ปทุมธานี

      ปทุมธานี ถือเป็นจังหวัดขนาดไม่ใหญ่มาก โดยมีพื้นที่ทั้งหมด 1,518 ตร.กม. ซึ่งเป็นจังหวัดที่มีแค่ 7 อำเภอ ซึ่งประชากรใน ปทุมธานี ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 1,163,604 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 552,156 คน และผู้หญิง จำนวน 611,448 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 767 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ในด้านราคาขายคลังสินค้า เฉลี่ยใน ปทุมธานี นั้นสูงมาก โดยราคาเฉลี่ยอยู่ที่ ฿35,200,000 บาท ราคาคลังสินค้า ที่อยู่ในช่วงราคาขนาดนี้ นั้นบ่งบอกถึงความ High-end ของคลังสินค้า และมักจะสร้างอย่างมีเอกลักษณ์เฉพาะตัว โดดเด่นด้านดีไซน์ รวมถึงด้านทำเลที่จะต้องเป็นหนึ่งไม่ว่าจะด้านวิวที่มองเห็น หรือสาธารณูปโภครายล้อมที่ครบครัน ที่เหมาะกับผู้ที่รายได้สูงหรือเจ้าของธุรกิจขนาดใหญ่ ซึ่งสิ่งที่จะได้รับคือความหรูหรา ได้มาตรฐานของการก่อสร้างที่ดีมาก และอุปกรณ์ที่ใช้นั้นเลือกสรรแต่เกรดพรีเมียม รวมถึงสาธารณูปโภคต่างๆ ที่ยกระดับให้เจ้าของคลังสินค้า ได้อยู่อาศัยอย่างสะดวกสบายสมฐานะ ไม่ต้องสงสัยเลยว่า ราคาต่อตารางเมตรขนาด ฿117,000 บาทนี้ ผู้ซื้อจะได้รับอะไรจากคลังสินค้านี้บ้าง เพราะราคาระดับนี้สะท้อนถึง ความสะดวกสบายขั้นสุด ไม่ว่าจะความสะดวกในการเดินทาง โอกาสในการได้อยู่ในสภาพแวดล้อมที่ดี สวยงามเป็นธรรมชาติ การดีไซน์ที่โดดเด่น วัสดุก่อสร้างระดับพรีเมียม สาธารณูปโภคที่พร้อมสรรพ พื้นที่ใช้สอยที่กว้างขวาง และวิวจากคลังสินค้า ที่งดงามอย่างแน่นอน ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 184 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ คลังสินค้า ใน ปทุมธานี

      • 1. เลขที่ยูนิต: U6036710 - No need to rent!!! Warehouse for sale, located on a main road in Khlong 4, 1000 sq.m. (3 plots) ขนาด 1 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 360 ตรม. ราคา ฿4,990,000
      • 2. เลขที่ยูนิต: U5928216 - Jitpawan 11 ขนาด พื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. ราคา ฿2,000,000