สำนักงานให้เช่า ใน ไทย
(มี สำนักงาน 1,220)
บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿136,250/เดือน
(฿249/ตรม.)
545 ตรม. Office for rent at เดอะ โมเดิร์น กรุ๊ป ทาวเวอร์
พื้นที่สำนักงานให้เช่า ชั้น 7 ทั้งชั้น อาคารโมเดอร์นกรุ๊ป ถนนแจ้งวัฒนะ ใกล้เซนทรัลแจ้งวัฒนะใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 28 เพียง 300 เมตร มีที่จอดรถในร่มสนใจติดต่อ 065 991 9542
Details:
545 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2543
แบบ Low Rise
วิวเมือง
ดาดฟ้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ภิรัชทาวเวอร์ แอท ไบเทค
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿136,800/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ภิรัชทาวเวอร์ แอท ไบเทค
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 0 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ภิรัชทาวเวอร์ แอท ไบเทค บนทำเลของ บางนา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 256...
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.34 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารจุฑามาศ
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ตลาดบางเขน, หลักสี่, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿137,500/เดือน
(฿547/ตรม.)
250 ตรม. Office for rent at อาคารจุฑามาศ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารจุฑามาศ บนทำเลของ ตลาดบางเขน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿137,500 ต่อเดือน
Details:
250 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.21 กม.
BTS 2.78 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อินเตอร์เชนจ์ 21
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿137,700/เดือน
(฿1,340/ตรม.)
102 ตรม. Office for rent at อินเตอร์เชนจ์ 21
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 102 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินเตอร์เชนจ์ 21 บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2...
Details:
สตูดิโอ
102 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.16 กม.
MRT 0.25 กม.
ARL 1.92 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿138,400/เดือน
(฿597/ตรม.)
230.61 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 230.61 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
230.61 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.42 กม.
ARL 1.44 กม.
BTS 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 29
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
พีเตอร์ซัน สุขุมวิท 26
คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿138,520/เดือน
(฿796/ตรม.)
173.15 ตรม. Office for rent at พีเตอร์ซัน สุขุมวิท 26
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พีเตอร์ซัน สุขุมวิท 26 บนทำเลของ คลองตัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿138,520 ต่อเดือน
Details:
173.15 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.28 กม.
MRT 1.65 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
กฤษ ลิมิเต็ด คอมปะนี
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿139,050/เดือน
฿155,000 /เดือน
(฿448/ตรม.)
309 ตรม. Office for rent at กฤษ ลิมิเต็ด คอมปะนี
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ กฤษ ลิมิเต็ด คอมปะนี บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿139,050 ต่อเดือน
Details:
309 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.33 กม.
BTS 1.63 กม.
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Home office for Rent in Phatthanakan Road
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿140,000/เดือน
(฿361/ตรม.)
386 ตรม. Office for rent in ไทย
- 4ชั้น - 3ห้องนอน4ห้องน้ำ -ห้องนอนทุกห้องมีห้องน้ำอยู่ข้างใน -ขนาดที่ดิน37.6ตร.ว -พื้นที่ใช้สอย 386ตารางเมตร -จอดรถ 2 คันภายในโรงจอดรถ -ฝั่งตรงข้ามในซอยมีที่จอดรถริมถนน -ไม่เคยเช่า ไม่เคยอยู่ -มีลิฟท...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
386 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ARL 0.55 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
ลิฟต์ส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿140,000/เดือน
(฿2,430/ตรม.)
57.35 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿140,000 ต่อเดือน
Details:
57.35 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent Min Buri
มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿140,000/เดือน
(฿166/ตรม.)
840 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿140,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bathroom(s)
840 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ตลาด 2.08 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โมเดิร์น ทาวน์
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿140,000/เดือน
(฿489/ตรม.)
285 ตรม. Office for rent at โมเดิร์น ทาวน์
Modern Town (โมเดอร์น ทาวน์)คอนโดมิเนียมสไตล์ โมเดิร์น ใจกลางเมืองย่านคลองตันเหนือ ที่พร้อมพาคุณไปสัมผัสกับความทันสมัย และเพลิดเพลินไปกับเมืองแห่งสีสัน ได้ที่ "โมเดอร์น ทาวน์" คอนโดมิเนียมคุณภาพ ที่ได...
Details:
285 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.51 กม.
ARL 3.04 กม.
MRT 4.16 กม.
แบบ Low Rise
ชั้น 12
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 1
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿141,225/เดือน
(฿522/ตรม.)
269 ตรม. Office for rent at โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 1
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2534 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿141,225 ต่อเดือน
Details:
269 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.79 กม.
MRT 0.85 กม.
ARL 2.79 กม.
สร้างเสร็จ 2534
แบบ High Rise
วิวเมือง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อโศก ทาวเวอร์ส
อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿140,000/เดือน
(฿622/ตรม.)
226 ตรม. Office for rent at อโศก ทาวเวอร์ส
Asoke Tower คอนโดใจกลางเมืองย่าน “สุขุมวิท” ที่มาพร้อมกับความอุดมสมบูรณ์ของพื้นที่ ซึ่งรายล้อมไปด้วยโรงแรมระดับห้าดาว ห้างสรรพสินค้า Emporium EmQuartier ร้านอาหาร และสถานที่เสริมความงามต่า...
Details:
226 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.37 กม.
ARL 1.1 กม.
BTS 1.14 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ระเบียง
ฟรี Wifi
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 1
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿141,430/เดือน
(฿522/ตรม.)
269.39 ตรม. Office for rent at โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 1
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿141,430 ต่อเดือน
Details:
269.39 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.79 กม.
MRT 0.85 กม.
ARL 2.79 กม.
แบบ High Rise
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารซัมเมอร์ ฮิลล์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿142,398/เดือน
(฿895/ตรม.)
158.22 ตรม. Office for rent at อาคารซัมเมอร์ ฮิลล์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารซัมเมอร์ ฮิลล์ บนทำเลของ พระโขนง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿142,398 ต่อเดือน
Details:
158.22 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.17 กม.
MRT 4.19 กม.
ARL 4.73 กม.
แบบ Low Rise
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะไนน์ ทาวเวอร์ส แกรนด์ พระรามเก้า
ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿142,500/เดือน
(฿945/ตรม.)
150 ตรม. Office for rent at เดอะไนน์ ทาวเวอร์ส แกรนด์ พระรามเก้า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะไนน์ ทาวเวอร์ส แกรนด์ พระรามเก้า บนทำเลของ ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามา...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.47 กม.
ARL 1.66 กม.
BTS 2.98 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร บางกอก บิสซิเนส เซ็นเตอร์
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿143,000/เดือน
(฿646/ตรม.)
220 ตรม. Office for rent at อาคาร บางกอก บิสซิเนส เซ็นเตอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร บางกอก บิสซิเนส เซ็นเตอร์ บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿143,000 ต่อเดือน
Details:
220 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
กำลังก่อสร้าง
ชั้น 12
วิวเมือง
แอร์
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿144,233/เดือน
(฿1,100/ตรม.)
129.94 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿144,233 ต่อเดือน
Details:
129.94 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Spacious Office Building for Rent in Namman Area
สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿145,000/เดือน
(฿412/ตรม.)
350 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿145,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ศูนย์การค้า 0.64 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 1
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿146,000/เดือน
(฿559/ตรม.)
260 ตรม. Office for rent at โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 260 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ไ...
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
260 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.79 กม.
MRT 0.85 กม.
ARL 2.79 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารธนภูมิ
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿147,700/เดือน
(฿682/ตรม.)
215.53 ตรม. Office for rent at อาคารธนภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 215.53 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารธนภูมิ บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2535&nb...
Details:
สตูดิโอ
215.53 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.75 กม.
ARL 1.13 กม.
BTS 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เลค รัชดา ออฟฟิศ คอมเพล็กซ์
ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿148,000/เดือน
(฿624/ตรม.)
236 ตรม. Office for rent at เลค รัชดา ออฟฟิศ คอมเพล็กซ์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เลค รัชดา ออฟฟิศ คอมเพล็กซ์ บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿148,000...
Details:
236 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.78 กม.
MRT 0.86 กม.
ARL 2.78 กม.
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Home Office for Rent
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿148,000/เดือน
(฿279/ตรม.)
527 ตรม. Office for rent in ไทย
4 Floor Luxury Home Office Private Elevator Double volume Area ติดถนนหลัก ไม่อยู่ในโครงการ สะดวกสบาย ใกล้คาเฟ่อเมซอล ใกล้เซเว่น วัสดุพรีเมี่ยมทั้งหมด หินอ่อน กระจกกันเสียง อ่างแช่น้ำ แอร์ทุกชั้นNear b...
Details:
1
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
527 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ศูนย์การค้า 0.19 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
Office
Storage Room
Yard
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร 208 ถนนวิทยุ
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿147,100/เดือน
(฿1,100/ตรม.)
134.88 ตรม. Office for rent at อาคาร 208 ถนนวิทยุ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 134.88 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร 208 ถนนวิทยุ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2...
Details:
สตูดิโอ
134.88 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.59 กม.
MRT 1.91 กม.
ARL 2.45 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 7
วิวเมือง
วิวสวน
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ปันน สมาร์ท เวิร์คเสปซ
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿148,500/เดือน
(฿1,510/ตรม.)
99 ตรม. Office for rent at ปันน สมาร์ท เวิร์คเสปซ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ปันน สมาร์ท เวิร์คเสปซ บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿148,500 ต่อเดือน
Details:
99 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.27 กม.
BTS 2.39 กม.
แบบ High Rise
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อิตัลไทย ทาวเวอร์
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿150,000/เดือน
(฿458/ตรม.)
326 ตรม. Office for rent at อิตัลไทย ทาวเวอร์
สิ่งอำนวยความสะดวก ศูนย์อาหาร ธนาคารกสิกรไทย แฟมิลี่มาร์ท อเมซอน ร้านขายยา
Details:
326 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.15 กม.
ARL 1.72 กม.
BTS 2.28 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 31
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โรงแรมแซฟฟาร์ย
สุริยวงศ์, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿150,000/เดือน
(฿746/ตรม.)
200 ตรม. Office for rent at โรงแรมแซฟฟาร์ย
ภายในอาคาร ชั้น 7 โรงแรมแซฟฟาร์ยโฮเทล พื้นที่สามารถปรับปรุง แก้ไข และออกแบบใหม่ได้ตามความต้องการของผู้เช่า เหมาะสำหรับ: ออฟฟิศหรู / สำนักงานบริษัท สามารถต่อเติมห้องน้ำ และปรับเป็นห้...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Floor 3 – 150 sqm
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿150,000/เดือน
(฿995/ตรม.)
150 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
Details:
150 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent in Watcharaphol
ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿150,000/เดือน
(฿62/ตรม.)
2,400 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล ท่าแร้ง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
Details:
2,400 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.81 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Home office for rent at "Bang Kruai - Nonthaburi"
บางขนุน, บางกรวย, นนทบุรี, ไทย
฿150,000/เดือน
(฿170/ตรม.)
879 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 879 ตรม. อยู่ในทำเล บางขนุน, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
879 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
25
26
27
...
41
751 - 780 จาก 1,220 ยูนิต
ไทย
ดูสำนักงานเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 1,019 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.09K - ฿8.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 63 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.76K - ฿239K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 42 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.48K - ฿249K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 35 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.48K - ฿199K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 20 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿14.7K - ฿249K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 17 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.97K - ฿398K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿24.9K - ฿133K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครปฐม
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17.9K - ฿39.8K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿16.9K - ฿43.8K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครนายก
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿59.7K - ฿94.5K
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿14,562
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
฿14,919
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
3
ศุภาลัย โอเรียนทัล สุขุมวิท 39
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿19,892
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
4
ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿21,882