สำนักงานให้เช่า ใน ไทย
(มี สำนักงาน 1,220)
พี.เอส. ทาวเวอร์
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿122,220/เดือน
(฿400/ตรม.)
306.50 ตรม. Office for rent at พี.เอส. ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พี.เอส. ทาวเวอร์ บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2536 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿122,220 ต่อเดือน
Details:
306.50 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.3 กม.
BTS 0.67 กม.
ARL 1.56 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿124,500/เดือน
(฿933/ตรม.)
132.70 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 132.70 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
132.70 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เมอร์คิวรี่ ทาวเวอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿124,850/เดือน
(฿945/ตรม.)
131.37 ตรม. Office for rent at เมอร์คิวรี่ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 131.37 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เมอร์คิวรี่ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย...
Details:
สตูดิโอ
131.37 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.14 กม.
ARL 1.65 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 13
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร บีบี
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿125,000/เดือน
(฿648/ตรม.)
192 ตรม. Office for rent at อาคาร บีบี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 192 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร บีบี บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้...
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
192 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 1.02 กม.
ARL 1.25 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent in Sathon Bangkok
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿125,000/เดือน
(฿457/ตรม.)
272 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿125,000 ต่อเดือน
Details:
272 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.69 กม.
วิวเมือง
สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลุมพินี ทาวเวอร์ พระราม 4
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿125,000/เดือน
(฿458/ตรม.)
271.43 ตรม. Office for rent at ลุมพินี ทาวเวอร์ พระราม 4
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลุมพินี ทาวเวอร์ พระราม 4 บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2535 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿125,0...
Details:
271.43 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.47 กม.
BTS 1.77 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 30
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เลอตะวันพลาซ่า
ช้างคลาน, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿125,250/เดือน
(฿355/ตรม.)
351 ตรม. Office for rent at เลอตะวันพลาซ่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 351 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เลอตะวันพลาซ่า บนทำเลของ ช้างคลาน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยรา...
Details:
สตูดิโอ
351 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
แบบ Low Rise
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร เคเอส
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿126,000/เดือน
(฿448/ตรม.)
280 ตรม. Office for rent at อาคาร เคเอส
พื้นที่เช่า ~280 ตรม. ค่าไฟ 6.50 บาท/ยูนิต ค่าน้ำเหมาจ่าย 2,000 บาท/เดือน ค่าเช่า 450.- บาท/ตรม.พื้นแกรนิต สุขภัณท์อเมริกันแสตนดาร์ด
Details:
280 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 2.08 กม.
MRT 3.8 กม.
วิวเมือง
แอร์
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อินเตอร์เชนจ์ 21
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿127,500/เดือน
(฿1,240/ตรม.)
102 ตรม. Office for rent at อินเตอร์เชนจ์ 21
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 102 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินเตอร์เชนจ์ 21 บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2...
Details:
สตูดิโอ
102 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.16 กม.
MRT 0.25 กม.
ARL 1.92 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Showroom/Office Space for Rent - Total Area: 320 sq.m.
คลองข่อย, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿128,000/เดือน
(฿398/ตรม.)
320 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล คลองข่อย, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿128,000 ต่อเดือน
Details:
320 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อาคารสมัชชาวาณิช 2
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿128,250/เดือน
(฿945/ตรม.)
135 ตรม. Office for rent at อาคารสมัชชาวาณิช 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 135 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารสมัชชาวาณิช 2 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
135 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.43 กม.
MRT 1.08 กม.
ARL 2.94 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอไอเอ แคปปิตอล เซ็นเตอร์
ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿128,910/เดือน
(฿995/ตรม.)
128.91 ตรม. Office for rent at เอไอเอ แคปปิตอล เซ็นเตอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอไอเอ แคปปิตอล เซ็นเตอร์ บนทำเลของ ดินแดง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2557 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿128,910 ต่อเดือน
Details:
128.91 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.32 กม.
ARL 1.95 กม.
BTS 3.36 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 12
สถานะการเช่า: 14 ม.ค. 2572
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร จูเวลเลอรี่ เซ็นเตอร์
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿129,411/เดือน
(฿451/ตรม.)
285.58 ตรม. Office for rent at อาคาร จูเวลเลอรี่ เซ็นเตอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร จูเวลเลอรี่ เซ็นเตอร์ บนทำเลของ สี่พระยา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿129,411 ต่อเดือน
Details:
285.58 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.84 กม.
BTS 1.05 กม.
กำลังก่อสร้าง
แบบ High Rise
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Home Office for Rent
บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿130,000/เดือน
(฿262/ตรม.)
494 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล บางโพงพาง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿130,000 ต่อเดือน
Details:
494 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BRT 0.66 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Space, Office for rent attached BTS Phrakanong sukhumvit 67
พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿130,000/เดือน
(฿646/ตรม.)
200 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿130,000 ต่อเดือน
Details:
200 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ติดสถานี BTS/MRT
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ภิรัชทาวเวอร์ แอท ไบเทค
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿130,150/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ภิรัชทาวเวอร์ แอท ไบเทค
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 0 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ภิรัชทาวเวอร์ แอท ไบเทค บนทำเลของ บางนา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 256...
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.34 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ภิรัชทาวเวอร์ แอท ไบเทค
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿130,150/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ภิรัชทาวเวอร์ แอท ไบเทค
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.34 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ภิรัชทาวเวอร์ แอท ไบเทค
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿130,150/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ภิรัชทาวเวอร์ แอท ไบเทค
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.34 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Building for rent Sukhumvit 62
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿130,000/เดือน
(฿435/ตรม.)
300 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 11 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿130,000 ต่อเดือน
Details:
11
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวเมือง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿131,900/เดือน
(฿1,070/ตรม.)
122.06 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 122.06 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
122.06 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 39
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เพียร์ วันวันวัน
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿132,000/เดือน
(฿1,010/ตรม.)
130 ตรม. Office for rent at เพียร์ วันวันวัน
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เพียร์ วันวันวัน บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿132,000 ต่อเดือน
Details:
130 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.62 กม.
ARL 1.09 กม.
แบบ High Rise
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
สุริยวงศ์, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿133,250/เดือน
(฿646/ตรม.)
205 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 205 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
สตูดิโอ
205 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2528
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
สุริยวงศ์, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿133,250/เดือน
(฿646/ตรม.)
205 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
Details:
สตูดิโอ
205 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2528
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
สุริยวงศ์, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿133,250/เดือน
(฿646/ตรม.)
205 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
Details:
สตูดิโอ
205 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2528
แบบ High Rise
ชั้น 24
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent at Zeer Rangsit
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿133,950/เดือน
(฿567/ตรม.)
235 ตรม. Office for rent in ไทย
🏢ออฟฟิศสำนักงานให้เช่า OFFICE @ ZEER RANGSIT ศูนย์การค้าเซียร์รังสิต ทางเลือกที่ตอบโจทย์เจ้าของธุรกิจยุคใหม่ 📍ครบครันด้วยจุดนัดพบทางธุรกิจ ศูนย์การค้า ,โรงแรมเอเชีย แอร์พอร์ท ,ซุปเปอร์มา...
Details:
235 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2553
วิวเมือง
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลิเบอร์ตี้ สแควร์
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿133,960/เดือน
(฿676/ตรม.)
197 ตรม. Office for rent at ลิเบอร์ตี้ สแควร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลิเบอร์ตี้ สแควร์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿133,960 ต่อเดือน
Details:
197 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.17 กม.
MRT 0.41 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 8
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
พี.เอส. ทาวเวอร์
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿134,267/เดือน
(฿348/ตรม.)
383.62 ตรม. Office for rent at พี.เอส. ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พี.เอส. ทาวเวอร์ บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿134,267 ต่อเดือน
Details:
383.62 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.3 กม.
BTS 0.67 กม.
ARL 1.56 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 21
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2572
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร 208 ถนนวิทยุ
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿133,900/เดือน
(฿1,090/ตรม.)
122.84 ตรม. Office for rent at อาคาร 208 ถนนวิทยุ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 122.84 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร 208 ถนนวิทยุ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2...
Details:
สตูดิโอ
122.84 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.59 กม.
MRT 1.91 กม.
ARL 2.45 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 4
ดูรูปทั้งหมด
อาคารธนภูมิ
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿135,500/เดือน
(฿681/ตรม.)
197.86 ตรม. Office for rent at อาคารธนภูมิ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารธนภูมิ บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿135,500 ต่อเดือน
Details:
197.86 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.75 กม.
ARL 1.13 กม.
BTS 1.47 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สถานะการเช่า: 31 มี.ค. 2572
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เพียร์ วันวันวัน
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿135,830/เดือน
(฿1,040/ตรม.)
130 ตรม. Office for rent at เพียร์ วันวันวัน
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เพียร์ วันวันวัน บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿135,830 ต่อเดือน
Details:
130 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.62 กม.
ARL 1.09 กม.
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
...
24
25
26
...
41
721 - 750 จาก 1,220 ยูนิต
ไทย
ดูสำนักงานเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 1,019 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.09K - ฿8.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 63 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.76K - ฿239K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 42 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.48K - ฿249K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 35 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.48K - ฿199K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 20 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿14.7K - ฿249K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 17 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.97K - ฿398K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿24.9K - ฿133K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครปฐม
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17.9K - ฿39.8K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿16.9K - ฿43.8K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครนายก
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿59.7K - ฿94.5K
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿14,562
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
฿14,919
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
3
ศุภาลัย โอเรียนทัล สุขุมวิท 39
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร