สำนักงานให้เช่า ใน ไทย
(มี สำนักงาน 1,220)
มหาสวัสดิ์, บางกรวย, นนทบุรี, ไทย
฿150,000/เดือน
(฿170/ตรม.)
879 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 879 ตรม. อยู่ในทำเล มหาสวัสดิ์, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
879 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านกลางกรุง ออฟฟิศ พาร์ค บางนา
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿150,000/เดือน
(฿249/ตรม.)
600 ตรม. Office for rent at บ้านกลางกรุง ออฟฟิศ พาร์ค บางนา
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านกลางกรุง ออฟฟิศ พาร์ค บางนา บนทำเลของ บางนา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
Details:
600 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 4.13 กม.
วิวโล่งๆ
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
จัสมิน ทาวเวอร์ สุขุมวิท อโศก
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿150,000/เดือน
(฿746/ตรม.)
200 ตรม. Office for rent at จัสมิน ทาวเวอร์ สุขุมวิท อโศก
ราคาค่าเช่าเริ่มต้น 750 บาท/ตรม./เดือน สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ที่จอดรถ 799 คัน, ลิฟต์โดยสาร 6 ตัว, ลิฟต์ลานจอดรถ 2 ตัว และลิฟต์ขนของ 1 ตัว
Details:
200 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
แบบ High Rise
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Rent in Phranakorn
บ้านพานถม, พระนคร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿150,000/เดือน
฿200,000 /เดือน
(฿83/ตรม.)
1,800 ตรม. Office for rent in ไทย
ให้เช่าอาคาร 7.5 ชั้น ติดถนนวิสุทธิกษัตริย์ หน้ากว้าง 8 ม. ยาว 30 ม. พื้นที่ที่ดิน 60 ตรว. พื้นที่ใช้สอย 1,816 ตรม. ใกล้แหล่งท่องเที่ยว แหล่งช้อปปิ้ง ขายส่ง เสื้อผ้า และ ผลไม้
Details:
1,800 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2563
วิวเมือง
ดาดฟ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อีซี เสปซ
เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿150,000/เดือน
(฿298/ตรม.)
500 ตรม. Office for rent at อีซี เสปซ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อีซี เสปซ บนทำเลของ เทพารักษ์, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
Details:
500 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 3.46 กม.
แบบ Low Rise
วิวโล่งๆ
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Home Office for Rent in Wang Thonglang Area
วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿150,000/เดือน
(฿414/ตรม.)
360 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
Details:
360 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.72 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 31 ธ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Home office sukhumvit 4
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿150,000/เดือน
(฿298/ตรม.)
500 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
Details:
8
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รัชโยธิน ฮิลส์
จตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿150,000/เดือน
(฿798/ตรม.)
187 ตรม. Office for rent at รัชโยธิน ฮิลส์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รัชโยธิน ฮิลส์ บนทำเลของ จตุจักร, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
Details:
187 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.91 กม.
BTS 2.31 กม.
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 10
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Home Office for Rent Near BTS Bangchak
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿150,000/เดือน
(฿178/ตรม.)
840 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 840 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
840 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.59 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Studio Ladprao 15 Nare Ladprao MRT
จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿150,000/เดือน
(฿829/ตรม.)
180 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล จอมพล, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
Details:
180 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1 กม.
ชั้น 1
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
จอมเทียน บีช พาราไดซ์
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿150,000/เดือน
(฿231/ตรม.)
645 ตรม. Office for rent at จอมเทียน บีช พาราไดซ์
คอนโดมิเนียมสูงตระหง่านท่ามกลางทำเลศักยภาพใกล้ชายหาดจอมเทียนใต้ ให้คุณได้สัมผัสกับความเงียบสงบที่เป็นส่วนตัว เพลิดเพลินไปกับวิวทะเลและวิวเมืองพัทยาได้แบบพาโนรามา ทุกการพักผ่อนเต็มไปด้วยความสุข สดชื่นแ...
Details:
645 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 0.68 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 1
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
ระเบียง
สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Home Office for Rent in Krungthep Kreetha
สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿150,000/เดือน
(฿230/ตรม.)
650 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 650 ตรม. อยู่ในทำเล สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
650 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
มหาวิทยาลัย 1.42 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะแมวเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿150,200/เดือน
(฿597/ตรม.)
250.29 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 250.29 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
250.29 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.42 กม.
ARL 1.44 กม.
BTS 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 24
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ทู แปซิฟิค เพลส
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿150,380/เดือน
(฿821/ตรม.)
182.27 ตรม. Office for rent at ทู แปซิฟิค เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 182.27 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ทู แปซิฟิค เพลส บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2537...
Details:
สตูดิโอ
182.27 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.21 กม.
MRT 1.12 กม.
ARL 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2537
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
กฤษ ลิมิเต็ด คอมปะนี
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿150,750/เดือน
฿152,000 /เดือน
(฿448/ตรม.)
335 ตรม. Office for rent at กฤษ ลิมิเต็ด คอมปะนี
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ กฤษ ลิมิเต็ด คอมปะนี บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,750 ต่อเดือน
Details:
335 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.33 กม.
BTS 1.63 กม.
แบบ Low Rise
ชั้น 3
แอร์
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿149,298/เดือน
(฿582/ตรม.)
257.41 ตรม. Office for rent at โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2536 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿149,298 ต่อเดือน
Details:
257.41 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.51 กม.
BTS 0.89 กม.
ARL 1.26 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
คนดูแลสวน
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿151,200/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 0 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์ บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล...
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.37 กม.
MRT 1.41 กม.
ARL 3.27 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 27
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
กฤษ ลิมิเต็ด คอมปะนี
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿151,200/เดือน
฿248,600 /เดือน
(฿448/ตรม.)
336 ตรม. Office for rent at กฤษ ลิมิเต็ด คอมปะนี
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ กฤษ ลิมิเต็ด คอมปะนี บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿151,200 ต่อเดือน
Details:
336 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.33 กม.
BTS 1.63 กม.
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โฮมออฟฟิศ 4 ชั้น ลาดพร้าว 35
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿150,000/เดือน
(฿2,800/ตรม.)
53.80 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 53.80 ตรม. อยู่ในทำเล ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
53.80 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿150,000/เดือน
(฿717/ตรม.)
210 ตรม. Office for rent at โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
Details:
210 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.51 กม.
BTS 0.89 กม.
ARL 1.26 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿150,000/เดือน
(฿717/ตรม.)
210 ตรม. Office for rent at โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
Details:
210 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.51 กม.
BTS 0.89 กม.
ARL 1.26 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 33
วิวเมือง
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent in in Prawet
ประกาศเมื่อ 3 วันที่แล้ว
ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿150,000/เดือน
(฿1,510/ตรม.)
100 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. อยู่ในทำเล ประเวศ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
มหาวิทยาลัย 0.59 กม.
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Home Office for Rent
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿150,000/เดือน
(฿251/ตรม.)
600 ตรม. Office for rent in ไทย
ให้เข่าสำนักงานโฮมออฟฟิศย่านทาวน์อินทาวน์ พื้นที่ 122 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 500 ตารางเมตร พิกัดถนนเลียบด่วนรามอินทราแขวงวังทองหลาง เขตวังทองหลาง กรุงเทพฯ จำนวน 4.5 ชั้น ตกแต่งใหม่ทั้งหลัง แอร์ 7 ตัว จ...
Details:
600 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿150,000/เดือน
(฿588/ตรม.)
256 ตรม. Office for rent at โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 256 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน...
Details:
สตูดิโอ
1.5
Bathroom(s)
256 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.51 กม.
BTS 0.89 กม.
ARL 1.26 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 34
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร 208 ถนนวิทยุ
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿151,200/เดือน
(฿1,090/ตรม.)
138.70 ตรม. Office for rent at อาคาร 208 ถนนวิทยุ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 138.70 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร 208 ถนนวิทยุ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2...
Details:
สตูดิโอ
138.70 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.59 กม.
MRT 1.91 กม.
ARL 2.45 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 6
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿152,800/เดือน
(฿1,070/ตรม.)
141.44 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 141.44 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
141.44 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 38
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เมอร์คิวรี่ ทาวเวอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿152,931/เดือน
(฿945/ตรม.)
160.98 ตรม. Office for rent at เมอร์คิวรี่ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 160.98 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เมอร์คิวรี่ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย...
Details:
สตูดิโอ
160.98 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.14 กม.
ARL 1.65 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿153,300/เดือน
(฿597/ตรม.)
255.35 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 255.35 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
255.35 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.42 กม.
ARL 1.44 กม.
BTS 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 24
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร 208 ถนนวิทยุ
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿151,900/เดือน
(฿1,090/ตรม.)
139.34 ตรม. Office for rent at อาคาร 208 ถนนวิทยุ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 139.34 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร 208 ถนนวิทยุ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2...
Details:
สตูดิโอ
139.34 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.59 กม.
MRT 1.91 กม.
ARL 2.45 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 3
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿153,700/เดือน
(฿1,400/ตรม.)
108.99 ตรม. Office for rent at แอทธินี ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 108.99 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แอทธินี ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 255...
Details:
สตูดิโอ
108.99 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.38 กม.
MRT 1.96 กม.
ARL 2.35 กม.
สร้างเสร็จ 2550
แบบ High Rise
ชั้น 30
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
...
26
27
28
...
41
781 - 810 จาก 1,220 ยูนิต
ไทย
ดูสำนักงานเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 1,019 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.09K - ฿8.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 63 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.76K - ฿239K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 42 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.48K - ฿249K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 35 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.48K - ฿199K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 20 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿14.7K - ฿249K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 17 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.97K - ฿398K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿24.9K - ฿133K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครปฐม
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17.9K - ฿39.8K