สำนักงานให้เช่า ใน ไทย
(มี สำนักงาน 1,221)
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿57,000/เดือน
(฿424/ตรม.)
134 ตรม. Office for rent at ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม
Nusa State Tower Condominium (ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม) คอนโดมิเนียม High Rise บนทำเลศักยภาพ ย่านถนนสีลม แหล่งรวมเศรษฐกิจที่รายล้อมไปด้วย ห้างสรรพสินค้า อาคารสำนักงาน โรงแรม โรงพยาบาล สถานทูต ร...
Details:
134 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.45 กม.
MRT 2.03 กม.
สร้างเสร็จ 2543
แบบ High Rise
ชั้น 31
วิวเมือง
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿57,000/เดือน
(฿602/ตรม.)
94.40 ตรม. Office for rent at โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿57,000 ต่อเดือน
Details:
94.40 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.51 กม.
BTS 0.89 กม.
ARL 1.26 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 27
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สุวรรณา เพลส
ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿57,600/เดือน
(฿120/ตรม.)
480 ตรม. Office for rent at สุวรรณา เพลส
480 ตร.ม. มีห้องใหญ่และห้องเล็ก แบ่งเช่าได้ มีห้องน้ำแยกชาย-หญิง ที่จอดรถมากกว่า 20 คัน รปภ. ตลอด 24 ชั่วโมง ทำเลดี ใกล้ตลาด รพ. ห้าง และสนามบินสุวรรณภูมิ ราคาพิเศษ 120-200 บ./ตร.ม. รายละเอียดเพิ่มเต...
Details:
480 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
แบบ Low Rise
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สินสาธร ทาวเวอร์
คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿58,000/เดือน
(฿334/ตรม.)
173 ตรม. Office for rent at สินสาธร ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สินสาธร ทาวเวอร์ บนทำเลของ คลองต้นไทร, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2536 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿58,000 ต่อเดือน
Details:
173 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ARL 2.54 กม.
BTS 2.63 กม.
MRT 2.73 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอส.เอส.พี.ทาวเวอร์ 1
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿58,000/เดือน
(฿1,290/ตรม.)
45 ตรม. Office for rent at เอส.เอส.พี.ทาวเวอร์ 1
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอส.เอส.พี.ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿58,000 ต่อเดือน
Details:
45 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.86 กม.
ARL 1.88 กม.
BTS 2.62 กม.
แบบ High Rise
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Office at Suan Luang for rent
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿58,000/เดือน
(฿89/ตรม.)
650 ตรม. Office for rent in ไทย
ให้เช่าอาคารพื้นที่กว้าง ใหญ่มากๆค่ะ ติดตลาดอนามัย 7-Eleven Store เข้าออกได้ 2 ทาง ทั้งซอยศรีนครินทร์ 24 และซอยอ่อนนุช 39 สนใจติดต่อสอบถาม ต่อรองกันได้ค่ะขอบคุณค่ะ
Details:
สตูดิโอ
4
Bathroom(s)
650 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2515
วิวโล่งๆ
ดาดฟ้า
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
พญาไท พลาซ่า
ทุ่งพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿57,600/เดือน
(฿453/ตรม.)
128 ตรม. Office for rent at พญาไท พลาซ่า
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พญาไท พลาซ่า บนทำเลของ ทุ่งพญาไท, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿57,600 ต่อเดือน
Details:
128 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.15 กม.
ARL 0.27 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 17
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วี.วรรณทาวเวอร์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿58,500/เดือน
(฿2/ตรม.)
38,136 ตรม. Office for rent at วี.วรรณทาวเวอร์
ยูนิตว่าง พื้นที่ 45 ตร.ม. (ห้อง Fully Furnished 7 ที่นั่ง) พื้นที่สำนักงาน ชั้น 34 ขนาด 32-111 ตร.ม. ความสูงฝ้าเพดาน 3.0 เมตร ค่าไฟฟ้า: 7 บาท/หน่วย ค่าน้ำ: 20 บาท/หน่วย สัญญาเช่า: ขั้นต่ำ 1 ปี บริ...
Details:
38,136 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building in Manorom Khlong Toei
คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿59,000/เดือน
(฿235/ตรม.)
250 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ศูนย์การค้า 0.44 กม.
สร้างเสร็จ 2553
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ธ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
สุริยวงศ์, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿59,340/เดือน
(฿998/ตรม.)
59.34 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 59.34 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค...
Details:
สตูดิโอ
59.34 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2528
แบบ High Rise
ชั้น 1
วิวสวน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บ้านพริก, บ้านนา, นครนายก, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿34/ตรม.)
1,766 ตรม. Office for rent in ไทย
ไฟ 3 เฟส รองรับอุตสาหกรรม รถใหญ่เข้า-ออกสะดวก | รองรับธุรกิจทุกประเภท | เหมาะทำโกดัง-ศูนย์บริการ-อุตสาหกรรม ที่อยู่: บ้านพริก 569, ต.บ้านพริก อ.บ้านนา นครนายก ราคาเช่า: 60,000 บาท/เดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
1,766 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2548
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent Don Mueang
สนามบิน, ดอนเมือง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿222/ตรม.)
270 ตรม. Office for rent in ไทย
ให้เช่าสำนักงาน* รายละเอียด - ให้เช่าเป็น สำนักงานชั้น1 เนื้อที่ 270 ตารางเมตร - ค่าไฟ 7 บาท/หน่วย ค่าน้ำ 20 บาท/หน่วย - ห้องน้ำแยกชาย/หญิงภาย รูปภาพเพิ่มเติม :
Details:
270 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สนามบิน 1.24 กม.
สร้างเสร็จ 2534
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
คนดูแลสวน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿365/ตรม.)
164 ตรม. Office for rent at เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
164 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.33 กม.
MRT 0.85 กม.
ARL 2.29 กม.
แบบ High Rise
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Home offive for rent at bearing 68
สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿210/ตรม.)
285 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 285 ตรม. อยู่ในทำเล สำโรงเหนือ, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
285 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2568
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พอร์ท 09 แวร์เฮาส์
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿154/ตรม.)
388 ตรม. Office for rent at พอร์ท 09 แวร์เฮาส์
มัดจำ 3 เดือนล่วงหน้า 1 เดือน
Details:
388 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
สัมพันธวงศ์, สัมพันธวงศ์, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿399/ตรม.)
150 ตรม. Office for rent in ไทย
Property Details • 5-storey shophouse • Total usable area 150 sq.m. • Rental 60,000 THB / month • Parking 1 space in front of the building • Additional parking available at n...
Details:
150 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บางนา คอมเพล็กซ์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿471/ตรม.)
127 ตรม. Office for rent at บางนา คอมเพล็กซ์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บางนา คอมเพล็กซ์ บนทำเลของ บางนา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2530 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
127 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 4.3 กม.
สร้างเสร็จ 2530
แบบ High Rise
วิวเมือง
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สถานะการเช่า: 22 ธ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร พญาไท พลาซ่า
ประกาศเมื่อ 3 วันที่แล้ว
ถนนพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿376/ตรม.)
159 ตรม. Office for rent at อาคาร พญาไท พลาซ่า
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร พญาไท พลาซ่า บนทำเลของ ถนนพญาไท, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
159 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ARL 0.69 กม.
BTS 0.8 กม.
สร้างเสร็จ 2569
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
พรีเมี่ยม เพลส เกษตร - นวมินทร์
ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿260/ตรม.)
230 ตรม. Office for rent at พรีเมี่ยม เพลส เกษตร - นวมินทร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พรีเมี่ยม เพลส เกษตร - นวมินทร์ บนทำเลของ ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่...
Details:
230 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 4.35 กม.
สร้างเสร็จ 2563
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
4.5 Storey Home Office for Rent
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿166/ตรม.)
360 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 360 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวโล่งๆ
สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
office for rent at bang khae
บางแค, บางแค, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿160/ตรม.)
375 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 375 ตรม. อยู่ในทำเล บางแค, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
375 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent in Nakhon Ratchasima
เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿120/ตรม.)
500 ตรม. Office for rent in ไทย
ทำเลดี ติดถนนมิตรภาพ ใกล้โรงแรมแคนทารี โคราช มีที่จอดรถด้านหน้าตึกกว้างขวาง รายละเอียดอาคาร : - ชั้น 1: กว้าง 9.55 x ยาว 15.50 เมตร พร้อมที่เก็บสินค้า 4.50 เมตร - ชั้น 2: กว้าง 9.55 x 15.50 เมตร...
Details:
3
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
โรงพยาบาล 0.4 กม.
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ดิ ออเธอร์ - รัชดาฯ 32
จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿264/ตรม.)
227 ตรม. Office for rent at ดิ ออเธอร์ - รัชดาฯ 32
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดิ ออเธอร์ - รัชดาฯ 32 บนทำเลของ จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
227 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.56 กม.
BTS 3.19 กม.
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ริชมอนด์ สุขุมวิท 26
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿460/ตรม.)
130 ตรม. Office for rent at ริชมอนด์ สุขุมวิท 26
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ริชมอนด์ สุขุมวิท 26 บนทำเลของ คลองตัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
130 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.99 กม.
MRT 1.79 กม.
ชั้น 20
สถานะการเช่า: 22 มิ.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent in On Nut 28
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿200/ตรม.)
300 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.12 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร พญาไท พลาซ่า
ถนนพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿376/ตรม.)
159 ตรม. Office for rent at อาคาร พญาไท พลาซ่า
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร พญาไท พลาซ่า บนทำเลของ ถนนพญาไท, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
159 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ARL 0.69 กม.
BTS 0.8 กม.
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
4.5 Storey Home Office for Rent
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿166/ตรม.)
360 ตรม. Office for rent in ไทย
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Home Office for Rent
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿299/ตรม.)
200 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วย...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2563
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Office Space in Thonglor
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿630/ตรม.)
95 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
95 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ศูนย์การค้า 0.11 กม.
ชั้น 3
วิวเมือง
สถานะการเช่า: 31 ธ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อาคารเมธาวัฒนา
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿570/ตรม.)
105 ตรม. Office for rent at อาคารเมธาวัฒนา
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารเมธาวัฒนา บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
105 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.52 กม.
BTS 0.54 กม.
ARL 1.74 กม.
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
...
14
15
16
...
41
421 - 450 จาก 1,221 ยูนิต
ไทย
ดูสำนักงานเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 1,020 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.09K - ฿8.93M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 63 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.78K - ฿239K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 42 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿249K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 35 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿200K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 20 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿14.8K - ฿249K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 17 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.99K - ฿399K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿24.9K - ฿134K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครปฐม
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿39.9K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17K - ฿43.9K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครนายก
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿59.9K - ฿94.8K
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿14,606
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
฿14,964
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
3
ศุภาลัย โอเรียนทัล สุขุมวิท 39
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿19,951
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
4
ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม