สำนักงานให้เช่า ใน ไทย
(มี สำนักงาน 1,221)
บางรัก, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,550/เดือน
(฿698/ตรม.)
86.50 ตรม. Office for rent at เจ้าพระยาทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เจ้าพระยาทาวเวอร์ บนทำเลของ บางรัก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,550 ต่อเดือน
Details:
86.50 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.45 กม.
MRT 1.1 กม.
แบบ Low Rise
ชั้น 2
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อโศก ทาวเวอร์ส
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿643/ตรม.)
94 ตรม. Office for rent at อโศก ทาวเวอร์ส
Asoke Tower คอนโดใจกลางเมืองย่าน “สุขุมวิท” ที่มาพร้อมกับความอุดมสมบูรณ์ของพื้นที่ ซึ่งรายล้อมไปด้วยโรงแรมระดับห้าดาว ห้างสรรพสินค้า Emporium EmQuartier ร้านอาหาร และสถานที่เสริมความงามต่า...
Details:
94 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.37 กม.
ARL 1.1 กม.
BTS 1.14 กม.
สร้างเสร็จ 2528
แบบ High Rise
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿61,000/เดือน
(฿529/ตรม.)
115 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2543 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿61,000 ต่อเดือน
Details:
115 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.42 กม.
ARL 1.44 กม.
BTS 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2543
แบบ High Rise
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿61,090/เดือน
(฿2,830/ตรม.)
21.57 ตรม. Office for rent at รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
พื้นที่ทำงานสุดหรู พร้อมวิวทะเลอันงดงาม สัมผัสมาตรฐานใหม่ของการทำงานและการใช้ชีวิต กับพื้นที่สำนักงานระดับพรีเมียมกว่า 1,469 ตารางเมตร พร้อมวิวทะเลแบบพาโนรามาและดาดฟ้าส่วนตัว ตั้งอยู่ภายใน โรงแรมไบรตั...
Details:
สตูดิโอ
21.57 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿61,090/เดือน
(฿2,740/ตรม.)
22.23 ตรม. Office for rent at รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
Details:
สตูดิโอ
22.23 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Office for rent | Location : Thong Lo 5 Alley
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,900/เดือน
(฿705/ตรม.)
87 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,900 ต่อเดือน
Details:
87 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2572
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ฟิโก เพลส
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿61,500/เดือน
(฿748/ตรม.)
82 ตรม. Office for rent at ฟิโก เพลส
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ฟิโก เพลส บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2549 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿61,500 ต่อเดือน
Details:
82 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.19 กม.
BTS 0.48 กม.
ARL 1.63 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ High Rise
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office space for rent at NAI LEK SPACE Viphavadi 17
จตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿62,000/เดือน
(฿399/ตรม.)
155 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล จตุจักร, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿62,000 ต่อเดือน
Details:
155 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ซัมเมอร์ ลาซาล
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿63,000/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ซัมเมอร์ ลาซาล
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 0 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซัมเมอร์ ลาซาล บนทำเลของ บางนา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2564 ซึ...
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.71 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 1
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿63,341/เดือน
(฿687/ตรม.)
92 ตรม. Office for rent at อาคารธนภูมิ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารธนภูมิ บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿63,341 ต่อเดือน
Details:
92 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.75 กม.
ARL 1.13 กม.
BTS 1.47 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวเมือง
ระเบียง
สถานะการเช่า: 31 ส.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บีทีซี สเปซ ภูเก็ต
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿64,000/เดือน
(฿2,780/ตรม.)
23 ตรม. Office for rent at บีทีซี สเปซ ภูเก็ต
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บีทีซี สเปซ ภูเก็ต บนทำเลของ ฉลอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿64,000 ต่อเดือน
Details:
23 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ซัมเมอร์ ลาซาล
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿64,200/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ซัมเมอร์ ลาซาล
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.71 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 1
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿64,200/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ซัมเมอร์ ลาซาล
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.71 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 3
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿64,800/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ซัมเมอร์ ลาซาล
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.71 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 3
ดูรูปทั้งหมด
Office / Studio for Rent in Din Daeng
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿65,000/เดือน
(฿648/ตรม.)
100 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล ดินแดง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿65,000 ต่อเดือน
Details:
100 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อาคารเมธาวัฒนา
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿65,000/เดือน
(฿772/ตรม.)
84 ตรม. Office for rent at อาคารเมธาวัฒนา
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารเมธาวัฒนา บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿65,000 ต่อเดือน
Details:
84 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.52 กม.
BTS 0.54 กม.
ARL 1.74 กม.
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บริษัท พี.เอ.เอส
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿65,000/เดือน
(฿130/ตรม.)
500 ตรม. Office for rent at บริษัท พี.เอ.เอส
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บริษัท พี.เอ.เอส บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿65,000 ต่อเดือน
Details:
500 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.68 กม.
BTS 2.16 กม.
แบบ Low Rise
วิวเมือง
แอร์
สถานะการเช่า: 31 ธ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บางนา คอมเพล็กซ์ ออฟฟิศ ทาวเวอร์
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿65,000/เดือน
(฿447/ตรม.)
145 ตรม. Office for rent at บางนา คอมเพล็กซ์ ออฟฟิศ ทาวเวอร์
ให้เช่า! อาคารสำนักงานบางนาคอมเพล็กซ์ (Bangna Complex Office Tower) ออฟฟิตติดเซ็นทรัลกับบิ๊กซีบางนา ติดถนนใหญ่ ทำเลใจกลางบางนา มีโต๊ะเก้าอี้ให้ตามในรูปค่ะ Office space next to Central and Big C...
Details:
145 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 4.17 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 1
วิวเมือง
แอร์
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Home Office in Private Building for Rent
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿65,000/เดือน
(฿720/ตรม.)
90 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿65,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ศูนย์การค้า 0.08 กม.
วิวเมือง
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เคพีไอ ทาวเวอร์
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿65,000/เดือน
(฿648/ตรม.)
100 ตรม. Office for rent at เคพีไอ ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เคพีไอ ทาวเวอร์ บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿65,000 ต่อเดือน
Details:
100 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.77 กม.
ARL 0.91 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ มาสเตอร์ แอท บีทีเอสอ่อนนุช–พัฒนาการ
ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿65,000/เดือน
(฿324/ตรม.)
200 ตรม. Office for rent at เดอะ มาสเตอร์ แอท บีทีเอสอ่อนนุช–พัฒนาการ
เดอะ มาสเตอร์ บีทีเอส อ่อนนุช-พัฒนาการ พบกับความหรูหราและความสะดวกสบายสูงสุด ขอแนะนำ เดอะ มาสเตอร์ บีทีเอส อ่อนนุช-พัฒนาการ โครงการอาคารพาณิชย์ระดับพรีเมียมที่ตั้งอยู่ในทำเลยุทธศาสตร์ริมถนนสายหลักอ่อน...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ARL 4.36 กม.
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พญาไท พลาซ่า
ทุ่งพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿65,000/เดือน
(฿471/ตรม.)
139 ตรม. Office for rent at พญาไท พลาซ่า
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พญาไท พลาซ่า บนทำเลของ ทุ่งพญาไท, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿65,000 ต่อเดือน
Details:
139 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.15 กม.
ARL 0.27 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารอยู่ติดถนน ตรงข้ามประตูเข้า- ออก มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิ
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿65,000/เดือน
(฿315/ตรม.)
208 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 208 ตรม. อยู่ในทำเล ทุ่งสองห้อง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿65,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
4
Bathroom(s)
208 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เซ็นทรัล ซิตี ทาวเวอร์ บางนา
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿65,000/เดือน
(฿520/ตรม.)
125.85 ตรม. Office for rent at เซ็นทรัล ซิตี ทาวเวอร์ บางนา
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เซ็นทรัล ซิตี ทาวเวอร์ บางนา บนทำเลของ บางนา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿65,000 ต่อเดือน
Details:
125.85 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.04 กม.
BTS 3.69 กม.
แบบ High Rise
วิวโล่งๆ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เซ็นทรัล ซิตี ทาวเวอร์ บางนา
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿65,000/เดือน
(฿520/ตรม.)
125.85 ตรม. Office for rent at เซ็นทรัล ซิตี ทาวเวอร์ บางนา
Details:
125.85 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.04 กม.
BTS 3.69 กม.
แบบ High Rise
วิวโล่งๆ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เสริมมิตร ทาวเวอร์
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿66,300/เดือน
(฿648/ตรม.)
102 ตรม. Office for rent at เสริมมิตร ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เสริมมิตร ทาวเวอร์ บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿66,300 ต่อเดือน
Details:
102 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
กำลังก่อสร้าง
แบบ High Rise
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿67,000/เดือน
(฿765/ตรม.)
87.42 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 87.42 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
87.42 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.42 กม.
ARL 1.44 กม.
BTS 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent at Zeer Rangsit
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿67,260/เดือน
(฿569/ตรม.)
118 ตรม. Office for rent in ไทย
ออฟฟิศสำนักงานให้เช่า OFFICE @ ZEER RANGSIT ศูนย์การค้าเซียร์รังสิต ทางเลือกที่ตอบโจทย์เจ้าของธุรกิจยุคใหม่ 📍ครบครันด้วยจุดนัดพบทางธุรกิจ ศูนย์การค้า ,โรงแรมเอเชีย แอร์พอร์ท ,ซุปเปอร์มาร์...
Details:
118 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2563
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
คลิ๊กเดนิม
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿68,000/เดือน
(฿543/ตรม.)
125 ตรม. Office for rent at คลิ๊กเดนิม
Click Denim คลิ๊ก เดนิม คอนโดมิเนียมที่ตั้งอยู่ท่ามกลางสภาพแวดล้อมอันเงียบสงบ ภายในซอยเอกมัย 19 ที่คุณสามารถใช้เป็นทางลัด ไปยังเอกมัย เพื่อดื่มด่ำกับวิถีชีวิตยุคใหม่และสีสันของความมีชีวิตชีวา ในแห่งเด...
Details:
125 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.8 กม.
ARL 2.71 กม.
MRT 3.59 กม.
แบบ Low Rise
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
พีเตอร์ซัน สุขุมวิท 26
คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿68,667/เดือน
(฿907/ตรม.)
75.50 ตรม. Office for rent at พีเตอร์ซัน สุขุมวิท 26
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พีเตอร์ซัน สุขุมวิท 26 บนทำเลของ คลองตัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿68,667 ต่อเดือน
Details:
75.50 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.28 กม.
MRT 1.65 กม.
แบบ High Rise
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
...
15
16
17
...
41
451 - 480 จาก 1,221 ยูนิต
ไทย
ดูสำนักงานเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 1,020 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.09K - ฿8.93M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 63 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.78K - ฿239K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 42 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿249K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 35 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿200K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 20 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿14.8K - ฿249K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 17 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.99K - ฿399K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿24.9K - ฿134K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครปฐม
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿39.9K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2 ยูนิต