สำนักงานให้เช่า ใน ไทย
(มี สำนักงาน 1,220)
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿54,790/เดือน
(฿3,420/ตรม.)
15.96 ตรม. Office for rent at รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
พื้นที่ทำงานสุดหรู พร้อมวิวทะเลอันงดงาม สัมผัสมาตรฐานใหม่ของการทำงานและการใช้ชีวิต กับพื้นที่สำนักงานระดับพรีเมียมกว่า 1,469 ตารางเมตร พร้อมวิวทะเลแบบพาโนรามาและดาดฟ้าส่วนตัว ตั้งอยู่ภายใน โรงแรมไบรตั...
Details:
สตูดิโอ
15.96 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
พรีเมี่ยม เพลส เกษตร - นวมินทร์
ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿225/ตรม.)
244 ตรม. Office for rent at พรีเมี่ยม เพลส เกษตร - นวมินทร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พรีเมี่ยม เพลส เกษตร - นวมินทร์ บนทำเลของ ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่...
Details:
244 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 4.35 กม.
สร้างเสร็จ 2562
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ดิสทริค เอกมัย-รามอินทรา
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
นวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿422/ตรม.)
130 ตรม. Office for rent at ดิสทริค เอกมัย-รามอินทรา
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดิสทริค เอกมัย-รามอินทรา บนทำเลของ นวลจันทร์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
130 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
เตาอบ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ลิฟวิ่ง 2
พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿137/ตรม.)
400 ตรม. Office for rent at เดอะ ลิฟวิ่ง 2
รายละเอียดตัวอาคาร - ด้านหน้า กว้าง9เมตร ลึก16เมตร - มีพื้นที่ใช้สอยด้านหน้าอาคาร จอดรถได้ 5คัน - มีรปภ.และกล้องวงจรปิด ดูแลความปลอดภัยตลอด 24ชม. - รีโนเวทใหม่ พร้อมใช้ ชั้น 1 - ห้องกระจก โล่ง...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent in Ban Phru
บ้านพรุ, หาดใหญ่, สงขลา, ไทย
฿55,000/เดือน
฿60,000 /เดือน
(฿137/ตรม.)
400 ตรม. Office for rent in ไทย
ให้เช่าอาคารสำนักงานสวยร่มรื่นพร้อมโกดังรั้วรอบขอบชิดพื้นที่เกือบไร่ พิกัด ต.บ้านพรุ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา รายละเอียดอาคารสำนักงาน พร้อมโกดัง 1 . สำนักงานใหญ่ด้านหน้าพร้อมห้องน้ำและลานจอดรถ เนื้อที...
Details:
2
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2560
วิวเมือง
วิวสวน
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ชานบ้าน
คนดูแลสวน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent in Nong Bon Bangkok
หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿213/ตรม.)
258 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 258 ตรม. อยู่ในทำเล หนองบอน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
258 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชิค ดิสทริคท์ ราม 53
พลับพลา, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿171/ตรม.)
320 ตรม. Office for rent at ชิค ดิสทริคท์ ราม 53
**อาคารช้อปเฮ้าส์4 ชั้น ขนาดใหญ่ ใกล้รถรถไฟฟ้าสายสีส้ม, สายสีเหลือง และแอร์พร์ตลิงค์หัวหมาก ที่ตกแต่งสไตล์ อินดาสเทรียลลอฟท์ ดีไซน์ให้เป็นสำนักงานส่วนตัวพร้อมใช้ Ready to Use Office **เป็...
Details:
320 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ARL 4.75 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวสวน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office For Rent
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿95/ตรม.)
576 ตรม. Office for rent in ไทย
ให้เช่าอาคารพาณิชย์ พระราม 3 ทำเลดี เหมาะทำ Home Office / ออฟฟิศบริษัท / โชว์รูม / คลินิก / สตูดิโอ รายละเอียดทรัพย์ อาคารพาณิชย์ 4 ชั้น 2 คูหา ขนาดที่ดิน 36 ตร.ว. ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
576 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ตึกมหาทุนพระราม3
บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿366/ตรม.)
150 ตรม. Office for rent at ตึกมหาทุนพระราม3
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ตึกมหาทุนพระราม3 บนทำเลของ บางโคล่, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2559 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
150 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 3.91 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Big Commercial Building, office, 11m front wide
หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿157/ตรม.)
350 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล หนองบอน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวโล่งๆ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿549/ตรม.)
100 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 8
ดูรูปทั้งหมด
บางนา คอมเพล็กซ์ ออฟฟิศ ทาวเวอร์
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿347/ตรม.)
158 ตรม. Office for rent at บางนา คอมเพล็กซ์ ออฟฟิศ ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บางนา คอมเพล็กซ์ ออฟฟิศ ทาวเวอร์ บนทำเลของ บางนา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
158 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 4.17 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent
บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿366/ตรม.)
150 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล บางโคล่, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2558
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ให้เช่าโฮมออฟฟิตทำเลทอง อโศก-ดินแดง
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿274/ตรม.)
200 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล ดินแดง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿549/ตรม.)
100 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
Details:
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 5
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿549/ตรม.)
100 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
Details:
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 6
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
พรีเมี่ยม เพลส เกษตร - นวมินทร์
ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿207/ตรม.)
265 ตรม. Office for rent at พรีเมี่ยม เพลส เกษตร - นวมินทร์
ทำเลของลาดพร้าวใกล้ห้างสรรพสินค้า - central eastville- the walk- Crystal Parkใกล้โรงเรียน สตรีวิทยา2
Details:
265 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 4.35 กม.
สร้างเสร็จ 2563
วิวเมือง
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 20 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent
ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿82/ตรม.)
672 ตรม. Office for rent in ไทย
HomeOffice แบบ 4 ชั้น มีดาดฟ้า อาคารขนาดยาว 16 ม. x ความกว้าง 10.5 ม. รวม พท.ใช้สอย 672 ตร.ม. เหลือพื้นที่ด้านข้าง 2 ด้าน ซ้ายขวา ข้างละ 4 x 12 ม. เนื้อที่ดิน 76 ตร.วา ชั้น 3 มี 5 ห้องทำงาน กั้นแบบเดี...
Details:
8
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
672 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวภูเขา
วิวเมือง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ตึกมหาทุนพระราม3
บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿366/ตรม.)
150 ตรม. Office for rent at ตึกมหาทุนพระราม3
Details:
150 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 3.91 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 2
ดูรูปทั้งหมด
ตึกมหาทุนพระราม3
บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿366/ตรม.)
150 ตรม. Office for rent at ตึกมหาทุนพระราม3
Details:
150 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 3.91 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 3
ดูรูปทั้งหมด
แอล พี เอ็น ทาวเวอร์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿366/ตรม.)
150 ตรม. Office for rent at แอล พี เอ็น ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แอล พี เอ็น ทาวเวอร์ บนทำเลของ ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2552 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเด...
Details:
150 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 2.94 กม.
MRT 3.16 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อาคารเพิ่มภูมิ
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,120/เดือน
(฿519/ตรม.)
106 ตรม. Office for rent at อาคารเพิ่มภูมิ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารเพิ่มภูมิ บนทำเลของ บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,120 ต่อเดือน
Details:
106 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.75 กม.
แบบ Low Rise
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รสา ทาวเวอร์
จตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,200/เดือน
(฿688/ตรม.)
80 ตรม. Office for rent at รสา ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รสา ทาวเวอร์ บนทำเลของ จตุจักร, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2554 ซ...
Details:
สตูดิโอ
80 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.52 กม.
MRT 0.94 กม.
สร้างเสร็จ 2554
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อโศก ทาวเวอร์ส
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿652/ตรม.)
85 ตรม. Office for rent at อโศก ทาวเวอร์ส
Asoke Tower คอนโดใจกลางเมืองย่าน “สุขุมวิท” ที่มาพร้อมกับความอุดมสมบูรณ์ของพื้นที่ ซึ่งรายล้อมไปด้วยโรงแรมระดับห้าดาว ห้างสรรพสินค้า Emporium EmQuartier ร้านอาหาร และสถานที่เสริมความงามต่า...
Details:
85 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.37 กม.
ARL 1.1 กม.
BTS 1.14 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 7
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สาทร เฮ้าส์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿852/ตรม.)
65 ตรม. Office for rent at สาทร เฮ้าส์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สาทร เฮ้าส์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2571 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
65 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.19 กม.
MRT 2.32 กม.
สร้างเสร็จ 2571
แบบ High Rise
ติดสถานี BTS/MRT
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
office at rama2
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ท่าข้าม, บางขุนเทียน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿56,000/เดือน
(฿72/ตรม.)
780 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 780 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าข้าม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿56,000 ต่อเดือน...
Details:
6
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
780 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สุดจิตต์ นิเวศน์
แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿56,000/เดือน
(฿72/ตรม.)
780 ตรม. Office for rent at สุดจิตต์ นิเวศน์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สุดจิตต์ นิเวศน์ บนทำเลของ แสมดำ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿56,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿12,500,000
Details:
780 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿56,900/เดือน
(฿649/ตรม.)
87.41 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 87.41 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
87.41 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.42 กม.
ARL 1.44 กม.
BTS 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿57,000/เดือน
(฿1,990/ตรม.)
28.59 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿57,000 ต่อเดือน
Details:
28.59 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿57,000/เดือน
(฿424/ตรม.)
134 ตรม. Office for rent at ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม
Nusa State Tower Condominium (ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม) คอนโดมิเนียม High Rise บนทำเลศักยภาพ ย่านถนนสีลม แหล่งรวมเศรษฐกิจที่รายล้อมไปด้วย ห้างสรรพสินค้า อาคารสำนักงาน โรงแรม โรงพยาบาล สถานทูต ร...
Details:
134 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.45 กม.
MRT 2.03 กม.
สร้างเสร็จ 2543
แบบ High Rise
ชั้น 31
วิวเมือง
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
...
13
14
15
...
41
391 - 420 จาก 1,220 ยูนิต
ไทย
ดูสำนักงานเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 1,019 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.09K - ฿8.93M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 63 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.78K - ฿239K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 42 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿249K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 35 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿200K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 20 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿14.8K - ฿249K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 17 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.99K - ฿399K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿24.9K - ฿134K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครปฐม
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿39.9K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17K - ฿43.9K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครนายก
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿59.9K - ฿94.8K
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿14,562
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
฿14,919
ราคาเริ่มต้น