บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ไทย
(มี บ้าน 2,977)
มิกซ์ทาวน์ เชิงทะเล
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿170,000/เดือน
฿250,000 /เดือน
(฿678/ตรม.)
ร้านขายของ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มิกซ์ทาวน์ เชิงทะเล
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มิกซ์ทาวน์ เชิงทะเล บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ชายหาด 2.36 กม.
แบบ Low Rise
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ทีวี
สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2572
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อาคารสรชัย
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿170,000/เดือน
(฿621/ตรม.)
273 ตรม. Office for rent at อาคารสรชัย
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารสรชัย บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2540 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿170,000 ต่อเดือน
Details:
273 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.54 กม.
MRT 3.64 กม.
ARL 3.66 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Home Office in BKK Ratchada 42
จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿170,000/เดือน
(฿308/ตรม.)
550 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. อยู่ในทำเล จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿170,000 ต่อเดื...
Details:
2
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวเมือง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านก้ามปู อโศก
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿170,460/เดือน
(฿1,800/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในโครงการ บ้านก้ามปู อโศก
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านก้ามปู อโศก บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿170,460 ต่อเดือน
Details:
94.70 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
MRT 0.32 กม.
ARL 0.91 กม.
BTS 1.21 กม.
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Restaurant space,shophouse for rent attached asoke main road
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿170,500/เดือน
(฿1,800/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿170,500 ต่อเดือน
Details:
94.70 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space for Rent Prime Location Between Phrom Phong
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿171,200/เดือน
(฿2,080/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองเตย, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 82 ตรม. อยู่ในทำเล คลองเตย, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿171,200 ต่อเ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
82 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะไนน์ ทาวเวอร์ส แกรนด์ พระรามเก้า
ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿172,000/เดือน
(฿948/ตรม.)
181 ตรม. Office for rent at เดอะไนน์ ทาวเวอร์ส แกรนด์ พระรามเก้า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 181 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะไนน์ ทาวเวอร์ส แกรนด์ พระรามเก้า บนทำเลของ ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามา...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
181 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.47 กม.
ARL 1.66 กม.
BTS 2.98 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building adjacent Yensabai Condotel
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿173,000/เดือน
(฿345/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา
อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2541 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿173,000 ต่อเดือน
Details:
500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วัด 0.38 กม.
สร้างเสร็จ 2541
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
8Rai of Land & Warehouse for Rent
ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿173,160/เดือน
(฿185/ตรม.)
คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ราชาเทวะ, สมุทรปราการ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 936 ตรม. อยู่ในทำเล ราชาเทวะ, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
936 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ศูนย์การค้า 3.66 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent on Bangna-Trat rd.
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿174,000/เดือน
(฿145/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร
ให้เช่าโกดัง ซอยบางนา-ตราด 54 ถนนบางนาตราด น้ำไม่ท่วม / เดินทางสะดวก / ติดบางนา-ตราด / ตรงข้ามกับ Index Living Mall บางนา ตรงข้ามกับปั๊มน้ำมันบางจาก / ตรงข้ามกับ Benz BKK บางนา / ใกล้สถานีรถไฟฟ้าศรีเอ...
Details:
4
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
MRT 0.61 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อินเตอร์เชนจ์ 21
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿174,100/เดือน
(฿1,250/ตรม.)
139.28 ตรม. Office for rent at อินเตอร์เชนจ์ 21
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 139.28 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินเตอร์เชนจ์ 21 บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค...
Details:
สตูดิโอ
139.28 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.16 กม.
MRT 0.25 กม.
ARL 1.92 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ High Rise
ชั้น 21
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอสซี เพลส
ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿174,400/เดือน
(฿798/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เอสซี เพลส
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอสซี เพลส บนทำเลของ ดินแดง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿174,400 ต่อเดือน
Details:
218 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
MRT 0.47 กม.
BTS 3.45 กม.
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
สุริยวงศ์, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿174,750/เดือน
(฿649/ตรม.)
268.78 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 268.78 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ....
Details:
สตูดิโอ
268.78 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2528
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
กฤษ ลิมิเต็ด คอมปะนี
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿175,000/เดือน
(฿694/ตรม.)
251.50 ตรม. Office for rent at กฤษ ลิมิเต็ด คอมปะนี
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ กฤษ ลิมิเต็ด คอมปะนี บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿175,000 ต่อเดือน
Details:
251.50 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.33 กม.
BTS 1.63 กม.
แบบ Low Rise
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วัน ซิตี้ เซนเตอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿175,000/เดือน
(฿1,400/ตรม.)
125 ตรม. Office for rent at วัน ซิตี้ เซนเตอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 125 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน ซิตี้ เซนเตอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2566...
Details:
สตูดิโอ
125 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.4 กม.
ARL 1.98 กม.
MRT 2.18 กม.
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Hostel 15 rooms, 47 beds. For Rent, Pattaya
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿175,000/เดือน
(฿341/ตรม.)
โรงแรม 15 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 15 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 512 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿175,000 ต่อเดือน
Details:
15
Bedroom(s)
20
Bathroom(s)
512 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
วิวเมือง
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse with office for rent at Krungthep Kreetha
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿175,500/เดือน
(฿135/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿175,500 ต่อเดือน
Details:
1,300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อาร์เอส ทาวเวอร์
ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿176,352/เดือน
฿202,070 /เดือน
(฿479/ตรม.)
367.40 ตรม. Office for rent at อาร์เอส ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาร์เอส ทาวเวอร์ บนทำเลของ ดินแดง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2536 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿176,352 ต่อเดือน
Details:
367.40 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.05 กม.
MRT 3.18 กม.
ARL 3.56 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 8
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ซัมเมอร์ ลาซาล
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿177,600/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ซัมเมอร์ ลาซาล
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 0 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซัมเมอร์ ลาซาล บนทำเลของ บางนา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2564 ซึ...
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.71 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 1
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿179,800/เดือน
(฿698/ตรม.)
256.80 ตรม. Office for rent at เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 256.80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
256.80 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.33 กม.
MRT 0.85 กม.
ARL 2.29 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วนิลา มูน
ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿541/ตรม.)
332 ตรม. Office for rent at วนิลา มูน
Details:
332 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.79 กม.
แบบ High Rise
วิวโล่งๆ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โมเดิร์น กรุ๊ป ทาวเวอร์
บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿180,000/เดือน
฿220,000 /เดือน
(฿329/ตรม.)
545 ตรม. Office for rent at เดอะ โมเดิร์น กรุ๊ป ทาวเวอร์
ปล่อยเช่าสำนักงาน 545ตรม. ริมถนนแจ้งวัฒนะที่อยู่ ปากซอยแจ้งวัฒนะ27อาคารเดอะโมเดอร์น ชั้น7 พื้นที่ภายใน 545ตารางเมตร พื้นที่ภายนอก 150ตารางเมตร วิวสวยงามมีศาลพระพรหมศักดิ์สิทธ์ที่อยู่ดูแลผู้อยู๋มาอย่าง...
Details:
545 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2542
แบบ Low Rise
วิวเมือง
ระเบียง
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Rent - Phrom Phong
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿1,380/ตรม.)
ร้านขายของ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 130 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿180,000 ต่อเดื...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Office at Khan Na Yao for Sale and Rent
คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿641/ตรม.)
280 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล คันนายาว, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿180,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿61,000,000
Details:
280 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สวนสาธารณะ 3.74 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Factories Warehouse for Lease and Sale in Huai Yai
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿65/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา
อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿180,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿78,000,000
Details:
2,771 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.46 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Mahachai, Samut Sakhon
โคกขาม, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿180/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล โคกขาม, สมุทรสาคร
อยู่ในทำเล โคกขาม, สมุทรสาคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿180,000 ต่อเดือน
Details:
1,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent at Vibhavadi 39
สนามบิน, ดอนเมือง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿418/ตรม.)
429.63 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล สนามบิน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿180,000 ต่อเดือน
Details:
9
Bathroom(s)
429.63 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ศูนย์การค้า 2.03 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Prime Location Retail Space for Rent in Bangrak
บางรัก, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿599/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางรัก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล บางรัก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿180,000 ต่อเ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
โบสถ์ 0.37 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office For Rent in Chatuchak
จตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿455/ตรม.)
395 ตรม. Office for rent in ไทย
ให้เช่าที่ดินและอาคาร บริเวณติดถนนปากซอยพหลโยธิน 29 ก่อนสี่แยกรัชโยธิน พื้นที่ เกือบ 300 ตารางวา ขนาดพื้นที่อาคาร 390 ตารางเมตร มีที่จอดรถ 15 คันขึ้นไป สนใจติดต่อ 065-474-6395
Details:
5
Bathroom(s)
395 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2567
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ที่จอดรถ
ห้องแม่บ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office and Warehouse for Rent in Bang Chak
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿91/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร
ให้เช่าHome Office 4 ชั้น อาคาร สนง.1 ชั้น และ อาคารโกดัง ซ.ริมทางด่วน 2 ถ.สุขุมวิท 62 ราคาเช่าทั้งหมด 280,000 บาท/เดือน สามารถแบ่งเช่าได้ 1. Home Office พื้นที่ใช้สอย 840 ตร.ม ราคา 150,000 บาท/เดือน...
Details:
10
Bathroom(s)
1,970 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิว 360 องศา
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ฟรี Wifi
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
...
75
76
77
...
100
2,251 - 2,280 จาก 2,977 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 51,189 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.8K - ฿1.27B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 8,214 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿38.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 4,339 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿898K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,557 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿988K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,398 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿16M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 2,269 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.7K - ฿48.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 1,299 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1 - ฿1.95M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 907 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿4.59M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 550 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.49K - ฿2.03B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 416 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿383K
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿59,854
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿37,908
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿19,149
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿19,951
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
ไลฟ์ อโศก พระราม 9
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
฿14,155
ราคาเริ่มต้น
15 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 15515 โครงการ สำหรับบ้านในไทย