บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ไทย
(มี บ้าน 2,977)
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿163,800/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 0 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์ บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล...
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.37 กม.
MRT 1.41 กม.
ARL 3.27 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿163,800/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.37 กม.
MRT 1.41 กม.
ARL 3.27 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 27
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿163,800/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.37 กม.
MRT 1.41 กม.
ARL 3.27 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 18
ดูรูปทั้งหมด
ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿163,800/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.37 กม.
MRT 1.41 กม.
ARL 3.27 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿163,800/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.37 กม.
MRT 1.41 กม.
ARL 3.27 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿163,800/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.37 กม.
MRT 1.41 กม.
ARL 3.27 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร 208 ถนนวิทยุ
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿164,600/เดือน
(฿1,260/ตรม.)
130.61 ตรม. Office for rent at อาคาร 208 ถนนวิทยุ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 130.61 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร 208 ถนนวิทยุ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2...
Details:
สตูดิโอ
130.61 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.59 กม.
MRT 1.91 กม.
ARL 2.45 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 11
ดูรูปทั้งหมด
ลา คลีฟ แบงค็อก บาย เดอะเครสต์ คอลเลคชั่น
พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿165,000/เดือน
(฿2,190/ตรม.)
โรงแรม 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลา คลีฟ แบงค็อก บาย เดอะเครสต์ คอลเลคชั่น
ลา คลีฟ แบงค็อก บาย เดอะเครสต์ คอลเลคชั่น สัมผัสมนต์เสน่ห์แห่งความหรูหราในสไตล์ปารีเซียง ที่ผสานกลิ่นอายความมีชีวิตชีวาของกรุงเทพฯ ได้อย่างลงตัว ที่พักสุดหรูใจกลางสุขุมวิท ซอย 38 แห่งนี้ มอบประสบการณ์...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
75 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
BTS 0.27 กม.
MRT 2.68 กม.
สร้างเสร็จ 2568
พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿165,000/เดือน
(฿568/ตรม.)
โรงแรม 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอกมัย การ์เดนส์ แบงคอก
ยกระดับการอยู่อาศัยที่สะดวกสบายไปกับ Ekamai Gardens คอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิร์นที่มีให้เลือกสรรตั้งแต่ห้องพักขนาด 2 - 3 ห้องนอน บนพื้นที่ใช้สอยขนาดใหญ่เริ่มต้นตั้งแต่ 100 - 290 ตารางเมตร ส่งมอบความเป็นส...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
290 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
BTS 1.27 กม.
ARL 3.15 กม.
MRT 4.29 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Home Office for Rent
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿165,000/เดือน
(฿196/ตรม.)
840 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿165,000 ต่อเดือน
Details:
840 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.98 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวโล่งๆ
Electricity
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ดาดฟ้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สามย่าน บิสซิเนส ทาวน์-พระราม 4
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
มหาพฤฒาราม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿165,000/เดือน
(฿433/ตรม.)
380 ตรม. Office for rent at สามย่าน บิสซิเนส ทาวน์-พระราม 4
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สามย่าน บิสซิเนส ทาวน์-พระราม 4 บนทำเลของ มหาพฤฒาราม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿165,000 ต่อเดือน
Details:
380 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.49 กม.
BTS 1.44 กม.
ARL 3.64 กม.
วิวโล่งๆ
ติดสถานี BTS/MRT
สวนส่วนตัว
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอชเคป บิซ เซ็คเตอร์ อ่อนนุช-วงแหวน
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿165,000/เดือน
(฿245/ตรม.)
673 ตรม. Office for rent at เอชเคป บิซ เซ็คเตอร์ อ่อนนุช-วงแหวน
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอชเคป บิซ เซ็คเตอร์ อ่อนนุช-วงแหวน บนทำเลของ ประเวศ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿165,000 ต่อเดือน
Details:
673 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
กำลังก่อสร้าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อิตัลไทย ทาวเวอร์
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿165,000/เดือน
(฿503/ตรม.)
327 ตรม. Office for rent at อิตัลไทย ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อิตัลไทย ทาวเวอร์ บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2540 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿165,000 ต่อเดือน
Details:
327 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.15 กม.
ARL 1.72 กม.
BTS 2.28 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
วิวเมือง
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
S69 อาคารชวนิชย์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿165,760/เดือน
(฿559/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในโครงการ S69 อาคารชวนิชย์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ S69 อาคารชวนิชย์ บนทำเลของ พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿165,760 ต่อเดือน
Details:
296 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 0.45 กม.
MRT 4.71 กม.
ARL 4.77 กม.
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวเมือง
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2572
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for rent only 300m away from Bang chak station
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿167,000/เดือน
(฿208/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿167,000 ต่อเดือน
Details:
800 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
BTS 0.59 กม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿167,150/เดือน
(฿928/ตรม.)
179.68 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 179.68 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
179.68 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space for Rent in Phuket
ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿168,000/เดือน
(฿419/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล ตลาดใหญ่, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล ตลาดใหญ่, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿168,000 ต่อเดือน
Details:
400 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.62 กม.
ชั้น 2
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอส เมโทร
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿168,545/เดือน
(฿1,290/ตรม.)
130 ตรม. Office for rent at เอส เมโทร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 130 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอส เมโทร บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2558&nbs...
Details:
สตูดิโอ
130 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.23 กม.
MRT 1.56 กม.
สร้างเสร็จ 2558
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร จูบิลี่ เพรสทีจ ทาวเวอร์
ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿169,500/เดือน
(฿748/ตรม.)
226 ตรม. Office for rent at อาคาร จูบิลี่ เพรสทีจ ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร จูบิลี่ เพรสทีจ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ดินแดง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2540 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿169,500 ต่อเ...
Details:
226 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.28 กม.
ARL 3.49 กม.
BTS 4.65 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 8
วิว 360 องศา
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿169,598/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
130 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 130 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สิงห์ คอมเพล็กซ์ บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2561...
Details:
สตูดิโอ
130 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 31
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿169,598/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
130 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
Details:
สตูดิโอ
130 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿169,884/เดือน
(฿1,290/ตรม.)
131 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 131 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สิงห์ คอมเพล็กซ์ บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2561...
Details:
สตูดิโอ
131 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿169,884/เดือน
(฿1,290/ตรม.)
131 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
Details:
สตูดิโอ
131 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿169,884/เดือน
(฿1,290/ตรม.)
131 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
Details:
สตูดิโอ
131 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 30
ดูรูปทั้งหมด
Hotel for Rent in Khao Takiab
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿170,000/เดือน
(฿4,990/ตรม.)
โรงแรม ให้เช่า ในทำเล หนองแก, หัวหิน
พื้นที่ร่มรื่น เงียบสงบ เหมาะกับการพักผ่อนอย่างแท้จริง มีร้านอาหาร มีสระว่ายน้ำ
Details:
34 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
ชายหาด 0.13 กม.
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สถานะการเช่า: 1 มี.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office Building With Living Space for Rent
พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿170,000/เดือน
฿200,000 /เดือน
(฿207/ตรม.)
820 ตรม. Office for rent in ไทย
Details:
820 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.27 กม.
สร้างเสร็จ 2556
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะไนน์ ทาวเวอร์ส แกรนด์ พระรามเก้า
ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿170,000/เดือน
(฿947/ตรม.)
179 ตรม. Office for rent at เดอะไนน์ ทาวเวอร์ส แกรนด์ พระรามเก้า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 179 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะไนน์ ทาวเวอร์ส แกรนด์ พระรามเก้า บนทำเลของ ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามา...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
179 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.47 กม.
ARL 1.66 กม.
BTS 2.98 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ มาสเตอร์ แอท บีทีเอส อุดมสุข
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿170,000/เดือน
(฿339/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในโครงการ เดอะ มาสเตอร์ แอท บีทีเอส อุดมสุข
ตั้งอยู่ในโครงการ The masterอุดมสุข ถ.สุขุมวิท103 บางนา กทม ขนาดพื้นที่ 500 ตรม อาคารพาณิชย์ 4 ชั้น มีลิฟต์โดยสาร ชั้น1 หน้ากว้าง 4 เมตร ชั้น 2-4 กว้าง 12 เมตร Opd อยู่ชั้น 2 ห้องตรวจ 3 ห้อง (ชั้น2-3)...
Details:
4
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 2.17 กม.
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เพนตัส รัชดา-พระราม 9
วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿170,000/เดือน
(฿333/ตรม.)
510 ตรม. Office for rent at เดอะ เพนตัส รัชดา-พระราม 9
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เพนตัส รัชดา-พระราม 9 บนทำเลของ วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿170,000 ต่อเดือน
Details:
510 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 3.57 กม.
ARL 4.93 กม.
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Home office
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿170,000/เดือน
(฿424/ตรม.)
400 ตรม. Office for rent in ไทย
ซอยทองหล่อ20 unitA
Details:
7
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
...
74
75
76
...
100
2,221 - 2,250 จาก 2,977 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 51,189 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.8K - ฿1.27B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 8,216 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿38.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 4,341 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿898K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,558 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿988K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,398 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿16M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 2,270 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.7K - ฿48.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 1,299 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1 - ฿1.95M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 907 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿4.59M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 550 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.49K - ฿2.03B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 416 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿383K
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿59,854
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿37,908
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿19,149
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿19,951
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
ไลฟ์ อโศก พระราม 9
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร