บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ไทย
(มี บ้าน 2,977)
บางโฉลง, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿116/ตรม.)
คลังสินค้า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางโฉลง, สมุทรปราการ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,547 ตรม. อยู่ในทำเล บางโฉลง, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿180,000 ต่อเ...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
1,547 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
โรงพยาบาล 3.05 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Building for Sale and Rent in Bang Kapi
คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿955/ตรม.)
ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร
ขายตึกอสังหา 5 ชั้นครึ่ง ด้านหน้าเป็นกระจกมีโครงเหล็กไว้โฆษณาได้ ใกล้ เดอะมอลล์บางกะปิแม็คโครบิ๊กซี ใกล้ตลาดสดและโรงพยาบาลใกล้สถานี MRT สายสีเหลืองสถานีบางกะปิ
Details:
1
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
188 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
โรงพยาบาล 0.15 กม.
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน พหลโยธิน เพลส
สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿449/ตรม.)
400 ตรม. Office for rent at บ้าน พหลโยธิน เพลส
ตอบโจทย์การอยู่อาศัยที่สมบูรณ์แบบได้ที่ Baan Phaholyothin Place คอนโดมิเนียมที่ได้รับการออกแบบมาอย่างประณีต ด้วยการเน้นให้พื้นที่ใช้สอยทุกตารางนิ้วเกิดประโยชน์สูงสุดในการใช้งาน อีกทั้งยังใส่ใจทุกรายละ...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.52 กม.
MRT 2.25 กม.
ARL 3.41 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse with Office for Rent
แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿180/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล แสมดำ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล แสมดำ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿180,000 ต่อเดือน
Details:
6
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ศูนย์การค้า 4.12 กม.
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿1,140/ตรม.)
158 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 158 ตรม. อยู่ในทำเล บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿180,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
158 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ศูนย์การค้า 0.23 กม.
ชั้น 1
วิวเมือง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ระยอง แวร์เฮาส์
แม่น้ำคู้, ปลวกแดง, ระยอง, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿120/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในโครงการ ระยอง แวร์เฮาส์
ให้เช่าโกดัง/โรงงาน 2 โรง พร้อมออฟฟิศ อำเภอปลวกแดง ระยอง ที่ตั้ง : ถนน 3191 ต. แม่น้ำคู้ อ. ปลวกแดง จ. ระยอง 21140 ขนาดเนื้อที่ ( เริ่มต้น ) : 1,500 ตารางเมตรขึ้นไป รายละเอียด : โรงเอ โกดัง/โรงงา...
Details:
1
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2566
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Thalang
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿183/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2563 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿180,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bathroom(s)
981 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.72 กม.
สร้างเสร็จ 2563
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Si Wichai
ศรีวิชัย, พุนพิน, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿6/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ศรีวิชัย, สุราษฎร์ธานี
ให้เช่า โกดัง/โรงงาน พร้อมสิ่งปลูกสร้าง บนเนื้อที่ขนาด 20 ไร่ (มีโฉนด) ตั้งอยู่ใกล้ อบต.ศรีวิชัย พื้นที่พร้อมให้เช่า สามารถเข้าใช้งานได้ทันที ประกอบด้วย - สำนักงานออฟฟิศ 1 ห้อง...
Details:
32,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สถานีรถไฟ 7.03 กม.
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent in Chatuchak
จตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿310/ตรม.)
580 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 580 ตรม. อยู่ในทำเล จตุจักร, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿180,000 ต่อเดือน
Details:
8
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
580 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
SRT Red Line 0.02 กม.
วิวเมือง
ดาดฟ้า
แอร์
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
15 Rai Factory and houses for Sale/Rent
กรอกสมบูรณ์, ศรีมหาโพธิ, ปราจีนบุรี, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿22/ตรม.)
คลังสินค้า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กรอกสมบูรณ์, ปราจีนบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 8,000 ตรม. อยู่ในทำเล กรอกสมบูรณ์, ปราจีนบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿180,000 ต...
Details:
7
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
8,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Homeoffice space near BTS Ploenchit
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿758/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿180,000 ต่อเดือน
Details:
237 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building in Bangna Near Ramkamhaeng University
ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿128/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿180,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bathroom(s)
1,400 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วิวโล่งๆ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Factories Warehouse for Rent in Huai Yai
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿140/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา
อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿180,000 ต่อเดือน
Details:
1,285 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ตลาด 5.1 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent
ประกาศเมื่อ 4 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
ท่าทราย, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿90/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ท่าทราย, สมุทรสาคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 2,000 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าทราย, สมุทรสาคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿180,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
2,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วัด 16.67 กม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อิตัลไทย ทาวเวอร์
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿180,200/เดือน
(฿549/ตรม.)
327.71 ตรม. Office for rent at อิตัลไทย ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อิตัลไทย ทาวเวอร์ บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿180,200 ต่อเดือน
Details:
327.71 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.15 กม.
ARL 1.72 กม.
BTS 2.28 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 30
วิวเมือง
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร 208 ถนนวิทยุ
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿180,700/เดือน
(฿1,090/ตรม.)
165.73 ตรม. Office for rent at อาคาร 208 ถนนวิทยุ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 165.73 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร 208 ถนนวิทยุ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2...
Details:
สตูดิโอ
165.73 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.59 กม.
MRT 1.91 กม.
ARL 2.45 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
วิวสวน
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Ital Thai Tower
อัพเดทล่าสุด 12 นาทีที่แล้ว
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿181,200/เดือน
(฿299/ตรม.)
604 ตรม. Office for rent at Ital Thai Tower
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Ital Thai Tower บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿181,200 ต่อเดือน
Details:
604 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.15 กม.
ARL 1.72 กม.
BTS 2.28 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 1
วิวเมือง
ชานบ้าน
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 12 นาทีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อาคารรัจนาการ
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿181,650/เดือน
(฿699/ตรม.)
259.20 ตรม. Office for rent at อาคารรัจนาการ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารรัจนาการ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿181,650 ต่อเดือน
Details:
259.20 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.71 กม.
MRT 3.44 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
วิวเมือง
แอร์
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿181,700/เดือน
(฿449/ตรม.)
403.71 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿181,700 ต่อเดือน
Details:
403.71 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.42 กม.
ARL 1.44 กม.
BTS 2.88 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
แอร์
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿181,894/เดือน
(฿579/ตรม.)
313.61 ตรม. Office for rent at โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2536 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿181,894 ต่อเดือน
Details:
313.61 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.51 กม.
BTS 0.89 กม.
ARL 1.26 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
คนดูแลสวน
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent with office in Pathum Thani
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿182,000/เดือน
(฿130/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
โกดังให้เช่า โรงงานให้เช่า คลังสินค้าให้เช่า พร้อมสำนักงาน ถนพหลโยธิน ต.คลองหนึ่ง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี โกดังให้เช่า โรงงานให้เช่า คลังสินค้าให้เช่า พร้อมสำนักงาน ถนพหลโยธิน ต.คลองหนึ่ง อ.คลองหลวง จ.ป...
Details:
5
Bathroom(s)
1,400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
มหาวิทยาลัย 4.99 กม.
สร้างเสร็จ 2557
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เมอร์คิวรี่ ทาวเวอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿183,069/เดือน
(฿898/ตรม.)
203.41 ตรม. Office for rent at เมอร์คิวรี่ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 203.41 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เมอร์คิวรี่ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
203.41 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.14 กม.
ARL 1.65 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 9
ดูรูปทั้งหมด
ทู แปซิฟิค เพลส
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿183,800/เดือน
(฿823/ตรม.)
222.78 ตรม. Office for rent at ทู แปซิฟิค เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 222.78 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ทู แปซิฟิค เพลส บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2537...
Details:
สตูดิโอ
222.78 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.21 กม.
MRT 1.12 กม.
ARL 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2537
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เคพีไอ ทาวเวอร์
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿183,950/เดือน
(฿648/ตรม.)
283 ตรม. Office for rent at เคพีไอ ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เคพีไอ ทาวเวอร์ บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿183,950 ต่อเดือน
Details:
283 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.77 กม.
ARL 0.91 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Spacious Home Office for Rent in Phrom Phong near EmDistrict
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿185,000/เดือน
(฿410/ตรม.)
450 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿185,000 ต่อเดือน
Details:
6
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ศูนย์การค้า 0.08 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
สระว่ายน้ำ 2 สระ
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
warehouse for rent at Sukhumvit 66 soi 1
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿185,000/เดือน
(฿132/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿185,000 ต่อเดือน
Details:
1,400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลา คลีฟ แบงค็อก บาย เดอะเครสต์ คอลเลคชั่น
พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿185,000/เดือน
(฿2,100/ตรม.)
โรงแรม 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลา คลีฟ แบงค็อก บาย เดอะเครสต์ คอลเลคชั่น
ลา คลีฟ แบงค็อก บาย เดอะเครสต์ คอลเลคชั่น สัมผัสมนต์เสน่ห์แห่งความหรูหราในสไตล์ปารีเซียง ที่ผสานกลิ่นอายความมีชีวิตชีวาของกรุงเทพฯ ได้อย่างลงตัว ที่พักสุดหรูใจกลางสุขุมวิท ซอย 38 แห่งนี้ มอบประสบการณ์...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
88 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
BTS 0.27 กม.
MRT 2.68 กม.
สร้างเสร็จ 2568
not-set
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿185,130/เดือน
(฿170/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
PPT001 โกดังให้เช่า / โรงงานให้เช่า พื้นที่โดยรวม 54.50 ไร่ ใกล้รังสิต อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี * ขนาดที่ว่าง 531 – 1,089 ตร.ม. * พื้นที่สีม่วง สามารถขอใบ รง. ได้ * มีออฟฟิศ 2 ชั้น * น้ำ-ไฟพ...
Details:
1,089 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
รสา 2
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿185,850/เดือน
(฿1,050/ตรม.)
177 ตรม. Office for rent at รสา 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 177 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รสา 2 บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2564 ซึ่งค...
Details:
สตูดิโอ
177 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.37 กม.
ARL 0.86 กม.
BTS 1.86 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿186,200/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 0 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์ บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.37 กม.
MRT 1.41 กม.
ARL 3.27 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
...
76
77
78
...
100
2,281 - 2,310 จาก 2,977 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 51,189 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.8K - ฿1.27B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 8,214 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿38.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 4,339 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿898K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,557 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿988K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,398 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿16M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 2,269 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.7K - ฿48.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 1,299 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1 - ฿1.95M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 907 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿4.59M