บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ไทย
(มี บ้าน 2,982)
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space for Rent Donki Mall Thonglor
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿996/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿75,000 ต่อเดือน
Details:
75 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
ศูนย์การค้า 0.04 กม.
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent near MRT Sri Dan
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿149/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางแก้ว, สมุทรปราการ
อยู่ในทำเล บางแก้ว, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿75,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent naer Lat Phrao 71 MRT
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿249/ตรม.)
คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร
เนื้อที่ 174 ตารางวา พื้นที่ส่วนโกดัง 300 ตารางเมตร มีห้องพัก 1 ห้อง และห้องน้ำ 1 ห้อง
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
MRT 0.74 กม.
วิวโล่งๆ
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse For Rent Nakhon Nayok
บ้านพริก, บ้านนา, นครนายก, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿42/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บ้านพริก, นครนายก
โกดังเดี่ยวเป็นส่วนตัวติดถนนใหญ่เส้น สุวรรณศรขนาด 1800 ตร.ม. เดินทางสะดวกไม่เข้าซอยที่จอดรถกว้างขวาง
Details:
1,800 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอส.เอส.พี.ทาวเวอร์ 1
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿385/ตรม.)
194.50 ตรม. Office for rent at เอส.เอส.พี.ทาวเวอร์ 1
ส่วนกลางตรมละ 40 / ที่จอด fix 2 คัน / มัดจำ 1+3 เดือน ที่จอดรถสามารถมาซื้อเพิ่มได้ค่าน้ำ/ค่าไฟ เรทปกติ จ่ายกับนิติ /pre>
Details:
194.50 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.86 กม.
ARL 1.88 กม.
BTS 2.62 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
แอร์
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
H-Cape Biz Sector
ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿254/ตรม.)
295 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 295 ตรม. อยู่ในทำเล ประเวศ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้ว...
Details:
3
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
295 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2567
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Wellness space for rent from 2nd-6th floor near BTS Thonglor
ประกาศเมื่อ 4 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿258/ตรม.)
ร้านขายของ 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 290 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿75,000 ต่อเดือ...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
290 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอชเคป บิซ เซ็คเตอร์ อ่อนนุช-วงแหวน
ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿254/ตรม.)
295 ตรม. Office for rent at เอชเคป บิซ เซ็คเตอร์ อ่อนนุช-วงแหวน
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอชเคป บิซ เซ็คเตอร์ อ่อนนุช-วงแหวน บนทำเลของ ประเวศ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿75,000 ต่อเดือน
Details:
295 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
กำลังก่อสร้าง
ชานบ้าน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เจ ดับบลิว เออร์เบิน โฮมออฟฟิศ
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีกัน, ดอนเมือง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿312/ตรม.)
240 ตรม. Office for rent at เจ ดับบลิว เออร์เบิน โฮมออฟฟิศ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เจ ดับบลิว เออร์เบิน โฮมออฟฟิศ บนทำเลของ สีกัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿75,000 ต่อเดื...
Details:
240 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สนามบิน 3.68 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Space for Rent 3 and 4 floor in Prime Location, Lido Connect
ปทุมวัน, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿1,390/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿75,000 ต่อเดือน
Details:
54 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Restaurant for sale/lease, indoor space 240 sq m, with parking available.
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿312/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร
🔥 เซ้ง 750,000 บาท 🏠 พื้นที่ indoor 240 ตรม 🚗 ที่จอดรถ 30คัน++ ✅มีสองชั้น ✅มีลิฟต์ ส่งอาหาร ✅มีแอร์ 8ตัว ✅มีห้องครัว ✅มีเครื่องดูดอากาศ ✅มีกล้องวงจรปิด ✅มีระบบเครื่องกรองนํ้าทั้งอาคาร...
Details:
240 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Office For Rent Thon Buri
วัดกัลยาณ์, ธนบุรี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿394/ตรม.)
190 ตรม. Office for rent in ไทย
ปล่อยเช่า อาคารพาณิชย์/ตึกแถว ติดถนน อรุณอมรินทร์ ติดกับป้ายอรุณอมรินทร์ ซอย 3 กับ ติดต่อเจ้าของโดยตรง เบอร์โทรศัพท์ 093-026-0390 ถนนอรุณอมรินทร์ ปากซอยอรุณอมรินทร์ 3 ภายในระยะ 50 - 150 เมตร จาก...
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
190 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2566
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
รีโนเวทห้องครัวใหม่
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shop house for rent at Ekkamai
พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿445/ตรม.)
ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 168 ตรม. อยู่ในทำเล พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿75,000 ต่อเดือ...
Details:
1
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
168 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Premium Commercial Space for Lease Thonglor (Sukhumvit 55)
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿277/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2533 ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿75,000 ต่อเดือน
Details:
270 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
ศูนย์การค้า 0.49 กม.
สร้างเสร็จ 2533
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿76,390/เดือน
(฿2,840/ตรม.)
26.84 ตรม. Office for rent at รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
พื้นที่ทำงานสุดหรู พร้อมวิวทะเลอันงดงาม สัมผัสมาตรฐานใหม่ของการทำงานและการใช้ชีวิต กับพื้นที่สำนักงานระดับพรีเมียมกว่า 1,469 ตารางเมตร พร้อมวิวทะเลแบบพาโนรามาและดาดฟ้าส่วนตัว ตั้งอยู่ภายใน โรงแรมไบรตั...
Details:
สตูดิโอ
26.84 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
not-set
บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿77,000/เดือน
(฿69/ตรม.)
คลังสินค้า 11 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางน้ำจืด, สมุทรสาคร
ปล่อยโกดังเช่า สวยมาก ใกล้ถนนพระราม 2 ถนน 12 เมตร เหมาะสำหรับ มินิแฟคเตอร์รี่ เหมาะสำหรับ พักอาศัย เหมาะสำหรับ ทำโรงงาน เหมาะสำหรับ คลังสินค้า เหมาะสำหรับ กิจการส่งออก เหมาะสำหรับ โรงงานผลิต ❤️...
Details:
11
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,120 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
รีโนเวทห้องครัวใหม่
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Mueang Phitsanulok
เทศบาลนครพิษณุโลก, เมืองพิษณุโลก, พิษณุโลก, ไทย
฿77,000/เดือน
(฿70/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล เทศบาลนครพิษณุโลก, พิษณุโลก
โกดังให้เช่า ขนาด 300-500 ตร.ม. และขนาด 1,000 ตรม. ทำเลดี ติดถนนบรมไตรโลกนารถ2 ทางเข้าออกสะดวก ใกล้เทศบาลเมืองพิษณุโลก, แม็คโคร สนใจติดต่อ 095-114-4959
Details:
1,100 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 234.83 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
พีเตอร์ซัน สุขุมวิท 26
คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿77,217/เดือน
(฿906/ตรม.)
84.90 ตรม. Office for rent at พีเตอร์ซัน สุขุมวิท 26
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พีเตอร์ซัน สุขุมวิท 26 บนทำเลของ คลองตัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿77,217 ต่อเดือน
Details:
84.90 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.28 กม.
MRT 1.65 กม.
แบบ High Rise
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วัน แปซิฟิค เพลส
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿77,790/เดือน
(฿722/ตรม.)
107.29 ตรม. Office for rent at วัน แปซิฟิค เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 107.29 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน แปซิฟิค เพลส บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 25...
Details:
สตูดิโอ
107.29 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.21 กม.
MRT 1.12 กม.
ARL 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2532
แบบ High Rise
ชั้น 14
ดูรูปทั้งหมด
not-set
อ้อมใหญ่, สามพราน, นครปฐม, ไทย
฿78,000/เดือน
(฿12/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล อ้อมใหญ่, นครปฐม
🏛 ให้เช่าคลังสินค้า/โกดังขนาดใหญ่ หลังบิ๊กซีอ้อมใหญ่ ถนนเพชรเกษม ⭐️🌲ราคาเริ่มต้น ตารางเมตรละ 100 บาท มี 6 โซนให้เลือก ขนาด 180 ตร.ม. / 780 ตร.ม. / 830 ตร.ม. / 960 ตร.ม. / 1,111 + 372 ตร.ม. / 1,...
Details:
3
Bathroom(s)
6,633 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Space for rent in Sukhumvit 39
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿78,000/เดือน
(฿465/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿78,000 ต่อเดือน
Details:
167 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ฟิโก เพลส
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿78,000/เดือน
(฿748/ตรม.)
104 ตรม. Office for rent at ฟิโก เพลส
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ฟิโก เพลส บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2549 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿78,000 ต่อเดือน
Details:
104 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.19 กม.
BTS 0.48 กม.
ARL 1.63 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ High Rise
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: 1 ธ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เสริมมิตร ทาวเวอร์
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿78,000/เดือน
(฿648/ตรม.)
120 ตรม. Office for rent at เสริมมิตร ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เสริมมิตร ทาวเวอร์ บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿78,000 ต่อเดือน
Details:
120 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
กำลังก่อสร้าง
แบบ High Rise
วิวเมือง
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Home Office (NEWLY BUILT) in Ratchayothin area
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
จตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿78,000/เดือน
(฿251/ตรม.)
ร้านขายของ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล จตุจักร, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 310 ตรม. อยู่ในทำเล จตุจักร, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿78,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
310 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
SKKY9 Centre
ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿78,000/เดือน
(฿748/ตรม.)
104 ตรม. Office for rent at SKKY9 Centre
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ SKKY9 Centre บนทำเลของ ดินแดง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿78,000 ต่อเดือน
Details:
104 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.51 กม.
ARL 1.3 กม.
BTS 2.74 กม.
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1
สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿78,210/เดือน
(฿787/ตรม.)
99 ตรม. Office for rent at ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 99 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สามเสนใน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2541&...
Details:
สตูดิโอ
99 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.1 กม.
BTS 2.12 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿79,000/เดือน
(฿116/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล คลองสอง, ปทุมธานี
### **** ใกล้ที่กรมดินคลองหลวง ตลาดไท 1. **อาคาร K2** - **ค่าเช่า:** 79,000 บาท/เดือน 2. **อาคาร K4/2** - **ค่าเช่า:** 49,000 บาท/เดือน (ร...
Details:
สตูดิโอ
1.5
Bathroom(s)
680 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2565
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Big Space Office for Rent
เสาธงหิน, บางใหญ่, นนทบุรี, ไทย
฿79,000/เดือน
(฿95/ตรม.)
825 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 9 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 825 ตรม. อยู่ในทำเล เสาธงหิน, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยรา...
Details:
9
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
825 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2566
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ดาดฟ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿79,000/เดือน
(฿2,470/ตรม.)
31.89 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿79,000 ต่อเดือน
Details:
31.89 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿79,000/เดือน
(฿181/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ตลาดขวัญ, นนทบุรี
รหัส PNB021 ให้เช่าโรงงานผลิตอาหาร GMP 463 ตร.ม. พิกัด ซอยเรวดี เมืองนนทบุรี ใกล้แยกแคราย กระทรวงสาธารณสุข ราคาถูกพร้อมใช้งาน รายละเอียด 1.สัญญาเช่า 3 ปี 2.ค่าเช่าโรงผลิต +officeต่อเดือน...
Details:
436 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
50
51
52
...
100
1,501 - 1,530 จาก 2,982 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 51,234 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.8K - ฿1.27B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 8,221 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿38.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 4,343 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿898K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,564 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿988K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,400 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿16M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 2,272 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.7K - ฿48.3M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 1,299 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1 - ฿1.95M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 909 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.48K - ฿4.59M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 550 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.49K - ฿2.03B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 416 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿383K
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿59,854
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿37,908
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿19,149
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿19,951
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
ไลฟ์ อโศก พระราม 9
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
฿14,155
ราคาเริ่มต้น
15 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 15509 โครงการ สำหรับบ้านในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง