บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ไทย
(มี บ้าน 2,982)
ดูรูปทั้งหมด
👉 Home Office for Rent Rama 9 | 750sqm | 5 Rooms | Parking
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿79,000/เดือน
(฿105/ตรม.)
750 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿79,000 ต่อเดือน
Details:
750 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿79,000/เดือน
(฿2,470/ตรม.)
31.97 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿79,000 ต่อเดือน
Details:
31.97 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
not-set
บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿79,000/เดือน
(฿92/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางน้ำจืด, สมุทรสาคร
***************************************************************************** เช่าโกดัง เช่าโรงงาน พร้อมออฟฟิศ 670-856 ตรม ขอ รง 4 ได้ เอกชัย บางบอน สมุทรสาคร ใกล้ไทวัสดุบางบอน วัดโพธิ์แจ้ 工厂出租 **...
Details:
856 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
📍 High-Potential Commercial Space for Rent – Yaowarat Road
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
จักรวรรดิ, สัมพันธวงศ์, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿79,000/เดือน
(฿737/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล จักรวรรดิ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล จักรวรรดิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2513 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿79,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bathroom(s)
107 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2513
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Great Value Commercial Space for rent in Phromphong area
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿79,600/เดือน
(฿399/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿79,600 ต่อเดือน
Details:
199 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for rent near Center chinatown
สัมพันธวงศ์, สัมพันธวงศ์, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿419/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล สัมพันธวงศ์, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล สัมพันธวงศ์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
Details:
190 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เวิร์คเพลส แจ้งวัฒนะ
บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿293/ตรม.)
272 ตรม. Office for rent at เวิร์คเพลส แจ้งวัฒนะ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เวิร์คเพลส แจ้งวัฒนะ บนทำเลของ บางตลาด, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
Details:
272 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.87 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ล็อคปาล์ม เรสซิเดนซ์
กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿305/ตรม.)
โรงแรม 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ล็อคปาล์ม เรสซิเดนซ์
Loch Palm Residence คือโครงการบ้านพักอาศัยสุดพิเศษที่ตั้งอยู่ใกล้สนามกอล์ฟ Loch Palm Golf Club ใจกลางภูเก็ต มอบประสบการณ์การใช้ชีวิตที่เงียบสงบ ท่ามกลางธรรมชาติและวิวสนามกอล์ฟที่สวยงาม ทุกยูนิตถูกออกแ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
261 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สร้างเสร็จ 2560
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent Near BTS Phrom Phong
คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿1,330/ตรม.)
60 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ศูนย์การค้า 0.05 กม.
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ชานบ้าน
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Home Office for Rent in Bangna
สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿244/ตรม.)
326 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 326 ตรม. อยู่ในทำเล สำโรงเหนือ, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
326 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.39 กม.
วิวเมือง
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
มีสุข เดอ ชาร์ม ไลฟ์พาร์ค
วัดเกต, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿199/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก 7 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มีสุข เดอ ชาร์ม ไลฟ์พาร์ค
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มีสุข เดอ ชาร์ม ไลฟ์พาร์ค บนทำเลของ วัดเกต, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่...
Details:
7
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สร้างเสร็จ 2567
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
ชานบ้าน
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Retail space 2nd floor
บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿336/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางพูด, นนทบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 237 ตรม. อยู่ในทำเล บางพูด, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
237 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space for Rent in Phrakanong Bangkok
พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿1,050/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bathroom(s)
76 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
ศูนย์การค้า 0.33 กม.
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
ระเบียง
สถานะการเช่า: 1 ธ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ท่าทราย, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿159/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ท่าทราย, สมุทรสาคร
#โกดังให้เช่า #โกดังสร้างใหม่ #โกดังให้เช่าสมุทรสาคร #โกดังเพิ่งสร้าง อ.เมือง จ.สมุทรสาคร (พระรามสองซอย4) ซอยไม่ตัน ให้เช่าโกดังสร้างใหม่ มีรั้วแน่นหนา ประตูไฟฟ้า รถเทเลอร์เข้าได้สบาย โกด...
Details:
2
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2568
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent at D Sinchai Building
บางคอแหลม, บางคอแหลม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿119/ตรม.)
670 ตรม. Office for rent in ไทย
ขนาดพื้นที่ เนื้อที่ 670 ตารางเมตร ที่ตั้ง อาคารดีสินชัย 272 อาคาร ดีสินชัย พระราม 3 ซอย 12 ถ. พระรามที่ 3 แขวง บางโคล่ เขตบางคอแหลม กรุงเทพมหานคร 10120 การเดินทางโดยรถโดยสารสาธารณะ ใกล้ BRT สถานีเจร...
Details:
670 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
โรงพยาบาล 1.78 กม.
สร้างเสร็จ 2540
วิว 360 องศา
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ดาดฟ้า
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Retail space 4th floor
บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿338/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางพูด, นนทบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 236 ตรม. อยู่ในทำเล บางพูด, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
236 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent with Large Yard + Truck Scale
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ตากฟ้า, ตากฟ้า, นครสวรรค์, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿13/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ตากฟ้า, นครสวรรค์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 6,000 ตรม. อยู่ในทำเล ตากฟ้า, นครสวรรค์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วย...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
6,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2560
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
5 Story Shophouse for Rent 358 SQM Prime Location Near
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿223/ตรม.)
ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 358 ตรม. อยู่ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bedroom(s)
358 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
BTS 0.3 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Retail Shop at phra khanong for Rent
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿613/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 130 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเด...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 0.59 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 1 ธ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Prime Warehouse Space in Sri Sunthorn for Rent
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿159/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
Details:
500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
น้ำตก 5.26 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
สถานะการเช่า: 17 มี.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Retail space 3rd floor
บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿338/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล บางพูด, นนทบุรี
อยู่ในทำเล บางพูด, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bathroom(s)
236 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
warehouse for rent at Samut Sakhon
ท่าทราย, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿228/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ท่าทราย, สมุทรสาคร
อยู่ในทำเล ท่าทราย, สมุทรสาคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
Details:
350 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2568
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Samut Prakan
บางปลา, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿87/ตรม.)
คลังสินค้า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางปลา, สมุทรปราการ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 916 ตรม. อยู่ในทำเล บางปลา, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
916 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
มหาวิทยาลัย 8.45 กม.
ดาดฟ้า
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร ดีสินชัย
บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿228/ตรม.)
350 ตรม. Office for rent at อาคาร ดีสินชัย
ขนาดพื้นที่ เนื้อที่ 350 ตารางเมตร ห้องริมชั้น 5 ที่ตั้ง 272 อาคาร ดีสินชัย พระราม 3 ซอย 12 ถ. พระรามที่ 3 แขวง บางโคล่ เขตบางคอแหลม กรุงเทพมหานคร 10...
Details:
350 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 4.11 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ Low Rise
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โนโวเทล ลิฟวิ่ง กรุงเทพ สุขุมวิท เลกาซี
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿1,730/ตรม.)
โรงแรม สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ โนโวเทล ลิฟวิ่ง กรุงเทพ สุขุมวิท เลกาซี
โนโวเทล ลิฟวิ่ง แบงคอก สุขุมวิท เลกาซี่ ตั้งอยู่ใจกลางกรุงเทพฯ ที่เต็มไปด้วยชีวิตชีวา โนโวเทล ลิฟวิ่ง แบงคอก สุขุมวิท เลกาซี่ เชิญคุณมาสัมผัสการผสมผสานอย่างลงตัวของความหรูหราทันสมัยและไมตรีจิตแบบไทยอย...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
46 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
BTS 0.33 กม.
MRT 0.46 กม.
ARL 2.12 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวเมือง
ระเบียง
ฟรี Wifi
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
rental space for rent in choeng thaley
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿443/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Whole Building for Sale in Samphanthawong
จักรวรรดิ, สัมพันธวงศ์, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿586/ตรม.)
ตึกทั้งหมด 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล จักรวรรดิ, กรุงเทพมหานคร
ปล่อยเช่าตึก เยาวราช/สำเพ็ง ทำเลทอง -สัญญาเช่า 1 ปีขึ้นไป -อาคาร 4 ชั้น 34 ตร.วา. โดยประมาณ หน้ากว้าง 5 เมตร ลึก 8 เมตร คำแนะนำ -เหมาะสำหรับพักอยู่อาศัย มีที่จอดรถ 3-4 คัน -ทำการค้า สถานที่ทำงาน โกดัง...
Details:
6
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
136 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
MRT 0.42 กม.
วิวเมือง
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ตึก บางนา กม 19 เหมาะกับทำออฟฟิส+โกดัง
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿62/ตรม.)
คลังสินค้า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,283 ตรม. อยู่ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ไ...
Details:
7
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
1,283 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2562
ชั้น 1
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Rent in front of Rama II Soi 20
บางมด, จอมทอง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿51/ตรม.)
ร้านขายของ 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางมด, กรุงเทพมหานคร
ปล่อยเช่าร้านค้าทำเลทองย่านพระราม2 ติดถนนพระราม2 ใก้ล รพ.บางปะกอก 9 อินเตอร์เนชั่นแนล เหมาะสำหรับเปิดหน้าร้านขายของ ร้านอาหาร และโกดังสินค้า สัญญาเช่าขั้นต่ำ1ปี รายละเอียด อาคารพาณิชย์ให้เช่า สูง 4 ชั...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
1,560 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ตลาด 1.72 กม.
สร้างเสร็จ 2550
วิวเมือง
ดาดฟ้า
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for rent in Lat Krabang Bangkok
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ลำปลาทิว, ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿133/ตรม.)
600 ตรม. Office for rent in ไทย
ให้เช่า! สำนักงานให้เช่า พื้นที่ใช้สอย 600 ตารางเมตร ที่ตั้ง ซอยคุ้มเกล้า 24 แขวงลำปลาทิว เขตลาดกระบัง กทม.
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2566
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะแมวเท่านั้น
สถานะการเช่า: 31 ธ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
51
52
53
...
100
1,531 - 1,560 จาก 2,982 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 51,234 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.8K - ฿1.27B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 8,221 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿38.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 4,343 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿898K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,564 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿988K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,400 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿16M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 2,272 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.7K - ฿48.3M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 1,299 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1 - ฿1.95M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 909 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.48K - ฿4.59M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 550 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.49K - ฿2.03B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 416 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿383K
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿59,854
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿37,908
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿19,149
ราคาเริ่มต้น