บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ไทย
(มี บ้าน 2,982)
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for RENT / SALE in San Kamphaeng
ต้นเปา, สันกำแพง, เชียงใหม่, ไทย
฿70,000/เดือน
฿150,000 /เดือน
(฿61/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ต้นเปา, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 1,148 ตรม. อยู่ในทำเล ต้นเปา, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2557 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้แบบสัญญาระยะ...
Details:
สตูดิโอ
6
Bathroom(s)
1,148 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2557
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไพร์ม สแควร์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿70,000/เดือน
(฿237/ตรม.)
295 ตรม. Office for rent at ไพร์ม สแควร์
แตกต่างอย่างมีระดับไปกับการใช้ชีวิตที่เหนือกว่า บนสุดยอดทำเลใจกลางเมืองเชียงใหม่ได้ที่ Prime Square โครงการคอนโดมิเนียมที่ได้รับการออกแบบมาอย่างหรูหรา มาพร้อมการคัดสรรเฟอร์นิเจอร์และวัสดุเกรดพรีเมียมท...
Details:
295 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สนามบิน 4.33 กม.
แบบ Low Rise
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร บีบี
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿70,500/เดือน
(฿650/ตรม.)
108 ตรม. Office for rent at อาคาร บีบี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 108 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร บีบี บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้...
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
108 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 1.02 กม.
ARL 1.25 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office Space for Rent Prime Sathorn Location
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿71,200/เดือน
(฿399/ตรม.)
178 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 178 ตรม. อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿71,200 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
178 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿71,500/เดือน
(฿548/ตรม.)
130 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿71,500 ต่อเดือน
Details:
2
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 6
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space for Rent on Sathorn
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿72,000/เดือน
(฿908/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿72,000 ต่อเดือน
Details:
79 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 0.37 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
สถานะการเช่า: 31 พ.ค. 2572
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อโศก ทาวเวอร์ส
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿71,920/เดือน
(฿579/ตรม.)
124 ตรม. Office for rent at อโศก ทาวเวอร์ส
Asoke Tower คอนโดใจกลางเมืองย่าน “สุขุมวิท” ที่มาพร้อมกับความอุดมสมบูรณ์ของพื้นที่ ซึ่งรายล้อมไปด้วยโรงแรมระดับห้าดาว ห้างสรรพสินค้า Emporium EmQuartier ร้านอาหาร และสถานที่เสริมความงามต่า...
Details:
124 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.37 กม.
ARL 1.1 กม.
BTS 1.14 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อโศก ทาวเวอร์ส
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿72,000/เดือน
(฿579/ตรม.)
124 ตรม. Office for rent at อโศก ทาวเวอร์ส
Details:
124 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.37 กม.
ARL 1.1 กม.
BTS 1.14 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 7
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Whole Building for Sale/Rent near Map Ta Phut Market
มาบตาพุด, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿72,000/เดือน
(฿236/ตรม.)
ตึกทั้งหมด ให้เช่า ในทำเล มาบตาพุด, ระยอง
ติดถนนสุขุมวิท 8 เลน ใกล้ศูนย์ราชการ โลตัส บิ๊กซีมาบตาพุด
Details:
304 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
สถานีขนส่ง 5.3 กม.
สร้างเสร็จ 2534
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วนิลา มูน
ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿72,000/เดือน
(฿909/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในโครงการ วนิลา มูน
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วนิลา มูน บนทำเลของ ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿72,000 ต่อเดือน
Details:
79 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
BTS 1.79 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office Space for Rent Prime Sathorn Location
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿72,800/เดือน
(฿399/ตรม.)
182 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 182 ตรม. อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿72,800 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
182 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
พีเตอร์ซัน สุขุมวิท 26
คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿73,610/เดือน
(฿847/ตรม.)
86.60 ตรม. Office for rent at พีเตอร์ซัน สุขุมวิท 26
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พีเตอร์ซัน สุขุมวิท 26 บนทำเลของ คลองตัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿73,610 ต่อเดือน
Details:
86.60 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.28 กม.
MRT 1.65 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เมอร์คิวรี่ ทาวเวอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿73,720/เดือน
(฿948/ตรม.)
77.60 ตรม. Office for rent at เมอร์คิวรี่ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 77.60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เมอร์คิวรี่ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย....
Details:
สตูดิโอ
77.60 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.14 กม.
ARL 1.65 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Mee Chai Office Space for rent
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿74,000/เดือน
(฿499/ตรม.)
148 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 148 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿74,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
148 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿74,000/เดือน
(฿2,470/ตรม.)
29.92 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿74,000 ต่อเดือน
Details:
29.92 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 1
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿74,060/เดือน
(฿579/ตรม.)
127.69 ตรม. Office for rent at โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 1
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿74,060 ต่อเดือน
Details:
127.69 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.79 กม.
MRT 0.85 กม.
ARL 2.79 กม.
แบบ High Rise
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿74,690/เดือน
(฿2,990/ตรม.)
24.92 ตรม. Office for rent at รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
พื้นที่ทำงานสุดหรู พร้อมวิวทะเลอันงดงาม สัมผัสมาตรฐานใหม่ของการทำงานและการใช้ชีวิต กับพื้นที่สำนักงานระดับพรีเมียมกว่า 1,469 ตารางเมตร พร้อมวิวทะเลแบบพาโนรามาและดาดฟ้าส่วนตัว ตั้งอยู่ภายใน โรงแรมไบรตั...
Details:
สตูดิโอ
24.92 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space for Rent in Bang Kapi Bangkok
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿795/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร
Looking for the perfect spot to launch your next culinary venture? This fantastic commercial space 96sqm with parking, formerly a bustling restaurant, is now available for rent and ready for imm...
Details:
94 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
วิวสวน
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ชานบ้าน
คนดูแลสวน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Home Office for Rent in Silom 21
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿182/ตรม.)
410 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 410 ตรม. อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2561 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยร...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
410 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.42 กม.
สร้างเสร็จ 2561
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Ban Khai
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บางบุตร, บ้านค่าย, ระยอง, ไทย
฿75,000/เดือน
฿95,000 /เดือน
(฿75/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางบุตร, ระยอง
อยู่ในทำเล บางบุตร, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2554 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿75,000 ต่อเดือน
Details:
1,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2554
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อาคารเมธาวัฒนา
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿747/ตรม.)
100 ตรม. Office for rent at อาคารเมธาวัฒนา
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารเมธาวัฒนา บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿75,000 ต่อเดือน
Details:
100 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.52 กม.
BTS 0.54 กม.
ARL 1.74 กม.
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Home office, modern style, located in the city center, near
พญาไท, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿267/ตรม.)
280 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 280 ตรม. อยู่ในทำเล พญาไท, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿75,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แคสเซีย รามา 9
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿1,010/ตรม.)
โรงแรม 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แคสเซีย รามา 9
ยินดีต้อนรับสู่ Cassia Bangkok by Banyan Group ที่ซึ่งทุกๆ วันคือการผจญภัยที่เต็มไปด้วยชีวิต เสียงหัวเราะ และความรัก Cassia แบรนด์ระดับกลางที่มีชีวิตชีวาและเน้นการออกแบบของเรา ได้กำหนดนิยามใหม่ของการต...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
74 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
MRT 2.02 กม.
ARL 2.84 กม.
BTS 4.2 กม.
สร้างเสร็จ 2565
ดูรูปทั้งหมด
Office Space for Rent Prime Sathorn Location
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿411/ตรม.)
ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 182 ตรม. อยู่ในทำเล ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿75,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
182 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
MRT 0.69 กม.
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะเวลธ์ มินิแฟคตอรี่
บึงทองหลาง, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿159/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะเวลธ์ มินิแฟคตอรี่
เดอะเวลธ์ มินิแฟคตอรี่ ทางออกที่สมบูรณ์แบบสำหรับผู้ประกอบการยุคใหม่ที่ต้องการขยายโอกาสทางธุรกิจไปพร้อมกับการใช้ชีวิตที่มีสไตล์และสะดวกสบาย โรงงานสำเร็จรูปของเราออกแบบโดยคำนึงถึงคนรุ่นใหม่ ให้คุณ...
Details:
สตูดิโอ
4
Bathroom(s)
470 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวเมือง
ชานบ้าน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿453/ตรม.)
165 ตรม. Office for rent at เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿75,000 ต่อเดือน
Details:
165 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.33 กม.
MRT 0.85 กม.
ARL 2.29 กม.
สร้างเสร็จ 2561
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Khlong Sam Prawet
คลองสามประเวศ, ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿113/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองสามประเวศ, กรุงเทพมหานคร
โกดังให้เช่า ใช้เก็บสินค้า เหมาะเป็นศูนย์กระจายสินค้า ซอยร่มเกล้า23 ถนนร่มเกล้า ลาดกระบัง ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ นิคมอุตสาหกรรมลาดกระบัง สถานีบรรจุและแยกสินค้ากล่องลาดกระบัง(ไอซีดี) และมอเตอร์เวย์กรุงเ...
Details:
660 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2547
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โนโวเทล ลิฟวิ่ง กรุงเทพ สุขุมวิท เลกาซี
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿1,870/ตรม.)
โรงแรม สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ โนโวเทล ลิฟวิ่ง กรุงเทพ สุขุมวิท เลกาซี
โนโวเทล ลิฟวิ่ง แบงคอก สุขุมวิท เลกาซี่ ตั้งอยู่ใจกลางกรุงเทพฯ ที่เต็มไปด้วยชีวิตชีวา โนโวเทล ลิฟวิ่ง แบงคอก สุขุมวิท เลกาซี่ เชิญคุณมาสัมผัสการผสมผสานอย่างลงตัวของความหรูหราทันสมัยและไมตรีจิตแบบไทยอย...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
40 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
BTS 0.33 กม.
MRT 0.46 กม.
ARL 2.12 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวเมือง
ระเบียง
ฟรี Wifi
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Commercial space
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿359/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿75,000 ต่อเดือน
Details:
208 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Nuan Chan
นวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿149/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล นวลจันทร์, กรุงเทพมหานคร
โกดังให้เช่า มีหลายขนาด ตั้งแต่ 300ตรม. ไปจนถึง 1800 ตรม.รถใหญ่เข้าออกสะดวก เดินทางเข้า-ออกเมืองง่าย ใกล้ทางด่วน ใกล้ถนนใหญ่ ย่าน เกษตรขนวมินทร์ ลาดพร้าว รามอินทรา เลียบทางด่วนเอกมัยรามอินทรา *ม...
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ตลาด 1.14 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
...
49
50
51
...
100
1,471 - 1,500 จาก 2,982 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 51,238 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.8K - ฿1.27B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 8,221 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿38.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 4,348 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿898K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,562 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿988K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,398 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿16M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 2,272 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.69K - ฿48.3M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 1,299 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1 - ฿1.95M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 909 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.48K - ฿4.59M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 550 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.49K - ฿2.03B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 416 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿383K
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿59,854
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿37,908
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿19,149
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿19,951
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
ไลฟ์ อโศก พระราม 9
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
฿14,155
ราคาเริ่มต้น
15 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 15509 โครงการ สำหรับบ้านในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง