บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ปทุมธานี
(มี บ้าน 90)
not-set
ประกาศเมื่อ 15 ชั่วโมงที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 8 ชั่วโมงที่แล้ว
บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿61,560/เดือน
(฿121/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บ้านกลาง, ปทุมธานี
รหัส PPT018 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า !! พื้นที่ใช้สอยทั้งหมด 513 ตร.ม. ทำเลดีมากน่าใช้งาน เหมาะสำหรับงานผลิตและจุดกระจายสินค้าเป็นอย่างดี พิกัด #นิคมบางกระดี #ตลาดพูนทรัพย์ #วิทยาลัยเทคนิคปทุ...
Details:
513 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿64,000/เดือน
(฿101/ตรม.)
คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บึงคำพร้อย, ปทุมธานี
โกดังและออฟฟิต พื้นที่ใช้สอย รวม 640 ตรม. 64,000 บาท / เดือนค่ามัดจำ 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน
Details:
1
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
640 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 rai warehouse with 4 factories, near Ratchaphruek Road, near Big C Pathum Thani
บางปรอก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿65,000/เดือน
(฿86/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางปรอก, ปทุมธานี
ให้เช่า / ขาย โรงงาน/โกดัง มีรั้วรอบ ถ.307 อ.เมืองปทุมธานี (หลังบิ๊กซีปทุมธานี) พื้นที่สีชมพู มีรง.4 ใกล้ถ.ราชพฤกษ์ ใกล้ทางโครงการทางหลวงแนวใหม่ ช่วงรังสิต-ปทุมธานี-วงแหวนตะวันตก 500 ม. ที่ดินและสิ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
760 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Bueng Kham Phroi
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿65,000/เดือน
(฿75/ตรม.)
คลังสินค้า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บึงคำพร้อย, ปทุมธานี
ให้เช่าโกดังพิกัดคลอง 6 ต.บึงคำพร้อย อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี
Details:
2
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
870 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 5.89 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวเมือง
วิวสวน
ชั้นลอย
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent at Zeer Rangsit
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿67,260/เดือน
(฿573/ตรม.)
118 ตรม. Office for rent in ปทุมธานี
ออฟฟิศสำนักงานให้เช่า OFFICE @ ZEER RANGSIT ศูนย์การค้าเซียร์รังสิต ทางเลือกที่ตอบโจทย์เจ้าของธุรกิจยุคใหม่ 📍ครบครันด้วยจุดนัดพบทางธุรกิจ ศูนย์การค้า ,โรงแรมเอเชีย แอร์พอร์ท ,ซุปเปอร์มาร์...
Details:
118 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2563
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 8 ชั่วโมงที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 ชั่วโมงที่แล้ว
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿70,000/เดือน
(฿90/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
รหัส PPT036 โกดังใหม่ + คลังสินค้า + ออฟฟิศสร้างใหม่ ให้เช่า พื้นที่ใช้สอย 345 ตร.ม.เหมาะสำหรับคลังสินค้า กระจายสินค้า พร้อมใช้งาน ต.คลองหนึ่ง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี 📍ทำเลดี...
Details:
777 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office ready to use Attached to a large project of 200 sq m with a warehouse.
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿70,000/เดือน
(฿141/ตรม.)
500 ตรม. Office for rent in ปทุมธานี
**ที่ตั้ง:**44/2 หมู่ที่ 6 ต.ลาดสวาย, อ.ลำลูกกา, จ.ปทุมธานี **ตึก:**– พื้นที่ใช้สอย 500 ตรม.– 3 ส่วน: ร้านค้า, บริการลูกค้า, ทำงานพนักงาน– แอร์ทั้งหมด 6 เครื่อง– ห้...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
500 ตรม.
บึงทองหลาง, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿75,000/เดือน
(฿161/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะเวลธ์ มินิแฟคตอรี่
เดอะเวลธ์ มินิแฟคตอรี่ ทางออกที่สมบูรณ์แบบสำหรับผู้ประกอบการยุคใหม่ที่ต้องการขยายโอกาสทางธุรกิจไปพร้อมกับการใช้ชีวิตที่มีสไตล์และสะดวกสบาย โรงงานสำเร็จรูปของเราออกแบบโดยคำนึงถึงคนรุ่นใหม่ ให้คุณ...
Details:
สตูดิโอ
4
Bathroom(s)
470 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวเมือง
ชานบ้าน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿79,000/เดือน
(฿117/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล คลองสอง, ปทุมธานี
### **** ใกล้ที่กรมดินคลองหลวง ตลาดไท 1. **อาคาร K2** - **ค่าเช่า:** 79,000 บาท/เดือน 2. **อาคาร K4/2** - **ค่าเช่า:** 49,000 บาท/เดือน (ร...
Details:
สตูดิโอ
1.5
Bathroom(s)
680 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2565
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 1 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿80,000/เดือน
(฿186/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
รหัส PPT009 โกดังให้เช่า / โรงงานให้เช่า พื้นที่ใช้สอย 432 ตร.ม. ใกล้ตลาดไท อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี * พื้นที่อาคาร 18×24 =432 ตรม. * ระบบไฟ3เฟส * ระบบปรับอากาศ 50,000 BTU × 5 เค...
Details:
432 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ปทุมธานี
not-set
ประกาศเมื่อ 2 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿84,000/เดือน
(฿140/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
รหัส PPT006 โกดังให้เช่า / โรงงานให้เช่า พื้นที่ใช้สอย 400 และ 600 ตร.ม. ใกล้ตลาดไท อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี * โกดังเพิ่งสร้างเสร็จปี 2566 * ภายในโกดังขนาด 400 และ 600 ตารางเมตร * มีออฟฟิศ 2...
Details:
600 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse For Rent in Lak Hok
หลักหก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿85,000/เดือน
(฿339/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล หลักหก, ปทุมธานี
ให้เช่าโกดังพร้อมอุปกรณ์สำหรับปลูกกัญชา ย่านหลักหก ปทุมธานี 📍 ที่ตั้ง: เลขที่ 5/2 หมู่ 2 ตำบลหลักหก อำเภอเมืองปทุมธานี จังหวัดปทุมธานี รายละเอียดทรัพย์สิน: อาคารโกดังแบ่งเป็น 3 ห้...
Details:
252 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
มหาวิทยาลัย 1.3 กม.
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 1 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿87,360/เดือน
(฿131/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บึงคำพร้อย, ปทุมธานี
รหัส PPT010🏭 ให้เช่าโกดังใหม่ พื้นที่ใช้สอย 672 ตร.ม. คลอง 6 เรียบมอเตอร์เวย์ อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี ✨ ทำเลดี: ใกล้ทางด่วนและถนนหลัก เดินทางสะดวก เหมาะสำหรับเก็บสินค้า ศูนย์กระจายสินค้า ห...
Details:
672 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent Pathum Thani
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿93,600/เดือน
(฿131/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
ให้เช่าโกดัง คลังสินค้าใหม่ เดินทางสะดวก ตั้งอยู่ริมถนน พหลโยธิน กม. 40 ใกล้มอเตอร์เวย์ตรงข้ามมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ต.คลองหนึ่ง อ. คลองหลวง จ. ปทุมธานี รายละเอียดคลังสินค้า ดังนี้ 1) ขนาดพื้นที่ใช้สอย...
Details:
720 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
มหาวิทยาลัย 0.92 กม.
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Fabulous Factory Undamaged by Earthquake at Lamlooka Klong 4 Road for Sale
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿95,000/เดือน
(฿8/ตรม.)
ตึกทั้งหมด ให้เช่า ในทำเล ลาดสวาย, ปทุมธานี
อยู่ในทำเล ลาดสวาย, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿95,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿198,120,000
Details:
12,192 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 2.14 กม.
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿98,000/เดือน
(฿567/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี
พื้นที่ขนาด 600 ตารางเมตร กว้าง 20 เมตร ยาว 30 เมตร ความสูง 8 เมตร พื้นที่ใช้สอย 174 ตารางเมตร พื้นยกสูง แผ่นพื้นสำเร็จ รับน้ำหนักได้ 1.5 ตัน ต่อตารางเมตร ด้านหน้ามีลานปูนโล่ง ใช้งานได้ ตั้งอยู่ในซอย...
Details:
1
Bathroom(s)
174 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 1 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
คูบางหลวง, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿100,000/เดือน
(฿144/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คูบางหลวง, ปทุมธานี
รหัส PPT012 ให้เช่าโกดังขนาด 700 ตร.ม. ทำเลดี ถนนหมายเลข 9 (วงแหวนรอบนอก) อ.ลาดหลุมแก้ว จ.ปทุมธานี ติดนนทบุรี 🏭 ให้เช่าโกดังสร้างใหม่ พร้อมเข้าอยู่ พฤษภาคมนี้ 📍 ทำเลดี ถนนหมายเลข 9 (ว...
Details:
700 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse with Office for Sale and Rent in Soi Lam Luk Ka 43
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿100,000/เดือน
(฿629/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลาดสวาย, ปทุมธานี
ให้เช่าหรือขาย โกดังพร้อมสำนักงานสร้างใหม่ ซอยลำลูกกา 43 (คลองสาม) ปทุมธานี พื้นที่ใช้สอย - พื้นที่รวม 800 ตาราเมตร (200 ตารางวา) - พื้นที่โกดัง 160 ตารางเมตร - พื้นที่สำนักงาน 130 ตารางเมตร (สา...
Details:
2
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 5.06 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 14 ชั่วโมงที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 7 ชั่วโมงที่แล้ว
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿120,000/เดือน
(฿121/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล หน้าไม้, ปทุมธานี
รหัส PPT028 โรงงานให้เช่า(#11-12) ห่างจากแยกนพวงศ์ 2 กม. พื้นที่ใช้สอย 1,000 ตร.ม. ต.หน้าไม้ อ.ลาดหลุมแก้ว จ.ปทุมธานี 📍 มีว่าง 2 หลัง ขนาดเดียวกัน อยู่ติดกัน 📦 พื้นที่อาคาร...
Details:
1,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿120,000/เดือน
(฿332/ตรม.)
คลังสินค้า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
มีออฟฟิศ2ชั้นในตัว -พื้นที่โดยรวม 436 ตารางเมตร -พื้นที่ภายในอาคาร 364 ตารางเมตร 🎉Warehouse For Rent at Khlong Nueng (10 lots available)🏬With Built-In Two-story Office - Land area 436 sq.m.-...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
364 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2560
วิวเมือง
วิวสวน
ระเบียง
คนดูแลสวน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿125,000/เดือน
(฿121/ตรม.)
ตึกทั้งหมด ให้เช่า ในทำเล คลองสอง, ปทุมธานี
อยู่ในทำเล คลองสอง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿125,000 ต่อเดือน
Details:
1,040 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent at Zeer Rangsit
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿133,950/เดือน
(฿573/ตรม.)
235 ตรม. Office for rent in ปทุมธานี
🏢ออฟฟิศสำนักงานให้เช่า OFFICE @ ZEER RANGSIT ศูนย์การค้าเซียร์รังสิต ทางเลือกที่ตอบโจทย์เจ้าของธุรกิจยุคใหม่ 📍ครบครันด้วยจุดนัดพบทางธุรกิจ ศูนย์การค้า ,โรงแรมเอเชีย แอร์พอร์ท ,ซุปเปอร์มา...
Details:
235 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2553
วิวเมือง
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูบ้านจริงออนไลน์
ด้วยวิดีโอทัวร์
ดูรูปทั้งหมด
not-set
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿156,000/เดือน
(฿130/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
ให้เช่าโกดัง คลังสินค้าใหม่ บริเวณพหลโยธิน กม. 40 ใกล้มอเตอร์เวย์ตรงข้ามมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ เดินทางสะดวก ให้เช่าโกดัง คลังสินค้าใหม่ เดินทางสะดวก ราคาไม่แพง ตั้งอยู่หลังปั๊ม ปตท....
Details:
1,200 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿156,000/เดือน
(฿131/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
Details:
1,200 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 15 ชั่วโมงที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 8 ชั่วโมงที่แล้ว
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿160,000/เดือน
(฿161/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลาดสวาย, ปทุมธานี
รหัส PPT022 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า !! พื้นที่ใช้สอยทั้งหมด 2 ไร่ ทำเลดีมากเป็นโกดังปล่อยเช่าพร้อมพร้อมทาวน์เฮ้าส์สามารถทำเป็นที่พักหรือสำนักงาน 18 ตร.ว เหมาะสำหรับงานผลิตและจุดกระจายสินค้าเป็นอย่า...
Details:
1,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent with office in Pathum Thani
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿182,000/เดือน
(฿131/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
โกดังให้เช่า โรงงานให้เช่า คลังสินค้าให้เช่า พร้อมสำนักงาน ถนพหลโยธิน ต.คลองหนึ่ง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี โกดังให้เช่า โรงงานให้เช่า คลังสินค้าให้เช่า พร้อมสำนักงาน ถนพหลโยธิน ต.คลองหนึ่ง อ.คลองหลวง จ.ป...
Details:
5
Bathroom(s)
1,400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
มหาวิทยาลัย 4.99 กม.
สร้างเสร็จ 2557
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 2 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿185,130/เดือน
(฿170/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
PPT001 โกดังให้เช่า / โรงงานให้เช่า พื้นที่โดยรวม 54.50 ไร่ ใกล้รังสิต อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี * ขนาดที่ว่าง 531 – 1,089 ตร.ม. * พื้นที่สีม่วง สามารถขอใบ รง. ได้ * มีออฟฟิศ 2 ชั้น * น้ำ-ไฟพ...
Details:
1,089 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 14 ชั่วโมงที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 7 ชั่วโมงที่แล้ว
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿190,000/เดือน
(฿91/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล หน้าไม้, ปทุมธานี
รหัส PPT025 โกดังให้เช่า(#2) ห่างจากแยกนพวงศ์ 2 กม. พื้นที่ใช้สอย 2,100 ตร.ม. ต.หน้าไม้ อ.ลาดหลุมแก้ว จ.ปทุมธานี 📦 พื้นที่คลังสินค้า 2,100 ตร.ม. อาคารกว้าง 27 ม. ลึก 78 ม. 💰 ค่าเ...
Details:
2,100 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for rent Next to Phahonyothin Road Navanakorn Warehouse
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿600,000/เดือน
(฿335/ตรม.)
คลังสินค้า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,800 ตรม. อยู่ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2555 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได...
Details:
2
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
1,800 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2555
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Sale near Thammasat University
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,400,000/เดือน
(฿2,410/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองสอง, ปทุมธานี
อยู่ในทำเล คลองสอง, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿2,400,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿32,000,000