ค้นหาใหม่
ค่าเช่าต่อเดือน กรณีทำสัญญา 1 ปี
฿61,560
ขอรายละเอียดเพิ่มเติม
บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี,
ปทุมธานี
เลขที่ยูนิต:
U6258969
513 ตรม.
พื้นที่ใช้สอย
พร้อมเข้าอยู่
ค่าเช่าต่อเดือน กรณีทำสัญญา 1 ปี
฿61,560
6
รูปถ่าย
แผนที่
฿61,560
ทำเลที่ตั้ง
ค้นหาใหม่
ไทย
ปทุมธานี
เมืองปทุมธานี
บ้านกลาง
U6258969
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
อยู่ในทำเล บ้านกลาง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿61,560 ต่อเดือน
รหัส PPT018 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า !! พื้นที่ใช้สอยทั้งหมด 513 ตร.ม. ทำเลดีมากน่าใช้งาน เหมาะสำหรับงานผลิตและจุดกระจายสินค้าเป็นอย่างดี พิกัด #นิคมบางกระดี #ตลาดพูนทรัพย์ #วิทยาลัยเทคนิคปทุม #ปทุมธานี รายละเอียด * มีกล้อง รปภ. และ CCTV 24 ชม. * มีรถโฟล์คลิฟท์ให้เช่า * รถใหญ่เข้าออกได้สบายมาก 📌 บริการเสริม📌 #สามารถจดทะเบียนบริษัทได้ 🏢📝 #รับจดการขออย. 📄✅ #รับจดการขอมอก. 📄✅ #รับต่อเติมปรับปรุงพื้นที่ให้รองรับตามมาตรฐานโรงงาน อย. 🏭✨ -------------------------------------------- 💥ราคา 120 บาท/ตร.ม.💥 -------------------------------------------- ติดต่อสอบถามและนัดดูสถานที่ 📲โทร: 095-164-0637 📲ไลน์: nbsp; 📲รับชมทรัพย์อื่น ๆ >>> /div> #โกดัง #โกดังให้เช่า #โกดังเช่า #คลังสินค้าให้เช่า #คลังสินค้าเช่า #โรงงานให้เช่า #ให้เช่า #รับฝากขายสินทรัพย์ทุกประเภท
สิ่งอำนวยความสะดวกในคลังสินค้านี้
ที่จอดรถ
ข้อมูลทั่วไป
ลงประกาศเมื่อ
13 พ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด
8 ชั่วโมงที่แล้ว
ลงประกาศโดย
แต่ละประกาศได้ถูกลงไว้โดย พาร์ทเนอร์เอเจ้นท์ที่ได้รับการยืนยันแล้วโดย Klung Baan ซึ่งพาร์ทเนอร์เอเจ้นท์นั้นจะทำงานร่วมกับหลากหลายบริษัท และทำงานร่วมกับ Klung Baan ด้วย ดังนั้นเราจึงมีตัวเลือกให้คุณอย่างหลากหลาย
ตัวแทนขาย / พาร์ทเนอร์
เลขที่ยูนิต
U6258969
จำนวนยูนิต
22
ราคา
ไม่ระบุ
ค่าเช่าต่อเดือน
฿25.2K
ปีที่แล้วเสร็จ
ม.ค. 2559
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
พลีโน่ รังสิต
ทำเลที่ตั้ง
บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
จำนวนยูนิต
358
ราคา
฿2.21M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿15.1K
ปีที่แล้วเสร็จ
ม.ค. 2563
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ เลคไซด์
ทำเลที่ตั้ง
บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
จำนวนยูนิต
13
ราคา
ไม่ระบุ
ค่าเช่าต่อเดือน
฿292K
ปีที่แล้วเสร็จ
ม.ค. 2562
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
เอสเกต ทาวน์ ติวานนท์-รังสิต