บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ปทุมธานี
(มี บ้าน 90)
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿33,000/เดือน
(฿128/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ลาดสวาย, ปทุมธานี
ให้เช่าพื้นที่ชั้น 3 ทั้งชั้น เพื่อทำฟิตเนส, มวยไทย, ยิม, โยคะ หรืออื่นๆแล้วแต่สนใจชั้น 1 เป็นพื้นที่เช่า มีห้องพักรายเดือน, ออฟฟิส, โกดังเก็บสินค้า ชั้น 2 เป็นสนามแบด ชั้น 4 เป็นสนามบาส พิกัด:...
Details:
1
Bedroom(s)
14
Bathroom(s)
260 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
ศูนย์การค้า 8.14 กม.
สร้างเสร็จ 2561
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 2 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿35,000/เดือน
(฿100/ตรม.)
โรงแรม ให้เช่า ในทำเล คลองสอง, ปทุมธานี
รหัส PPT002 โกดังให้เช่า / โรงงานให้เช่า พื้นที่ใช้สอย 350 ตร.ม. ใกล้ตลาดไท ต.คลองสอง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี * ภายในโกดัง ขนาด 350 ตารางเมตร * มีออฟฟิศ พร้อมแอร์ * น้ำ-ไฟพร้อมใช้งาน * พื้น...
Details:
350 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 15 ชั่วโมงที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 8 ชั่วโมงที่แล้ว
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿35,000/เดือน
(฿101/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
รหัส PPT023 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า !! ขนาด 350 ตร.ม. ถนนพหลโยธิน ต.คลองหนึ่ง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี ทำเลดีมาก รายละเอียด * ขนาดโกดัง 350 ตร.ม. * กว้าง 15 เมตร ยาว 23.33 เม...
Details:
350 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Restaurant for Sale or Rent in Bueng Kham Phroi
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿35,000/เดือน
(฿440/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บึงคำพร้อย, ปทุมธานี
ให้เช่า‼️ ร้านอาหารหรือจะเปลี่ยนเป็นกิจการอื่น #โฮมออฟฟิซ #Homeoffice #ลำลูกกาคลอง5 #ให้เช่า #ข้างCJวัดแจ้งลำหินค่าเช่าเดือนละ 35,000 บาท *สัญญาขั้นต่ำ1ปี -ค่าล่วงหน้า3เดือน -ค่าประกัน 50,000 หมดสัญญา...
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ศูนย์การค้า 13.03 กม.
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 1 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
คลองพระอุดม, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿37,000/เดือน
(฿113/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองพระอุดม, ปทุมธานี
รหัส PPT007 โกดังให้เช่า ขนาด 330 ตร.ม. แถววัดทองสะอาด ต.คลองพระอุดม อ.ลาดหลุมแก้ว จ.ปทุมธานี เหมาะสำหรับเก็บหรือเป็นคลังกระจายสินค้า express และโรงงานสำหรับธุรกิจ SME พื้นที่สะอาดน่าใช้งาน พร้อมเริ่ม...
Details:
330 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 1 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿38,000/เดือน
(฿159/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองสอง, ปทุมธานี
รหัส PPT014 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า !! พื้นที่ใช้สอยทั้งหมด 240 ตร.ม. เหมาะสำหรับเปิดเป็นหน้าร้านหรือเก็บและผลิตก็ได้ มีน้ำและไฟฟ้า พร้อมใช้งาน ทำเลดีมากใกล้ตลาดไท อ. คลองหลวง จ.ปทุมธานี ราย...
Details:
240 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองพระอุดม, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿38,000/เดือน
(฿118/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองพระอุดม, ปทุมธานี
ให้การขนส่งเป็นเรื่องง่าย ไม่ต้องเข้าซอยให้ลึกยุ่งยาก กับโกดังใหม่ให้เช่าติดถนนกาญจนาภิเษก มีให้เลือก 3 ขนาดด้วยกัน 411, 602 และ 822 ตร.ม. ขนาดแรก 10.7x33 พื้นที่ใช้สอ...
Details:
323 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
คลองพระอุดม, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿38,000/เดือน
(฿93/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองพระอุดม, ปทุมธานี
ให้การขนส่งเป็นเรื่องง่าย ไม่ต้องเข้าซอยให้ลึกยุ่งยาก กับโกดังใหม่ให้เช่าติดถนนกาญจนาภิเษก มีให้เลือก 3 ขนาดด้วยกัน 411, 602 และ 822 ตร.ม. ขนาดแรก 10.7x33 พื้นที่ใช้สอยรวม 4...
Details:
411 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองพระอุดม, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿38,000/เดือน
(฿118/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองพระอุดม, ปทุมธานี
Details:
323 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿38,000/เดือน
(฿119/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองสี่, ปทุมธานี
โกดังให้เช่า ว่าง! สร้างเสร็จใหม่ๆ พร้อมใช้งาน📍พิกัด คลองหลวง-คลองสี่ จ.ปทุมธานี [ ✅เชื่อมต่อมอเตอร์เวย์ บางปะอิน-สุวรรณภูมิ เพียง 200 เมตร ✅5 นาทีจากเส้นคลองหลวง ✅มีห้องน้ำในตัว✅รถใหญ่เข้าออกสะด...
Details:
1
Bathroom(s)
322 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ปทุมธานี
คลองพระอุดม, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿38,000/เดือน
(฿118/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองพระอุดม, ปทุมธานี
Details:
323 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 1 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
ลาดหลุมแก้ว, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿40,000/เดือน
(฿142/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
รหัส PPT015 🏭 ให้เช่าโรงงาน + โกดัง + ออฟฟิศ + ที่พักอาศัย พื้นที่ใช้สอยรวม 282 ตร.ม. อ.ลาดหลุมแก้ว จ.ปทุมธานี 🏭 ให้เช่าโรงงาน + โกดัง + ออฟฟิศ + ที่พักอาศัย ✨ โฮมออฟฟิศ 3-in-1 ค...
Details:
282 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 1 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
คลองพระอุดม, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿40,000/เดือน
(฿168/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองพระอุดม, ปทุมธานี
รหัส PPT011 🏭 ให้เช่าโกดัง/โรงงานขนาด 240 ตร.ม. พร้อมใช้งาน ต.คลองพระอุดม อ.ลาดหลุมแก้ว จ.ปทุมธานี 📍 ทำเลดี ติดถนนกาญจนาภิเษก เดินทางสะดวก ━━━━━━━━━━ ✨ เหมาะสำหรับ • โกดัง...
Details:
240 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 12 ชั่วโมงที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 5 ชั่วโมงที่แล้ว
ระแหง, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿40,000/เดือน
(฿145/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ระแหง, ปทุมธานี
รหัส PPT029 โรงงานให้เช่า พื้นที่ใช้สอยทั้งหมด 277 ตร.ม.เหมาะสำหรับอยู่อาศัยและทำธุรกิจครบจบในที่เดียว อ.ลาดหลุมแก้ว จ.ปทุมธานี 🏭✨ ให้เช่าโรงงานสไตล์ใหม่ นอร์ดิก โฮมมี่สุดๆ ✨🏡 โรงงานที่ผสมผ...
Details:
277 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ค่าเช่าที่คุ้มค่าที่สุด สำหรับบ้านทุกยูนิตที่คุณสนใจ
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Pathum Thani
คลองพระอุดม, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿40,000/เดือน
(฿76/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองพระอุดม, ปทุมธานี
โกดังและโรงงานให้เช่า ที่อยู่โกดัง ต.ตลองพระอุดม. อ.ลาดหลุมแก้ว. จ.ปทุมธานี ติดถนนกาญจนาภิเษก พื้นที่ต่อหลัง กว้าง10 ม. ยาว24ม. พื้นที่ใช้สอยทั้งหมดต่อหลัง 530 ตรม. (ราคาต่อลองได้ค่ะ...
Details:
2
Bathroom(s)
530 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
MRT 11.67 กม.
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent and Sale in Lat Lum Kaeo Pathum Thani
ลาดหลุมแก้ว, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿40,000/เดือน
(฿146/ตรม.)
คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 275 ตรม. อยู่ในทำเล ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿40,000 ต่อเดื...
Details:
1
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
275 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
MRT 13.12 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 1 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿40,800/เดือน
(฿121/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองสอง, ปทุมธานี
รหัส PPT008 โกดัง/โรงงานให้เช่าขนาด 340 และ 435 ตร.ม. โกดังตลาดไท ต.คลองสอง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี - พื้นที่อาคาร 340 และ 435 ตรม. - โครงสร้างอาคาร พื้นปูนคอนกรีตยกสูง - หลังคา เมทอลชีท -...
Details:
340 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 12 ชั่วโมงที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 5 ชั่วโมงที่แล้ว
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿42,000/เดือน
(฿126/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองสอง, ปทุมธานี
รหัส PPT031 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า !! ขนาด 336 ตร.ม. ซอยไอยรา ต.คลองสอง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี เหมาะสำหรับเก็บและผลิตสินค้าต่าง ๆ หรือจะทำเป็นจุดกระจายสินค้าก็เหมาะมากทำเลดีเข้าออกสะดวก สถาน...
Details:
336 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Prefabricated warehouses and factories in Lad Lum Kaeo, Pathum Thani.
ลาดหลุมแก้ว, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿45,000/เดือน
(฿151/ตรม.)
300 ตรม. Office for rent in ปทุมธานี
มี 3 ห้องนอน มี 3 ห้องน้ำ มีที่จอดรถ มีพื้นที่โกดัง ส่วนของพื้นที่ทำโรงงาน มี อ๊อฟฟิต มีครัวเล็กๆๆ มีโฉนด เจ้าของขายเอง 6,900,000 บาท เช่า เดือนละ 45000 บาท มัดจำ 3 เดือน นัดดูโกดังโรงงานสำเร็จร...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2568
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 14 ชั่วโมงที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 7 ชั่วโมงที่แล้ว
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿45,000/เดือน
(฿87/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล หน้าไม้, ปทุมธานี
รหัส PPT026 โรงงานให้เช่า(#7) ห่างจากแยกนพวงศ์ 2 กม.พื้นที่ใช้สอย 520 ตร.ม. ต.หน้าไม้ อ.ลาดหลุมแก้ว จ.ปทุมธานี 📦 พื้นที่อาคาร 520 ตร.ม. อาคารกว้าง 20 ม. ลึก 25 ม. 💰 ค...
Details:
520 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse / Storage Space for Rent – Khlong 4, Soi Lam Lukka
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿45,000/เดือน
(฿151/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลาดสวาย, ปทุมธานี
อยู่ในทำเล ลาดสวาย, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿45,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿50,000/เดือน
(฿200/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลำลูกกา, ปทุมธานี
รหัส PPT019 🏭✨ โกดังพร้อมออฟฟิศ ขนาด 250 ตร.ม. ทำเลทอง ลำลูกกา–รังสิต คลอง 4 ✨🏢 ติดถนนซอยธารทอง ใกล้ตลาดเอซี เดินทางสะดวก เชื่อมต่อหลายเส้นทาง ━━━━━━━━━━ 📌 รายละเอียดพื้นที่ ▪...
Details:
250 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 15 ชั่วโมงที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 8 ชั่วโมงที่แล้ว
บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿50,000/เดือน
(฿168/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บึงยี่โถ, ปทุมธานี
รหัส PPT016 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า !! พื้นที่ใช้สอยทั้งหมด 300 ตร.ม. ทำเลดีมากเป็นโกดังสร้างใหม่น่าใช้งาน เหมาะสำหรับงานผลิตและจุดกระจายสินค้าเป็นอย่างดี พิกัด #ธัญบุรี #ถนนรังสิตนครนายก #ค...
Details:
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลัมเบอร์แลนด์
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿50,000/เดือน
(฿84/ตรม.)
600 ตรม. Office for rent at ลัมเบอร์แลนด์
แบ่งพื้นที่อาคารให้เช่าชั้นลอยห้องสำนักงาน 4 ห้อง พื้นที่ชั้น 2 พื้นที่โล่งสำหรับคลังสินค้ากว่า 600 ตรม. แบ่งเช่าได้ตรม.ละ 90 บาท ซอยบงกช 26 คลองสอง คลองหลวง ปทุมธานี สนใจเข้ามาดูพื้นที่ได้ พื้นที่ชั้...
Details:
600 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent near Talat Thai in Pathum Thani
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿50,000/เดือน
(฿84/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
โกดัง ออฟฟิศ โรงงาน ตกแต่งใหม่ ให้เช่า ใกล้ ตลาดไท ราคาถูก โกดัง ออฟฟิศ โรงงานSME ให้เช่าใกล้ ตลาดไท มอเตอร์เวย์ สร้างใหม่ เหมาะสำหรับ ทำมินิแฟคเทอรรี่ อยู่ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวก เดินทางสะดวก ห่างจาก...
Details:
600 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ศูนย์การค้า 7.57 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะเวลธ์ มินิแฟคตอรี่
บึงทองหลาง, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿55,000/เดือน
(฿118/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในโครงการ เดอะเวลธ์ มินิแฟคตอรี่
หนึ่งทางเลือกแห่งการลงทุนทางธุรกิจ ในย่านลำลูกกา กับ Concept Modern&Home “ทำงานลงตัว พักผ่อนสบาย” เดินทางสะดวกสบายด้วยระบบขนส่งสาธารณะ ใกล้ทางพิเศษฉลองรัช (จตุโชติ) ที่ทำให้คุณสามารถมุ...
Details:
4
Bathroom(s)
470 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 12 ชั่วโมงที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 5 ชั่วโมงที่แล้ว
บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿55,000/เดือน
(฿231/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บึงยี่โถ, ปทุมธานี
รหัส PPT030 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า !! ขนาด 240 ตร.ม. ย่านคลอง4 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมธานี เหมาะสำหรับเป็นจุดกระจายสินค้าสำหรับผู้ประกอบการรายใหม่ ประหยัดงบประมาณ พื้นที่ใช้สอยไม่น้อยกว่า240 ตรม.โป...
Details:
240 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent at Pathum Thani
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿55,000/เดือน
(฿128/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองสอง, ปทุมธานี
โกดังให้เช่า โรงงานให้เช่า พร้อมสำนักงาน ดำเนินกิจการได้เลย ไอยรา 5 ปทุมธานี ติดต่อ Khun Big 064 664 9664- โกดังเช่า อยู่ ไอยรา ซอย 5 ปทุมธานี- พื้นที่ภายใน 432 ตร.ม ลานด้านหน...
Details:
432 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูบ้านจริงออนไลน์
ด้วยวิดีโอทัวร์
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 14 ชั่วโมงที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 7 ชั่วโมงที่แล้ว
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿60,000/เดือน
(฿116/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล หน้าไม้, ปทุมธานี
รหัส PPT027 โรงงานให้เช่า(#10) ห่างจากแยกนพวงศ์ 2 กม. พื้นที่ใช้สอย 520 ตร.ม. ต.หน้าไม้ อ.ลาดหลุมแก้ว จ.ปทุมธานี 📦 พื้นที่อาคาร 520 ตร.ม. อาคารกว้าง 20 ม. ลึก 26 ม. 💰 ค่าเช...
Details:
520 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 11 ชั่วโมงที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 ชั่วโมงที่แล้ว
คลองเจ็ด, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿60,000/เดือน
(฿121/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองเจ็ด, ปทุมธานี
รหัส PPT032 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า !! ขนาด 500 ตร.ม. ย่านคลอง7 อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี เหมาะสำหรับเก็บและผลิตสินค้าต่าง ๆ หรือจะทำเป็นจุดกระจายสินค้าก็เหมาะมากทำเลดีเข้าออกสะดวก สถานที่...
Details:
500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
31 - 60 จาก 90 ยูนิต
ไทย
ปทุมธานี
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของปทุมธานี
คลองหลวง
มี 233 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.03K - ฿2.09B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองปทุมธานี
มี 125 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.52K - ฿292K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ลำลูกกา
มี 105 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.6K - ฿352K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ธัญบุรี
มี 74 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.52K - ฿1.31M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สามโคก
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17.1K - ฿19.6K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ลาดหลุมแก้ว
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9.86K - ฿25.2K
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองเสือ
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.95K - ฿141K
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในปทุมธานี
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้