คลังสินค้าให้เช่า ใน ไทย
(มี คลังสินค้า 544)
สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿256/ตรม.)
คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 110 ตรม. อยู่ในทำเล สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿28,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿107/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลำลูกกา, ปทุมธานี
รหัส PPT005 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า !! พื้นที่ใช้สอย 150-400 ตร.ม. พิกัดลำลูกกา คลองสาม จ.ปทุมธานี * ขนาดที่ว่างอยู่ 262 ตร.ม. * ความสูงเพดาน 7 เมตร * พื้นรองร...
Details:
262 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
เทศบาลนครหาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿55/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล เทศบาลนครหาดใหญ่, สงขลา
🏢 ให้เช่าอาคาร ทำเลดีใจกลางเมืองหาดใหญ่– ใกล้เซ็นทรัลเฟส ตลาดนัดอาเซียนไนท์ ตลาดคลองเรียน ขนส่งหาดใหญ่ และตลาดกรีนเวย์เพียง 300 ม.! 📍 ที่ตั้ง: 9-11 ถ.ศรีภูวนารถ ซ. 16/3 ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ จ....
Details:
508 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse in Rama 9 - Phattanakarn
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿201/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿28,000 ต่อเดือน
Details:
140 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2567
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse 200sqm for Rent on Thepharak Street
บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿141/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางพลีใหญ่, สมุทรปราการ
อยู่ในทำเล บางพลีใหญ่, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿28,000 ต่อเดือน
Details:
200 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
BTS 9.95 กม.
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿28,600/เดือน
(฿131/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บ้านใหม่, นนทบุรี
𝗪𝗔𝗥𝗘𝗛𝗢𝗨𝗦𝗘 𝗧𝗜𝗪𝗔𝗡𝗢𝗡-𝗣𝗔𝗞𝗞𝗥𝗘𝗧 𝟯𝟯 📦 โกดังสินค้า คลังสินค้าให้เช่า📦 พื้นที่ให้เช่าขนาด 220 - 350 ตร.ม. ✨ เริ่มต้น 130 บาท / ตร.ม. • โกดังที่ 1 350 ตรม. : 45,500 บาท/เดือน • โกดังที่...
Details:
220 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
คลองมะเดื่อ, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿29,000/เดือน
(฿80/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองมะเดื่อ, สมุทรสาคร
รายละเอียด อาคารโกดังเก็บของ 384 ตร.ม. สมุทรสาคร(กระทุ่มแบน) ใกล้โลตัส ,GlobalHouse,ตลาดกระทุ่มแบน ***ให้เช่าราคาถูกไม่ผ่านนายหน้า*** โกดังให้เช่ารายปี ใจกลางย่านเศรษฐกิจ อาคารขนาด กว้าง 20 เมตร ลึก 1...
Details:
2
Bathroom(s)
365 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿29,000/เดือน
(฿183/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บ้านใหม่, นนทบุรี
โกดังให้เช่า โรงงานให้เช่า ขนาดเล็ก 4 - 300 ตารางเมตร เมืองทอง-แจ้งวัฒนะ ติดทางด่วน ราคาพิเศษ 2,000 - 36,000 บาท/เดือน โทร 091-817-9955- โรงงานให้เช่า, โกดังให้เช่า อยู่ในเมืองทองธานี แจ้งวัฒนะ ติดทาง...
Details:
159 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
คลองขวาง, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿29,000/เดือน
(฿116/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองขวาง, นนทบุรี
รหัส PNB024 โกดังให้เช่า ขนาด 250 - 330 ตร.ม. ใกล้บิ๊กซีบางใหญ่ ถนนบางเลน อ.ไทรน้อย จ.นนทบุรี เหมาะสำหรับเก็บหรือเป็นคลังกระจายสินค้า express สถานที่ใกล้เคียง - แยกนพวงศ์ - บิ๊กซีบางใหญ่ - เซ็น...
Details:
250 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿182/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บ้านใหม่, นนทบุรี
Details:
166 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
NEW!! werehouse for rent
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿201/ตรม.)
คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿30,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวเมือง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse area of 2 rai with rooms, next to a 4-lane road
ชากบก, บ้านค่าย, ระยอง, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿24/ตรม.)
คลังสินค้า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ชากบก, ระยอง
ขาย/เช่า โกดังบ้านค่าย จ.ระยองบนพื้นที่ 2 ไร่ กว้าง 40m ลึก 80m พื้นที่ใช้สอย 1,260 ตรม.1ชั้นครึ่ง พร้อมพื้นที่ต่อเติมด้านข้าง และด้านหลังเจ้าของขายเอง ราคาคุยได้จ๋อม 0868327710สต๊อป 088559...
Details:
8
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
1,260 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿100/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลำลูกกา, ปทุมธานี
รหัส PPT034 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า !! ขนาด 300 ตร.ม. คลอง 7 อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี เหมาะสำหรับเก็บและผลิตสินค้าต่าง ๆ หรือจะทำเป็นจุดกระจายสินค้าก็เหมาะมากทำเลดีเข้าออกสะดวก รายละเอียด...
Details:
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿134/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ตลาดขวัญ, นนทบุรี
รหัส PNB019 🏭 โกดังให้เช่า 1 ชั้น 225 ตร.ม. นนทบุรี – แคราย ซอยเรวดี เดินทางสะดวก ทำเลดี ราคาถูก 📌รายละเอียดโกดัง📌 • พื้นที่ใช้สอยรวม 225 ตร.ม. • อาคาร ชั้นเดียว • ไฟฟ้า...
Details:
สตูดิโอ
225 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse at Jed Yot for Rent
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿62/ตรม.)
คลังสินค้า 11 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ช้างเผือก, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 11 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 484 ตรม. อยู่ในทำเล ช้างเผือก, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿30,000 ต่อเดือน
Details:
11
Bedroom(s)
484 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.22 กม.
สถานะการเช่า: 1 ธ.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿80/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บึงคำพร้อย, ปทุมธานี
รหัส PPT020 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า !! พื้นที่ใช้สอยทั้งหมด 375 ตร.ม. ทำเลดีมากเป็นโกดังสร้างใหม่น่าใช้งาน เหมาะสำหรับงานผลิตและจุดกระจายสินค้าเป็นอย่างดี พิกัด #ถนนรังสิตนครนายก #ลำลูกกา #ค...
Details:
375 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿100/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ละหาร, นนทบุรี
รหัส PNB029 โกดังให้เช่า ขนาด 300 ตร.ม. โกดังให้เช่านนทบุรี ทำเลดี ติดถ.345 ถ.เลียบคลองลำโพ-ละหาร เหมาะสำหรับเป็นศูนย์กระจายสินค้า คลังเก็บสินค้า (ว่างสีแดง♥️) - ขนาดกำลังดีโกดังหลังเดี่...
Details:
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for rent on the main road 3574 Ban Khai Rayong
บ้านค่าย, บ้านค่าย, ระยอง, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿100/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บ้านค่าย, ระยอง
อยู่ในทำเล บ้านค่าย, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿30,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2566
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
โพรงอากาศ, บางน้ำเปรี้ยว, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿100/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล โพรงอากาศ, ฉะเชิงเทรา
ด่วน!!! 🔥🔥 ให้เช่าสถานที่ผลิตอาหารระบบคลีนรูม บนพื้นที่ 1 ไร่ 2 งาน อ.บางน้ำเปรี้ยว จ.ฉะเชิงเทรา เหมาะสำหรับการผลิตอาหาร มีมาตรฐาน อย. รอง...
Details:
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent Bang Phli Yai
บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿100/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางพลีใหญ่, สมุทรปราการ
ทำเลดี ถูกที่สุดในย่านสุวรรณภูมิ โกดังให้เช่า บางนากม. 12 ติดถนนกิ่งแก้ว ฝั่งเมกาบางนา บางพลี สมุทรปราการ 150 ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ ทำเลดี ติดถนนใหญ่ กิ่งแก้ว มีจุดกลับรถหน้าโกดัง รถ...
Details:
1
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
โรงพยาบาล 3.48 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
หลักหก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿603/ตรม.)
คลังสินค้า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หลักหก, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 50 ตรม. อยู่ในทำเล หลักหก, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿30,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวสวน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿108/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลาดสวาย, ปทุมธานี
รหัส PPT021 🏭✨ โกดังพร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ลำลูกกา–รังสิต คลอง 4 อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี✨ 📍 ซอยไสวประชาราษฎร์ 21 | เดินทางสะดวก เข้า-ออกง่าย 💡 ค่าน้ำ-ค่าไฟ จ่ายตามจริง ━━━━━━━━━━ &...
Details:
280 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Min Buri
มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿38/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร
ให้เช่าโรงงาน ราคาถูก เดินทางสะดวก ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
MRT 0.8 กม.
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿38/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองสอง, ปทุมธานี
รหัส PPT037 โกดังให้เช่า!! พื้นที่ใช้สอยทั้งหมด 200 ตร.ว. ใกล้ตลาดไท อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี เหมาะสำหรับเก็บสินค้าต่าง ๆ รับงานเฟอร์นิเจอร์ รายละเอียด * มีพื้นที่ใช้สอยทั้งหมด 200 ตร.ว. &nb...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
คลองพระอุดม, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿126/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองพระอุดม, ปทุมธานี
รหัส PPT003 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า พื้นที่ใช้สอย 240 ตร.ม. อ.ลาดหลุมแก้ว จ.ปทุมธานี * พื้นที่ภายในโกดัง ขนาด 240 ตารางเมตร (12*20) * ไฟฟ้า 3 เฟส * มีระบบน้ำไฟพร้อมใช...
Details:
240 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Phra Nakhon Si Ayutthaya
สวนพริก, พระนครศรีอยุธยา, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿20/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล สวนพริก, พระนครศรีอยุธยา
โกดังเช่า พร้อมที่ดิน - ที่อยู่ ม.4 ต.สวนพริก อ.เมือง จ.อยุธยา -ใกล้วัดป้อมรามัญ อยู่ถนนฝั่งตรงข้าม-อยู่ริมถนน ติดกับร้านอาหารป้าแป้นแซ่บ -ใกล้โรงเรียน รีสอร์ท ชุมชนคลองสระบัว - มีห...
Details:
1,500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ศูนย์การค้า 44.22 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿75/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ไทรน้อย, นนทบุรี
โกดังให้เช่าเนื้อที่ 100 ตรว. ปลูกเต็มพื้นที่ 30000 ต่อเดือน ที่จอดรถกว้างมาก อยู่ซอยเดียวกับคุณนุ่นหมูกระทะ ใกล้ การไฟฟ้าฝ่ายผลิตไทรน้อย พิกัด อยู่ซอยเดียวกับคุณนุ่นหมูกระทะ 💝💝💝 รับฝากขาย เช่าติดต...
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวโล่งๆ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ATP Warehouse in Thalang for Rent
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿31,000/เดือน
(฿90/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿31,000 ต่อเดือน
Details:
345 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ศูนย์การค้า 0.22 กม.
วิวสวน
สถานะการเช่า: 31 พ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
not-set
บ้านค่าย, บ้านค่าย, ระยอง, ไทย
฿31,500/เดือน
(฿105/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บ้านค่าย, ระยอง
โกดังเช่าบ้านค่ายระยอง หลัง G ราคา 31,500 บาท ต่อเดือน - ใกล้กับวัดบ้านค่าย - ใกล้กับโรงเรียนบ้านค่าย - ใกล้กับปั๊มน้ำมัน ปตท. - ใกล้กับปั๊มน้ำมันซัสโก้ - ใกล้กับการไฟฟ้าส่วนภูมิภาค รายละเ...
Details:
1
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿32,000/เดือน
(฿268/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร
ให้เช่า อาคารออฟฟิศและเก็บของ ซอย ลาดพร้าว 35 กว้าง 6 เมตร ยาว 16 เมตร ชั้นลอย พท. 24 ตรม. แอร์ 1 เครื่อง ห้องน้ำ 1 ห้อง ที่จอดรถภายนอก 2 คัน เข้าออกได้สะดวก จากถนนลาดพร้าว รัขดาภิเษก นาคนิวาศ โชคชัย...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2565
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
5
...
19
91 - 120 จาก 544 ยูนิต
ไทย
ดูคลังสินค้าเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 153 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.38K - ฿703K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 67 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.34K - ฿3.01M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 66 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13.1K - ฿2.41M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 64 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9 - ฿956K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรสาคร
มี 58 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.54K - ฿1.26M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 26 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15.8K - ฿2.01M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครปฐม
มี 21 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.52K - ฿251K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 18 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿21.1K - ฿3.01M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 13 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿31.1K - ฿552K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 10 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿40.2K - ฿3.37M
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿14,562
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
฿15,065
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
3
ศุภาลัย โอเรียนทัล สุขุมวิท 39
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿20,086
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
4
ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿22,095
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
เดอะ ดิโพลแมท 39
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿45,194
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 729 โครงการ สำหรับคลังสินค้าในไทย