คลังสินค้าให้เช่า ใน ไทย
(มี คลังสินค้า 544)
กระทุ่มราย, หนองจอก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿22,000/เดือน
(฿49/ตรม.)
คลังสินค้า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กระทุ่มราย, กรุงเทพมหานคร
พื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. ขนาดกว้าง 16 เมตร ยาว 24 เมตรมีห้องย่อยทั้งหมด 5 ห้อง สามารถทำเป็นสำนักงานหรือห้องพักพนักงานได้ มีห้องน้ำ 2 ห้อง เพียง 100 เมตรจากถนนสุวินทวงศ์ เหมาะกับเป็นคลังสินค้า พร้อมเข้า...
Details:
5
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 6.39 กม.
สร้างเสร็จ 2564
วิวสวน
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Bang Bon
บางบอน, บางบอน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿22,000/เดือน
(฿78/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางบอน, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล บางบอน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿22,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bathroom(s)
284 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Bang Bon
บางบอน, บางบอน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿22,000/เดือน
(฿78/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางบอน, กรุงเทพมหานคร
ให้เช่าโรงงาน พร้อมเครน 2 ตัน
Details:
2
Bathroom(s)
284 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
MRT 5.11 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse For Rent Soi Krungthep Kritha 21
สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿22,800/เดือน
(฿121/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร
ให้เช่าโกดัง ซอยกรุงเทพกรีฑา21ขนาด160ตารางเมตรมีห้องน้ำใน
Details:
190 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Bang Mot, Chom Thong
บางมด, จอมทอง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿23,500/เดือน
(฿146/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางมด, กรุงเทพมหานคร
โกดังจอมทอง พระราม 2 ซอย 3 โกดังให้เช่าแนวใหม่ที่ตอบโจทย์ทุกความต้องการในอนาคตอันใกล้ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ใกล้จุดขึ้นลงทางด่วน รถบรรทุกขนาดใหญ่สามารถเข้าออกได้อย่างสะดวก เพราะมีถนนที่กว้าง...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
162 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2565
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿24,000/เดือน
(฿80/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ราชาเทวะ, สมุทรปราการ
ให้เช่าตึกพาณิชย์ โฮมออฟฟิศ ทำโรงงานได้ โกดังเก็บของ สำนักงาน ใกล้สุวรรณภูมิ 24000/เดือน 1คูหา 80ตร.ว. -เหมาะทำออฟฟิศ หรือ โรงงาน อยู่&n...
Details:
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2530
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Units for Rent with 120m2, 150m2, 240m2 or 360m2
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿24,500/เดือน
(฿178/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ทับใต้, หัวหิน
อยู่ในทำเล ทับใต้, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿24,500 ต่อเดือน
Details:
138 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ตลาด 0.32 กม.
สร้างเสร็จ 2561
วิวทะเลสาป
วิวภูเขา
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿159/ตรม.)
คลังสินค้า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
For Rent ให้เช่าโกดังพร้อมสำนักงานและที่พักอาศัย พื้นที่ 158 ตารางเมตร ตลาดไท รายละเอียด ซอยเทพกุญชร 34 ตำบลคลองสอง อำเภอคลองหลวง จ.ปทุมธานี ใกล้ตลาดไทห่างเพียง 3.3 กิโลเมตร อาคารโกดัง 2...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
158 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Space with Warehouse for Rant in Lat Sawai District
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿63/ตรม.)
คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ลาดสวาย, ปทุมธานี
พื้นที่พร้อมโกดัง อำเภอลาดสวาย จังหวัดปทุมธานี พื้นที่พร้อมโกดัง พื้นที่ 1 งาน ขนาดโกดัง1014 เมตร สัญญาเช่า 1ปี พิกัด สุดสวาท 26 ตำบลลาดสวาย อำเภอลำลูกกา จังหวัดปทุมธานี
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ศูนย์การค้า 8.99 กม.
สร้างเสร็จ 2562
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Mueang Chon Buri
ห้วยกะปิ, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿136/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ห้วยกะปิ, พัทยา
โกดังให้เช่า พื้นที่ ประมาณ 200 ตร.ม. มีออฟฟิศ 1 หลัง มีแอร์ 1 ห้องน้ำ เข้าออกได้ 2 ทาง ถนนสุขุมวิท และถนนข้าวหลาม ถนนคอนกรีต - ออฟฟิศ 2 ห้อง พร้อมแอร์ - มี 2 ห้องน้ำ - มีที่จอดรถได้หลายคั...
Details:
185 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ชายหาด 5.54 กม.
สร้างเสร็จ 2564
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Rent near Klongthom Center
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
วัดเทพศิรินทร์, ป้อมปราบศัตรูพ่าย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿126/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล วัดเทพศิรินทร์, กรุงเทพมหานคร
ขาย/ให้เช่าตึกแถว ใกล้คลองถมมากกกก ทำเลดี ติดถนน ใกล้ตลาดศรีวรจักร เดินไม่ถึง 100 เมตร ระบบนำ้ไฟทำใหม่ พร้อมเข้าอยู่ ด้านล่างปรับปรุงห้องน้ำใหม่ มีชั้นวางของพร้อมทำโกดัง หรือสำนักงาน ชั้นบนเปิดโล่ง จั...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ศูนย์การค้า 0.27 กม.
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
High Quality Warehouse for Sale 210 SQ.M. Soi Keha-Kaset 34,
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หนองเพรางาย, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿120/ตรม.)
คลังสินค้า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองเพรางาย, นนทบุรี
ขายโกดังคุณภาพสูงเหมาะกับการลงทุน เข้าถึงง่าย ใกล้ทางเข้า-ออกเมือง ทั้งถนนกาญจนาภิเษก, ถนนชัยพฤกษ์, ถนนบางกรวย-ไทรน้อย และอีกหลายเส้นทาง สะดวกต่อการขนส่งและการดำเนินธุรกิจ #ไทรน้อย #นนทบุรี . รายละเอี...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
210 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2564
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
4-Story Warehouse for Rent/Sale | 236 SQM | Khlong Luang | P
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿369/ตรม.)
คลังสินค้า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 68 ตรม. อยู่ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
68 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿87/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางบัวทอง, นนทบุรี
รหัส PNB004 โกดังให้เช่า !! พื้นที่โกดัง 290 ตร.ม. พิกัด อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี * โกดังใหม่ สะอาด สีสันสดใสน่าใช้งาน * รถขนส่งเข้าออกได้สบาย * มีห้องน้ำ อ้างล้างหน้า สภาพดีพร้อ...
Details:
290 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿160/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองสอง, ปทุมธานี
รหัส PPT013 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า !! พื้นที่ใช้สอยทั้งหมด 157 ตร.ม.เหมาะสำหรับเก็บและทำงานผลิตเป็นอย่างดี มีน้ำและไฟฟ้า พร้อมใช้งาน ทำเลดีมากใกล้ตลาดไท อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี รายละเอียด * พ...
Details:
157 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warhouse for Rent in Soi Mai At
บางจาก, พระประแดง, สมุทรปราการ, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿58/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางจาก, สมุทรปราการ
โกดังให้เช่า ทำเลดีมากๆ เหมาะสำหรับทำโกดังเก็บสินค้า หรืออู่ซ่อมรถ พื้นที่ใช้สอยเต็มพื้นที่ตั้งอยู่บน ถ.สุขสวัสดิ์ (ระหว่าง ซ.สุขสวัสดิ์ 74 และ 76) อ.พระประแดง ถนนดี และการเดินทางสะดวกสบาย ห่างจากสะพา...
Details:
432 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Mueang Samut Sakhon
คอกกระบือ, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿63/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คอกกระบือ, สมุทรสาคร
หมู่ 3 ถนนเลียบคลองสี่วาพาสวัสดิ์ ต.คอกกระบือ อ.เมือง จ.สมุทรสาคร ให้เช่าโรงงาน 400 ตรม. โกดัง 3 ชั้น ขนาด หน้ากว้าง 10 เมตร ลึก 40 เมตร พื้นที่ใช้สอย 450 เมตร (รวมออฟฟิส...
Details:
5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
BTS 14.93 กม.
สร้างเสร็จ 2547
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿139/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ละหาร, นนทบุรี
รหัส PNB022 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า ขนาด 180 ตร.ม. ต.ละหาร อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี เหมาะสำหรับประกอบกิจการได้หลายประเภท รายละเอียด - พื้นที่ทั้งหมด 180 ตร.ม - มีออฟฟิศ 1 ห้อง - ห้องน้ำ 1...
Details:
180 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿26,000/เดือน
(฿27/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
ให้เช่าโกดัง คลังสินค้าใหม่ เดินทางสะดวก ราคาไม่แพง ขนาดพื้นที่ใช้สอยหลากหลายเริ่มตั้งแต่ 200-980 ตรม และมีแลมป์ให้ขึ้นลงสินค้า และมีรถยกให้เช่ารายวันด้วย สนใจติดต่อเข้าชมโครงการได้เลยนะคะ 089-121-024...
Details:
980 ตรม.
พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿27,000/เดือน
(฿115/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล พิมลราช, นนทบุรี
รหัส PNB026 โกดังให้เช่า ขนาด 236 ตร.ม. แถววัดลาดปลาดุก อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี เหมาะสำหรับเก็บหรือเป็นคลังกระจายสินค้า express และโรงงานสำหรับธุรกิจ SME พื้นที่สะอาดน่าใช้งาน รายละเอียด - ขนาด ก...
Details:
236 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Min Buri
แสนแสบ, มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿27,000/เดือน
(฿136/ตรม.)
คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แสนแสบ, กรุงเทพมหานคร
ให้เช่า โกดังคลังสินค้า สร้างเสร็จใหม่พื้นที่ใช้สอย 200 ตร.ม. (รวมชั้นลอย) กว้าง 10 เมตร ลึก 17 เมตร สูง 5-6.5 เมตร1 พื้นที่ Office , 1 ห้องน้ำ พร้อมระบบไฟฟ้า 3 เฟสเนื้อที่ดิน 150 ตร.วา กั้นรั้วเป็นสั...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ตลาด 4.44 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวสวน
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการเช่า: 30 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿27,000/เดือน
(฿115/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางคูรัด, นนทบุรี
รหัส PNB036 🏭 โกดังให้เช่า พร้อมออฟฟิศ ขนาด 236 ตร.ม. | บางบัวทอง (แถววัดลาดปลาดุก) เหมาะสำหรับคลังสินค้า / กระจายสินค้า / โรงงาน SME 💰 พื้นที่รวม 236 ตร.ม. ✨ พื้นที่สะอาด พร้อมใช้งาน 15 พ.ค...
Details:
236 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
ดูรูปทั้งหมด
Factory for Sale in Soi Wat Yai Bang Pla Kot
ในคลองบางปลากด, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ, ไทย
฿27,000/เดือน
(฿68/ตรม.)
คลังสินค้า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ในคลองบางปลากด, สมุทรปราการ
ขายโรงงานสำเร็จรูป ผ่านมาตรฐาน เคยผลิตครีมและจำหน่าย อุปกรณ์การแพทย์พื้นที่ 100 กว่าตารางวา พื้นที่ใช้สอย 400 ตารางเมตร ซอยวัดใหญ่บางปลากด ใกล้ทางขึ้นลงทางด่วน ถนนสุขสวัสดิ์เชื่อมประชาอุทิศ สร้างเต็มเ...
Details:
3
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
BTS 5.49 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บางกรวย, บางกรวย, นนทบุรี, ไทย
฿27,000/เดือน
(฿90/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางกรวย, นนทบุรี
รหัส PNB015 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า !! พื้นที่ใช้สอยทั้งหมด 300 ตร.ม. ถนนราชพฤกษ์ ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า อ.บางกรวย จ.นนทบุรี ทำเลดีมากเป็นโกดังสร้างใหม่น่าใช้งาน เหมาะสำหรับงานผลิตและจุดกระจายสินค้า...
Details:
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ลาดหลุมแก้ว, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿27,000/เดือน
(฿104/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
(Owner Post) #ให้เช่าโกดังแถวลาดหลุมแก้ว ขนาด 260 ตร.ม ไฟ 3 เฟส ตรงลาดหลุมแก้ว ห่างจากถนนใหญ่ประมาณ 500 เมตร #ให้เช่าโกดังสร้างใหม่ #ให้เช่าโกดังราคาถูก #ให้เช่าโกดังแถวลาดหลุมแก้ว #ให้เช่...
Details:
260 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2568
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Saen Saep
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
แสนแสบ, มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿27,000/เดือน
(฿136/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล แสนแสบ, กรุงเทพมหานคร
โกดัง-มินิแฟคตอรี่ให้เช่าด่วน 207, 414, 828 ตรม ใกล้ มีนบุรี รามคำแหง ร่มเกล้า สุวรรณภูมิ รามอินทรา สุวินทวงศ์ การเดินทางสะดวก รถบรรทุกใหญ่สามารถเข้าได้ พร้อมลานปูนจอดรถด้านหน้าพื้นที่อีก 500 ตรมพื้นท...
Details:
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
โรงเรียนนานาชาติ 2.23 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿27,000/เดือน
(฿115/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางคูรัด, นนทบุรี
รหัส PNB027 โกดังให้เช่า ขนาด 236 ตร.ม. แถววัดลาดปลาดุก อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี เหมาะสำหรับเก็บหรือเป็นคลังกระจายสินค้า express และโรงงานสำหรับธุรกิจ SME พื้นที่สะอาดน่าใช้งาน รายละเอียด - ขนาด ก...
Details:
236 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Chom Thong Warehouse For Rent
บางมด, จอมทอง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿155/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางมด, กรุงเทพมหานคร
โกดังจอมทอง พระราม 2 ซอย 3 โกดังให้เช่าแนวใหม่ที่ตอบโจทย์ทุกความต้องการในอนาคตอันใกล้ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ใกล้จุดขึ้นลงทางด่วน รถบรรทุกขนาดใหญ่สามารถเข้าออกได้อย่างสะดวก เพราะมีถนนที่กว้างถ...
Details:
182 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2566
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿156/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางพูด, นนทบุรี
รหัส PNB017 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า/คลังสินค้าให้เช่า พื้นที่ใช้สอย 180 ตร.ม. ทำเลดีใกล้วัดกู้และโรงเรียนอัมพรไพศาล เหมาะสำหรับประกอบกิจการได้หลายประเภท พิกัด #ปากเกร็ด #ซอยวัดกู้ #โรง...
Details:
180 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
คลองมะเดื่อ, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿77/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองมะเดื่อ, สมุทรสาคร
รายเดือน/รายปี ราคาไม่แพงในใจกลางย่านเศรษฐกิจ อาคารขนาด กว้าง 20 เมตร ลึก 19 เมตร ติดถนนใหญ่ ในเขต สมุทรสาคร (กระทุ่มแบน)หอนาฬิกา มีสิ่งอำนวยความสะดวก ภายใน เช่น -ห้องน้ำ -ห้องอาบน้ำ -อ่างอ้างจาน -ระบ...
Details:
2
Bathroom(s)
365 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
4
...
18
19
61 - 90 จาก 544 ยูนิต
ไทย
ดูคลังสินค้าเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 153 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.38K - ฿703K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 67 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.34K - ฿3.01M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 66 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13.1K - ฿2.41M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 64 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9 - ฿956K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรสาคร
มี 58 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.54K - ฿1.26M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 26 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15.8K - ฿2.01M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครปฐม
มี 21 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.52K - ฿251K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 18 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿21.1K - ฿3.01M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 13 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿31.1K - ฿552K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 10 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿40.2K - ฿3.37M
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿14,562
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
฿15,065
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
3
ศุภาลัย โอเรียนทัล สุขุมวิท 39
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿20,086
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
4
ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿22,095
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
เดอะ ดิโพลแมท 39
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿45,194
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 729 โครงการ สำหรับคลังสินค้าในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง