คลังสินค้าให้เช่า ใน ไทย
(มี คลังสินค้า 544)
พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿11,916/เดือน
(฿427/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿11,916 ต่อเดือน
Details:
28 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
BTS 0.59 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวสวน
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿12,000/เดือน
(฿241/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บ้านใหม่, นนทบุรี
โรงงานให้เช่า โกดังให้เช่า คลังสินค้าขนาดเล็ก 50 - 400 ตารางเมตร เมืองทอง-แจ้งวัฒนะ ติดทางด่วน ราคาพิเศษเริ่มต้น 12,000 บาท/เดือน โทร 091-817-9955- โรงงานให้เช่า, โกดังให้เช่า อยู่ในเมืองทองธานี แจ้งว...
Details:
50 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
เสาธงหิน, บางใหญ่, นนทบุรี, ไทย
฿13,000/เดือน
(฿65/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล เสาธงหิน, นนทบุรี
ให้เช่าโรงงาน 2 ชั้น หรือทำโกดัง คลังสินค้า ใกล้เซ็นทรัลเวสเกต 13,000 บาท/เดือน คุ้มมากๆ! พร้อมเป็นที่อยู่อาศัย รายละเอียดโกดัง - พื้นที่ใช้สอย 200 ตร.ม. ที่ดิน 60 ตารางวา - จำนวน 2...
Details:
1.5
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿13,000/เดือน
(฿124/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลำลูกกา, ปทุมธานี
รหัส PPT004 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า ขนาด 105 ตร.ม. ย่านคลอง 8 อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี รายละเอียด : • โกดังสูงโปร่ง อากาศถ่ายเทได้ดี • พื้นที่ใช้สอย 105 ตรม. • ห้องกว้...
Details:
105 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
คลองพระอุดม, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿13,000/เดือน
(฿51/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองพระอุดม, ปทุมธานี
รหัส PPT024 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า !! พื้นที่ใช้สอยทั้งหมด 255 ตร.ม. เป็นโกดังและโรงงานขนาดเล็ก สามารถประกอบธุรกิจงานเฟอร์นิเจอร์ได้ และการผลิตต่าง ๆ ทำเลดีมากน่าใช้งานสุด ๆ พิกัด #คล...
Details:
255 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองข่อย, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿14,000/เดือน
(฿141/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองข่อย, นนทบุรี
รหัสโกดัง MTK033 โกดังสร้างใหม่ให้เช่าคลองข่อย ต.คลองข่อย อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี ตั้งอยู่ใกล้สามแยกวัดศรีเขตนันทาราม ลาดหลุมแก้ว โรงเรียนสารสาสน์วิเทศบางบัวทอง วัดสามง่าม ถนนกาญจนาภิเษก ที่ว่าการอำเภอบา...
Details:
100 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2568
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿15,000/เดือน
(฿75/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางบัวทอง, นนทบุรี
รหัส PNB011 โกดังให้เช่า ถนนบ้านกล้วย-ไทรน้อย อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี - โกดังสูงโปร่ง อากาศถ่ายเทได้สะดวก - ประตูสูง 5 เมตร กว้าง 4.5 เมตร รถใหญ่ 6 ล้อ เข้าได้ - มีห้องน้ำในตัว - ไฟฟ้า 3 เฟส 4 สา...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent Bang Na-Trat
บ้านระกาศ, บางบ่อ, สมุทรปราการ, ไทย
฿15,000/เดือน
(฿25/ตรม.)
คลังสินค้า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ้านระกาศ, สมุทรปราการ
โกดังให้เช่าบางบ่อ 600 ตารางเมตร 4 ห้องนอน 2 ห้องน้ำพื้นที่เก็บของ1 office ติดแอร์ถนนกว้าง 6 เมตร 086-669-8688 ไก่
Details:
4
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
มหาวิทยาลัย 6.47 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Chatuchak
ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿15,000/เดือน
(฿94/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลาดยาว, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล ลาดยาว, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿15,000 ต่อเดือน
Details:
160 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
BTS 1.84 กม.
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Bang Phli
ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿15,000/เดือน
(฿239/ตรม.)
คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ราชาเทวะ, สมุทรปราการ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 63 ตรม. อยู่ในทำเล ราชาเทวะ, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿15,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
63 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
MRT 3.69 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿15,000/เดือน
(฿89/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางบัวทอง, นนทบุรี
รหัส PNB012 โกดังให้เช่า ถนนบ้านกล้วย-ไทรน้อย อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี โกดังให้เช่าเหมาะสำหรับเก็บและผลิตเฟอร์นิเจอร์หรือจะทำงานเชื่อมต่าง ๆ ก็สามารถทำได้ - ขนาด 170 ตร.ม. - โกดังสูงโปร่ง อา...
Details:
170 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
มาบโป่ง, พานทอง, ชลบุรี, ไทย
฿15,700/เดือน
(฿158/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล มาบโป่ง, พัทยา
รายละเอียดโรงงาน/โกดัง : ขนาด 6.67 x 15 x 6 เมตรโรงงานที่ให้เช่า เป็นเหล็กทั้งหลัง ขนาดพื้นที่ 100.5 ตารางเมตร ✔มีห้องน้ำสำเร็จรูป 1 ห้อง✔ไฟฟ้า 3 เฟส 5/15แอมป์ ไม่รวมเดินไฟเครื่องจักรและอื่นๆ...
Details:
1
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Bang Khun Thian
แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿16,500/เดือน
(฿41/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล แสมดำ, กรุงเทพมหานคร
ขนาด 400 ตร.ม. | ราคาเพียง 16,500 บาท/เดือน 💸ที่ดินอยู่หัวมุมถนน เข้าออกได้สะดวก รถกระบะ หรือรถหกล้อถอยเข้า-ออกง่าย รายละเอียด : ขนาดพื้นที่ 100 ตารางวา (400 ตร.ม.) พื้นที่หน้ากว้าง 22 เมตร x ยาว 18...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2559
วิวเมือง
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ทีวี
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
พรหมณี, เมืองนครนายก, นครนายก, ไทย
฿16,900/เดือน
(฿94/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล พรหมณี, นครนายก
✅โกดังชั้นเดียว หน้ากว้าง 15 เมตร ลึก 12 เมตร พื้นที่ใช้สอยประมาณ 180 ตารางเมตร ✅การคมนาคมสะดวก ติดถนนใหญ่สุวรรณศร ทำเลใจกลางเมือง เหมาะสำหรับการเก็บสินค้า ✅ที่จอดรถกว้างขวาง สามารถจอดได้ 7 ค...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2567
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
จองยูนิตที่ต้องการง่ายๆ ปลอดภัย ผ่านระบบออนไลน์ของเรา
กับระบบการชำระเงิน ที่เชื่อถือได้ ความปลอดภัยระดับสากล
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿17,000/เดือน
(฿100/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางพูด, นนทบุรี
รหัส PNB033 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า/คลังสินค้าให้เช่า ทำเลดีใกล้วัดกู้และโรงเรียนอัมพรไพศาล เหมาะสำหรับประกอบกิจการได้หลายประเภท พิกัด #ปากเกร็ด #ซอยวัดกู้ #โรงเรียนอัมพรไพศาล ใก...
Details:
170 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for sale or rent in Chumphon.
ประกาศเมื่อ 3 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
วังไผ่, เมืองชุมพร, ชุมพร, ไทย
฿18,000/เดือน
(฿20/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล วังไผ่, ชุมพร
ขายหรือให้เช่าโกดัง เนื้อที่ 250 ตารางวา ราคา 3,900,000 บาท 💵 ให้เช่า 18,000 บาท โฉนดครุฑแดง💯 พร้อมโอน ที่ตั้ง📍 จ ชุมพร อ เมือง ต วังไผ่ ใกล้ สหกรณ์ออมทรัพย์ครู ใกล้ ห้าง แมคโคร...
Details:
920 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2547
วิวเมือง
ฟรี Wifi
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿18,500/เดือน
(฿211/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ตลาดขวัญ, นนทบุรี
รหัส PNB009 ให้เช่าโรงงานผลิตอาหารขนาดเล็ก 88 ตร.ม. นนทบุรี – แคราย ซอยเรวดี ราคาถูก พร้อมใช้งาน ⭐ รายละเอียดทรัพย์ ⭐ • โรงงาน/โกดังชั้นเดียว ขนาด 88 ตร.ม. • ระบบไฟฟ้า 3...
Details:
88 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse in Phattanakarn 38
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿19,000/เดือน
(฿254/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿19,000 ต่อเดือน
Details:
75 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2567
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
not-set
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ศรีภูมิ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿19,000/เดือน
(฿71/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ศรีภูมิ, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 270 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีภูมิ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿19,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
270 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2572
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
คลองเกลือ, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿19,500/เดือน
(฿122/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองเกลือ, นนทบุรี
รหัส PNB031 โกดังให้เช่าขนาด 160 ตร.ม. ย่านแจ้งวัฒนะ เลียบคลองประปา อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี รายละเอียด - ขนาดโกดัง 160 ตร.ม. - มีห้องน้ำ 1 ห้อง - มีน้ำไฟพร้อมใช้งาน - ค่าไฟจ่ายตรงกับการไฟฟ้า...
Details:
160 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
50 SQW Warehouse for Rent
คลองเจ้าคุณสิงห์, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿20,000/เดือน
(฿100/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองเจ้าคุณสิงห์, กรุงเทพมหานคร
โกดังอเนกประสงค์เนื้อที่ประมาณ 50 ตารางวา
Details:
200 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ศูนย์การค้า 1.79 กม.
สร้างเสร็จ 2565
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse For Sale in Nok Chok Bangkok
ลำต้อยติ่ง, หนองจอก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿20,000/เดือน
(฿50/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลำต้อยติ่ง, กรุงเทพมหานคร
ให้เช่าโกดัง แถวหนองจอก-สุวินทวงศ์ ใกล้ ขนส่งเขตพื้นที่ 4 - พื้นที่ 100 ตารางวา ประมาณ 400 ตารางเมตร ห่างจาก สนามบินสุวรรณภูมิ ประมาณ 15 กม. - ภายในมี ในออฟฟิสมี 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เจ้าของให้เ...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวโล่งๆ
เคเบิลทีวี
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent: 200 sqm near Kanchanaphisek Expressway
ทุ่งครุ, ทุ่งครุ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿20,000/เดือน
(฿100/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ทุ่งครุ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล ทุ่งครุ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿20,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Khlong Luang
คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿20,000/เดือน
(฿67/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองหลวง, ปทุมธานี
โกดัง ล้งให้เช่า ออฟฟิศ ที่พัก ใกล้ตลาดไท โฮมออฟฟิศ-โกดังให้เช่า ใกล้ตลาดไท ตลาดรังสิต ตลาดสี่มุมเมือง พื้นที่เต็ม 75 ตารางวา มี2ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว เป็นโกดัง เหมาะสำหรับทำการจัดของให้ลูกค้า...
Details:
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ศูนย์การค้า 8.45 กม.
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
240 SQ.M. Werehouse for Sale at Bang Phli, Samut Prakarn
บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿20,000/เดือน
(฿84/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางพลีใหญ่, สมุทรปราการ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 240 ตรม. อยู่ในทำเล บางพลีใหญ่, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿20,000 ต่อเดือ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
240 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
โรงพยาบาล 3.48 กม.
วิวสวนสาธารณะ
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ทุ่งน้อย, เมืองนครปฐม, นครปฐม, ไทย
฿20,000/เดือน
(฿67/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ทุ่งน้อย, นครปฐม
โรงงานหรือโกดังให้เช่า พร้อมไฟ 3 เฟส อาคารชั้นเดียว 2 ห้องออฟิศ 2 ห้องน้ำ ติดถนน และร้านค้า ไม่ไกลตัวเมืองนครปฐม เดินทางสะดวก มีบ้านพักคนงาน สนใจนัดดูโรงงานล่วงหน้า *งดนายหน้า*
Details:
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿20,000/เดือน
(฿112/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ไทรน้อย, นนทบุรี
รหัส PNB008 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า/คลังสินค้าให้เช่า พิกัดบางบังทอง ทำเลดีใกล้ถนนบ้านกล้วย-ไทรน้อย จ.นนทบุรี เหมาะสำหรับประกอบกิจการได้หลายประเภท * ขนาดโกดัง 180 ตร.ม. * ไฟฟ้า-...
Details:
180 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ลำโพ, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿20,500/เดือน
(฿137/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี
#โกดังให้เช่าลำโพ #โกดังให้เช่าบางบัวทอง #โกดังให้เช่านนทบุรีรหัสทรัพย์: MTK020 โกดังสร้างใหม่ให้เช่า / โรงงานให้เช่า ย่านลำโพ อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรีบริษัท เมืองทองเอสเตท จำกัด บริการให้เช่าโกดังในซอยล...
Details:
150 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
เราตรวจสอบคลังสินค้าทุกยูนิตที่ฝากประกาศให้เช่าว่ามีอยู่จริง ใน ไทย บน Klung Baan
ดูรูปทั้งหมด
not-set
บ้านค่าย, บ้านค่าย, ระยอง, ไทย
฿21,000/เดือน
(฿105/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บ้านค่าย, ระยอง
โกดังเช่าบ้านค่ายระยอง หลัง H ราคา 21,000 บาท ต่อเดือน - ใกล้กับวัดบ้านค่าย - ใกล้กับโรงเรียนบ้านค่าย - ใกล้กับปั๊มน้ำมัน ปตท. - ใกล้กับปั๊มน้ำมันซัสโก้ - ใกล้กับการไฟฟ้าส่วนภูมิภาค รายละเ...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent on Krungthep Kreetha Road
สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿22,000/เดือน
(฿158/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿22,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
มหาวิทยาลัย 1.61 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
...
17
18
19
31 - 60 จาก 544 ยูนิต
ไทย
ดูคลังสินค้าเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 153 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.38K - ฿703K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 67 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.34K - ฿3.01M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 66 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13.1K - ฿2.41M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 64 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9 - ฿956K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรสาคร
มี 58 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.54K - ฿1.26M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 26 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15.8K - ฿2.01M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครปฐม
มี 21 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.52K - ฿251K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 18 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿21.1K - ฿3.01M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 13 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿31.1K - ฿552K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 10 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿40.2K - ฿3.37M
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿14,562
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
฿15,065
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
3
ศุภาลัย โอเรียนทัล สุขุมวิท 39
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿20,086
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
4
ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿22,095
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
เดอะ ดิโพลแมท 39
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿45,194
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 729 โครงการ สำหรับคลังสินค้าในไทย