คลังสินค้าให้เช่า ใน ไทย
(มี คลังสินค้า 544)
Warehouse for Rent in Thalang
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿184/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2563 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿180,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bathroom(s)
981 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.72 กม.
สร้างเสร็จ 2563
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Si Wichai
ศรีวิชัย, พุนพิน, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿6/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ศรีวิชัย, สุราษฎร์ธานี
ให้เช่า โกดัง/โรงงาน พร้อมสิ่งปลูกสร้าง บนเนื้อที่ขนาด 20 ไร่ (มีโฉนด) ตั้งอยู่ใกล้ อบต.ศรีวิชัย พื้นที่พร้อมให้เช่า สามารถเข้าใช้งานได้ทันที ประกอบด้วย - สำนักงานออฟฟิศ 1 ห้อง...
Details:
32,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สถานีรถไฟ 7.03 กม.
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse with Office for Rent
แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿181/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล แสมดำ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล แสมดำ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿180,000 ต่อเดือน
Details:
6
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ศูนย์การค้า 4.12 กม.
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿141/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา
อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿180,000 ต่อเดือน
Details:
1,285 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ตลาด 5.1 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ท่าทราย, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿180,000/เดือน
(฿90/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ท่าทราย, สมุทรสาคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 2,000 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าทราย, สมุทรสาคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿180,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
2,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วัด 16.67 กม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent with office in Pathum Thani
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿182,000/เดือน
(฿131/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
โกดังให้เช่า โรงงานให้เช่า คลังสินค้าให้เช่า พร้อมสำนักงาน ถนพหลโยธิน ต.คลองหนึ่ง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี โกดังให้เช่า โรงงานให้เช่า คลังสินค้าให้เช่า พร้อมสำนักงาน ถนพหลโยธิน ต.คลองหนึ่ง อ.คลองหลวง จ.ป...
Details:
5
Bathroom(s)
1,400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
มหาวิทยาลัย 4.99 กม.
สร้างเสร็จ 2557
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
warehouse for rent at Sukhumvit 66 soi 1
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿185,000/เดือน
(฿133/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿185,000 ต่อเดือน
Details:
1,400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿185,130/เดือน
(฿171/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
PPT001 โกดังให้เช่า / โรงงานให้เช่า พื้นที่โดยรวม 54.50 ไร่ ใกล้รังสิต อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี * ขนาดที่ว่าง 531 – 1,089 ตร.ม. * พื้นที่สีม่วง สามารถขอใบ รง. ได้ * มีออฟฟิศ 2 ชั้น * น้ำ-ไฟพ...
Details:
1,089 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Bangna
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿190,000/เดือน
(฿189/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿190,000 ต่อเดือน
Details:
1,008 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ศูนย์การค้า 0.45 กม.
สร้างเสร็จ 2558
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿190,000/เดือน
(฿91/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล หน้าไม้, ปทุมธานี
รหัส PPT025 โกดังให้เช่า(#2) ห่างจากแยกนพวงศ์ 2 กม. พื้นที่ใช้สอย 2,100 ตร.ม. ต.หน้าไม้ อ.ลาดหลุมแก้ว จ.ปทุมธานี 📦 พื้นที่คลังสินค้า 2,100 ตร.ม. อาคารกว้าง 27 ม. ลึก 78 ม. 💰 ค่าเ...
Details:
2,100 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2,400 SQM Warehouse for Rent in Mueang Nakhon Ratchasima
หนองบัวศาลา, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿192,000/เดือน
(฿80/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล หนองบัวศาลา, นครราชสีมา
ถนนกว้าง 12m. / น้ำไฟครบ - ที่จอดรถมาก / สะอาด / CCTV - โกดังสร้างใหม่ 400-4000 ตารางเมตร - ออกแบบตามการใช้งาน - ราคาดีที่สุด - บริการ 5 ดาว
Details:
4
Bathroom(s)
2,400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สนามกอล์ฟ 8.05 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for rent at Thalang
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿195,000/เดือน
(฿151/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿195,000 ต่อเดือน
Details:
1,300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
not-set
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
โพรงมะเดื่อ, เมืองนครปฐม, นครปฐม, ไทย
฿200,000/เดือน
(฿50/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล โพรงมะเดื่อ, นครปฐม
จะแบ่งเช่า หรือ จะเช่าทั้งหมดก็ได้ กับโกดังทำเลดี ใกล้เพชรเกษม โซนตัวเมืองนครปฐม เริ่มต้นที่ 500 - 4,000 ตารางเมตร เลือกขนาดได้ตามใจชอบมีทั้งหมด 6 โซน หลังคาสูงโปร่งโล่งสบาย อากาศถ่ายเทได...
Details:
4,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Rama 9
ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿200,000/เดือน
(฿198/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿200,000 ต่อเดือน
Details:
1,012 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.42 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Cannabis Farm / warehouse for sale fully enclosed,
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อิสาณ, เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์, ไทย
฿200,000/เดือน
(฿201/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล อิสาณ, บุรีรัมย์
อยู่ในทำเล อิสาณ, บุรีรัมย์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿200,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿25,000,000
Details:
1,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2566
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
โพรงมะเดื่อ, เมืองนครปฐม, นครปฐม, ไทย
฿200,000/เดือน
(฿50/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล โพรงมะเดื่อ, นครปฐม
Details:
4,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
โพรงมะเดื่อ, เมืองนครปฐม, นครปฐม, ไทย
฿200,000/เดือน
(฿50/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล โพรงมะเดื่อ, นครปฐม
Details:
4,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for rent, cheap price, 50 baht/sq.m., Nakhon Pathom.
โพรงมะเดื่อ, เมืองนครปฐม, นครปฐม, ไทย
฿200,000/เดือน
(฿50/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล โพรงมะเดื่อ, นครปฐม
อยู่ในทำเล โพรงมะเดื่อ, นครปฐม ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿200,000 ต่อเดือน
Details:
4,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿220,000/เดือน
(฿100/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางน้ำจืด, สมุทรสาคร
📌 โกดังให้เช่า พระราม 2📌 💵💵 ราคาเพียง 100 บาท/ตรม.✨✨ ✅ สัญญาเช่าขั้นต่ำ 3 ปี ✅ พื้นที่รวม 3,600 ตรม. ✅ พื้นที่โกดัง 2,200 ตรม. ✅ รถคอนเทนเนอร์เข้าได้ ✅ มีลิฟท์ไฮดรอลิค พร้อมลงสินค้า ✅ มีชั...
Details:
2,200 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ท่ามะกา, ท่ามะกา, กาญจนบุรี, ไทย
฿220,000/เดือน
(฿73/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ท่ามะกา, กาญจนบุรี
โกดังให้เช่า พร้อมบ้านพักคนงาน แข็งแรง ติดถนนใหญ่ ถนนกว้าง อุ่นใจจากที่ทำการสายตรวจที่อยู่ตรงทางเข้าโกดัง บนพื้นที่ ขนาด 15 ไร่ 211 ตารางวาพร้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ...
Details:
3
Bathroom(s)
3,024 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ห้วยขวาง, กำแพงแสน, นครปฐม, ไทย
฿220,000/เดือน
(฿55/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ห้วยขวาง, นครปฐม
โรงงานตั้งอยู่บนเนื้อที่ ขนาด 4-2-93 ไร่ พื้นที่ใช้สอยในตัวโรงงานอยู่ที่ 40*100=4,000 ตารางเมตร หลังคาโรงงานสูง 10 เมตร พื้นโรงงานรับน้ำหนักได้ถึง 3 ตัน / ตารางเมตรประตูทางเข้าโรงงานอยู่ด...
Details:
4,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ห้วยขวาง, กำแพงแสน, นครปฐม, ไทย
฿220,000/เดือน
(฿55/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ห้วยขวาง, นครปฐม
Details:
4,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ท่ามะกา, ท่ามะกา, กาญจนบุรี, ไทย
฿220,000/เดือน
(฿69/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ท่ามะกา, กาญจนบุรี
Details:
3,204 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ห้วยขวาง, กำแพงแสน, นครปฐม, ไทย
฿220,000/เดือน
(฿55/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ห้วยขวาง, นครปฐม
Details:
4,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ห้วยขวาง, กำแพงแสน, นครปฐม, ไทย
฿220,000/เดือน
(฿65/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ห้วยขวาง, นครปฐม
Details:
3,400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ท่ามะกา, ท่ามะกา, กาญจนบุรี, ไทย
฿220,000/เดือน
(฿69/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ท่ามะกา, กาญจนบุรี
Details:
3,204 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for rent at Bang Khun Thian-Chai Thalae Rd
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿240,000/เดือน
(฿161/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล แสมดำ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. อยู่ในทำเล แสมดำ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿240,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿240,000/เดือน
(฿45/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ไทรน้อย, นนทบุรี
รหัส PNB007 ให้เช่าโกดังขนาดใหญ่พื้นที่ 10 ไร่ พิกัด อ.ไทรน้อย จ.นนทบุรี * โกดังแบ่งเช่าเป็น 3 หลัง หลังละ 5,400 ตร.ม. * กว้าง 60 เมตร ยาว 90 เมตร ความสูง 20 เมตร * รับน...
Details:
5,400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Factory and Warehouse for Sale in Maenam Khu
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
แม่น้ำคู้, ปลวกแดง, ระยอง, ไทย
฿250,000/เดือน
(฿126/ตรม.)
คลังสินค้า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่น้ำคู้, ระยอง
ขายโรงงาน พร้อมบ้านพัก และที่ดิน ทำเลดีมาก ติดถนนใหญ่ ปลวกแดง ระยอง ใกล้นิคมอุตสาหกรรม WHA 4 มีใบรง. 4 อาคารโรงงาน 1632 ตร.ม. บ้านตึก 2 ชั้น พื่นที่ใช้สอย 360 ตร.ม. สามารถใช้เป...
Details:
3
Bedroom(s)