ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,386)
ดูรูปทั้งหมด
Empty Land for Sale next to the Stadium in Saraburi Province
ดาวเรือง, เมืองสระบุรี, สระบุรี, ไทย
฿1,181,100
(฿2,320/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ดาวเรือง, สระบุรี
ขายดินเปล่า ถมแล้ว เนื้อที่ 127 ตารางวา ทีสี่เหลี่ยมพื้นผ้า หน้ากว้าง 15 เมตร น้ำไฟเข้าถึง มีเพื่อนบ้าน ถนนเทศบาล หลัง สนามกีฬากลางจังหวัดสระบุรี ...
Details:
508 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 70.07 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Chiang Rai Land for Sale opposite MFU
ท่าสุด, เมืองเชียงราย, เชียงราย, ไทย
฿1,190,000
(฿2,630/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าสุด, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 452 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าสุด, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,190,000 (฿0/ตรม.)
Details:
452 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale near Ramayana Water Park, Silverlake
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
พลูตาหลวง, สัตหีบ, ชลบุรี, ไทย
฿1,190,000
(฿3,670/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พลูตาหลวง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 324 ตรม. อยู่ในทำเล พลูตาหลวง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,190,000 (฿0/ตรม.)
Details:
324 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
คฤห์ ณ หัวหิน
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,190,000
(฿3,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ คฤห์ ณ หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 340 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ คฤห์ ณ หัวหิน บนทำเลของ หินเหล็กไฟ, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,190,000 (฿0/ตรม.)
Details:
340 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
100 SQW Land for Sale Near The City
อัพเดทล่าสุด 2 ชั่วโมงที่แล้ว
หนองบัว, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿1,190,000
(฿2,970/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองบัว, อุดรธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 400 ตรม. อยู่ในทำเล หนองบัว, อุดรธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,190,000 (฿0/ตรม.)
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 79 square wah, located on the road at the intersection of Soi 8 and Line 11, Nikhom Pattana District.
ประกาศเมื่อ 4 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
มะขามคู่, นิคมพัฒนา, ระยอง, ไทย
฿1,200,000
(฿3,790/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง
🎯ติดเจ้าของโดยตรงครับผม 🏞️ขายที่ดินติดถนนลาดยาง สี่แยกซอย 8 สาย 11 อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง พื้นที่ 79.4 ตารางวา ครับ ⚡ที่ดินมีไฟฟ้าและน้ำประปาผ่าน ตอนนี้กำลังมีการขยา...
Details:
316 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Kham Muang District
โพน, คำม่วง, กาฬสินธุ์, ไทย
฿1,200,000
(฿828/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โพน, กาฬสินธุ์
ที่ดินตั้งอยู่ บ้านใหม่ชัยมงคล ต.โพน เข้าไปในซอยประมาณ 200 เมตร เข้าได้ 2 ทาง ที่ติดถนนในซอยเป็นแปลงมุม รูปสี่เหลื่ยมผืนผ้า ถมดินเรียบร้อย พร้อมปลูกสร้าง มีโฉนด พร้อมโอน อยู่ใกล้ อบต.โพน ใกล้ปั๊มปตท....
Details:
1,448 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, Nen Kaew Road, Soi 7 (next to Suphan Buri Bus Terminal)
ท่าพี่เลี้ยง, เมืองสุพรรณบุรี, สุพรรณบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าพี่เลี้ยง, สุพรรณบุรี
ขายที่ดิน ถนนเณรแก้วซอย 7 (ติดสถานีขนส่ง บขส.สุพรรณฯ) . ขายที่ดินในตัวเมือง จ.สุพรรณฯ (ต.ท่าพี่เลี้ยง อ.เมือง) อยู่ถนนเณรแก้วซอย 7 (ติดสถานีขนส่ง บขส.สุพรรณฯ) เข้าซอยไปประมาณ 300 เมตร  ...
Details:
320 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
24 Rai Land for sale in Talo Kapo Beach
แหลมโพธิ์, ยะหริ่ง, ปัตตานี, ไทย
฿1,200,000
(฿31/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แหลมโพธิ์, ปัตตานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 38,400 ตรม. อยู่ในทำเล แหลมโพธิ์, ปัตตานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
38,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land with buildings
บ้านเอื้อง, ศรีสงคราม, นครพนม, ไทย
฿1,200,000
฿1,500,000
(฿374/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านเอื้อง, นครพนม
!!ดีลโดยตรงจากเจ้าของ รหัสทรัพย์ : 02-009 C4 ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง อำเภอศรีสงคราม จังหวัดนครพนม ขนาดที่ดิน 2 ไร่ 1 ตร.ว. ที่ตั้ง : เลขที่ 34 หมู่ที่ 15 ถนนสายบ้านนาหว้า-บ้านดงขวาง (ทล. 2346) ตำบ...
Details:
3,204 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale with forest garden, phayung trees and hardwoods
หนองกุงเซิน, ภูเวียง, ขอนแก่น, ไทย
฿1,200,000
(฿25/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองกุงเซิน, ขอนแก่น
ขายที่ดินพร้อมสวนป่า ต้นพะยุงและไม้เนื้อแข็ง บริเวณบ้านหนองกะเดา ต.หนองกุงเซิน อ.ภูเวียง จ.ขอนแก่น ฿1,200,000 ข้อมูลอสังหาฯ 7 ไร่ 4 ตร.ว. รายละเอียด &nbs...
Details:
48,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สิรัญญา 3
ถนนใหญ่, เมืองลพบุรี, ลพบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿3,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ สิรัญญา 3
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สิรัญญา 3 บนทำเลของ ถนนใหญ่, ลพบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Ao Nang Soi 1
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
อ่าวนาง, เมืองกระบี่, กระบี่, ไทย
฿1,200,000
(฿5,070/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ่าวนาง, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 236.40 ตรม. อยู่ในทำเล อ่าวนาง, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
236.40 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 2.71 กม.
ดูรูปทั้งหมด
ขายที่ดิน อ.องครักษ์ ถนนคลองหนึ่งทรายมูล ทำบ้านสวนวัยเกษียณ
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ทรายมูล, องครักษ์, นครนายก, ไทย
฿1,200,000
(฿1,350/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทรายมูล, นครนายก
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 888 ตรม. อยู่ในทำเล ทรายมูล, นครนายก ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
888 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale next to The Nan River
เกรียงไกร, เมืองนครสวรรค์, นครสวรรค์, ไทย
฿1,200,000
(฿808/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกรียงไกร, นครสวรรค์
ขายที่ดินเปล่าโฉนด 1 แปลงติดแม่น้ำ เนื้อที่ 371 ตารางวา ด้านหน้าติดถนนลาดยาง 20 เมตร ลึก 74 เมตร ที่ดินตั้งอยู่ ต.เกรียงไกร อ.เมืองนครสวรรค์ จ.นครสวรรค์ ราคา1,200,000 บาท (ต่อรองได้) เจ้าของขายเองสนใจ...
Details:
1,484 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Mueang Ubon Ratchathani
ขามใหญ่, เมืองอุบลราชธานี, อุบลราชธานี, ไทย
฿1,200,000
(฿3,650/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ขามใหญ่, อุบลราชธานี
ที่ดินดี สวยงามมากติดถนนสาธารณะประโยชน์ น้ำ+ไฟ เข้าถึง พร้อมปลูกสร้าง เหมาะสร้าง บ้าน ขายที่ดินติดถนน เอกสารโฉนดครุฑแดงไกล้ รร. ด้ามผ้า 5 นาที ไกล้ตลาดดอนกลาง 10 นาที ไกล้ขนส่ง 15 นาที
Details:
328 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Vacant land ready to build Not far from Amata Nakorn, Chonburi
บางนาง, พานทอง, ชลบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿2,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางนาง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 520 ตรม. อยู่ในทำเล บางนาง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
520 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Golden Dragon Year Promotion Land next to the Mekong River, Chiang Khan, 1.22 million baht.
บุฮม, เชียงคาน, เลย, ไทย
฿1,200,000
(฿2,130/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บุฮม, เลย
โปรโมชั่น ฉลองปีมังกรทอง ที่ดินติดแม่น้ำโขง 3 แปลง ราคาทอง 1.20 ล้านบาท พลาดไม่ได้! ราคาพิเศษสุด ขายที่ดินติดแม่น้ำโขงเชียงคาน ติดถนนหลัก วิวภูเขาทำเลสุดยอด ถูกตามหลักศาสตร์ฮวงจุ้ย 📣 ราค...
Details:
562 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 Rai of Land for Sale in Mueang Khon Kaen
ศิลา, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น, ไทย
฿1,200,000
(฿749/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศิลา, ขอนแก่น
ที่ดินสำหรับขายในบรรยากาศสงบของบ้านดอนยาง ขอนแก่น พื้นที่กว้างขวางรวมถึงที่ดินขนาดใหญ่ถึง 1 ไร่ สำหรับผู้ที่ต้องการสร้างบ้านหรือบ้านพักอาศัยในบรรยากาศเขียวขจีแห่งธรรมชาติ ที่ดินตั้งอยู่ใกล้สิ่งอำนวยคว...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามบิน 3.64 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เคหะ ลำปาง
พระบาท, เมืองลำปาง, ลำปาง, ไทย
฿1,200,000
(฿375/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ เคหะ ลำปาง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เคหะ ลำปาง บนทำเลของ พระบาท, ลำปาง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Large Plot of Land for Sale – 300 sq. wah in Central Ubon
วารินชำราบ, วารินชำราบ, อุบลราชธานี, ไทย
฿1,200,000
(฿999/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วารินชำราบ, อุบลราชธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,200 ตรม. อยู่ในทำเล วารินชำราบ, อุบลราชธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเลสาป
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Non Farang, Hua Thale, Nakhon Ratchasima. Area: 99 square wah.
หัวทะเล, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿1,200,000
(฿3,030/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หัวทะเล, นครราชสีมา
ขายที่ดิน โนนฝรั่ง หัวทะเล นครราชสีมา เนื้อที่ 99 ตร.วา (ที่เปล่ามีต้นไม้รก) ราคา 1.2 ล้าน อยุ่ห่างจาก ถนนเพชรมาตุคลา 952 เมตร มีไฟฟ้าประปาเข้าถึง สถานที่ใกล้เคียง : โลตัสโคราช2 2.7กม. ,...
Details:
396 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 2.71 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ท่าพี่เลี้ยง, เมืองสุพรรณบุรี, สุพรรณบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าพี่เลี้ยง, สุพรรณบุรี
Details:
320 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 2 ngan
ทับกวาง, แก่งคอย, สระบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿1,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทับกวาง, สระบุรี
ขายที่ดิน 2 งาน ห่างถนนใหญ่ 2.5 กม.พื้นที่ภูเขาล้อมรอบบรรยากาศดี ห่างปากช่องเขาใหญ่ 50 กม. มีทางเข้าออกหลายทาง ใกล้ร้านสะดวกซื้อครบ เซเว่น,cj,บิ๊กซี ระดับที่ดินเท่ากับถนน ขาย1,200,000 บาท สนใจสอบ...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Sisaket, 5 rai, 1,200,000 baht (( Beautiful land, good location ))
หนองแก้ว, เมืองศรีสะเกษ, ศรีสะเกษ, ไทย
฿1,200,000
(฿0/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองแก้ว, ศรีสะเกษ
📣 ขายที่ดินศรีสะเกษ 5 ไร่ 1,200,000 บาท (( ที่ดินสวย ทำเลดี )) ❌🏞️ ที่ดินไม่มีความเสี่ยงแผ่นดินไหว (( ที่ดินเขต0 )) 📲 สนใจติดต่อ 0641842465 (เบอร์สามารถแอดไลน์ได้) ✅ รายละเอียด...
Details:
4,800,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, Phetchabun, Lom Sak, 4 rai
หนองไขว่, หล่มสัก, เพชรบูรณ์, ไทย
฿1,200,000
(฿187/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองไขว่, เพชรบูรณ์
ขายที่ดิน เพชรบูรณ์ หล่มสัก 4 ไร่ 3 งาน 55.6 ตารางวา 1,200,000 บาท รวมค่าโอนที่ดินแล้ว P6F3+459 ตำบล หนองไขว่ อำเภอหล่มสัก เพชรบูรณ์ 16.722776, 101.202999
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
100 SQW Land for Sale in Lam Luk Ka Khlong 7
ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,200,000
(฿3,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลำลูกกา, ปทุมธานี
ขายด่วน!!ที่ดินติดถนน ราคาถูกมาก 100 ตร.ว. ลำลูกกา คลอง 7 ปทุมธานี มีเซเว่นหน้าปากซอย ใกล้ทางด่วนมอเตอร์เวย์ เหมาะสำหรับการลงทุน สร้างโกดังให้เช่า สร้างหอพัก-บ้านพักให้เช่า ปลูกบ้านพักผ่อนส่วนตัว ทำเก...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 11.04 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ที่ดิน 4 ไร่ พร้อมอ่4 acres of Land with its own reservior.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หัวขวาง, โกสุมพิสัย, มหาสารคาม, ไทย
฿1,200,000
(฿749/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หัวขวาง, มหาสารคาม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล หัวขวาง, มหาสารคาม ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Lahan Sai
ละหานทราย, ละหานทราย, บุรีรัมย์, ไทย
฿1,200,000
(฿2,170/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ละหานทราย, บุรีรัมย์
ขายที่ดินทำเลทอง ใจกลางอำเภอละหานทราย จังหวัดบุรีรัมย์ ใกล้ตลาดสด เซเว่น โลตัสโกเฟรช มินิบิ๊กซี ปั๊มปตท. เดินทางสะดวกสบาย เข้า-ออก ได้หลากหลายเส้นทาง ที่ดินอยู่ใจกลางแหล่งชุมชน ราคานี้ใครได้ไปคุ้มสุดๆ...
Details:
552 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
78 Square Wah Land For Sale Cha Am
ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿3,840/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชะอำ, เพชรบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 312 ตรม. อยู่ในทำเล ชะอำ, เพชรบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
312 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.82 กม.
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
32
33
34
...
333
961 - 990 จาก 10,386 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,393 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 897 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿5.49B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 715 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.49K - ฿36.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 364 ยูนิต
ราคา: ฿2 - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿3.99B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿190B
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,197,246
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลากูน่า โฮมส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿49,937,400
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เดอะ เบส ไฮท์
ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿2,696,620
▼ -8.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
บ้าน ปรางทอง
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿7,190,986
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
88 แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ ฮิลไซด์ ภูเก็ต
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,788,982
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว