ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,389)
ดูรูปทั้งหมด
78 Square Wah Land For Sale Cha Am
ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿3,840/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชะอำ, เพชรบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 312 ตรม. อยู่ในทำเล ชะอำ, เพชรบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
312 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.82 กม.
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land 10 Rai for Sale in Trakan Phuet Phon
เป้า, ตระการพืชผล, อุบลราชธานี, ไทย
฿1,200,000
(฿74/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เป้า, อุบลราชธานี
ขายที่ดิน 10-0-40 ไร่ ต.เป้า อ.ตระการพืชผล จ.อุบลราชธานี- ขนาดที่ดิน 10 ไร่ 40 ตร.ว.- หน้ากว้างประมาณ 164 ม. ลึกประมาณ 110 ม.- ติดถนนทางสาธารณะประโยชน์ 2 ด้าน ทิศตะวันตกและทิศเหนือที่ดินเปล่า ผังเมือง...
Details:
16,160 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale near Cha Am Beach
ท่าพี่เลี้ยง, เมืองสุพรรณบุรี, สุพรรณบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าพี่เลี้ยง, สุพรรณบุรี
ขายที่ดิน ถนนเณรแก้วซอย 7 (ติดสถานีขนส่ง บขส.สุพรรณฯ) . ขายที่ดินในตัวเมือง จ.สุพรรณฯ (ต.ท่าพี่เลี้ยง อ.เมือง) อยู่ถนนเณรแก้วซอย 7 (ติดสถานีขนส่ง บขส.สุพรรณฯ) เข้าซอยไปประมาณ 300 เมตร  ...
Details:
320 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale near Loei Rajabhat Demonstration
เมือง, เมืองเลย, เลย, ไทย
฿1,200,000
(฿1,180/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมือง, เลย
ขายที่ดินหลังสาธิตราชภัฏเลย ใกล้ศูนย์ราชการ โรงพยาบาล สถานศึกษา ขายที่ดินเปล่า เนื้อที่ 254 ตรว. ขนาด 26 x 38 เมตร ราคาดีที่สุดในย่านนี้ ที่ดินอยู่ใกล้แหล่งชุมชน โซนหลังสาธิตราชภัฎเลย ที่ดินเป็นรูปสี่...
Details:
1,016 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเลสาป
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 10 Rai Hankha Chainat
เด่นใหญ่, หันคา, ชัยนาท, ไทย
฿1,200,000
(฿75/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เด่นใหญ่, ชัยนาท
ขายที่ดินโฉนด 10ไร่ แยกจากถนนทางหลวงชนบท4017 เข้ามา 200เมตร ด้านหน้าติดทางสาธารณะประโยชน์ 74เมตร ด้านข้างยาว 210เมตร รูปสี่เหลี่ยมสวย เป็นที่สูง น้ำไม่ท่วม มองเห็นวิวเขาสวย เป็นสวนป่าประม...
Details:
16,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 61.24 กม.
วิวทะเลสาป
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Bueng Ba
บึงบา, หนองเสือ, ปทุมธานี, ไทย
฿1,200,000
(฿3,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงบา, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 400 ตรม. อยู่ในทำเล บึงบา, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 Rai Land for Sale next to The Canal
เกาะขนุน, พนมสารคาม, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿1,200,000
(฿749/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะขนุน, ฉะเชิงเทรา
ขายที่ดินติดคลอง ต.เกาะขนุน อ.พนมสราคาม จ.ฉะเชิงเทรา ขนาด1ไร่
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
136 Sqw Land for Sale in Ongkharak
องครักษ์, องครักษ์, นครนายก, ไทย
฿1,200,000
(฿2,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน องครักษ์, นครนายก
ประเภท : ที่ดินเปล่าที่ตั้ง : ต.องครักษ์ อ.องครักษ์ จ.นครนายกเนื้อที่ : 1 งาน 36 ตรว.ทำเล : โซน E องค์รักษ์ ปทุมธานี เหมาะสำหรับ : ปลูกบ้านพักอาศัย หอพัก ร้านค้าขาย ร้านอาหาร ออฟฟิตสนง. ใกล้ มศว.องค์ร...
Details:
544 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 41.16 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 Rai Land for Sale in Chiang Khan
เชียงคาน, เชียงคาน, เลย, ไทย
฿1,200,000
(฿749/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชียงคาน, เลย
ที่ดินเชียงคาน ติดภูทอก และใกล้กับถนนคนเดิน เหมาะสำหรับทำบ้านพักตากอากาศ
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีขนส่ง 127.53 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, red Garuda title deed, ready for transfer, 50 square meters, adjacent to a concrete road.
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ควนลัง, หาดใหญ่, สงขลา, ไทย
฿1,200,000
(฿5,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ควนลัง, สงขลา
ขายที่ดินโฉนดครุฑแดง พร้อมโอน 50 ตรว. ติดถนนซอยคอนกรีตทำเลดีมาก เหมาะแก่การสร้างที่พักอาศัย หรือ ทำธุรกิจ ชุมชนเมืองอยู่ใกล้กองบิน 56 , ใกล้สนามบินนานาชาติหาดใหญ่
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
There are 8 plots of land for sale, coordinates near Wat Pa Ban Nong Lup.
แดงใหญ่, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น, ไทย
฿1,200,000
(฿749/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แดงใหญ่, ขอนแก่น
รายละเอียดแปลงที่ดิน - แปลงที่ A1 เนื้อที่ 1-1-00 ไร่ ขาย 1,875,000 บาท - แปลงที่ A2 เนื้อที่ 1-0-00 ไร่ ขาย1,200,000 บาท - แปลงที่ A3 เนื้อที่ 1-0-00 ไร่ ขาย1,200,000 บาท - แปลงที่ A4 เนื้อท...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 Rai 36 Sqm Land for Sale in Nan
น้ำปั้ว, เวียงสา, น่าน, ไทย
฿1,200,000
(฿2,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน น้ำปั้ว, น่าน
ขายที่ดิน 1 ไร่ 36 ตร.ว ทำเล ห่างถนน 101 น่านสา เพียง 400 ม. บ้านป่าคา ต.นาเหลือง อ.เวียงสา สถานที่ใกล้เคียง วิทยาลัยการอาชีพเวียงสา (290 ม., 1นาที) ปั๊มน้ำมัน ปตท ดู่ใต้ (13...
Details:
544 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
น้ำตก 150.37 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, can be paid in installments for 2 years, Nikhom Phatthana District, Soi 4, Rayong Province, 160 sq m.
นิคมพัฒนา, นิคมพัฒนา, ระยอง, ไทย
฿1,200,000
(฿1,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นิคมพัฒนา, ระยอง
🏞️ที่ดินแบ่งขายสวยๆ ผ่อนได้ 2 ปี👍 🎯อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง ซอย 4 สาย 13 ฝั่งสาย 15 ครับ พื้นที่ 160 ตารางวา (แปลงสุดท้าย) ที่ดินเป็นเนินสูงบรรยา...
Details:
640 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
I would like to announce the sale of land with a forest garden and a carport. The owner is selling it himself.
หนองกุงเซิน, ภูเวียง, ขอนแก่น, ไทย
฿1,200,000
(฿107/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองกุงเซิน, ขอนแก่น
รายละเอียด ต้นพะยุงและไม้เนื้อแข็ง บริเวณบ้านหนองกะเดา ต.หนองกุงเซิน อ.ภูเวียง จ.ขอนแก่น 🔥ราคาขายยกแปลง ฿1,200,000 (หนึ่งล้านสองแสนบาทถ้วน ) ราคาต่อรองได้ 🔥ยินดีรับนายหน้า 3% ข้อมูลอสังหาฯ &n...
Details:
11,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale! Rubber plantation in Klaeng District, Rayong. Excellent location with mountain views.
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ทุ่งควายกิน, แกลง, ระยอง, ไทย
฿1,200,000
(฿375/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทุ่งควายกิน, ระยอง
สวนยางพาราวิวภูเขา อายุ 10 ปี เนื้อที่ 2 ไร่ ลดเหลือไร่ละ 6 แสน เท่านั้น ที่ดินอยู่ บ.เนินสุขสำรอง ม.9 ต.ทุ่งควายกิน อ.แกลง จ.ระยอง ที่ดินเป็นโฉนดครุฑแดง ฟรีค่าโอน ค่าภาษี&nb...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale near the Community
พงสวาย, เมืองราชบุรี, ราชบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿3,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พงสวาย, ราชบุรี
ขายที่ดินอยู่ซอยพงสวาย19 เหมาะทำบ้านพักอาศัย น้ำไฟพร้อม ใกล้แหล่งชุมชน ห่างถนนบายพาส 1 กม. ห่างตลาดราชบุรี 3.5 กม. ห่าง Big C 4 กม.
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 12.2 กม.
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Empty land, Baan Suan Promsuk, area 124 sq m., Suwinthawong Road.
ศาลาแดง, บางน้ำเปรี้ยว, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿1,200,000
(฿2,420/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศาลาแดง, ฉะเชิงเทรา
รหัสทรัพย์ 08407 : ที่ดินเปล่า ทำเลดี จ.ฉะเชิงเทรา** พิกัด : 13.80030628,100.94216659ประเภททรัพย์สิน : ที่ดินเปล่า จัดสรรของโครงการ จำนวน 2 ล็อค/ล็อคละ 62 ตรว. ขายรวมกัน น้ำ+ไฟฟ้า เข้าถึง แปลงสวย ทำเล...
Details:
496 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale on Pradit Road Soi 19
รูสะมิแล, เมืองปัตตานี, ปัตตานี, ไทย
฿1,200,000
(฿4,050/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน รูสะมิแล, ปัตตานี
ดินเปล่า : 3 ห้อง เนื้อที่ : 74.8 ตารางวา กว้าง : 15 เมตร ลึก : 20 เมตร
Details:
296 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale Next to The Public Road
สวนผึ้ง, ราชบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿245/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สวนผึ้ง, ราชบุรี
เอกสารสิทธิ น.ส.3ก. ติดทางสาธารณะ 2 ด้าน ทางสาธารณะ 1 ด้านเป็นถนนคอนกรีตอย่างดี, อีก 1 ด้านมีต้นสนเป็นแนวสวยงาม 500 เมตร ถึงถนนหลัก 3313 9...
Details:
4,884 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale!! Sak garden land, cheapest price in Nan, Thung Chang View
และ, ทุ่งช้าง, น่าน, ไทย
฿1,200,000
(฿187/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน และ, น่าน
ขายด่วนมาก!! ที่ดินสวนสัก ราคาถูกที่สุดใน น่าน ทุ่งช้าง วิวสวยที่สุด วิวภูเขา เนื้อที่ 4 ไร่ 1 งาน 54 ตรว. +++ผ่อนได้!!!!!!!เหมาะทำบ้านพักตากอากาศ โรงแรม ที่พัก คาเฟ่ ร้านอาหาร หรือซื้อ...
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 309.8 sq m., next to the main road, Asian Highway 3, AH3, near
ศรีดอนชัย, เชียงของ, เชียงราย, ไทย
฿1,200,000
(฿967/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศรีดอนชัย, เชียงราย
Property ID : M67002 ที่ดินสวยแปลงเล็ก ทำเลดีติดถนนใหญ่ ใกล้ด่านเชียงของ - เนื้อที่ 3 งาน 9.8 ตารางวา (309.8 ตรว.) - หน้ากว้าง 23 ม. ลึก 61 ม. โดยประมาณ - ที่ดินหันหน้า ทิศตะวันตก - ที่ดินติดถนน 3 ด้า...
Details:
1,239.20 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวนสาธารณะ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Cheap price, mountain view, near the main road Chiang Rai-Thoeng
ดอยลาน, เมืองเชียงราย, เชียงราย, ไทย
฿1,200,000
(฿375/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ดอยลาน, เชียงราย
ขายที่ดินวิวเขา ติดถนนคอนกรีต ใกล้ถนนหลักเชียงราย-เทิง 170 เมตร พื้นที่โฉนด 2ไร่ 3งาน 31ตารางวา ราคา 1,200,000 บาท อยู่กลางชุมชน สามารถเดินทางได้ด้วยรถโดยสารประจำทาง เชียงราย-เทิง มีน้ำประปา ไฟฟ้า ผ่...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
เข้าถึงหน้าหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land next to the Wang River, Lampang Province
แม่ถอด, เถิน, ลำปาง, ไทย
฿1,200,000
(฿250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่ถอด, ลำปาง
ที่ติดแม่น้ำวัง 3-2-74 ไร่ เพียง1,200,000 บ. ที่ดินทำเลดี วิวสวย ติดแม่น้ำ -ที่ดินสวยรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า -ติดตั้งให้รั้วคาวบอย 2 ชั้น -ไฟฟ้า - ประปา หน้าแปลง ...
Details:
4,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
26 SQW Land for Sale only 400 meters from BTS Wutthakat
บางค้อ, จอมทอง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,200,000
(฿11,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางค้อ, กรุงเทพมหานคร
ที่ดินริมทางรถไฟแขวงตลาดพลู พื้นที่ 25.9 ตรว. (ขายพร้อมบ้านครึ่งไม้ครึ่งปูน ต้องปรับปรุง) บ้านเลขที่ 1411/53 ซอยตรอกป้าย ถนนริมทางรถไฟ แขวงตลาดพลู เขตธนบุรี กทม. 10600 (สามารถเข้าได้ทั้งจากทางท่...
Details:
104 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
BTS 0.44 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
ติดสถานี BTS/MRT
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1-0-38 Rai Beautiful Land for Sale in Mueang Khon Kaen
หนองตูม, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น, ไทย
฿1,200,000
(฿684/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองตูม, ขอนแก่น
ขายที่ดินแปลงสวยติดถนนหลัก น้ำไฟพร้อม ที่ดินเนื้อที่ 1 ไร่ 38 ตารางวา พิกัด บ้านหนองบัวน้อย ตำบลหนองตูม อำเภอเมือง จังหวัดขอนแก่น การคมนาคมสะดวก ใกล้เมือง ใกล้รพ.ขอนแก่น2 เหมาะสำหรับ...
Details:
1,752 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สวนสาธารณะ 12.14 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land with House for Sale in Mueang Chiang Rai
นางแล, เมืองเชียงราย, เชียงราย, ไทย
฿1,200,000
(฿2,720/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นางแล, เชียงราย
บ้านไม้ ครึ่งปูน ชั้นเดียว ใต้ถุนโล่ง 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ห้องครัว รั้วคอนกรีตรอบด้าน
Details:
440 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 84.66 กม.
ตาลเดี่ยว, แก่งคอย, สระบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿1,550/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตาลเดี่ยว, สระบุรี
ขายที่ถมแล้วเนื้อที่1งาน93ตารางวา ค่าโอนออกให้ เหมาะสำหรับบ้านพักอาศัยห้องเช่าห้องแถว หรือโรงงานขนาดเล็ก ที่สวยสี่เหลี่ยมผืนผ้า ถนนกว้าง 24 เมตร ห่างถนน บ้านนาเเก่งคอย 300 เมตร ห่างเซเว่น5...
Details:
772 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
Restaurant 46.94 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale on Ko Yo, 50 sq m (Soi Ban R.S.83), Songkhla.
เกาะยอ, เมืองสงขลา, สงขลา, ไทย
฿1,200,000
(฿5,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะยอ, สงขลา
ขายที่ดินเกาะยอวิวทะเลสาบสงขลา 50 ตร.วา (ซอยบ้าน ร.ศ.83)ใกล้ คุ้มไทรงาม เกาะยอ สงขลา ราคา 1.2 ล้านบาท 🛣อยู่ติดถนนบ้านสวนใหม่ เดินทางสะดวกสบาย มีถนนรอบเกาะ มีถนนทางหลวงหมายเลข 408 สะพานติณ...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 1 rai (title deed ready for transfer), Wang Sai Subdistrict, Pak Chong District, good location, beautiful view
วังไทร, ปากช่อง, นครราชสีมา, ไทย
฿1,200,000
(฿749/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วังไทร, นครราชสีมา
ขายทีดิน 1 ไร่ (โฉนดพร้อมโอน) ต.วังไทร อ.ปากช่อง ทำเลดี วิวสวย อากาศเยี่ยม ใกล้กับสถานที่ท่องเที่ยว "บ้านนอกคอกนา เขาใหญ่" ข้างเคียงมีเพื่อนบ้านไม่เปลี่ยว บรรยากาศดีมากครับเงียบสงบไม่แออัด เหมาะที่จะป...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Vacant Land for Sale 3-3-64 Rai Phatthananikhom
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
มะนาวหวาน, พัฒนานิคม, ลพบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿192/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะนาวหวาน, ลพบุรี
ขายที่ดินเปล่า 3-3-64 ไร่ อ.พัฒนานิคม จ.ลพบุรี สถานที่ใกล้เคียง Location: - ใกล้เขื่อนป่าศักชลสิทธิ์ - มีไฟฟ้าเข้าถึงที่ดิน - ติดถนน รถยนต์เข้าถึงที่ดิน สามารถนัดเข้าชมสถานที่จริงได้ทุกวัน สนใจราคาคุย...
Details:
6,256 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ติดริมชายหาด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
33
34
35
...
333
991 - 1,020 จาก 10,389 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,393 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 898 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿5.49B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 715 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.49K - ฿36.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 363 ยูนิต
ราคา: ฿2 - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿4B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿190B
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,197,246
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลากูน่า โฮมส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿49,937,400
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เดอะ เบส ไฮท์
ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿2,696,620
▼ -8.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
บ้าน ปรางทอง
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿7,190,986
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
88 แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ ฮิลไซด์ ภูเก็ต
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,788,982
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 307 โครงการ สำหรับที่ดินในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง