ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,382)
ดูรูปทั้งหมด
47 Rai Land for Sale in Bophut with Prime Location
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿225,000,000
(฿2,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 75,200 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿225,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
75,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.14 กม.
วิวภูเขา
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Largest Plot of Land for Sale in Chiang Rai 383 Rai
ต้า, ขุนตาล, เชียงราย, ไทย
฿225,000,000
(฿367/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ต้า, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 612,800 ตรม. อยู่ในทำเล ต้า, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿225,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
612,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเลสาป
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale at Thung Klom Talman
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿225,000,000
(฿4,130/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 54,400 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿225,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
54,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.79 กม.
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿225,000,000
(฿35,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วิชิต, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,400 ตรม. อยู่ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿225,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Nice Yamu Sea View Land for Sale
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿225,000,000
(฿6,940/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 32,400 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿225,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
32,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.98 กม.
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
4 Rai of Land for Sale Panwa Wichit Phuket
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿226,128,000
(฿30,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วิชิต, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 7,537.60 ตรม. อยู่ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿226,128,000 (฿0/ตรม.)
Details:
7,537.60 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิว 360 องศา
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
15-0-36 Rai Land for Sale in Bang Pa-In
บ้านกรด, บางปะอิน, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿226,350,000
(฿9,360/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านกรด, พระนครศรีอยุธยา
ขายที่ดินบริเวณถนนทางหลวงสายเอเชีย หมายเลข 1 บางปะอิน-อยุธยา สถานที่ตั้ง : ที่ดินโฉนดหมายเลข ที่ 17091 หมู่ที่ 5 ตำบลบ้านกรด อำเภอบางปะอิน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา บนถนนทางหลวง...
Details:
24,144 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 34.32 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Seaview Land nearby Mission Hill Phuket
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿226,675,000
(฿3,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 72,536 ตรม. อยู่ในทำเล เทพกระษัตรี, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿226,675,000 (฿0/ตรม.)
Details:
72,536 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามกอล์ฟ 3.76 กม.
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
อัพเดทล่าสุด: 4 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Prime land for sale, suitable for all types of factories, with a 202-meter frontage.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ท่าทราย, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿227,240,000
(฿5,070/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าทราย, สมุทรสาคร
‘’ถนนกว้าง ใช้รถเทเลอร์ได้สะดวก ‘’ ติดถนนสวนส้ม ถนนกว้าง 8 เมตร ตรงถึง ถ.พระราม 2 รถเทเลอร์วิ่งเข้า-ออกสะดวก เพียง 1.5 กม...
Details:
44,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ท่าทราย, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿227,240,000
(฿5,070/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าทราย, สมุทรสาคร
‘’ถนนกว้าง ใช้รถเทเลอร์ได้สะดวก‘’ ติดถนนสวนส้ม ถนนกว้าง 8 เมตร ตรงถึง ถ.พระราม 2 รถเทเลอร์วิ่งเข้า-ออกสะดวก เพียง 1.5 กม. ถึง ถนนพระราม 2 ขาเข้า กม.34 ...
Details:
44,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ท่าทราย, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿227,240,000
(฿5,070/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าทราย, สมุทรสาคร
Details:
44,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ท่าทราย, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿227,240,000
(฿5,070/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าทราย, สมุทรสาคร
Details:
44,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
19 Rai Rare Beachfront Land for Sale in Bang Saphan Noi
ปากแพรก, บางสะพานน้อย, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿228,000,000
(฿7,490/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ปากแพรก, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 30,400 ตรม. อยู่ในทำเล ปากแพรก, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿228,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
30,400 ตรม.
ท่าตูม, ศรีมหาโพธิ, ปราจีนบุรี, ไทย
฿229,000,000
(฿6,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าตูม, ปราจีนบุรี
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างโรงงาน / โกดัง : Zone : อำเภอศรีมหาโพธิ จังหวัด ปราจีนบุรี @ สถานที่ตั้ง : 161 หมู่ 10 ถนนสาย ฉะเชิงเทรา-กบินทร์บุรี ( ทล 304...
Details:
35,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Large plot of land near Min Buri MRT station, prime location in Nimit Mai.
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ทรายกองดิน, คลองสามวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿230,000,000
(฿6,240/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทรายกองดิน, กรุงเทพมหานคร
📍 ขายที่ดินขนาดใหญ่ 23 ไร่ 50 ตารางวา 💰 ราคาเพียง 230 ล้านบาท (เฉลี่ย ~24865 บาท/ตร.ว.) ราคาต่อรองได้ ✨ จุดเด่นที่ทำให้แปลงนี้ “คุ้มและน่าลงทุนสุดๆ” ...
Details:
36,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
6 Rai Land for Sale in Sakhu Thalang Phuket
สาคู, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿230,000,000
(฿21,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สาคู, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 10,640 ตรม. อยู่ในทำเล สาคู, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿230,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
10,640 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อุทยานแห่งชาติ 0.52 กม.
วิวสวน
สวนส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Island in Khlong Khanan -Krabi for Sale
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองขนาน, เหนือคลอง, กระบี่, ไทย
฿230,000,000
(฿1,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองขนาน, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 144,000 ตรม. อยู่ในทำเล คลองขนาน, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿230,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
144,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 6.52 กม.
วิวทะเล
ดูรูปทั้งหมด
115 Rai Land for Sale in Don Tum
ลำลูกบัว, ดอนตูม, นครปฐม, ไทย
฿230,000,000
(฿1,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลำลูกบัว, นครปฐม
ขายด่วน ที่ดิน 115 ไร่เศษ ต.ลำลูกบัว อ.ดอนตูม จ.นครปฐม หน้าที่ดิน ติดถนนหลัก เส้น บางเลน - กำแพงแสน ปลายที่ดิน ติดคลองบางเลน ”ปัจจุบันเป็นท้องนา“
Details:
184,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
MRT 35.86 กม.
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Chom Thong
บางค้อ, จอมทอง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿230,000,000
(฿8,560/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางค้อ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 26,832 ตรม. อยู่ในทำเล บางค้อ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿230,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
26,832 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 1.45 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Huge Land Plot near the Mai Khao Beach
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿231,368,750
(฿3,140/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 73,600 ตรม. อยู่ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿231,368,750 (฿0/ตรม.)
Details:
73,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 66 rai, suitable for all types of factory construction. Purple zone, Samut Sakhon.
บ้านเกาะ, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿232,120,000
(฿2,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านเกาะ, สมุทรสาคร
ที่สวยขนาดแปลงใหญ่ถึง 66 ไร่ แปลงนี้ ด้วยรูปทรงที่ดินหน้ากว้าง 51 เมตร ติดถนนตลอดแนว รถสามารถเข้าออกได้สะดวก ด้านในขยายกว้างถึง 518 เมตร บวกด้วยทำเลที่น่าสนใจ และแปลงขนาดใหญ่ สเป็คแบบนี้จ...
Details:
105,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด