ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,385)
Land near Natai Beach
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
โคกกลอย, ตะกั่วทุ่ง, พังงา, ไทย
฿204,000,000
(฿7,490/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โคกกลอย, พังงา
Large Freehold Land — Khok Kloi, Phang Nga (Cat. 6.7: Environmental Conservation for Tourism) Size: 17–0–1.3 Rai (≈ 6,801.3 sq.wah / 27,205.2 sqm) Location: Near Santhiya P...
Details:
27,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Spacious land near Bangkok.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
โคกขาม, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿205,000,000
(฿1,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โคกขาม, สมุทรสาคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 204,800 ตรม. อยู่ในทำเล โคกขาม, สมุทรสาคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿205,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
204,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Vacant Land in Thalang National Museum - 78,000 Sqm
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿205,120,000
(฿2,610/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 78,400 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿205,120,000 (฿0/ตรม.)
Details:
78,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.28 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale near Blue Tree
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿205,120,000
(฿2,590/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 79,040.80 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿205,120,000 (฿0/ตรม.)
Details:
79,040.80 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 9.3 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
30 Rai Land for Sale in Pa Khlok, Phuket – Near Ao Por Marin
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿207,000,000
(฿4,310/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 48,000 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿207,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
48,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ที่ดินสวย ริมแม่น้ำเจ้าพระยา สามโคกปทุมธานี 6ไร่ 185ตรว
ประกาศเมื่อ 2 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
สามโคก, สามโคก, ปทุมธานี, ไทย
฿207,000,000
(฿21,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สามโคก, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 9,600 ตรม. อยู่ในทำเล สามโคก, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿207,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
9,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Large plot of land, prime location - Lat Bua Luang, Ayutthaya, on main road 340
สามเมือง, ลาดบัวหลวง, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿207,123,750
(฿2,810/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สามเมือง, พระนครศรีอยุธยา
จุดเด่นที่ดิน: • ติดถนนใหญ่ 4 เลน เดินทางสะดวก • หน้ากว้างประมาณ 80 เมตร • แปลงใหญ่ หน้าสวย พื้นที่สีเขียว พัฒนาได้หลากหลาย • มีถนนล้อมรอบ 2 ด้าน เข้า-ออกง่าย เหมาะสำหรั...
Details:
73,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
land for Sale on Bangna 23, only 200 meters from Central
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿208,000,000
(฿64,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางนา, กรุงเทพมหานคร
ขายด่วน ที่ดินบางนา 23 ใกล้ Central เพียง 200 เมตรเท่านั้น เนื้อที่ 2 ไร่ ผังเมือง สีแดง พ.3 เหมาะทำ บ้าน, โรงแรม, คอนโด, อพาทเม้นท์, ร้านอาหารใกล้สถานที่สำคัญคือ- Central บางนา- Big C- ไบเทคบางนา- ศร...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
BTS 1 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Prime Development Land for Sale – Pru Jampa, Talang 10M/ Rai
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿208,462,500
฿231,625,000
(฿5,620/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 37,060 ตรม. อยู่ในทำเล เทพกระษัตรี, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿208,462,500 (฿0/ตรม.)
Details:
37,060 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Nikhom Phatthana
พนานิคม, นิคมพัฒนา, ระยอง, ไทย
฿210,000,000
(฿1,220/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พนานิคม, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 171,200 ตรม. อยู่ในทำเล พนานิคม, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿210,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
171,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
10 Rai Land for Sale in Bangkrajao
บางกะเจ้า, พระประแดง, สมุทรปราการ, ไทย
฿209,900,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางกะเจ้า, สมุทรปราการ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 16,792 ตรม. อยู่ในทำเล บางกะเจ้า, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿209,900,000 (฿0/ตรม.)
Details:
16,792 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
MRT 2.57 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
High-potential land plot for sale on Tiwanon-Pakkret Road, 4-0-43.4 rai.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿210,000,000
(฿32,800/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านใหม่, นนทบุรี
📣 ประกาศขายที่ดินแปลงศักยภาพสูง ถนนติวานนท์ – ปากเกร็ด ✨ ทำเลสวย ติดริมแม่น้ำ 📍 ที่ตั้ง: ถนนติวานนท์ เขต ปากเกร็ด ติดริม แม่น้ำเจ้าพระยา 📐 เนื้อที่รวม: 4-0-43.4 ไร่ (1,643.4 ตร.ว.) 🌿 ผังเมื...
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
14 Rai Landplot for Sale at Pa Khlok
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿210,000,000
(฿9,240/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 22,707 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿210,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
22,707 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ท่าเทียบเรือ 1.36 กม.
วิวทะเล
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
29 Rai of Land Next to Mission Hill Golf
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿210,000,000
(฿4,390/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 47,800 ตรม. อยู่ในทำเล เทพกระษัตรี, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿210,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
47,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามกอล์ฟ 4.44 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Seaview panoramic Koh Samui Land ready to transfer
ลิปะน้อย, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿210,526,320
(฿6,570/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 32,000 ตรม. อยู่ในทำเล ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿210,526,320 (฿0/ตรม.)
Details:
32,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.73 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 21 rai, next to Chongthanom Road, Wat Ton Chueak, Ban Mai Subdistrict, Bang Yai
บางใหญ่, บางใหญ่, นนทบุรี, ไทย
฿210,800,000
(฿6,270/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางใหญ่, นนทบุรี
ขายที่ดิน 21 ไร่ ทำเลทองที่ใกล้กรุงเทพ ที่ดินเป็นที่นา เนื้อที่รวม 8,432 ตร.ว. (21-0-32) หน้ากว้าง 105 ม. ลึก 320 ม. ติดถนนจงถนอม-วัดต้นเชือก หมายเลข นบ.5014 ด้านหลังติดถนนนครอินทร์-ศาลายา (โคร...
Details:
33,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
บางใหญ่, บางใหญ่, นนทบุรี, ไทย
฿210,800,000
(฿6,270/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางใหญ่, นนทบุรี
ขายที่ดิน 21 ไร่ ทำเลทองที่ใกล้กรุงเทพ ที่ดินเป็นที่นา เนื้อที่รวม 8,432 ตร.ว. (21-0-32) หน้ากว้าง 105 ม. ลึก 320 ม. ติดถนนจงถนอม-วัดต้นเชือก หมายเลข นบ.5014 ด้านหลังติดถนนนครอินทร์-ศาลายา (โครงการให...
Details:
33,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in the Hi-Tech Industrial Estate, 51 rai 1 ngan 40.3 square wah.
บ้านเลน, บางปะอิน, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿211,000,000
(฿2,560/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านเลน, พระนครศรีอยุธยา
ที่ตั้ง : ใจกลางนิคมอุตสาหกรรมไฮเทค ผังเมือง สีม่วง เหมาะสำหรับสร้าง โกดังเก็บสินค้า, โรงงาน, หอพัก รายละเอียดที่ดิน - ขนาดที่ดิน : ด้านติดถนน หน้ากว้าง 280 เมตร - ปลูกพืชสำหรับแก้...
Details:
82,161.20 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land With 66 Rai for Sale in Koh Tao
เกาะเต่า, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿211,200,000
(฿2,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะเต่า, สุราษฎร์ธานี
ขายที่ดินเกาะเต่า แปลงที่ดินเป็นจุดชมวิวอยู่บนยอดเขา เป็นวิวภูเขาหน้าผาสูง วิวทะเลโดยรอบ มองเห็นทะเลมุมกว้าง แปลงด้านล่างไม่สามารถสร้างอะไรปิดวิวทะเลได้ มีบ่อน้ำ ถังเก็บน้ำใช้ ที่ดินติดถนนค...
Details:
105,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 37.94 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
36-1-5 Rai Land for Sale in Wang Noi
สนับทึบ, วังน้อย, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿213,000,000
(฿3,670/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สนับทึบ, พระนครศรีอยุธยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 58,020 ตรม. อยู่ในทำเล สนับทึบ, พระนครศรีอยุธยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿213,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
58,020 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
Restaurant 28.09 กม.
ดูรูปทั้งหมด
43 Rai Land for Sale next to the road near the 7-Eleven in Ao Po
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿215,000,000
(฿3,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าคลอก, ภูเก็ต
ขายที่ดินติดถนนเส้นหลัก ก่อนจะถึง เซเว่น อ่าวปอ ถ้าขาเข้า มาจากบางโรง ที่ดินอยู่ขวามือ เนือที่ทั้งหมด 43 ไร่ ราคาเพียง ไร่ละ 5 ล้าน พื้นที่สีเหลื่อง
Details:
68,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ท่าเทียบเรือ 1.92 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land next to Bang Pakong River (Dragon Belly), width more than 1.2 km.
บางขนาก, บางน้ำเปรี้ยว, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿215,390,000
(฿751/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางขนาก, ฉะเชิงเทรา
⭕ ที่ดินติดแม่น้ำบางปะกง (ท้องมังกร) หน้ากว้างกว่า 1.2 กม. 179 ไร่ หันหน้าทิศตะวันออก อีกด้านติด ถ.สาธารณะ ใกล้กับ กทม.มากที่สุดใน 3 จ. EEC ✨ (English is below) . ✦ที่ตั้งที่ดิน: ตำบล บางขนาก...
Details:
286,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Close to Suvarnabhumi Airport
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿216,000,000
(฿22,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ราชาเทวะ, สมุทรปราการ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 9,600 ตรม. อยู่ในทำเล ราชาเทวะ, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿216,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
9,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามบิน 6.54 กม.
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land next to the sea, 19 rai, 2 ngan, 78 sq m, Khanom, Nakhon Si Thammarat
ขนอม, ขนอม, นครศรีธรรมราช, ไทย
฿216,645,000
(฿6,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ขนอม, นครศรีธรรมราช
ที่ดินสวยติดทะเล ใกล้หาดในเพลา เนื้อที่ 19 ไร่ 2 งาน 78 ตารางวา เหมาะสำหรับการสร้างบ้านพักตากอากาศ หรือรีสอร์ทหรู 🏝️ ✨ ราคาเพียง 11 ล้านบาทต่อไร่✨ ยกแปลงทั้งหมด 216,645,000 บาท บรรยากาศเงียบสงบ ทิวท...
Details:
31,512 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
48.5 Rai Land For Sale in Ma Ta Phut Rayong
มาบตาพุด, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿220,000,000
(฿2,820/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มาบตาพุด, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 77,940 ตรม. อยู่ในทำเล มาบตาพุด, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿220,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
77,940 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Large Plot of Land for Sale - Industrial Estates Rayong
ห้วยโป่ง, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿220,800,000
(฿1,440/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยโป่ง, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 153,600 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยโป่ง, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿220,800,000 (฿0/ตรม.)
Details:
153,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน