ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,377)
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, Pak Chong, Khao Yai, land on Yothathi Road, No. 2091
คลองม่วง, ปากช่อง, นครราชสีมา, ไทย
฿303,985,000
(฿2,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองม่วง, นครราชสีมา
ขายที่ดิน ปากช่อง เขาใหญ่ที่ดินถนนโยธาธิการ นม.2091อำเภอปากช่อง จังหวัดนครราชสีมาเนื้อที่ 69-0-35 ไร่ (27,635 ตารางวา)**ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง**📌ราคาขาย11,000 บาท /ตารางวา(ไร่ละ 4,400,000 บาท)💰...
Details:
110,540 ตรม.
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿305,000,000
(฿38,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,000 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿305,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.91 กม.
วิวเมือง
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land 1 Rai for Sale near BTS Udomsuk
หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿306,000,000
(฿150,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองบอน, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,040 ตรม. อยู่ในทำเล หนองบอน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿306,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,040 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
BTS 0.13 กม.
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
44 Rai land for sale
เกาะยาวใหญ่, เกาะยาว, พังงา, ไทย
฿308,000,000
(฿4,330/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะยาวใหญ่, พังงา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 71,000 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะยาวใหญ่, พังงา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿308,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
71,000 ตรม.
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Rent-to-Own ที่คุณสามารถย้ายเข้าอยู่ได้ทันทีในรูปแบบเหมือนการเช่า และค่าเช่าทุกบาทจะกลายเป็นค่ามัดจำ ซึ่งราคาขายจะยึดวันที่คุณเข้าอยู่ ไม่มีเพิ่มขึ้นตามราคาตลาด
ดูเพิ่มเติม
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
82 Rai of Land for Sale Near Wat Don Pao with 3-Phase Electricity
ดอนเปา, แม่วาง, เชียงใหม่, ไทย
฿310,000,000
(฿2,360/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ดอนเปา, เชียงใหม่
ขายที่ดิน 82 ไร่ พื้นที่สีเขียว ติดถนนเลีบลวัดดอนเปา ห่างจากตลาดแม่วาง 4 กม ไฟฟ้า 3 เฟส น้ำประปาถึง ตำบลดอนเปา อำเภอแม่วาง เชียงใหม่
Details:
131,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงเรียน 5.69 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 155 rai. Easy access with 4 entrance/exit routes.
อำแพง, บ้านแพ้ว, สมุทรสาคร, ไทย
฿310,990,000
(฿501,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อำแพง, สมุทรสาคร
ขาย ที่ดิน 155 ไร่ เดินทางง่าย เข้า-ออก ได้ถึง 4 เส้นทาง ใกล้ ถ.พระราม 2 เลี้ยวซ้ายวิ่งบน ถ.สวนส้ม ซึ่งเป็นถนนคอนกรีต กว้างๆ เพียง 8 นาที ขับรถ เชื่อมต่อ ถ.บางปลา - เศรษฐกิจ ซึ่งแวดล้อมไป...
Details:
620 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
อำแพง, บ้านแพ้ว, สมุทรสาคร, ไทย
฿310,994,000
(฿1,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อำแพง, สมุทรสาคร
Details:
248,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
อำแพง, บ้านแพ้ว, สมุทรสาคร, ไทย
฿310,994,000
(฿1,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อำแพง, สมุทรสาคร
Details:
248,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อำแพง, บ้านแพ้ว, สมุทรสาคร, ไทย
฿310,994,000
(฿1,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อำแพง, สมุทรสาคร
Details:
248,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Katadaman
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿311,512,500
(฿15,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กะรน, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 19,936 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿311,512,500 (฿0/ตรม.)
Details:
19,936 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.99 กม.
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, approximately 47 rai, with title deed, on Khum Klao Road, Lat Krabang
ลำปลาทิว, ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿311,691,250
(฿16,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลำปลาทิว, กรุงเทพมหานคร
ขายที่ดินโฉนด พร้อมโอน 47 ไร่ 3งาน 81 ตรว. ถนนคุ้มเกล้า เขตลาดกระบัง โดยเจ้าของขายเอง ถนนคุ้มเกล้า กว้าง 30 เมตร มี 4 เลน (ฝั่งตรงข้ามซ.คุ้มเกล้า29) ที่ดินรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า หน้ากว้างด้านติดถนน...
Details:
19,181 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
36 Rai Land in Lum Luk Ka for Sale
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿312,375,000
(฿5,310/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงคำพร้อย, ปทุมธานี
ที่ดิน เนื้อที่ 36 ไร่ 3 งาน หน้ากว้าง 80 เมตร ราคาขาย ไร่ละ 8.5 ล้าน ที่อยู่ : ติดถนน 2 ฝั่งหทัยราษฏร์ กับลำลูกกา สายเก่า ลำลูกกา บึงคำพร้อย ปทุมธานี 12150
Details:
58,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงพยาบาล 6.96 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Bang Yai, Nonthaburi
บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿313,200,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางคูรัด, นนทบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 83,520 ตรม. อยู่ในทำเล บางคูรัด, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿313,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
83,520 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
MRT 4.71 กม.
วิวสวนสาธารณะ
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 35 rai, next to Phahonyothin Road, Saraburi Province
หนองยาว, เมืองสระบุรี, สระบุรี, ไทย
฿314,720,000
(฿5,610/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองยาว, สระบุรี
ขายที่ดิน 35 ไร่ ติดถนนพหลโยธิน จังหวัดสระบุรี – ทำเลโลจิสติกส์ เชื่อมทุกภาค ที่ตั้ง: ติดถนนพหลโยธิน กม.101.5 จังหวัดสระบุรี ราคา 8,800,000 / ไร่ ขนาดพื้นที่:...
Details:
56,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beachfront Resort Thong Nail Pan
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿315,000,000
(฿37,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,400 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿315,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ท่าเทียบเรือ 4.12 กม.
วิวทะเลบางส่วน
ติดริมชายหาด
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
Land For Sale in Kanlapaphruek Road has a width of 27 meters.
บางหว้า, ภาษีเจริญ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿316,000,000
(฿41,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางหว้า, กรุงเทพมหานคร
เป็นพื้นที่สีสม หน้ากว้าง27เมตรติดถนนกัลปพฤก ติดปั้มน้ำมัน ปตท.10นาทีถึงสาทร
Details:
7,684 ตรม.
บางแค, บางแค, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿317,985,000
(฿21,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางแค, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 14,964 ตรม. อยู่ในทำเล บางแค, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿317,985,000 (฿0/ตรม.)
Details:
14,964 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land in Pak Chong, next to the main road heading into Bangkok.
หนองน้ำแดง, ปากช่อง, นครราชสีมา, ไทย
฿318,750,000
(฿18,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองน้ำแดง, นครราชสีมา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 17,000 ตรม. อยู่ในทำเล หนองน้ำแดง, นครราชสีมา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿318,750,000 (฿0/ตรม.)
Details:
17,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful land for sale on Bang Saen Beach Road, 2-3-80.8 rai (approximately 319 million baht).
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
แสนสุข, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿319,000,000
(฿99,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แสนสุข, พัทยา
ขายที่ดินสวยถนนลงหาดบางแสน 2-3-80.8 ไร่ 319 ล้านบาท ✨ผังสีน้ำตาล หน้าถนน 15 เมตร ลึก 75 เมตร ✨เหมาะสร้างคอนโด โรงแรม อพาร์ทเม้นท์ ✨ติด Origin Place Condo (กำลังก่อสร้าง) Contact: Ale...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Seasagr Infinity
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿320,000,000
(฿14,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 22,400 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿320,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
22,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
5 Rai land for sale at Samutprakan
บางหัวเสือ, พระประแดง, สมุทรปราการ, ไทย
฿320,000,000
(฿37,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางหัวเสือ, สมุทรปราการ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,640 ตรม. อยู่ในทำเล บางหัวเสือ, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿320,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,640 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Large Plot of Land with Building for Sale in Thang Kwian
ทางเกวียน, แกลง, ระยอง, ไทย
฿320,000,000
(฿171/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทางเกวียน, ระยอง
พื้นที่ติดกับถนนทะเลน้อย และออกจากที่ไปทางวัดวังหว้าได้สะดวกพื้นที่ส่วนใหญ่เป็นบ่อเลี้ยงกุ้งมีอาคารเก็บของขนาดใหญ่ 3 จุดบ้านเรือนไทยไม้สักทั้งหลังถนนถายในใหญ่ขับรถสะดวกที่ติดกับป่าชายเลน(มีน้ำเค็มให้ใ...
Details:
1,868,220 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 24.14 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
39 Rai Land for sale in Pathum Thani
บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿320,000,000
(฿5,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 63,972 ตรม. อยู่ในทำเล บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿320,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
63,972 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 36.78 กม.
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
19 Rai of Land with Buildings in Na Chom Thian for Sale
นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี, ไทย
฿320,000,000
(฿10,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาจอมเทียน, พัทยา
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง อาคาร 4 ชั้นสองอาคาร โรงยิม โรงอาหาร ที่จอดรถกว่า 50 คัน ขายในราคา 300 ล้านบาท
Details:
30,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.95 กม.
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
53 Rai Land Palm Tree Field in Thalang Phuket
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿320,000,000
(฿3,730/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 85,620 ตรม. อยู่ในทำเล เทพกระษัตรี, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿320,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
85,620 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามกอล์ฟ 3.9 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale near King Power Phuket Wichit
กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต, ไทย