ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,385)
วังกะทะ, ปากช่อง, นครราชสีมา, ไทย
฿115,000,000
(฿3,260/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วังกะทะ, นครราชสีมา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 35,200 ตรม. อยู่ในทำเล วังกะทะ, นครราชสีมา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿115,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
35,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Good Location Beautiful Land for Sale in Takua Thung
ตากแดด, เมืองพังงา, พังงา, ไทย
฿115,000,000
(฿1,350/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตากแดด, พังงา
ที่ดิน ที่สวย ทำเลดี ตะกั่วทุ่ง พังงา ขาย ที่ดิน เนื้อที่ 52 ไร่ 1 งาน 19 ตารางวา หน้ากว้าง 360 เมตร เป็นโฉนด นส4จ ห่างจากสนามบินพังงาสร้างใหม่ 20 กิโลเมตร ห่างจากสะพานสารสิน 30 กิ...
Details:
84,876 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 28.2 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Very large plot, can do many things, with 2 concrete patterns
วังเย็น, บางแพ, ราชบุรี, ไทย
฿115,000,000
(฿361/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วังเย็น, ราชบุรี
ขายที่ดิน 199 ไร่ 3 งานพร้อมลานคอนกรีต 2 ลาน ในที่ดินมีปุ๋ยขี้วัว หลาย ร้อยตัน บ่อน้ำ น้ำไฟ เข้าถึง ราคาประเมิณเพิ่มขึ้นแต่ขายเท่าเดิมเจ้าของที่จ่ายค่าโอน
Details:
318,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful vacant land for sale, prime location next to Tiger Cave Temple ‼️
ปากน้ำ, เมืองกระบี่, กระบี่, ไทย
฿115,320,000
(฿3,790/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ปากน้ำ, กระบี่
ขายที่ดินเปล่าสวยๆทำเลดีติดกับวัดถ้ำเสือ 📍พิกัด: ถนนตลาดปากน้ำ ตำบลกระบี่น้อย อำเภอเมืองกระบี่ จังหวัดกระบี่ 🏘️ขนาดที่ดิน: 19 ไร่ 82 ตารางวา 💸 ราคาขาย: ไร่ละ 6 ล้านบาท โฉนด: ครุฑแด...
Details:
30,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Land with Chanote in Soi Yodsanae for Sale
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿115,500,000
(฿4,310/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ฉลอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 26,736 ตรม. อยู่ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿115,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
26,736 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ท่าเทียบเรือ 1.8 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale on Koh Mook, Koh Libong Subdistrict, Kantang District, Trang Province.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เกาะลิบง, กันตัง, ตรัง, ไทย
฿115,661,700
(฿6,180/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะลิบง, ตรัง
เหมาะสำหรับทำธุรกิจ รีสอร์ท บ้านพักตากอากาศ เนื้อที่ 11 ไร่ 2 งาน 73. ตารางวา หน้ากว้าง 145 เมตร ติดถนนเพชรเกษม สถานที่ใกล้เคียง อยู่ใกล้ท่าเรือเกาะมุก สนใจติดต่อ: 063-2354993 (คุณวัฒน์) มี QR Code สำ...
Details:
18,692.80 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale with Sea View Bangla Paklok
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿116,100,000
(฿1,690/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าคลอก, ภูเก็ต
ขายที่ดินวิวทะเล ราคาถูก บางลาป่าคลอก ยังต่อรองราคาได้อีก เนื้อที่ทั้งหมด 43 ไร่ เอกสาร นส3ก สามารถ ออกโฉนดได้ ถนน 6 เมตร ถึงที่ดิน ที่ดินสวยครับ เงียบสงบไม่วุ้นวาย จะทำอะไรก็เหมาะครับ บนจุดสูงสุดของท...
Details:
68,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ท่าเทียบเรือ 2.74 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Large plot of land for sale in Nonthaburi, on a road more than 10 meters wide, Soi Wat Phra Ngern
ศาลากลาง, บางกรวย, นนทบุรี, ไทย
฿116,175,000
(฿6,240/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศาลากลาง, นนทบุรี
ติดต่อคุณแอม โทร 0655935465ไลน์ เซิร์ชจากเบอร์ 0655935465Facebook: Amp’s realtyขายที่ดินแปลงสวย ติดถนนบางม่วง-บางคูลัด (ซอยวัดพระเงิน) อ.บางกรวย จ.นนทบุรีเนื้อที่ 11 ไร่ 2 งาน 47 ตารางวาทำเลดี ต...
Details:
18,588 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Large plot of land for sale in Nonthaburi, on a road more than 10 meters wide, Bang Kruai
ศาลากลาง, บางกรวย, นนทบุรี, ไทย
฿116,175,000
(฿6,240/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศาลากลาง, นนทบุรี
Details:
18,588 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, purple area, Krathum Baen District, Samut Sakhon Province, 5 rai 3 ngan
สวนหลวง, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿116,350,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สวนหลวง, สมุทรสาคร
ขายที่ดินเปล่า ถมแล้ว ต.สวนหลวง อ.กระทุ่มแบน จ.สมุทรสาคร- เชื่อมกับ ถ.เพชรเกษม-ถ.พุทธสาคร เยื้องทางเข้าวัดนางสาว- อยู่ข้างๆตลาดกระทุ่มแบนไนท์- ขนาด 5 ไร่ 3 งาน 27 ตร.วา (ทั้งหมด 2,327 ตารางวา)- พื้นที...
Details:
9,308 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
10-1-70 Rai Land for Sale in Bang Khun Thian
ท่าข้าม, บางขุนเทียน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿116,700,000
(฿6,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าข้าม, กรุงเทพมหานคร
ขายที่ดินสวย ทำเลดี ขนาด 10 ไร่ 1 งาน 70 ตารางวา ถนนบางขุนเทียน-ชายทะเล อยู่ตรงกันข้ามกับโรงงาน Apex Plastech (Thailand) Co.,Ltd. และ บริษัท โซ เล็กซ์ อินเตอร์เนชั่นแนล (ประเทศไทย) จำกัด ห่างจากถนนพระ...
Details:
16,680 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 5.99 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ขายที่ดินปลวกแดง 42 ไร่ For sale Pluak Daeng Rayong, 42 rais
ปลวกแดง, ปลวกแดง, ระยอง, ไทย
฿117,600,000
(฿1,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ปลวกแดง, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 67,200 ตรม. อยู่ในทำเล ปลวกแดง, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿117,600,000 (฿0/ตรม.)
Details:
67,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Samut Prakran Phraeksa 19 Rai
แพรกษา, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿118,000,000
(฿3,780/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แพรกษา, สมุทรปราการ
ที่ดินสวยแปลงใหญ่ ใจกลางบางปู สมุทรปราการ ขายที่ดิน 19 ไร่ 2 งาน ขายยกแปลง ที่ดินแปลงนี้โดดเด่นด้วยทำเลทอง รายล้อมด้วยหมู่บ้านและสนามกอล์ฟ เหมาะสำหรับนักลงทุน ผู้พัฒนาโครงการ หรือคนที่มองหาที่ดินเพื่...
Details:
31,212 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 5.67 กม.
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Ban Pho District, Orange City Plan
เกาะไร่, บ้านโพธิ์, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿118,117,500
(฿1,890/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะไร่, ฉะเชิงเทรา
ที่ดิน โฉนดครุฑแดง รวม 2 โฉนด ผังสีส้ม ด้านหน้าติดถนนดำ น้ำไฟผ่านหน้าที่ดิน
Details:
62,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale Lam Luk Ka 97
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿118,200,000
(฿3,070/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงคำพร้อย, ปทุมธานี
ใกล้มอเตอร์เวย์
Details:
38,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Huge Land Plot for Sale in Bang Si Mueang
บางศรีเมือง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿118,209,600
(฿8,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางศรีเมือง, นนทบุรี
ถูกสุดในย่านนี้!! ที่ดินแปลงสวยติดถนนท่าน้ำนนท์ รายล้อมไปด้วยหมู่บ้าน ร้านค้า ร้านอาหารมากมาย ใจกลางย่านชุมชน ย่านธุรกิจ ถนน4เลน เดินทางสะดวกสบาย เข้า-ออก ได้หลายเส้นทาง ขนาดที่ดิน 8-0-83.6 ไร่...
Details:
13,132 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
MRT 3.03 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเดี่ยวหลังใหญ่ 2 ชั้น หัวหิน หมู่บ้านลาวัลเล่ย์ 237ตร.ว
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿118,450,000
(฿62,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางกระสอ, นนทบุรี
ขายที่ดินตรงสถานีรถไฟฟ้าไซรม้า 1ไร่ 73ตร.ว ราคา 118,450,000 บาท ตำบลบางไซรม้า อำเภอเมืองนนทบุรี จังหวัดนนทบุรี ติดต่อสอบถาม ณิฐา 0949694689 Line : 862qfzfq
Details:
1,892 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Vacant land for sale, already filled and leveled, located on Rama 2 Road, near the Kanchanaphisek Expressway.
บางกระเจ้า, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿118,507,500
(฿2,810/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางกระเจ้า, สมุทรสาคร
ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว ติดถนนพระราม 2 ใกล้ทางด่วนกาญจนาภิเษก-วงแหวนอุตสาหกรรม สถานที่ตั้ง : ตำบลบางกระเจ้า อำเภอเมืองสมุทรสาคร จังหวัดสมุทรสาคร 74000 รายละเอียดทรัพย์ - เนื้อ...
Details:
42,136 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Huge Plot for Sale in Rayong
เนินพระ, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿119,000,000
(฿10,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เนินพระ, ระยอง
ข่าวดีจ้า ที่ดินทำเลทองมาแล้ว ในตัวเมืองระยอง ! ที่ดินเปล่าเนื้อที่7ไร่กว่า ถนนเส้นหลังสามารถตัดผ่านหลังเซ็นทรัลเพื่อออกสาย36 ได้ ถนนเส้นหน้าสามารถตัดผ่านถนนสุขุมวิทได้ จะสร้างตึกแถว อพาร์ทเม้น คอนโด...
Details:
11,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful land for sale, over 29 rai, prominently located on Rama 2 Road (inbound lanes).
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางแก้ว, เมืองสมุทรสงคราม, สมุทรสงคราม, ไทย
฿119,150,000
(฿1/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางแก้ว, สมุทรสงคราม
ขายที่สวย 29 ไร่เศษ เด่นสง่าบน ถ.พระราม 2 ขาเข้า เหมาะสร้างโรงงาน/ศูนย์กระจายสินค้า/ถือทำกำไร - KK3702S ขายที่สวย แปลงใหญ่ 29 ไร่เศษ ทำเลดี เด่น เห็นได้ชัด ด้วยหน้ากว้าง 85 เมตร ติดถนนพระราม 2...
Details:
100,000,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางแก้ว, เมืองสมุทรสงคราม, สมุทรสงคราม, ไทย
฿119,150,000
(฿2,560/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางแก้ว, สมุทรสงคราม
ขายที่สวย 29 ไร่เศษ เด่นสง่าบน ถ.พระราม 2 ขาเข้า เหมาะสร้างโรงงาน/ศูนย์กระจายสินค้า/ถือทำกำไร - KK3702S ขายที่สวย แปลงใหญ่ 29 ไร่เศษ ทำเลดี เด่น เห็นได้ชัด ด้วยหน้ากว้าง 85 เมตร ติดถนนพระราม 2 ขาเข้า...
Details:
46,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บางแก้ว, เมืองสมุทรสงคราม, สมุทรสงคราม, ไทย
฿119,150,000
(฿2,560/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางแก้ว, สมุทรสงคราม
ขายที่สวย แปลงใหญ่ 29 ไร่เศษ ทำเลดี เด่น เห็นได้ชัด ด้วยหน้ากว้าง 85 เมตร ติดถนนพระราม 2 ขาเข้า ทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้าที่มีความลึกแบบพิเศษ 563-566 เมตร เด่นสง่า สังเกตง่าย ติดถนนพระราม 2 ด้วยหน้ากว้าง 8...
Details:
46,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ประกาศเมื่อ 1 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
บางแก้ว, เมืองสมุทรสงคราม, สมุทรสงคราม, ไทย
฿119,150,000
(฿2,560/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางแก้ว, สมุทรสงคราม
Details:
46,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บางแก้ว, เมืองสมุทรสงคราม, สมุทรสงคราม, ไทย
฿119,150,000
(฿2,560/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางแก้ว, สมุทรสงคราม
Details:
46,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale with School in Mueang Songkhla
บ่อยาง, เมืองสงขลา, สงขลา, ไทย
฿119,500,000
(฿36,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อยาง, สงขลา
ขายที่ดินพร้อมโรงเรียนสุมิตรา ตำบลบ่อยาง อำเภอเมืองสงขลา ใจกลางเมืองสงขลาเนื้อที่รวมทั้งหมด 2 ไร่ 17 ตารางวาราคา 99,000,000 บาท(ยังไม่รวมค่าโอนและภาษี)ติดต่อโทร 0825546916 หรือ 0631868789ไอดีไลน์ cher...
Details:
3,268 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Great Location Land for sale at Saen Saep
แสนแสบ, มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿120,000,000
(฿6,910/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แสนแสบ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 17,340 ตรม. อยู่ในทำเล แสนแสบ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿120,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
17,340 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ARL 10.47 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in the Heart of Buriram with 6 Rai Area
อิสาณ, เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์, ไทย
฿120,000,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อิสาณ, บุรีรัมย์
ที่ดินกลางเมืองบุรีรัมย์ เนื้อที่ 6 ไร่ เอกสารโฉนดที่ดินครุฑแดงติดถนนใหญ่ สาย 288 เดินทางสะดวก ใกล้แหล่งชุมชนและห้างสรรพสินค้า
Details:
9,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land 20 Rai for Sale
นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี, ไทย
฿120,000,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาจอมเทียน, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 32,000 ตรม. อยู่ในทำเล นาจอมเทียน, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿120,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
32,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 2.38 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land with lake walking distance from the beach 5 rai 41wah
ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿120,000,000
(฿14,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,164 ตรม. อยู่ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿120,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,164 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
6 rai land partial view in Karon for sale 120MB
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿120,000,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กะรน, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 9,600 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿120,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
9,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
...
309
310
311
...
333
9,271 - 9,300 จาก 10,385 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,392 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 897 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿5.49B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 715 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.49K - ฿36.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 365 ยูนิต
ราคา: ฿2 - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿3.99B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿190B
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,197,246
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลากูน่า โฮมส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿49,937,400
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เดอะ เบส ไฮท์
ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿2,696,620
▼ -8.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
บ้าน ปรางทอง
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿7,190,986
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
88 แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ ฮิลไซด์ ภูเก็ต
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,788,982
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด