ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,385)
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 29-1-0 rai, corner plot, next to Pongphon Market Road, Chachoengsao
คลองอุดมชลจร, เมืองฉะเชิงเทรา, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿109,000,000
(฿2,330/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองอุดมชลจร, ฉะเชิงเทรา
Property ID : M68031 ที่ดินสวยแปลงมุม ติดถนน 2 ด้าน ถนนตลาดปองพล 4 เลน (ขยายแล้ว) ทำเลทองเพื่อการลงทุน (แบ่งขายได้) - ที่ดิน 2 แปลง , เนื้อที่รวม 29 ไร่ 1 งาน (11,700 ตร.ว.) - แปลงที่ 1 , ที่ดิน 22-0...
Details:
46,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Prime Land in Karon Phuket Over 2 Rai Seaview for Sale
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿109,275,000
฿127,875,000
(฿29,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กะรน, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,720 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿109,275,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,720 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in front of Mae Ramphueng Beach, near Central Rayong, size over 10 rai.
ตะพง, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿109,970,000
(฿6,240/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตะพง, ระยอง
ขายที่ดินหน้าหาดแม่รำพึง หน้ากว้างถึง 48 เมตร ใกล้ Central Rayong และท่าเรือเกาะเสม็ด เหมาะสำหรับทำโครงการพูลวิลล่า ที่สวย ทำเลดี เหมาะแก่การลงทุน รายละเอียดที่ดิน - ที่ดินเปล่า ขนาด 10-3-98.8 ไร่ (4,...
Details:
17,595.20 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
7 Rai Land for Sale at Soi Pasak 8
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿110,000,000
(฿9,790/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศรีสุนทร, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 11,220 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿110,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
11,220 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
กลุ่มพัฒนาอสังหาฯ 2.95 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
5+3 Rai Land for Sale 22M THB per Rai
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿110,000,000
(฿8,580/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ราไวย์, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 12,800 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿110,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
12,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Urgent!!! Land for sale, Rama 5, area 5 rai 362.1 square wa, B.A.
บางขุนกอง, บางกรวย, นนทบุรี, ไทย
฿110,000,000
(฿13,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางขุนกอง, นนทบุรี
*** ปล่อยขาย ในราคา 110,000,000ล้านบาท (หนึ่งร้อยสิบล้านบาท) *** ที่ตั้งที่ดินอยู่ห่างจาก Central Westville ประมาณ 4.6 กม รายละเอียดที่ดิน : • ที่ดินเนื้อที่ตามโฉนดรวม 5 ไร่ –...
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
10-3-27 Rai of Land for Sale in Ko Chang
เกาะช้าง, เกาะช้าง, ตราด, ไทย
฿110,000,000
(฿6,350/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะช้าง, ตราด
ขายที่ดินราคาถูกมีโฉนดติดทะเลวิวสวย 10 ไร่ 3 งาน 27 ตารางวา หน้ากว้างติดทะเล 150 เมตรเคยเป็นรีสอร์ทมาก่อน อากาศดี อยู่ใกล้ร้านอาหารเจ้าอร่อยหลายเจ้า หาดบางเบ้า เกาะช้าง จังหวัดตราด 110 ล้าน ต่อรองได้&...
Details:
17,308 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 4.26 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
5300 SqM of Sunset Beachfront Land, 45 Meters of Frontage
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
อ่างทอง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿110,000,000
(฿20,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 5,300 ตรม. อยู่ในทำเล อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿110,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
5,300 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
ติดริมชายหาด
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
(Beautiful at Miss Universe level) Land for sale in Surin city, 31.5 rai.
แกใหญ่, เมืองสุรินทร์, สุรินทร์, ไทย
฿110,000,000
(฿2,170/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แกใหญ่, สุรินทร์
- ขายที่ดิน 31.5 ไร่ ในตัวเมืองจ.สุรินทร์ - แบ่งขาย 14 ไร่ด้านหน้าได้ - ตำแหน่งที่ตั้ง ถ.ปัทมานนท์ (ทางหลวงสายหลัก 214) ต. แกใหญ่ อ.เมือง จ.สุรินทร์ - ขนาดพื้นที่ 31 ไร่ 2 งาน 54.2 ตารางวา...
Details:
50,616 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent!!! Land for sale, Rama 5, area 5 rai 362.1 square wa.
บางขุนกอง, บางกรวย, นนทบุรี, ไทย
฿110,000,000
(฿13,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางขุนกอง, นนทบุรี
ด่วน!!! ปล่อยขายที่ดิน พระราม5 จำนวน5ไร่ 362.1 ตารางวา อ.บางกรวย จ.นนทบุรี *** ปล่อยขาย ในราคา 110,000,000ล้านบาท (หนึ่งร้อยสิบล้านบาท) *** ที่ตั้งที่ดินอยู่ห่างจาก Central We...
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beachfront Land for Sale
โคกกลอย, ตะกั่วทุ่ง, พังงา, ไทย
฿110,000,000
(฿34,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โคกกลอย, พังงา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,200 ตรม. อยู่ในทำเล โคกกลอย, พังงา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿110,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.35 กม.
เซอร์ เจมส์ รีสอร์ท แอนด์ คันทรี คลับ
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
มิตรภาพ, มวกเหล็ก, สระบุรี, ไทย
฿110,000,000
(฿7,820/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ เซอร์ เจมส์ รีสอร์ท แอนด์ คันทรี คลับ
ดูที่ดินจริงแล้วชอบพร้อมจบราคาคุยได้ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างบ้านตามสภาพ 20/100% เนื้อที่ 8 ไร่ 3 งาน 11 ตรว ในสนามกอล์ฟ Sir James สระบุรี ราคา 110 ล้านบาท ที่ดินขนาดใหญ่ 14,044 ตารางเม...
Details:
14,044 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสนามกอล์ฟ
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
182 Rai Land for Sale at Phu Ruea, Loei
หนองบัว, ภูเรือ, เลย, ไทย
฿110,000,000
(฿375/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองบัว, เลย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 292,652 ตรม. อยู่ในทำเล หนองบัว, เลย ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿110,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
292,652 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beachfront Land for Sale in Lipa Noi
ลิปะน้อย, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿110,000,000
(฿18,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,084 ตรม. อยู่ในทำเล ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿110,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,084 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.04 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
LAND FOR SALE SOI YOT SANE 1 - 16 Rai
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿111,000,000
(฿4,140/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ฉลอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 26,752 ตรม. อยู่ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿111,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
26,752 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Perfect for Investment
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿111,180,000
(฿5,340/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
คุณกำลังมองหาโอกาสการลงทุนที่สมบูรณ์แบบหรือการหลบหนีอันเงียบสงบในจุดหมายปลายทางที่มีชีวิตชีวาที่สุดแห่งหนึ่งของประเทศไทยหรือไม่? ไม่ต้องมองอีกต่อไป! เรารู้สึกตื่นเต้นที่จะนำเสนอที่ดินแปลงสวยสุดพิเศษสำ...
Details:
20,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 1.27 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Large Plot of Land on the Main Road at Chalong
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿112,000,000
(฿33,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ฉลอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,296 ตรม. อยู่ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿112,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,296 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 5.09 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land with 32 Rai for Sale
ซับสมอทอด, บึงสามพัน, เพชรบูรณ์, ไทย
฿112,000,000
(฿2,150/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ซับสมอทอด, เพชรบูรณ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 51,964 ตรม. อยู่ในทำเล ซับสมอทอด, เพชรบูรณ์ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿112,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
51,964 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 147.88 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful land suitable for investment
ตานิม, บางปะหัน, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿112,000,000
(฿3,330/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตานิม, พระนครศรีอยุธยา
- ขาวยด่วนที่ทำเลดี ติดถนน 2 ด้าน แปลงหัวมุม - เนื้อที่ 21ไร่ 2 งาน 6 ตารางวา (โฉนดครุฑแดง) - หน้ากว้าง 140 เมตร ยาว 280 เมตร - ราคาไร่ละ 5,500,000.-บาท (ยกแปลง 112,000,000.-บาท) (ราคาต่อรองได้ครับ) -...
Details:
33,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in a prime location in the heart of Pattani city (adjacent to Nong Chik Road).
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
รูสะมิแล, เมืองปัตตานี, ปัตตานี, ไทย
฿113,000,000
(฿10,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน รูสะมิแล, ปัตตานี
ขายที่ดินทำเลศักยภาพสูงสุดใจกลางเมืองปัตตานี (ติดถนนหนองจิก) โอกาสการลงทุนที่คุ้มค่าที่สุดบนเนื้อที่กว่า 7 ไร่เศษ ตั้งอยู่ในย่านธุรกิจและถนนสายหลัก แวดล้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกครบครันเหม...
Details:
11,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beach Front Land for Sale close to Raja Ferry
ลิปะน้อย, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿113,000,000
(฿15,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 7,120 ตรม. อยู่ในทำเล ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿113,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
7,120 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.04 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
3 Rai Land for sale next to Siam Premium Outlet Bangkok
บางเสาธง, บางเสาธง, สมุทรปราการ, ไทย
฿114,000,000
(฿23,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางเสาธง, สมุทรปราการ
ขายที่ดินเปล่า ติดสยาม พรีเมียม เอาท์เลท แบงค๊อก ลาดกระบังเนื้อที่ประมาณ 3 ไร่ (แบ่งขายได้)ราคาขาย: 114,000,000บาท
Details:
4,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 6.1 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Pasak Area
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿114,000,000
(฿23,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,800 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿114,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามกอล์ฟ 0.56 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale on the riverside, Mae Klong Bay
แหลมใหญ่, เมืองสมุทรสงคราม, สมุทรสงคราม, ไทย
฿114,000,000
(฿1,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แหลมใหญ่, สมุทรสงคราม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 60,800 ตรม. อยู่ในทำเล แหลมใหญ่, สมุทรสงคราม ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿114,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
60,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land 19 Rai Opposite Siam Country Club For Sale
โป่ง, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿114,000,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โป่ง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 30,400 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿114,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
30,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Sukhapiban 5
ออเงิน, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿114,750,000
(฿6,240/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ออเงิน, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 18,360 ตรม. อยู่ในทำเล ออเงิน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿114,750,000 (฿0/ตรม.)
Details:
18,360 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามบิน 7.16 กม.
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Unique Sea View Land for Sale – Chaweng
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿115,000,000
(฿4,790/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 24,000 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿115,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
24,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงเรียน 0.63 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land with private Sea 32 Rai for Sale in Rayong
เนินฆ้อ, แกลง, ระยอง, ไทย
฿115,000,000
(฿2,190/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เนินฆ้อ, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 52,456 ตรม. อยู่ในทำเล เนินฆ้อ, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿115,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
52,456 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิว 360 องศา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Khlong Kiu, Chonburi, below market price. Located next to Highway 331 (km 62).