ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,386)
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Seaviw Beachfront Land in Ao Po Bay for Sale 2.2Rai
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿95,460,000
(฿29,800/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 994 ตรว.( 2-1-94 ไร่ ) อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน Luxury Seaviw Beachfront Land in Ao Po Bay for Sale 2-1-94 Rai ที่ด...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2 Rai Land for Sale near Khlong Bang Phai MRT
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿95,855,000
(฿23,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางบัวทอง, นนทบุรี
ติดถนนกาญจนาภิเษก เหมาะแก่การลงทุน เดินทางสะดวก ใกล้ห้างค้าส่งมากมาย
Details:
4,036 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
MRT 4.39 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land Near Layan Beach for Sale
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿96,000,000
(฿12,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 7,416 ตรม. อยู่ในทำเล เทพกระษัตรี, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿96,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
7,416 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.39 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Suphanburi City Next to The Main Road
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ท่าระหัด, เมืองสุพรรณบุรี, สุพรรณบุรี, ไทย
฿96,000,000
(฿20,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าระหัด, สุพรรณบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,800 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าระหัด, สุพรรณบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿96,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สำนักงานตรวจคนเข้าเมือง 2.59 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land seaview for sale in Koh Yao Noi
เกาะยาวน้อย, เกาะยาว, พังงา, ไทย
฿96,000,000
(฿4,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะยาวน้อย, พังงา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 19,200 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะยาวน้อย, พังงา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿96,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
19,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
16 Rai Land for Sale in Saladan, Koh Lanta – Full Plot Sale
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ศาลาด่าน, เกาะลันตา, กระบี่, ไทย
฿96,000,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศาลาด่าน, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 25,600 ตรม. อยู่ในทำเล ศาลาด่าน, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿96,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
25,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Marina Bay Sunset Beachfront Land for Sale Koh Samui
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ตลิ่งงาม, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿96,000,000
(฿7,490/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 12,800 ตรม. อยู่ในทำเล ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿96,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
12,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Land Original Black Soil
ท่าวังตาล, สารภี, เชียงใหม่, ไทย
฿96,000,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่
พื้นที่ทั้งหมด16 ไร่
Details:
25,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.46 กม.
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
7-3-81 Rai Land for Sale in Warin Chamrap
หนองกินเพล, วารินชำราบ, อุบลราชธานี, ไทย
฿96,000,000
(฿7,540/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองกินเพล, อุบลราชธานี
ที่ดิน บ้านทับไท ติดริมถนน ใกล้กับโรงเรียนทับไท ห่างจาก เซ็นทรัลอุบล 1กิโลเนื้อที่ 7-03-81 ไร่ ค่าโอนคนล่ะครึ่งหรือ เช่าเซ็ง
Details:
12,724 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีขนส่ง 250.7 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale with buildings, 8 rai, Sam Phran, Nakhon Pathom Province
อ้อมใหญ่, สามพราน, นครปฐม, ไทย
฿96,000,000
(฿7,490/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ้อมใหญ่, นครปฐม
รายละเอียด ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 8 ไร่ สามพราน จังหวัดนครปฐม ที่ดินสวย พัฒนาแล้ว หน้ากว้าง เหมาะทำโรงงาน โกดังสินค้า ขนาดเนื้อที่ : 8 ไร่ ที่ตั้ง : ตำบลท่าข้าม อำเภอสามพราน จัง...
Details:
12,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, Sam Phran, Nakhon Pathom, ready for construction, developed, warehouse.
อ้อมใหญ่, สามพราน, นครปฐม, ไทย
฿96,000,000
(฿7,490/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ้อมใหญ่, นครปฐม
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 8 ไร่ สามพราน จังหวัดนครปฐมที่ดินสวย พัฒนาแล้ว หน้ากว้าง เหมาะทำโรงงาน โกดังสินค้า รายละเอียด ขนาดเนื้อที่ : 8 ไร่ ที่ตั้ง : ตำบลท่าข้าม อำเภอสามพราน จังหวัดนครปฐม ซอ...
Details:
12,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale At Sukhumvit Super Hot Deal
นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี, ไทย
฿96,000,000
(฿7,490/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาจอมเทียน, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 12,800 ตรม. อยู่ในทำเล นาจอมเทียน, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿96,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
12,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 60 Rai in Bueng Bon Subdistrict
บึงบอน, หนองเสือ, ปทุมธานี, ไทย
฿96,000,000
(฿1,020/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงบอน, ปทุมธานี
ขายที่ดิน 59 ไร่ 2 งาน 27.2 ตารางวา เนื้อที่ 29 ไร่ 2 งาน 27.2 ตารางวา ตำบลบึงบอน อำเภอหนองเสือ จังหวัดปทุมธานี นื้อที่ 30 ไร่ ตำบลบึงบอน อำเภอหนองเสือ จังหวัดปทุมธานี รวมทั้งหมด 59 ไร่ 2 งาน 27...
Details:
94,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
96 Rai of Land for Sale in Dok Khamtai
ดอกคำใต้, ดอกคำใต้, พะเยา, ไทย
฿96,000,000
(฿624/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ดอกคำใต้, พะเยา
ที่ดิน พะเยา ดอกคำใต้ 96 ไร่ 1 งาน 17 ตารางวาสถานที่ใกล้เคียง : - โรงเรียนศรีชัยวิทยา - สำนักงานชลประทานจังหวัดพะเยา - วัดดอนไชย
Details:
153,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 12 rai, Sam Phran, Soi Thian Dat, opposite St. Joseph's School, Sam Phran
อ้อมใหญ่, สามพราน, นครปฐม, ไทย
฿96,000,000
(฿4,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ้อมใหญ่, นครปฐม
📍 ที่ตั้ง: (สามพราน อ้อมใหญ่, จังหวัด หรือใกล้สถานที่สำคัญ เช่น ใกล้ตลาดนัดอ้อมน้อย, โรงเรียนยอแซฟอุปถัมภ์, ติดถนนถนนใหญ่เพชรเกษมเพียง 700 เมตร ) ตัวที่ดินอยู่ติดถนนซอยเทศบาล(ทางเข้าไปซอยเทียนดัด) &n...
Details:
19,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful land for building a warehouse, over 38 rai (approximately 11.2 hectares), with a wide frontage of 200 meters along the road.
ชัยมงคล, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿96,201,875
(฿1,580/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชัยมงคล, สมุทรสาคร
ทั้งสวย ทั้งราคาดีแบบนี้มีที่ไหน ที่แปลงใหญ่ 38 ไร่เศษ ซึ่งจัดวางแปลนได้ง่ายและยืดหยุ่น ด้วยหน้ากว้างถึง 200 เมตร ติดถนนคอนกรีตกว้าง 12 เมตร ยาวตลอดแนว เทรลเลอร์เข้า-ออกสะดวกวิ่งสวนกันได...
Details:
60,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ชัยมงคล, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿96,201,875
(฿1/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชัยมงคล, สมุทรสาคร
ทั้งสวย ทั้งราคาดีแบบนี้มีที่ไหน ที่แปลงใหญ่ 38 ไร่เศษ ซึ่งจัดวางแปลนได้ง่ายและยืดหยุ่น ด้วยหน้ากว้างถึง 200 เมตร ติดถนนคอนกรีตกว้าง 12 เมตร ยาวตลอดแนว เทรลเลอร์เข้า-ออกสะดวกวิ่งส...
Details:
100,000,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in bang Tao Area
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿96,250,000
(฿21,800/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,400 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿96,250,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 0.99 กม.
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Sattahip, Chonburi
สัตหีบ, สัตหีบ, ชลบุรี, ไทย
฿96,456,500
(฿3,060/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สัตหีบ, พัทยา
ขายที่ดินสัตหีบ ชลบุรี 19-2-74ไร่ แหล่งชุมชน ใกล้ตลาดนัดแยกเจ ใกล้ถนนสุขุมวิทพิกัด ต.สัตหีบ อ.สัตหีบ จ.ชลบุรี*จุดเด่นที่ดิน*-ติดถนน 2 ด้าน ด้านถนนหลักกว้าง 218 เมตร ด้านถนนซอยกว้าง 128 เมตร-ไฟฟ้า 3เฟส...
Details:
31,496 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เคป อัมรินทร์
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต, ไทย
฿96,300,000
(฿16,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ เคป อัมรินทร์
เคป อัมรินทร์ (Cape Amarin) ลักซ์ชัวรี่พูลวิลล่า ที่ได้รับการออกแบบที่ผสมผสานกันอย่างลงตัวระหว่างความหรูหราและความสะดวกสบาย มอบความเป็นส่วนตัวให้แก่ผู้อาศัย พร้อมวิวทะเลที่สุดประทับใจจากทุกมุมภายในบ้า...
Details:
5,876 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, area 373-2-35 sq.wa, Bo Ploi K.
หนองรี, บ่อพลอย, กาญจนบุรี, ไทย
฿97,000,000
(฿162/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองรี, กาญจนบุรี
ที่ดิน : 373 ไร่ 2 งาน 35.0 ตารางวา ที่ตั้ง : ต.หนองรี อ.บ่อพลอย จ.กาญจนบุรี เนื้อที่ : 373 ไร่ 2 งาน 35.0 ตารางวา หันทางทิศ : ตะวันออก รายละเอียดเพิ่มเติม : ที่ตั้ง ต...
Details:
597,740 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Phuket
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿97,000,000
฿97,000,000,000
(฿15,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ราไวย์, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,400 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿97,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 2.1 กม.
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Khok Mai Lai, Prachin Buri
โคกไม้ลาย, เมืองปราจีนบุรี, ปราจีนบุรี, ไทย
฿97,000,000
(฿1,290/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โคกไม้ลาย, ปราจีนบุรี
ขายที่ดินเขาใหญ่ ที่ดินสวยมาก ทำเลดีเยี่ยม เหมาะแก่การลงทุนทำหมู่บ้านจัดสรร หรือศูนย์พักผ่อนดูแลเรื่องสุขภาพ อยู่ในอำเภอบ้านสร้าง ปราจีนบุรี นครนายก ติดเขาใหญ่ โดยอยู่บน ถ.สุวรรณศร ห่าง ตลาดขายผลไม้สด...
Details:
74,812 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 63.05 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale in Phuket
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿97,000,000
(฿10,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 9,600 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿97,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
9,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sales in Cherngtalay
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿97,000,000
(฿9,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 9,820 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿97,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
9,820 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.26 กม.
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Seaview Land Plot Close to Hua Hin Town for Sale
หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿97,500,000
฿105,000,000
(฿3,930/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองแก, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 24,748 ตรม. อยู่ในทำเล หนองแก, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿97,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
24,748 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 4 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
House and land for sale Soi Phibunsongkhram 22, area 3-0-21 rai
ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿97,680,000
(฿20,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลาดขวัญ, นนทบุรี
ขายบ้านพร้อมที่ดินซอยพิบูลย์สงคราม 22 หรือซอยวัดกำแพงเนื้อที่ 3-0-21ไร่ (1,221 ตารางวา)📌ราคาขาย80,000 บาท / ตารางวา(ราคารวม 97,680,000 บาท)💰💰💰สนใจติดต่อ ☎️ 062-915-4956ID Line : 0629154956#ถนนนครอ...
Details:
4,884 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
8 Rai Land in Kathu for Sale
กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต, ไทย
฿97,750,000
(฿7,140/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กะทู้, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 13,664 ตรม. อยู่ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿97,750,000 (฿0/ตรม.)
Details:
13,664 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 2.09 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale near International Schools
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿98,000,000
(฿4,360/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 22,472 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿98,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
22,472 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 0.99 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Seaview and jungle-view land for sale in Bangpor
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿98,000,000
(฿4,280/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 22,856 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿98,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
22,856 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.67 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
...
304
305
306
...
333
9,121 - 9,150 จาก 10,386 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,394 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 897 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿5.49B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 715 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.49K - ฿36.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 364 ยูนิต
ราคา: ฿2 - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿3.99B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿190B
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,197,246