ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,385)
บึง, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿92,800,000
(฿2,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึง, พัทยา
ขายที่ ดิน 29 ไร่เศษ ไร่ละ 3,200,000 บาท ราคาต่อรองได้ รอบๆเป็นหมู๋บ้านหมู๋บ้านจัดสรร พื้นที่ แถว เครือสหพัฒน์ อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี ต.บึง ค่าโอนฟรี
Details:
46,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามกอล์ฟ 9.45 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Bangna - Trat
บางเสาธง, บางเสาธง, สมุทรปราการ, ไทย
฿93,000,000
(฿5,430/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางเสาธง, สมุทรปราการ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 17,104 ตรม. อยู่ในทำเล บางเสาธง, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿93,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
17,104 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
มหาวิทยาลัย 2.34 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
LAND FOR SALE SOI YOT SANE 1 - 14 Rai
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿93,000,000
(฿4,150/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ฉลอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 22,400 ตรม. อยู่ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿93,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
22,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ท่าเทียบเรือ 3 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
11 Rai Land for Sale Hua Hin
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿93,500,000
(฿5,310/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หัวหิน, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 17,600 ตรม. อยู่ในทำเล หัวหิน, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿93,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
17,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 2.16 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 468 Rai 2 Ngan 27SqW Sa Kaeo
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หนองแวง, โคกสูง, สระแก้ว, ไทย
฿93,700,000
(฿125/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองแวง, สระแก้ว
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 749,708 ตรม. อยู่ในทำเล หนองแวง, สระแก้ว ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿93,700,000 (฿0/ตรม.)
Details:
749,708 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-2-51 Rai of Land for Sale near Muang Thong Thani
บ้านใหม่, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี, ไทย
฿94,000,000
(฿22,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านใหม่, ปทุมธานี
ที่ดินให้เช่า/ขาย ติดถนน2ฝั่ง ถนนติวานนท์ และ ถนนบางบัวทอง-ปทุม ใกล้เมืองทองธานี และ มหาวิทยาลัยรังสิต เหมาะสำหรับสร้างอาคารพาณิชย์ คอนโด ที่จอดรถ โกดังเก็บสินค้า โรงพยาบาลสัตว์ ปั้มน้ำมัน ตลาด ป้ายโฆ...
Details:
4,204 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 5.84 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale 62-2-86 rai, Ranong, location suitable for investing in energy projects
บางนอน, เมืองระนอง, ระนอง, ไทย
฿94,000,000
(฿946/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางนอน, ระนอง
ขายที่ดิน 62-2-86 ไร่ ระนอง ทำเลศักยภาพสูง ห่างจากถนนใหญ่เพียง 500 เมตร เหมาะสำหรับนักลงทุนและผู้ประกอบการที่มองหาที่ดินเพื่อพัฒนาโครงการพลังงาน โครงการพลังงานหมุนเวียน โรงไฟฟ้า โกดัง โรงแรม โครงการที...
Details:
99,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 26 Rai Prime Location near Black Mountain
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿94,000,000
(฿2,240/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หินเหล็กไฟ, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 41,899.60 ตรม. อยู่ในทำเล หินเหล็กไฟ, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿94,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
41,899.60 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงเรียนนานาชาติ 1.09 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Big Plot near Doi Suthep for Sale
สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿94,115,000
(฿8,740/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สุเทพ, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 10,756 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿94,115,000 (฿0/ตรม.)
Details:
10,756 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 0.37 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Very Beautiful Land for Sale in Bang Khun Thian District
ท่าข้าม, บางขุนเทียน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿94,134,500
(฿7,370/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าข้าม, กรุงเทพมหานคร
ขายที่ดินสวย เขตบางขุนเทียน รายละเอียดที่ดินที่ขาย 1.ที่ดินมีโฉนด 2แปลงติดกัน เนื้อที่ 7 ไร่ 3 งาน 91ตร.วา กว้าง 170เมตร ลึก 70 เมตร 2.ที่ตั้งอนามัยงามเจริญ 33 (สวนส้มบางมดเก่า)...
Details:
12,764 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Prime Koh Samui Land for Sale 7,524 SQ.M. with Sea View
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿94,200,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 7,524 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿94,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
7,524 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ท่าเทียบเรือ 0.45 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
ชานบ้าน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Make your factories and projects profitable and faster than others.
สวนหลวง, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿94,479,000
(฿2,680/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สวนหลวง, สมุทรสาคร
ขายที่แปลงสวยกว่า 22 ไร่เศษ มาพร้อมหน้ากว้างถึง 112 เมตร เข้า-ออกได้สะดวกด้วยหน้าที่ติดถนนยาวตลอดแนว มีความลึก 223-288 เมตร จากด้านซ้ายและด้านขวา พร้อมด้านหลัง 206 เมตร ให้คุณได้จัดสรรวา...
Details:
35,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สวนหลวง, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿94,479,000
(฿2,680/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สวนหลวง, สมุทรสาคร
Details:
35,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สวนหลวง, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿94,479,000
(฿2,680/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สวนหลวง, สมุทรสาคร
ขายที่แปลงสวยกว่า 22 ไร่เศษ มาพร้อมหน้ากว้างถึง 112 เมตร เข้า-ออกได้สะดวกด้วยหน้าที่ติดถนนยาวตลอดแนว มีความลึก 223-288 เมตร จากด้านซ้ายและด้านขวา พร้อมด้านหลัง 206 เมตร ให้คุณได้จัดสรรวางแผนกา...
Details:
35,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สวนหลวง, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿94,479,000
(฿2,680/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สวนหลวง, สมุทรสาคร
Details:
35,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale 29-1-58 rai, Ban Bueng, Chonburi, good business location
บ้านบึง, บ้านบึง, ชลบุรี, ไทย
฿95,000,000
(฿2,040/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านบึง, พัทยา
ขายที่ดิน 29-1-58 ไร่ บ้านบึง ชลบุรี ทำเลธุรกิจดี อยู่แหล่งเศรษฐกิจ EEC ใกล้สนามกีฬาบ้านบึง เนื้อที่ 29-1-58 ไร่ ด่วนเหลือเพียง 95 ล้านบาท จากราคาขาย 117.58 ล้านบาท (เหลือราคาไร่ละ 3.2 ล้านบาท) ที่ตั...
Details:
46,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Warinchamrab
แสนสุข, วารินชำราบ, อุบลราชธานี, ไทย
฿95,000,000
(฿3,130/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แสนสุข, อุบลราชธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 30,340 ตรม. อยู่ในทำเล แสนสุข, อุบลราชธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿95,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
30,340 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land adjacent to Highway 201, Chaturat District, Chaiyaphum Province, with a house.
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
บ้านขาม, จัตุรัส, ชัยภูมิ, ไทย
฿95,000,000
(฿723/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านขาม, ชัยภูมิ
ขายที่ดิน ติดทางหลวง 201 (สีคิ้ว-เชียงคาน) ต.บ้านขาม อ.จัตุรัส จ.ชัยภูมิ ขนาด 82-2-6 ไร่ พร้อมบ้าน 2 ชั้น มีพื้นที่ลานปูนขนาดใหญ่กว่า 30 ไร่ โฉนดใบเดียว ที่ดินรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้าสวยมากราคา 95 ล้านบาท...
Details:
131,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land plot of free purpose
กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต, ไทย
฿95,000,000
(฿1,320/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กะทู้, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 72,000 ตรม. อยู่ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿95,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
72,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 0.53 กม.
Land for Sale on Chaiyaphruek Road
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองพระอุดม, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿95,000,000
฿120,000,000
(฿21,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองพระอุดม, นนทบุรี
ที่ดินถมแล้ว ทำเลทอง ถนนชัยพฤกษ์ ใกล้ห้างคริสตัล ptt ไม่ถึง 100 เมตร อีกด้านติดคลองบ้านบางภูมิ ห่างจากแม่น้ำเจ้าพระยา เพียง 300 เมตร ใกล้ โรบินสันราชพฤกษ์ โลตัส ราชพฤกษ์ โรงเรียนนานาชาติ s...
Details:
4,436 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
SEA VIEW LAND FOR SALE NEAR SIREY BEACH
รัษฎา, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿95,000,000
(฿7,610/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน รัษฎา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 12,464 ตรม. อยู่ในทำเล รัษฎา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿95,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
12,464 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
House for sale next to a 300m long stream, 12 rai, surrounded by mountains at the back.
ป่าเมี่ยง, ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่, ไทย
฿95,000,000
(฿4,940/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าเมี่ยง, เชียงใหม่
ขายบ้านพักตากอากาศติดลำธาร ยาว 300 เมตร บนเนื้อที่ 12 ไร่ (ที่ดินโฉนด) ด้านหลังล้อมรอบด้วยภูเขา ต. ป่าเมี่ยง อ. ดอยสะเก็ด จ. เชียงใหม่ ใกล้ปางแฟน ทำเลดีมาก อยู่ติดถนน เชียงใหม่- เชียงราย หมายเลข...
Details:
19,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
Restaurant 4.59 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Seaview 6-1-2.8 Rai Plot Land Layan Beach for Sale
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿95,000,000
(฿9,480/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
LSLY6-1-2.8 ขายที่ดินซีวิวใกล้หาดลายัน ผังสีเหลือง ลักษณะเป็นที่เนินเขา พิกัด ซอยลายัน 7 ตำลเชิงทะเล อำเภอถลาง จังหวัดภูเก็ต รูปแปลงเป็นลักษณะถุงเงินถุงทอง ติดถนนสาธารณะ 2ด้าน หน้าถนนราดยางกว้...
Details:
10,011.20 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามกอล์ฟ 0.56 กม.
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
4 Rai 20 SQ.M. Land for Sale
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต, ไทย
฿95,000,000
(฿14,800/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,420 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿95,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,420 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 0.76 กม.
วิวทะเล
วิวเมือง
ระเบียง
แอร์
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, pool villa and camping project
ช่อแล, แม่แตง, เชียงใหม่, ไทย
฿95,000,000
(฿972/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ช่อแล, เชียงใหม่
ขายที่ดิน โครงการพูลวิลล่า และแคมปิ้ง เนื้อที่ดิน ตามโฉนด 61 ไร่ 1 งาน 73.2 ตร.วา + เนื้อที่ดินงอก (นอกโฉนด) 48 ไร่ 1 งาน 22.6 ตร.วา รวม 109 ไร่ 2 งาน 95.8 ตร.วา - ติดแม่น้ำปิง 700 ม. - วิลล่า 2...
Details:
97,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเลสาป
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
6 Rai Land for Sale in Karon
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿95,000,000
(฿9,480/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กะรน, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 10,008 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿95,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
10,008 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.18 กม.
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale 29-1-58 rai, Ban Bueng, Chonburi
บ้านบึง, บ้านบึง, ชลบุรี, ไทย
฿95,000,000
(฿2,040/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านบึง, พัทยา
เพียง 95 ล้านบาท ทำเลธุรกิจดี อยู่แหล่งเศรษฐกิจ EEC ใกล้สนามกีฬาบ้านบึง เนื้อที่ 29-1-58 ไร่ ด่วนเหลือเพียง 95 ล้านบาท จากราคาขาย 117.58 ล้านบาท (เหลือราคาไร่ละ 3.2 ล้านบาท) ที่ตั้ง: ต.บ้านบึง อ.บ...
Details:
46,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Ekkamai
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿95,000,000
(฿63,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,484 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿95,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,484 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ARL 0.63 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Empty 10-2-26 Rai of Land in Mae Rim for Sale
ริมใต้, แม่ริม, เชียงใหม่, ไทย
฿95,085,000
(฿5,620/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ริมใต้, เชียงใหม่
• ทำเลทอง : ติดถนน 2 ด้าน เดินทางสะดวกสบาย ใกล้แหล่งชุมชนและสถานที่ท่องเที่ยวมากมาย ห่างจากตลาด ,ที่ว่าการอำเภอแม่ริม เพียง 2 กม. , โรงพยาบาลดารารัศมี...
Details:
16,904 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
น้ำตก 3.32 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Seaviw Beachfront Land in Ao Po Bay for Sale 2.2Rai
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿95,460,000
(฿29,800/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 994 ตรว.( 2-1-94 ไร่ ) อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน Luxury Seaviw Beachfront Land in Ao Po Bay for Sale 2-1-94 Rai ที่ด...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
...
303
304
305
...
333
9,091 - 9,120 จาก 10,385 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,394 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 897 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿5.49B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 715 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.49K - ฿36.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 364 ยูนิต
ราคา: ฿2 - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿3.99B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿190B
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,197,246