ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,385)
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Living by The Sea, Panoram, Island View, Hat Yao, Krabi Province
เหนือคลอง, เหนือคลอง, กระบี่, ไทย
฿88,385,000
(฿3,430/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เหนือคลอง, กระบี่
ขาย ที่ดินติดทะเล หาดยาว ในจังหวัดกระบี่ พื้นที่ 16 ไร่ 28 ตารางวา ราคา 96 ล้านบาท ติดทะเลเลียบชายหาด หน้ากว้างถึง 127 เมตร อีกด้านติดถนน มีคลองธรรมชาติเพื่อความสมดุลย์ ติดถนนใหญ่ ใกล้สนามบินนาน...
Details:
25,712 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
8-3-52 Rai of Land near Mae Fah Luang University for Sale
ท่าสุด, เมืองเชียงราย, เชียงราย, ไทย
฿88,400,000
(฿6,210/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าสุด, เชียงราย
ที่ดินสวยบรรยากาศดี ใกล้ สนามบินแม่ฟ้าหลวงเชียงราย และ รพ.ศูนย์การแพทย์มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง- เนื้อที่ 8 ไร่ 3 งาน 52 ตารางวา ลักษณะเด่น:- เอกสารสิทธิ์โฉนด - ใกล้แหล่งชุมชน การเดินทางสะดวก สามารถ เข้า...
Details:
14,208 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 103.54 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
เข้าถึงหน้าหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Near UWC School
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿88,900,000
(฿7,930/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 11,200 ตรม. อยู่ในทำเล เทพกระษัตรี, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿88,900,000 (฿0/ตรม.)
Details:
11,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงเรียนนานาชาติ 0.36 กม.
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Exclusive Beachfront Land Private Paradise in Sam Roi Yot
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สามร้อยยอด, สามร้อยยอด, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿89,000,000
(฿15,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สามร้อยยอด, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 5,652 ตรม. อยู่ในทำเล สามร้อยยอด, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿89,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
5,652 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 2.25 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ขายที่ดินติดถนนใหญ่ องครักษ์-บ้านนา บ้านพริก นครนายก 90 ไร่
บ้านพริก, บ้านนา, นครนายก, ไทย
฿89,000,000
(฿617/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านพริก, นครนายก
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 144,000 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านพริก, นครนายก ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿89,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
144,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Exclusive 5-Rai Land for Sale on Kamala Hill for sale
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต, ไทย
฿89,000,000
(฿11,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,000 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿89,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Peaceful Land Plot 8 Rai for Sale in Cha Am
ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี, ไทย
฿89,000,000
(฿6,210/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชะอำ, เพชรบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 14,312 ตรม. อยู่ในทำเล ชะอำ, เพชรบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿89,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
14,312 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 4.63 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Seaview Land for sale near Naithon beach
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿89,000,000
(฿15,800/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 5,616.80 ตรม. อยู่ในทำเล เทพกระษัตรี, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿89,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
5,616.80 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale with Factory Buildings in Phatthana Nikhom for Sale
พนานิคม, นิคมพัฒนา, ระยอง, ไทย
฿89,000,000
(฿4,130/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พนานิคม, ระยอง
ขายที่ดิน 13 ไร่ 184 ตรว ( 21,520 ตารางเมตร )ประเภท นส 4 จ มีใบอนุญาติโรงงาน ของเดิมซึ่งประกอบกิจากก่อสร้าง ในอุตสหกรรมน้ำมัน ปิโตรเคมี ที่ดินมาพร้อมอาคารโรงงานพื้นคอนกรีต ประกอบไปด้วย- อาคารโรงงาน&nb...
Details:
21,536 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานที่ราชการ 10.12 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale next to the Nan River
วัดจันทร์, เมืองพิษณุโลก, พิษณุโลก, ไทย
฿89,000,000
(฿4,630/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วัดจันทร์, พิษณุโลก
ที่ดิน ขนาด 12 ไร่ 1 งาน 35.5 ตรว ติดริมน้ำน่าน 45 เมตร ที่ดินติดถนนทั้งทางด้านริมน้ำ และด้านตรงข้าม อยู่ท่ามกลางหมู่บ้านมากมาย เป็นเขตชุมชน ห่างจากโลตัสท่าทองเพียง 5 นาที เหมาะทำที่อยู่อาศัย รีสอร์ทธ...
Details:
19,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สำนักงานตรวจคนเข้าเมือง 231.79 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Rahaeng
ระแหง, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿89,032,500
(฿1,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ระแหง, ปทุมธานี
ที่ดิน เนื้อที่ 29-2-71 ไร่ (หรือ 11,871 ตรว.) พื้นที่สีชมพู (ชุมชน) Location : ติดถนนหลัก สาย 346 ต.ระแหง อ. ลาดหลุมแก้ว จ.ปทุมธานี : ใกล้แหล่งชุมชน โรงพยาบาล ตล...
Details:
47,484 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
MRT 16.21 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
9 Rai Land for Sale in Huai Yai Prime Location for Sale
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿89,055,000
(฿6,180/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 14,400 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿89,055,000 (฿0/ตรม.)
Details:
14,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 2.82 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land Plot Pattaya Klang near Terminal 21 Pattaya
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿89,473,684
(฿55,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาเกลือ, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿89,473,684 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 1.3 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale: at Khao Phra Tamnak, Pattaya
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿89,900,000
(฿49,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,808 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿89,900,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,808 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Prime land for sale, Bangna-Trat Km. 13, Green Lake Soi, 11 rai.
บางโฉลง, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿89,990,000
(฿5,110/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางโฉลง, สมุทรปราการ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 17,600 ตรม. อยู่ในทำเล บางโฉลง, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿89,990,000 (฿0/ตรม.)
Details:
17,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale for development projects, Bang Phli zone, Samut Prakan.
บางโฉลง, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿90,000,000
(฿5,110/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางโฉลง, สมุทรปราการ
ขายที่ดินเพื่อการพัฒนาโครงการ โซนบางพลี สมุทรปราการ ที่ดินแปลงใหญ่ ทำเลศักยภาพ ย่าน บางพลี จังหวัดสมุทรปราการ ตั้งอยู่ในโซนขยายเมือง ใกล้แหล่งชุมชนและโครงการที่อยู่อาศัย เหมาะสำหรับนักลง...
Details:
17,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land 2.7 Rai for sale in palai near the pier
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿90,000,000
(฿20,800/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ฉลอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,320 ตรม. อยู่ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿90,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,320 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Prime Land for Sale – Ideal for Business or Residence
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿90,000,000
(฿26,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,440 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿90,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,440 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
10-3-89 Rai of Land for Sale in Kanchanaburi
ปากแพรก, เมืองกาญจนบุรี, กาญจนบุรี, ไทย
฿90,000,000
(฿5,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ปากแพรก, กาญจนบุรี
ขายที่ดินโฉนดประมาณ 10 ไร่ ในตัวเมืองกาญจนบุรี แปลงสวยติดถนน อยู่ใกล้กับถนนคนเดินสองแคว 1.8 กม สถานีรถไฟกาญจนบุรี 1.4 กม, โรงเรียน, โรงพยาบาล อยู่ในแหล่งท่องเที่ยว พื้นที่สีชมพูการอยู่อาศัย...
Details:
17,556 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 72.41 กม.
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land with Walking Distance to the Beach
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿90,000,000
(฿4,080/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 22,020 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿90,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
22,020 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale with Rooms for Rent next to Samlarn Road
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
พระสิงห์, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿90,000,000
(฿110,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พระสิงห์, เชียงใหม่
ขายที่ใจกลางเมืองเชียงใหม่แหล่งนักท่องเที่ยวหน้ากว้างติดถนนใหญ่เหมาะสำหรับสำหรับขายที่ใจกลางเมืองเชียงใหม่แหล่งนักท่องเที่ยวหน้ากว้างติดถนนใหญ่เหมาะสำหรับทำโรงแรม หรือรีโนเวทต่อให้คนเช่า เพราะตอนนี้มี...
Details:
820 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สวนสาธารณะ 0.3 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale on the main road, near the entrance to Khao Kho, 22.5 rai, owner selling it himself.
นางั่ว, เมืองเพชรบูรณ์, เพชรบูรณ์, ไทย
฿90,000,000
(฿2,550/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นางั่ว, เพชรบูรณ์
ที่ดิน: นางั่ว เพชรบูรณ์ ที่ตั้ง: ต.นางั่ว อ.เมืองเพชรบูรณ์ จ.เพชรบูรณ์ ราคา: ไร่ละ 4 ล้านบาท ขนาดและรูปร่างที่ดิน เนื้อที่: 22 ไร่ 2 งาน 88.3 ตารางวา หน้ากว้างติดถนน: 144.20 เมตร ลึก...
Details:
35,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
9 Rai Land for Sale in Mai Khao Phuket
ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿90,000,000
(฿6,240/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 14,400 ตรม. อยู่ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿90,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
14,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.72 กม.
ดูรูปทั้งหมด
📣 🔥Owner selling directly! 6 rai of land, already filled and leveled. 🔥
หนองข้างคอก, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿90,000,000
(฿9,360/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองข้างคอก, พัทยา
📣 🔥เจ้าของขายเอง! ที่ดินถมแล้ว 6 ไร่ ติดถนนบ้านสวน - หนองข้างคอก ทำเลทอง 🔥 ✅ สร้างบ้าน โกดัง และ โรงงาน ได้สบาย ⭕️ ห่างจากถนนบายพาส 400 เมตร 🛑 ติดถนนสาธารณะ มีทางเข้าออกสะดว...
Details:
9,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale on Koh Kho Khao Beach
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เกาะคอเขา, ตะกั่วป่า, พังงา, ไทย
฿90,000,000
(฿1,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะคอเขา, พังงา
ขายที่ดินเกาะคอเขาติดชายหาด 30 ไร่ เอกสารเป็นใบเสียภาษี ภ.บ.ท. เนื้อที่ : 30 ไร่ - หน้าหาดประมาณ 200 เมตร - หน้าที่ดินติดชายหาดมีไฟฟ้า และประปาเข้าถึง - เหมาะกับการทำบ้านพักตากอากาศ - น้ำ...
Details:
48,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ติดริมชายหาด
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
12 rai of land for sale, located on Kanchanaphisek Road (Ring Road 9), with a 58-meter frontage.
คลองพระอุดม, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿90,000,000
(฿4,680/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองพระอุดม, ปทุมธานี
ขายที่ดิน 12 ไร่ ติดถนนกาญจนาภิเษก (วงแหวน 9) หน้ากว้าง 58 ม. ต.คลองพระอุดม ปทุมธานี หรือ ที่ดินติดวงแหวน 9 (กาญจนาภิเษก) 12 ไร่ ติดถนน 2 ด้าน ทำเลอนาคตสูง ไร่ละ 7.5 ล้าน 📍 รายละเอียดประกาศขาย (เวอร...
Details:
19,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
3.2-Rai Land with Building for Sale on Main Road
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
แม่เหียะ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿90,000,000
(฿18,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่เหียะ, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,800 ตรม. อยู่ในทำเล แม่เหียะ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿90,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 1.02 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Coconut Plantation Land for Sale in Samut Songkhram
แม่กลอง, เมืองสมุทรสงคราม, สมุทรสงคราม, ไทย
฿90,000,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่กลอง, สมุทรสงคราม
ขายที่ดินสวนมะพร้าวขนาด22.5ไร่ในจ.สมุทรสงคราม ติดโรงแรม ติดคลอง ติดแม่น้ำ ติดถนนใหญ่ เข้าออกได้ 3 เส้นทาง หน้าทางเข้ามีร้านสะดวกซื้อ 7-11 และปั๊มน้ำมัน ใกล้หมู่บ้านจัดสรร และ ใกล้หมู่บ้านทาวน์โฮ...
Details:
36,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 13.79 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Very good Area in Bangrak
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿90,000,000
(฿20,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,400 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿90,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Seaview Land For Sale On Tropical Island
เกาะยาวใหญ่, เกาะยาว, พังงา, ไทย
฿90,000,000
(฿2,160/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะยาวใหญ่, พังงา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 41,600 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะยาวใหญ่, พังงา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿90,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
41,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
...
301
302
303
...
333
9,031 - 9,060 จาก 10,385 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,393 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 897 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿5.49B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 715 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.49K - ฿36.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม